-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ' วิธีตรวจความบริสุทธิ์ของผู้ชาย'  (อ่าน 769 ครั้ง)

ZOIDS

• บุคคลทั่วไป
' วิธีตรวจความบริสุทธิ์ของผู้ชาย'
« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 21:31:28 »

เด็กสาวที่แสนจะเรียบร้อยและเป็นคนตรงอย่างเด็ดขาด     

กำลังจะเดินทางไปเมืองใหญ่     

ก่อนเดินทาง     

มารดาได้ให้คำแนะนำบางอย่างเกี่ยวกับวิธีพิจารณาชายหนุ่มคนที่คู่ควรจะแต่งงานด้วย     

ว่าจงทำตามคำแนะนำต่อไปนี้ คือต้องเป็นผู้ชายที่     
      ' ไว้ใจได้' ........     

ไม่ฟุ่มเฟือย'     

และต้องเป็นหนุ่มที่ยังคงความ 'บริสุทธิ์'     

เด็กสาวจดจำคำแนะนำติดตัวไป     

สองสามเดือนต่อมา     

เด็กสาวเดินทางกลับบ้านเพื่อขอให้มารดาอวยพรสำหรับงานแต่งงาน     

แม่คะ     
      หนูพบผู้ชายที่เหมาะสมตามคำแนะนำของแม่เปี๊ยบเชียวค่ะ     

สามีในอนาคตของหนูเป็นคนที่ไว้ใจได้     

เพราะเมื่อเราออกไปเที่ยววันหยุดด้วยกันวันหนึ่ง     
      เขาเอาใจใส่หนูดีมาก     

ไม่วอกแวกเลย     
      ถึงแม้จะมีผู้หญิงหน้าตาสะสวยมากมายแถวนั้น' <     

ถือว่าไว้ใจได้ ใช่ไหมคะ' มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย     

จากนั้น เนื่องจากเราเที่ยวกันดึกไปหน่อย     
      แล้วฝนก็เริ่มตกหนัก     

เขาเลยตัดสินใจพักค้างคืนที่โรงแรม เขายังแนะนำด้วยว่า     

เพื่อไม่ต้องใช้จ่ายเงินให้มากเกินไป     

เราควรใช้ห้องร่วมกันจะดีกว่า'     

เขาไม่ใช่คนฟุ่มเฟือยเลยใช่ไหมคะ'     

เป็นครั้งที่สองที่มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย     
      แต่มีแววเอะใจเล็กน้อย     

และในที่สุดค่ะแม่ หนูก็รู้ว่าเขาบริสุทธิ์!'     

หนูรู้ได้อย่างไรจ้ะว่าเขายังบริสุทธิ์อยู่'     
      มารดาถามเร็วปรื๊อ     

ก็สิ่งนั้นของเขาใหม่มากเลยค่ะ     

ยังห่ออยู่ในถุงพลาสติกเรียบร้อยเชียวนะคะ ....         

GOWA

Re: ' วิธีตรวจความบริสุทธิ์ของผู้ชาย'
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 22:00:07 »

สิ่งนั้น  oijuhgfd
อ้อ..นิ้วเท้านี่เอง

ZOIDS

Re: ' วิธีตรวจความบริสุทธิ์ของผู้ชาย'
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 22:27:51 »

เอานิ้วเท้าแหย่รู จะดีเหรอครับ  ijn

3p

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 15:45:53 »

uhbgvแววดีนะหนูนี้  mnb

นู๋เติ้ล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 20:56:57 »

:(( ( ทำหน้าไร้เดียงสา ) )  เค้าดูกันแบบนี้นี่เอง ต้องห่ออยู่ในถุง อิอิ uiuo