-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนนิเมะ เป็นไงบ้างครับ เห็นน้องๆ น่ารักดี  (อ่าน 1135 ครั้ง)

ccr

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ได้ถึงระดับไหนครับ

pithak

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: แอนนิเมะ เป็นไงบ้างครับ เห็นน้องๆ น่ารักดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2016, 01:20:19 »

ใช้มือ 500 ถอดหมดอีก 500 อย่างอื่นยากมาก ต้องไปหลายๆครั้งกว่าจะได้ แต่ สถานที่ไม่อำนวย

bigpocky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: แอนนิเมะ เป็นไงบ้างครับ เห็นน้องๆ น่ารักดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2016, 11:38:47 »

อีกเป้าหมายที่ต้องตามไปลอง  .,mn

takingback

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2016, 22:46:46 »

น้องๆ หน้าใหม่หลายคนทีเดียวเชียว mbvc

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 10:42:08 »

บ้านการ์ตูน น้องไม่ใสซื่อขนาดนั้นครับ  ทุกคนเป็นงาน  ขยิบตา จัดเต็ม  .,mn

ถ้าจะเน้นนวด จริงจัง น้องนวดกันไม่เก่งขนาดนั้น   dsgjsd  แต่ถ้าเอานวดผ่อนคลาย สบายๆ แอร์เย็นๆ ได้คุยกับสาวๆ น่ารักๆ จัดไปครับ  dgd

ผมเลือกน้องน้ำส้ม เพราะสเปค  ตาคม นมสวย  hgjhg นวดเก่ง น้ำหนักมือดี ที่สำคัญ รูปร่างสวย ของโคตรดี เครื่องฟิต สตาร์ทติดง่าย แตะเบาๆ ก็ติด  ....... dgd

ทำไม....ชีวิตตรู ต้องเจอแต่ที่ "กำแพงบางๆ" ด้วยฟระเนี่ยยยยยยย roister  wq eta07
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 22:37:41 »

เคยได้ถึงระดับ 3 ในการไปครั้งที่สอง ต่างกรรมต่างวาระนะครับท่าน เสียอย่างเดียวเสียงดังมากไม่ได้ เขินนนนนน ค่าสินสอดน้องบอกเท่าไหร่แล้วแต่พี่ ผมก้อเลยให้ไป 2 เทา รวมค่านวด .,mn

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 09:23:35 »

ขอชี้เป้าอีกนิด...ครับจะได้ล๊อคเป้าถูก

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 09:58:47 »

เคยได้ถึงระดับ 3 ในการไปครั้งที่สอง ต่างกรรมต่างวาระนะครับท่าน เสียอย่างเดียวเสียงดังมากไม่ได้ เขินนนนนน ค่าสินสอดน้องบอกเท่าไหร่แล้วแต่พี่ ผมก้อเลยให้ไป 2 เทา รวมค่านวด .,mn

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์