-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาสาวเส้นข้างจากเว็บไหนครับ  (อ่าน 6584 ครั้ง)

codybank

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
จะหาสาวเส้นข้างจากเว็บไหนครับ
« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 16:31:11 »

มือใหม่ แฮ่ๆๆ
จะหาสาวเส้นข้างจากเว็บไหนครับ ได้บ้างครับมีวิธีดูยังไงว่าเป็นสเ้นข้าง ถามน้องเค้าตรงๆได้ไหม

zIGaDoW

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: จะหาสาวเส้นข้างจากเว็บไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 16:52:47 »

อันนี้ต้องรอเทพมาตอบคับ !!!!

.....
.....

MSN น่าจะใช้ได้อยู่นะ เว็บพวก หาเพื่อน ไงเงี๊ย  ;kljj

Barball

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: จะหาสาวเส้นข้างจากเว็บไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 17:32:57 »

อืมมมมม ส่วนใหญ่ผมถามเอาจากเพื่อนๆมากกว่านะ

แต่ถ้าจะหาในเว็บ MSN หรือเว็บหาคู่ ก็ยัีงน่าจะใช้ได้อยู่นะครับ

แล้วก็เห็นว่าเดี๋ยวนี้เริ่มมีในเฟสบุ๊คแล้วมั้งแต่ผมก็ไม่รู้มันเป็นไงเหมือนกัน

เอาเป็นว่า........ รอเทพมาตอบดีกว่าครับ  fdgdfdf

J.sombunchai

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 19:39:30 »

ประกาศความต้องการของเราให้ชาวโลกได้รู้ไปเลยครับ
แล้วจะมีผู้ที่มีคุณสมบัติและสนใจอย่างว่ามาเสนอตัวนะครับ
ได้ผลแน่นอนครับ

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 23:28:52 »

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=43860.0

เข้าไปอ่านดูนะครับ

Love me - Love my cock! ✌

zIGaDoW

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 09:55:57 »

ประกาศความต้องการของเราให้ชาวโลกได้รู้ไปเลยครับ
แล้วจะมีผู้ที่มีคุณสมบัติและสนใจอย่างว่ามาเสนอตัวนะครับ
ได้ผลแน่นอนครับ

อันนี้เจ๋งจิงนะ ...... "หาสาวเชียงใหม่ ขาว หมวย อึ๋ม" <<<<< ใช่ป่ะคับ  jljhl

Phayathai W.

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กันยายน 2011, 22:44:01 »