-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะรู้ได้ยังไงว่าเด็กผม ถึงจุดสุดยอดแล้ว  (อ่าน 9509 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

จะรู้ได้ยังไงว่าเด็กผม ถึงจุดสุดยอดแล้ว
คือว่าทุกทีเด็กผมก็ก็เสียวๆแบบเดิมๆแต่ไม่มีอาการแบบสุดๆเลย
ที่ผมสังเกตได้ คือ ผมเอานิ้ว แยง จนน้ำแตก ออกมาเยอะมากๆ พุ่งกระฉูดเลย อาการแบบนี้ มันเรียกว่าถึงจุดสุดยอดรึยังครับ
แล้วไอ่ที่เขาว่า จิ๋ม มันตอด ตุบๆ อะ มันเป็นยังไงอะคับ ไม่เห็นเคยรู้สึกกะเขาเลย
หรือว่าเด็ก ผมไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย แต่น้ำเด็กผม นับว่า ออกมาเยอะทุกครั้ง
ก็ เพิ่งมีอะไรกันได้ซํก 5 ครั้งจะได้ เโ็กผมก็ยังไม่เป็น ผมก็ยังไม่ค่อยเป็น ตอนนี้ก็พอสอนได้ละ ขึ้นเองเก่งมาก ไม่เจ็บด้วย

แต่ผมก็อยากให้เด็กผม มีความสุข ไม่ใช่ผม แตกๆๆ อยู่คนเดียวนะครับ

ZOIDS

Re: จะรู้ได้ยังไงว่าเด็กผม ถึงจุดสุดยอดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 00:10:47 »

ถ้าท่านสามารถ ใช้นิ้วช่วยจนเธอน้ำแตกกระจายออกมา เหมือนในหนัง AV ได้

นับว่าท่านก็มีฝีมือไม่เลวทีเดียว และโชคดีเพราะผู้ ญ ไม่ได้เป็นแบบนี้กันทุกคน

อาการนี้ เรียว่า Woman Ejeculation หรือการหลั่งน้ำของฝ่าย ญ คล้าย ๆ กับการหลั่งของผู้ ช ครับ

ต้องกระตุ้นที่ G-spot อย่างถุกต้อง และนานพอ

น้ำดังกล่าวไม่ใช่้ำปัสสาวะนะครับ บางคนอาจจะคิดมาก เพราะมันออกมาจากท่อปัสสาวะ

น้ำที่ว่าเนี่ย มันเกิดมาจากการสะสมน้ำที่คล้าย ๆ กับสารคัดหลั่ง ที่ต่อม ๆ หนึ่ง ใกล้ ๆ G-spot เมื่อมากถึงจุด ๆ หนึ่ง ผู้ ญ จะรู้สึกเหมือนปวดปัสสาวะ ซึ่งแน่นอนว่าไม่ใช่

ถ้าเราทำให้เค้าผ่อนคลายได้ ไม่กังวลเรื่อง ที่นอนเปื้อน อาย และอื่่น ท่านก็จะทำสำเร็จครับ น้ำกระจายเลยทีเดียว

เค้าว่ากันว่า มันให้ความรู้สึกคล้ายกับเสร็จใน ญ แต่เป็นคนละแบบกัน และให้ความสุขสมได้เช่นเดียวกัน แต่กรณีหลังอาจจะต่อเนื่อง และยาวนานกว่า

และที่สำคัญ ทำยากกว่าครับ กว่าจะจับจุดได้

ต่อมาถึงเรื่องจุดสุดยอดของผู้ ญ ต้องทำความเข้าใจนิสนึงนะครับ

ว่าการแสดงท่าทีสุดยอดแบบที่ท่านว่าเนี่ย มันแบบในหนัง AV ที่ท่านเคยดูรึเปล่า เพราะนั่นออกจะเป็นการแสดงที่เกินจริงอยู่มาก เทียบกับผู้ ญ ทั่วไป

บางคนอาจจะเสร็จแบบเงียบ ๆ ไม่แสดงท่าทีอะไรมากแต่เสร็จ บางคนอาจกรีดร้อง ครางเสียงดัง เอามือจิกหลัง (ทำให้เราเกิดริ้วรอย)

ดังนั้นท่าที มันอาจบอกไม่ได้ครับ

แต่โดยหลักแล้ว มันก็พอสังเกตได้อยู่

สังเกตการหายใจว่าถี่ขึ้นไหม

อาการเกร็งตามมือ และตัว

หลับตา เม้มปาก (บางทีเสียว เค้าก็ทำ อาจบอกยากนิดนึง)

เสียงร้อง

การตอดของ โพรงมดลูก ซึ่งข้อนี้น่าจะบอกได้ชัดสุด แต่ท่านบอกว่าไม่เคยรู้สึก อาจจะเพราะ ท่านสวม CD

หรือขยับตัวอยู่ เลยรับรู้ถึงแรงตอดได้แผ่วบาง (แน่นอนว่า ผู้ญ แต่ละคนก็จะตอด หนักเบา ต่างกัน)

วิธีแก้เหรอครับ ไม่ยาก แต่ต้องใช้เวลาครับ

ถามเธอไปเลยว่า รู้สึกยังไง ชอบไหม ชอบให้ทำแบบนี้ แบบนั้นไหม

ลองตามใจเธอครับ เพราะ ความสุขที่แท้จริงของ ผู้ ญ คือตอนมี sex ไม่ใช่ตอนเสร็จ

การร่วมรักที่เร่าร้อน ยาวนานเพียงพอ และไม่รุนแรงเกินเธอรับ นั่นละครับ ความสุขที่แท้จริง

(แต่บางคนเป็นพวกไฟเตอร์ ก็จะต่างกรณีกันออกไปนะครับ)

ขอให้โชคดี

ZOIDS   .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2009, 00:13:46 โดย ZOIDS »

6969

Re: จะรู้ได้ยังไงว่าเด็กผม ถึงจุดสุดยอดแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 10:32:17 »

เค้าเปิดกระทู้ให้ท่านคนเดียวโดยเฉพาะแล้ว เจ๋งจริงๆ

alica

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 12:14:28 »

โอ ได้ความรู้อีกแล้ว

mormor1973

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 16:14:54 »

เหอๆ ตอบได้อีก mnb

virgin_killer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 17:26:25 »

ทัศนคติของคุณในเรื่องนี้ดีมากนะครับ
ที่เป็นห่วงคู่ของเราว่าถึงหรือไม่?

กามเทพแนะนำครับ
ว่าให้ถามเค้าครับ.. จริงๆครับ ถามเท่านั้นครับ
ปฏิกิริยาทางร่างกายที่เธอแสดงออกมาระหว่างมีsexนั้น
ไม่สามารถบอกได้100%ครับว่าเธอเสร็จหรือไม่

ปล.เค้าตั้งกระทู้ให้ตัวเองเฉพาะเรยนะ
ครั้งหน้าถามตรงนู้นเรย ปักหมุดไว้ละ

nuttikon

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 21:45:02 »

uyt นั้นสิ กระผมก็ไม่ค่อยรู้ทะไรหรอกเซ้งๆอยู่ไอ่ที่ว่าตอดตุ๊บๆอะ  -0987 เฮอแย่หน่อยปาสบกามน้อย ;lkjn

ZOIDS

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 23:16:43 »

น่าอิจฉาท่าน giantcock  จัง เขิน

nonnybanana

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มกราคม 2009, 21:17:37 »

;khhgได้ความรู้อีกแล้ว

kon62

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 07:59:59 »

;kljj ความรู้สุดยอดเลยท่าน ขอบคุณครับจะลองไปสังเกตกับเด็กดูแล้วกันว่าจะทำสำเร็จแบบท่านไหมครับ

dabodabo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 22:09:28 »

สุดยอดๆ ijuhb

zuuzaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 18:54:00 »

แน่นสุดๆ

dabodabo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2009, 14:47:55 »

พาไปดอยอินทนนท์ ถึงสุดยอดแน่ๆ -*- พพำ

kangwaan

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 13:26:40 »

นั่นสิ ผมก็ไม่เคยรู้สึกเลยว่า มัน ตอด
แต่เธอก็บอกว่าเธอเสร็จทุกครั้งนะ

ไม่รู้ทำไมครับ

shinathi

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 19:08:54 »

ถามเธอเลยง่ายกว่า  0okl

thipraksa

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 00:53:25 »

ความรู้ใหม่ ขอบคุณคับ

tien

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 09:55:49 »

ประสบการณ์ผม  เรื่อง ตอด นี่สังเกตุไม่ได้จากหญิงทุกคนครับ

เพราะบางคนตอดหนักมาก ในขณะที่บางคนกลับไม่รู้สึกว่าตอด หรือตอดก็เบา

แต่หากขนาดเราสัมพันธ์กับหญิง (คือไม่หลวม) และซอย (ช้า ๆ เนิบเนิบ ก็ได้) สัก 10 นาทีขึ้น

ผู้หญิงมีโอกาสเสร็จสูง  สังเกตุได้จากเสียงร้อง (ร้องแบบไม่สนใจโลกภายนอก) และหอบ ครับ

kaitom

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 10:52:47 »

อ่านหัวข้อกระทู้ผ่าน ๆ งงเลยผม  oijuhgfd

ดันไปอ่านเป็น "จะรู้ได้ยังไงว่า "ผม" ถึงจุดสุดยอดแล้ว" mnb mnb

ไม่งั้นไม่เข้ามาร๊อก ijn

alpine

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 16:27:58 »

ได้ความรู้อีกแล้วครับ

Prem10200

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 เมษายน 2016, 22:07:44 »

simplepapa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2016, 12:43:46 »

ขอบคุณมากครับ

tt007937

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 02:08:28 »

ตอดผมก็ยังไม่เคยเจอ

vattana02

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2016, 19:16:52 »

ได้ความรู้ fhgj

sayoki

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2016, 23:40:11 »

มาเอาความรู้ครับ  fdgdfdf

ladymanxxx

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 17:53:35 »

ความรู้ๆ dsgjsd

ngongaza

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 05 มีนาคม 2017, 00:06:18 »

ถ้าท่านสามารถ ใช้นิ้วช่วยจนเธอน้ำแตกกระจายออกมา เหมือนในหนัง AV ได้

นับว่าท่านก็มีฝีมือไม่เลวทีเดียว และโชคดีเพราะผู้ ญ ไม่ได้เป็นแบบนี้กันทุกคน

อาการนี้ เรียว่า Woman Ejeculation หรือการหลั่งน้ำของฝ่าย ญ คล้าย ๆ กับการหลั่งของผู้ ช ครับ

ต้องกระตุ้นที่ G-spot อย่างถุกต้อง และนานพอ

น้ำดังกล่าวไม่ใช่้ำปัสสาวะนะครับ บางคนอาจจะคิดมาก เพราะมันออกมาจากท่อปัสสาวะ

น้ำที่ว่าเนี่ย มันเกิดมาจากการสะสมน้ำที่คล้าย ๆ กับสารคัดหลั่ง ที่ต่อม ๆ หนึ่ง ใกล้ ๆ G-spot เมื่อมากถึงจุด ๆ หนึ่ง ผู้ ญ จะรู้สึกเหมือนปวดปัสสาวะ ซึ่งแน่นอนว่าไม่ใช่

ถ้าเราทำให้เค้าผ่อนคลายได้ ไม่กังวลเรื่อง ที่นอนเปื้อน อาย และอื่่น ท่านก็จะทำสำเร็จครับ น้ำกระจายเลยทีเดียว

เค้าว่ากันว่า มันให้ความรู้สึกคล้ายกับเสร็จใน ญ แต่เป็นคนละแบบกัน และให้ความสุขสมได้เช่นเดียวกัน แต่กรณีหลังอาจจะต่อเนื่อง และยาวนานกว่า

และที่สำคัญ ทำยากกว่าครับ กว่าจะจับจุดได้

ต่อมาถึงเรื่องจุดสุดยอดของผู้ ญ ต้องทำความเข้าใจนิสนึงนะครับ

ว่าการแสดงท่าทีสุดยอดแบบที่ท่านว่าเนี่ย มันแบบในหนัง AV ที่ท่านเคยดูรึเปล่า เพราะนั่นออกจะเป็นการแสดงที่เกินจริงอยู่มาก เทียบกับผู้ ญ ทั่วไป

บางคนอาจจะเสร็จแบบเงียบ ๆ ไม่แสดงท่าทีอะไรมากแต่เสร็จ บางคนอาจกรีดร้อง ครางเสียงดัง เอามือจิกหลัง (ทำให้เราเกิดริ้วรอย)

ดังนั้นท่าที มันอาจบอกไม่ได้ครับ

แต่โดยหลักแล้ว มันก็พอสังเกตได้อยู่

สังเกตการหายใจว่าถี่ขึ้นไหม

อาการเกร็งตามมือ และตัว

หลับตา เม้มปาก (บางทีเสียว เค้าก็ทำ อาจบอกยากนิดนึง)

เสียงร้อง

การตอดของ โพรงมดลูก ซึ่งข้อนี้น่าจะบอกได้ชัดสุด แต่ท่านบอกว่าไม่เคยรู้สึก อาจจะเพราะ ท่านสวม CD

หรือขยับตัวอยู่ เลยรับรู้ถึงแรงตอดได้แผ่วบาง (แน่นอนว่า ผู้ญ แต่ละคนก็จะตอด หนักเบา ต่างกัน)

วิธีแก้เหรอครับ ไม่ยาก แต่ต้องใช้เวลาครับ

ถามเธอไปเลยว่า รู้สึกยังไง ชอบไหม ชอบให้ทำแบบนี้ แบบนั้นไหม

ลองตามใจเธอครับ เพราะ ความสุขที่แท้จริงของ ผู้ ญ คือตอนมี sex ไม่ใช่ตอนเสร็จ

การร่วมรักที่เร่าร้อน ยาวนานเพียงพอ และไม่รุนแรงเกินเธอรับ นั่นละครับ ความสุขที่แท้จริง

(แต่บางคนเป็นพวกไฟเตอร์ ก็จะต่างกรณีกันออกไปนะครับ)

ขอให้โชคดี

ZOIDS   .,mn

สุดยอดไปเลยครับ   pongz

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 มีนาคม 2017, 12:10:37 »

lowwww  เทพตัวจริง

Dark devil

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2017, 10:31:51 »

จดๆๆ

sukita

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2017, 15:58:07 »

พอน้ำเราแตกแล้วหยุดซอยถ้าผู้หญิงถึงจุดพร้อมเรามันจะตอดหรือบีบจู๋เราเบาๆครับ แต่ผู้หญิงบางคนแกล้วทำก็บีบได้

kamara

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2017, 09:23:26 »

การกระตุก. หายใจแรง
แต่ที่สุดออกมาที่สีหน้าครับ
เหมือนท่านเสร็จ ท่านจะแกล้งทำสีหน้ายากมาก