-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มือถือที่ราคาถูกสุดและใช้EDGEได้ดีสุดของเพื่อนๆ คืออะไรคะ  (อ่าน 1024 ครั้ง)

joy

• บุคคลทั่วไป

ขอความเห็นพร้อมคำแนะนำของเพื่อนๆ น่ะค่ะ ว่าจะมาใช้กะโนตบุคอ่ะค่ะ
ราคาถูกที่สุดที่สามารถใช้งาน EDGE ได้ดีคือตัวไหนคะสำหรับเพื่อนๆ
ขอบคุณมากๆ ค่ะ

รบกวนขอราคาด้วยจ้าขอบคุณมากๆๆๆจ้า
    ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg  mbvc

don

Kim

ถ้าเอามาต่อเนต ผมใช้ lg ke770 ครับ แอลจี ชานย์ ธรรมดาครับ

ซื้อมาสองพันห้า บางเบา หรูดีครับ

KIM ;khhg

mormor1973

Nokia7610
มือสองร้านท่าน Sonor
ต่อได้เหมือนกัน แต่สาย DK2 .ใช้ของเก่าอ่ะคราบ kjhg

ZOIDS

นู๋ใช้ iphone อ่ะคร้าบ

เครื่องเดียวพอแล้ว  ;kljj

marathoner9

:'(  ไม่รู้เรื่อง technology เท่าไหร่ ครบ รอคำแนะนำอยู่ครับ

ตอนนี้ ใช้ Dopod 813 รุ่นคุณปู่ อยู่ ครับ ต่อ net ได้ เอาไว้ใช้ อ่าน ลายแทง ตอน ออกนอกพื้นที่ ดีเยี่ยมจริงๆ  เขิน

mheetik

Nokia 3120C ครับ

Tred

dsgjsdโนเกย์จะดีที่สุดคับเพราะเสถียนมาก(เอามาต่อเน็ต)ไม่รวนไม่ร้อนไม่จุ๊กจิกกวนใจทนทานจะเล่นแบบไหนคับมันมี 2 อย่างนะคับ dsgjsdอย่างที่1.คือต่อคับสายDKU 2.ต่อกับบูลทูตคับ เล่นได้คับจะแนะนำการเล่นผ่านสายมันจะเร็วกว่านิสนึ่งสเถื่ยนด้วยแต่ว่าเราต้องไปตั้งค่ามือถือ(รุ่นก่าที่เป็นโมเดมได้)และไปตั้งค่าคอมพิวเตอร์และลงโปรแกรมโนเกีย์ลงในคอมพิวเตอร์อีกปันหามากสำหลับมือใหม่จะยากและงง ouiy 2 บูลทูตนั้นไม่เสถียนแต่ว่าเพี่ยงแค่ลงไดวฟเวอรืก็จะติดตั้งคอมพิวเตอร์ให้สามารถเล่นได้อัตโนมัติของมันเลยเราเพียงค่เปิดบูลทูตเท่านั้นเองกดเชื่อมต่อก็เรียบร้อยง่ายๆๆแต่ปัญหาเยาะเรื่องชอบหลุดหรือถ่ายโอนข้อมูลช้าแนะนำถ้าจะชื้อบูลทูตควรชื้อยี้ฮ่อbilliorrtonถึงแม้แพงแต่ดีคับสำหลับพรุ่งนี้เดียวจะแนะนำวิธีการทำผ่านภาพนะคับ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2008, 00:14:05 โดย Tred »