-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าเพลงหน้า web ย้ายออกหน่อยดีมั้ยอ่ะคับ..  (อ่าน 1497 ครั้ง)

alica

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หรือว่าเอาไว้ข้างในๆหน่อยก็ได้ครับ คือเปิดเวปมาแล้วมัน play อัตโนมัติเลยอ่ะคับ
ต้องมาไล่ปิดผมว่ามันรำคาญอ่ะ

vrc

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: ผมว่าเพลงหน้า web ย้ายออกหน่อยดีมั้ยอ่ะคับ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 23:53:19 »

เอ้า ผู้เกี่ยวข้อง มาฟังเรื่องร้องทุกข์หน่อย  kick

chanin17

• แอบหื่น
  • Country: 00
    • รองเท้าฟุตบอล
Re: ผมว่าเพลงหน้า web ย้ายออกหน่อยดีมั้ยอ่ะคับ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 15:13:40 »

สุดยอดคร้าบบบบบท่าน
จำหน่าย รองเท้าฟุตบอล รองเท้าฟุตซอล จัดโปรเดือดๆ ซื้อ 1 แถม 4 อย่าง พร้อมกันฟรีทุกคู่ #ด่วนๆๆๆ