ผู้เขียน หัวข้อ: Grand Opening  (อ่าน 1007 ครั้ง)

mooboundoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Grand Opening
« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2024, 21:48:10 »

eta03 eta03สวัสดี สหายทั้งหลาย ได้ฤกษ์เปิดตัวกับน้องใหม่ อีกรายของบ้าน น้องแกรนด์ สาวสวย ขาวจั๊วะ ขาวมาแต่ไกล กับหน้าอกหน้าใจล้นๆ ออกมายืนต้อนรับ เป็นคุณจะอดใจไหวมั้ย ไม่....คือคำตอบของผม เปิดตัวมาขนาดนี้ก็ต้องขอลงดซักหน่อย ว่าสมกับชื่อมั้ย น้องยิ้มและทักทายอย่างเป็นมิตรก่อนเดินจูงกันไป ดูตัวในโชว์รูม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2024, 10:05:10 โดย Nightingaleclub »

mooboundoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: Grand Opening
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2024, 22:17:16 »

ได้มีโอกาสได้ลองน้องใหม่ ไม้แรกมันฟินดีจริงๆ พอชนพูดคุยให้หายเขิน น้องถอดองค์ทรงเครื่องออกจากที่แอดมองอยู่ตอนนี้เห็ฯชัดเจน แม่เจ้า มันช่างอลังการงานสรัางจริงๆ แน่น ใหญ่ ทรงสวย ขาววววววว จุกชมพู ไม่มองส่วนอื่นเลย เด่นอยู่คนเดียวไม่แบ่งใคร 555 พากันไปอาบน้ำก็แอบจับซักนิดอืมหืมมมมมมมมมมม อยากฟัดจริง อิอิ

ตัดมาที่เตียง ให้น้องลองเสตปตัวเองไปก่อน น้องบอกหนูหวาน่ะคะ เราก็อืมเออ ออ ไปก่อน ที่ไหนได้ จังหวะกแรกก็ลากลอิ้นลงกลางแผ่นหลังเห้ยยยย ไม่ธรรมดา เราก็แอบบเงียบไปสิปล่อยน้องบิ้วไป น้องชอบหอม ชอบจูบ ค่อยๆจูบซอกคอ ซอกหู ลามมาแก้ม เสียงฟึดฟัดๆ อย่าให้น้องได้หอมเป็นคนหอมได้มีอารมย์เชียว พลิกมาด้านหน้าก็หอมซอกไซส์ไปทั้งตัว อารมณ์เริ่มมา น้อ
ก็พรมจูบ ระดมหอมไปทั้งร่างกาย บอดี้ก็คอยถูไถ เจ้ามือก็พัลวันกับน้องชาย ไหลลื่นไม่มีสะดุด เราก็ขอลองลิ้มบ้างจับน้องนอนหงาย ระดมหอมซักฟอดใหญ่ๆ ก่อนจะละเลงลิ้นให้ทั่วร่าง เอาซะน้องบอกพี่ บิ้วดีกว่าหนูอีก 5555 

ในเมื่อเราสองต่างพร้อมแล้วทั้งคู้นั้น น้องบอกขอขึ้นเองก่อนน่ะ ชอบขึ้นคะเดี่ยวหนูไม่เสร็จ 555 เชิญเลยจ้าตามสบาย คิดในใจไม่หวานน้า จุดติดเมื่อไหร่น้องแทบจะพร้อมแปลงร่าง งานบนเตีงถือว่าดีที่เดียว จังหวะลื่นไหล ไม่งอแง ได้หมดทุกท่า จะให้ฟินกันทั้งคู่ให้น้องขึ้นให้ดีสุด น้องรู้จังหวะตัวเองยิ่งตอนใกล้เสร็จน้องยิ่งแรง ยิ่งหอมสะบัด ท่าดี ที่สนุก บดหนักๆกันเลยทีเดียว สุดท้ายก็กอดกันกลม ปล.ได้ไม้แรกมันดีจริงๆ ช่างแนบหนึบ รีดเส้นหมดจนหยดสุดท้าย.... พร้อมเปิดตัวตั้งแต่วันนี้ กับน้องแกรนด์