-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงยางแตกทำไงดีครับ  (อ่าน 13469 ครั้ง)

Souldark

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ถุงยางแตกทำไงดีครับ
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 20:51:22 »

มีเรื่องกลุ้มจะถามครับท่านๆ

เมื่อตอนหัวค่ำ ทุ่มกว่าๆ ผมได้นัดคนรู้จักเค้าติดต่อน้องๆไว้ให้แล้ว.....แล้ว แล้ว แล้ว...  eta14 eta14 eta14 กันครับ
แล้วทันใดนั้นความซวยของผมก็มาเยือน ถุงยางอนามัยเจ้ากรรม ของผมดันแตก เวรของกรรม จริงๆครับ

สิ่งที่ผมกลัวคือโรคติดต่อครับ กลุ้มใจมากเลยตอนนี้ eta07 uilo piuyty

ถุงยางผมซื้อมาประมาณเดือน กรกฎาคม ครับ  wq

ต้องทำยังไงดีครับ......หัวสมองตื้อคิดไรไม่ออกแล้วตอนนี้

รบกวนผู้รู้สอบถามหน่อยครับ รบกวนด้วยครับ eta08

eta18

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: ถุงยางแตกทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 23:05:50 »

ใจเย็นๆก่อนท่าน ผมก้อเคยเป็นเหมือนท่านแต่ก้อผ่านมาด้วยดี อ่ะผมไปก็อบเค้ามานะ
สรุปแนวทางนะครับ

- ถ้าพลาด ถุงแตก รั่ว หลุด ลืมใส่ถุง
1.ท่านติดต่ิอน้องได้ไหมถ้าได้รีบพาน้องไปตรวจเลือดด่วน เพราะถึงท่านไปตรวจเองมันก้อยังไม่เจออะไรจนกว่า 7-15 วันขี้นไป  สถานที่ตรวจดังนี้
1.1 ครินิคนิรนามสภากาชาติไทยที่ 3 แถวกาดหลวง ข้างไทยพาณิช อยู่ชั้น 2 เปิด 9:00-16:00 วันธรรมดา ราคา 250-300 บาท รู้ผลทันที ข้อดีคนที่แจ้งผลท่านเป็นจิตแพทย์ให้ท่านปรึกษากรณีท่้านเกิดซวย
1.2.เซ็นทรัลแล็ป สี่แยกข่วงสิงห์ เปิด 8:00-20:00 วันเสาร์เปิด ค่าตรวจธรรมดา 300  1 ชั่วโมงรู้ผล แต่กรณีท่านแนะนำตรวจแบบ Antigen 800 บาทเป็นการตรวจแบบหาตัว เชื้อ HIV โดยปั้นเกล็ดเลือดประมาณ 3-4 ชั่วโมงรู้ผล แต่วิธีนี้แค่มีพฤษติกรรมเสี่ยง3- 7วันก้อตรวจได้ครับ เจ้าหน้าที่เค้าบอกอย่างนั้นนะ ใช้ชื่อปลอมตรวจได้
1.3.แม็ทเทลแล็ป แถวเชียงใหม่แลนต์เยื้องๆกับ Fang เปิด 8-5 โมง รู้ผลทันทีเหมือนกัน
1.4 ลานนาแล็ป ทางเข้า Harem ค่าตรวจ 250 บาท เวลาเปิดจำไม่ได้แล้ว วันเสาร์เปิด ต้องรอผลตรวจ 1 วัน กรณีท่านไม่แนะนำ
1.5 โรงพยาบาลเอกชนทั่วไป
ถ้าน้องตรวจผ่านท่านก้อสบายใจ อย่าลืมตรวจตัวท่านด้วยเพื่อความสบายใจของน้อง

2.ถ้าท่านตามน้องไม่ได้ แล้วจิตตกมากๆให้รีบไปพบแพทย์โรงพยาบาล รับยาป้องกัน HIV ฉุกเฉิน
 ภายใน 72 ชม. ถึงจะได้ประโยชน์ ยิ่งเร็วยิ่งดี ยิ่งภายใน 4 ชม. ดีสุด  กินยาต่อเนื่องประมาณ 28 วัน โดสแรกกิน  7 วันก่อน  ค่ายาประมาณ 2000-3000 บาท โรงพยาบาลรัฐบาลจะถูกกว่าเอกชน แต่เค้าว่ามันจะมีผลข้างเคียงรุนแรง อันนี้ผมไม่เคยกินเลยไม่มีข้อมูล กรณีท่านลานนาเลยครับมีแน่นอน ยอมแพงหน่อย   การกินยาลดการติดเชื้อได้ คุ้มค่า โดยเฉพาะในกรณีที่มีความเสี่ยง อยู่ที่ท่านจะวัดใจกินไหม

3.ทำใจให้สบายถึงแม้มันจะทำยากก้อเถอะครับ อย่าเครียด ....ของอย่างนี้มันไม่ได้ติดกันง่ายๆครับ .... รักษาสุขภาพให้แข็งแรง  7 วันท่านค่อยไปตรวจ antigen  ติดตามผล  3 เดือนตรวจ follow
ข้อมูลที่ผมบอกท่านอยากรู้ละเอียด ถามพี่กูลดูเลยครับ 
 เป็นกำลังใจให้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม 2013, 10:40:19 โดย drjj »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 23:12:49 »

ไม่ต้องคิดมากครับ ผมก็เคยแตกมาก่อน
แถมเมื่อคืนแตกถึงสี่ครั้งด้วยกัน
ถุงยางโดยทั่วไปจะมีสารฆ่าเชื้ออสุจิ ซึ่งมันก็ฆ่าเอดส์ได้ด้วยครับ
การที่คนที่เป็นเอดส์จะแพร่เชื้อได้ ช่วงนั้นร่างกายต้องมีเชื้อมากด้วยครับ
ถ้าท่านไม่มีแผลในบริเวณที่สัมผัสกับของเหลวฝ่ายหญิงก็ไม่ต้องกังวลมากครับ
หมอบอกเองว่าถ้าถุงแตก โอกาสติดเอดส์เหมือนถูกรางวัลที่หนึ่งครับ
แต่ถ้าไม่ใส่ถุงโอกาสสูงครับ

อย่าลืมไปตรวจเพื่อความสบายใจนะครับ รอสัก 15 วัน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 23:38:15 »

ไม่ต้องคิดมากครับ ผมก็เคยแตกมาก่อน
แถมเมื่อคืนแตกถึงสี่ครั้งด้วยกัน
ถุงยางโดยทั่วไปจะมีสารฆ่าเชื้ออสุจิ ซึ่งมันก็ฆ่าเอดส์ได้ด้วยครับ
การที่คนที่เป็นเอดส์จะแพร่เชื้อได้ ช่วงนั้นร่างกายต้องมีเชื้อมากด้วยครับ
ถ้าท่านไม่มีแผลในบริเวณที่สัมผัสกับของเหลวฝ่ายหญิงก็ไม่ต้องกังวลมากครับ
หมอบอกเองว่าถ้าถุงแตก โอกาสติดเอดส์เหมือนถูกรางวัลที่หนึ่งครับ
แต่ถ้าไม่ใส่ถุงโอกาสสูงครับ

อย่าลืมไปตรวจเพื่อความสบายใจนะครับ รอสัก 15 วัน
โฮ๊ะ ท่านพี่เฒ่า  ถุงยางนะไม่ใช่ถุงก็อบแก็ป อะไรมันจะแตกง่ายขนาดนั้นครับ สี่ครั้งนี่ท่านนี่ไม่ธรรมดาล่ะ  ขออภัยถ้ากระทู้ซีเรียส คร้าบ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 00:25:49 »

เมื่อคืนแตกเพราะเจอน้ำมันนวดครับ ถุงเลยเปื่อย
สอนน้องบ้านแอปทำท่าจำลองครับ เลยไม่ซีเรียส
แตกก็แตกไป แต่ปกติมันก็ไม่แตกง่ายขนาดนี้นะครับ
ไม่รู้รุนแรงไปป่าว หรือน้องหนีบแน่นไปไม่รู้
แต่ถ้าไป sl แล้วแตกนี่ผมก็รอตรวจอย่างเดียวเหมือนกัน
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

adidas

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 16:49:04 »

scary ใจเย็นๆครับอย่างที่ท่านอื่นๆบอกแหล่ะ จะทรุดเพราะคิดมากเอา  ^^

thenesta_test

• ถุงยางดีออก บอกต่อรึยัง
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 01:42:33 »