-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเรียกว่าทอนหรือหล่นดี ส่งการบ้านกันนครเชียงใหม่  (อ่าน 1142 ครั้ง)

Pisooth

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ครั้วแรกที่ศึกษาการบ้านอยู่นานกับพวกพี่ๆที่ส่งกันมาแต่ละที่ก็ได้เวลาลงสนามด้วยปัจจัยหลายอย่างได้เวลา แอบหนี ผบ คื่อช่วงนี้มีวันหยุดหลายวัน แฟนมีไฟแดงเลนกะจะไป รีดน้ำออกอย่างเดียว จึงตรงไป นคร เชียงใหม่ หมอหล้า นวดออย 2 ชั่วโมง ขื้นห้องอาบน้ำนอนนวดหมอให้นอนคว่ำมหน้านวดด้านหลังตอนนวดก็ไม่ได้สังเกตุอะไร เห็นหมอบ่นร้อนนวดดีๆหันไปดูอีกทีใส่แต่ชุดชั้นใน scaryหมอบอกถอดเพราะมันจะเปื้อนน้ำมัน  ก็ไม่มีอะไรแต่เรื่อมมีเน้นตรงก้นกับหว่างขามากขึ้น ชักพักให้ฟลิกตัวนวดด้านหน้าคราวนี้มีจับช้างน้อยครับ แล้วนวดให้มันตื่น แต่แกก็นวดส่วนอื่นสลับกับนวดช้างน้อยจน จนครบกระบวนการนวดหมอถามว่า จะริดพิษช้างน้อยไหม ตดลงไปที่ระดับสองหมอจัดแจงนวดใช้ลิ้นครับเลีย ไข่ หว่างขา หัวนม สลับกับมือรุดช้างน้อย จนกลายเป็นพ่อช้าง สิครับ ชักพักบอกผมว่า หมอไม่ไหวละเห็นช้างน้อยมีอารม หยิบ cd มาใส่ให้ ผมก็เข้าใจว่าคงจะสเปร ให้แบบใส่ถุงไหนได้ครับจับยัดไปในรูเลยพร้อมโยก จนหมอเสร็จ ผมตกใจมากครับเพราะผิดจากที่ตั้งใจไว้ว่าจะมาให้ ทำระดับ 1 หรือ 2 แต่นี้ระดับสามสิครับหมอ หล้า หลังจากหมอโยกจนเสร็จ แต่ผมยังไม่เสร็จนะครับด้วยความตกใจเลยเอาออกแล้วไปเข้าห้องน้ำถอดถุงยางออกทำความสะอาดอาบน้ำ แล้วออกมานอนให้หมอนวดต่อ หมอก็เข้าไปอาบน้ำต่อจ่กผมแล้วมานวด  หมอบอกว่าหมอสร็จแล้วเบาตัว แต่ลูกค่ายังไม่เสร็จเดียวหมอจัดการให้ หมอจัดแจงเอาน้ำมันทาตัวผมหน้าท้อง ช้างน้อยแล้วใช้ลิ้นเลียนมผม  ส่วนมือก็ดำเนินการรูดช้างน้อยจนเสร็จ มือเปามากครับเสยีวสุดๆ พอเสร็จก็ อาบน้ำ ลงมาก่อนเวลา สิบกว่านาที ด้วยความกังวนครับ คื่อผมเป็นคนค่อนข้างคิดมากครับ ในใจจะอยากได้แค่ ระดับหนึ่ง สอง นะครับ ไม่คิดจะถึงระดับสาม บอกตรงระดับสามผมกลับติดโรคกลัวพลาดครับ แต่นี้เกินความคาดหมายครับเลยวิตกนะครับคงเพราะเป็นครั้งแรกที่ทำแบบนี้ครับ ถามผู้มีประสบการครับจากที่ผมเล่านี้เสี่ยงใหม่ ถุงยางก็ปกตินะครับไม่แตก และผมก็ไม่เสร็จระหว่างที่ใส่ถุงยางด้วยนะครับ มีโออาศติดไหมครับ

Pisooth

• *

ljhgf หมอที่นี้ปลอดภัยจากโรคไหมครับ รบกวนผู้มีประสบการครับใช้ถุง ปลอดภัยชัวไหมครับ

tanid

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากทราบว่า นครเชียงใหม่ อยู่ตรงไหนครับท่าน uilo จะตามลายแทงไปครับ

Pisooth

• *

เลยตลาดธานินมาทางในเมืองประมาณร้อยเมตรขวามือจะมีร้านชื่อโฮงหมูอยู่ปากซอยเข้าไปในซอยร้านอยู่ตรงข้ามร้านเย็นตาโฟศรีพิง ครับ

jimy

• นักสำรวจ
  • แอบหื่น
  • Country: 00

ผมว่าท่านนะหล่น (จิตหล่น) คือถ้าใส่ถุง ไม่สดยังไงก็ปลอดภัย 99.99 % นะครับ เวลาที่ท่านไปนวดแล้วตกลงกับหมอนวดให้นวดระดับหนึ่งแต่หมอกลับนวดอีกระดับหนึ่ง ถ้าท่านไม่ต้องการระดับที่หมอเสนอท่านก็ปฏิเสธ หรือบอกหมอว่าต้องการแต่ระดับนั้นก็ได้นี่ครับ อันนี้ท่านไม่ได้ว่าไงก็ถือว่าท่านได้พอใจระดับที่หมอได้เสนอมาแล้วนะครับ ท่านจะมาวิตกกังวลใจภายหลัง ก็เรื่องมันผ่านมาแล้ว คงจะแก้ไขกับสิ่งที่ท่านทำลงไปแล้วไม่ได้ ถ้าท่านยังเป็นกังวลก็ไปตรวจเลือดให้รู้ผลเสียว่าผลเป็นอย่างไรครับ ท่านจะมากังวลอย่างนี้มันก็ไม่ได้ช่วยอะไรให้ดีขึ้นมาได้ ถ้าท่านคิดจะมาทางนี้ต้องรู้ทางหนีทีไล่ ท่านก็จะมีความสุขในทางสายนี้ครับ ด้วยความห่วงใย lowwww

Pisooth

• *

คือผมคงคิดมากไปนะครับเพราะเป็นการชุกซนครั้งแรกของผมครับเลยกังวนไปมากครับทั้งที่ใส่ถุงแต่ก็ยังกังวน ผมคงไม่รับระดับสามอีกละครับ แต่ก็ยังชอบนวดอยู่นะครับท่าน ต้องระวังให้มากกว่านี้ครับ.  สรุปใส่ถุงปลอดภัยนะครับที่ถามเพราะอยากรู้จากผู้เคยเทียวสายนี้และผู้มีประสพการนะครับจะได้ไม่กังวน. นะครับ. ขอบคุณครับสำหรับความห่วงใยครับท่าน

Pisooth

• *

ต้องขอบคุณท่านjimmy ครับ

jimy

• นักสำรวจ
  • แอบหื่น
  • Country: 00

ยินดีครับท่าน pisooth ดีแล้วครับที่ท่านต้องวิตกกังวลกับครั้งแรกเป็นธรรมดา ที่จะคิดไปต่างๆนา แต่ถ้าเรามั่นใจว่ามันปลอดภัย และเราไม่ได้ทำอะไรเสี่ยงๆหรือพลาดถุงแตก อันนี้ก็น่าจะกังวลมากกว่าครับ ไม่ควรจะวิตกกังวลมากเกินไป เดี๋ยวจะทำให้มันไม่สนุกกับสายนี้ เที่ยวไปกังวลไปผมว่ามันจะไม่สนุกนะครับ ครั้งต่อไปก็ขอให้ท่านเที่ยวให้สนุก ไร้ความกังวลใจ ปลอดภัยไม่เสี่ยงนะครับ .,mn

Pisooth

• *

pongzขอบคุณมากครับท่านสบายใจขึ้มากเลยครับทำแล้วจิตตกหลังน้ำแตกครับ ;khhg ;khhg

Pisooth

• *

เผื่อเป็นบทเรียนกับมือใหม่นะครับ ตามทีผมวิตกกังวน จึงได้คุยกับหมอเซ้็นทรันแล็บมาครับหมอบอกว่าไม่มีทางที่จะติดได้ เนื่องจากเราใส่ถุงยาง แล้วยิ้งกรณีของผมสอดใส่ไปแล้วผมไม่เสร็จ  คือน้ำผมไม่แตกนะครับ ต่อให้ผู้หญิงมีเชื้อผมก็ไม่มีโอกาศติดเพราะไม่ได้สำเสร็จครามไคร่  คื่อน้ำไม่แตก  เชื้อก็ไม่มีพาหะที่จะเข้าไปในร่างกายเราได้จากรูปัสสาวะเรานะครับ  หมอบอกให้สบายใจได้  เพราะพาหะที่จะทำให้ติดคือน้ำเมือกของผู้หญิงต้องมาสัมผัสกับน้ำอสุจิเราครับถึงจะสามารถเข้าไปทางรูฉี่เราเข้าร่างกาย ใส่ถุงปลอดภัยแน่นอนครับ เอามาฝากเผื่อเพื่อนๆนะครับ กับมือใหม่จิตรตกครับ

l2apunzelllll

• *

เก็บข้อมูลครับ ขอบคุณประสบการณ์และความรู้ดีๆๆครับ  pongz

skunnoi

• เด็กทะลึ่ง

ครั้วแรกที่ศึกษาการบ้านอยู่นานกับพวกพี่ๆที่ส่งกันมาแต่ละที่ก็ได้เวลาลงสนามด้วยปัจจัยหลายอย่างได้เวลา แอบหนี ผบ คื่อช่วงนี้มีวันหยุดหลายวัน แฟนมีไฟแดงเลนกะจะไป รีดน้ำออกอย่างเดียว จึงตรงไป นคร เชียงใหม่ หมอหล้า นวดออย 2 ชั่วโมง ขื้นห้องอาบน้ำนอนนวดหมอให้นอนคว่ำมหน้านวดด้านหลังตอนนวดก็ไม่ได้สังเกตุอะไร เห็นหมอบ่นร้อนนวดดีๆหันไปดูอีกทีใส่แต่ชุดชั้นใน scaryหมอบอกถอดเพราะมันจะเปื้อนน้ำมัน  ก็ไม่มีอะไรแต่เรื่อมมีเน้นตรงก้นกับหว่างขามากขึ้น ชักพักให้ฟลิกตัวนวดด้านหน้าคราวนี้มีจับช้างน้อยครับ แล้วนวดให้มันตื่น แต่แกก็นวดส่วนอื่นสลับกับนวดช้างน้อยจน จนครบกระบวนการนวดหมอถามว่า จะริดพิษช้างน้อยไหม ตดลงไปที่ระดับสองหมอจัดแจงนวดใช้ลิ้นครับเลีย ไข่ หว่างขา หัวนม สลับกับมือรุดช้างน้อย จนกลายเป็นพ่อช้าง สิครับ ชักพักบอกผมว่า หมอไม่ไหวละเห็นช้างน้อยมีอารม หยิบ cd มาใส่ให้ ผมก็เข้าใจว่าคงจะสเปร ให้แบบใส่ถุงไหนได้ครับจับยัดไปในรูเลยพร้อมโยก จนหมอเสร็จ ผมตกใจมากครับเพราะผิดจากที่ตั้งใจไว้ว่าจะมาให้ ทำระดับ 1 หรือ 2 แต่นี้ระดับสามสิครับหมอ หล้า หลังจากหมอโยกจนเสร็จ แต่ผมยังไม่เสร็จนะครับด้วยความตกใจเลยเอาออกแล้วไปเข้าห้องน้ำถอดถุงยางออกทำความสะอาดอาบน้ำ แล้วออกมานอนให้หมอนวดต่อ หมอก็เข้าไปอาบน้ำต่อจ่กผมแล้วมานวด  หมอบอกว่าหมอสร็จแล้วเบาตัว แต่ลูกค่ายังไม่เสร็จเดียวหมอจัดการให้ หมอจัดแจงเอาน้ำมันทาตัวผมหน้าท้อง ช้างน้อยแล้วใช้ลิ้นเลียนมผม  ส่วนมือก็ดำเนินการรูดช้างน้อยจนเสร็จ มือเปามากครับเสยีวสุดๆ พอเสร็จก็ อาบน้ำ ลงมาก่อนเวลา สิบกว่านาที ด้วยความกังวนครับ คื่อผมเป็นคนค่อนข้างคิดมากครับ ในใจจะอยากได้แค่ ระดับหนึ่ง สอง นะครับ ไม่คิดจะถึงระดับสาม บอกตรงระดับสามผมกลับติดโรคกลัวพลาดครับ แต่นี้เกินความคาดหมายครับเลยวิตกนะครับคงเพราะเป็นครั้งแรกที่ทำแบบนี้ครับ ถามผู้มีประสบการครับจากที่ผมเล่านี้เสี่ยงใหม่ ถุงยางก็ปกตินะครับไม่แตก และผมก็ไม่เสร็จระหว่างที่ใส่ถุงยางด้วยนะครับ มีโออาศติดไหมครับ
  อยากทราบว่าสินสอดเท่าไหร่ครับ

Pisooth

• *

หนึ่งเทาครับบวกนวดน้ำมันอีกสองชั่วโมง รวม1.4เทาครับท่าน