-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ...คนต่างที่  (อ่าน 762 ครั้ง)

killbill

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ...คนต่างที่
« เมื่อ: 31 ธันวาคม 2008, 19:43:36 »

หวัดดีครับเพื่อนๆ...ผมเพิ่งเป็นสมาชิคใหม่ครับ ตอนนี้มาเที่ยวเชียงใหม่ ครับ...อยากได้ sl ที่ค้างคืนและพาเที่ยวได้ ครับ มาคนเดียวเหงามากครับ...รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยดิครับว่าจะติดต่อจากที่ไหน...ไม่อยากไป ออน. ครับ ที่ไหนดีครับ ขอบคุณมากครับ สงสารคนเหงามาคนเดียวเถอะครับ :( รบกวน pm เบอร์มาก็ได้นะครับ

AZURA3232

Re: ช่วยด้วยครับ...คนต่างที่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มกราคม 2009, 10:34:26 »

คำตอบ อย่างเดียวที่ให้ได้ตอนนี้ คือ  เข้า เกะ เลยครับ  Twenty น่ะแหละ
และ จงแสดง ความใจกว้าง เปย์ให้หนัก เริ่มแต่ มาม่าเลย  ให้ จัดหา  บุคคลากรที่ตรงตามความต้องการ ของเราที่สุด ว่าน้องหนูจะต้อง ไรฯ ได้บ้าง
ถ้า มาม่าพาเข้ามาให้ และดูต้องใจแล้ว  ทิปมาม่าไปสัก 500 ต่อหน้าต่อตาให้น้องเห็นๆเลยนะขอรับ
รับรอง จากนั้นไป ทางจะสะดวก และ งบไม่บานปลาย  kjhg kjhg
ผมไปต่างถิ่น ก็ใช้วิธีนี้แหละ ชัวร์ดี mnb mnb

wonderkid

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 13:32:09 »

หาอ็อฟเอาแหละคับบง่ายดีที่20ก็ได้คับ oi8u7

yeedhee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 16:33:38 »

เลี้ยงกันดิจะพาไป... urhys

ปี้กระจายยยย...................