-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อันตรายเด็กขายตัว (เอามาจากเว็บอะไรไม่รู้ครับ จำไม่ได้)  (อ่าน 35551 ครั้ง)

pboonwang

• บุคคลทั่วไป

ศุกร์ก่อน..หลังเลิกงานไปเดินเล่นมาเซนทรัลบางนา ระหว่างที่เดินดูของอยู่ก็รู้สึกว่ามีคนมอง หันไปดูเห็นน้องหนูหน้าตาจิ้มลิ้มยิ้มให้ ก็ยิ้มตอบไปโดยอัตโนมัติ

ในใจตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรจริงๆ ก็หันหลังกลับ ว่าจะเดินต่อ เธอก็เข้ามาทัก แนะนำตัวเสร็จสรรพว่าชื่อแอน ถามไถ่เราว่ามาคนเดียวหรือรอเพื่อนหรือรอแฟนอยู่หรือเปล่า ก็ไม่แน่ใจว่าจะเอายังไงกับกรูว๊ะเนี๊ย ก็ตอบๆ ไปว่ามาเดินดูของคนเดียว ในใจก็คิดว่าเป็นพวกล่าแบบสอบถาม เซลขายของ หรืออย่างในเวปว๊ะเนี๊ย

เธอก็เอ่ยนำว่าเธอก็มาเดินเล่นคนเดียว กำลังเหงา เห็นผมแล้วสนใจเลยเดินมาทัก ยิ่งทำให้ผมระแวงใหญ่ว่าเธอเป็นจำพวกไหนกันแน่ เพราะถึงแม้จะมั่นใจว่าน่าตาบุคคลิกตัวเองดูดีอยู่ แต่ไอ้การที่ถูกสาวจู่โจมก่อนเนี๊ยก็ไม่คุ้นสักเท่าไหร่

ระหว่างที่เธอชวนคุยไปเรื่อยๆ ผมก็คอยสำรวจท่าทีของเธอและรอบๆ ตัวว่ามีพิรุจอะไรให้สงสัยหรือเปล่า เลยได้เห็นว่าเธอรูปร่างน่าตาดีทีเดียว ขาว หมวย รูปร่างกระทัดรัดแบบเด็กวัยรุ่นสมัยใหม่ ดูสะอาดสะอ้านดี ใจเลยคิดว่าเป็นไงเป็นกัน ลองชวนบอกว่าหิวแล้วไปหาอะไรกินกันดีมั๊ย

ระหว่างที่หาร้านอาหารผมยังระแวงอยู่บ้างเลยชวนเธอเดินขึ้นลงหาอยู่พักใหญ่ให้มั่นใจว่าไม่มีใครตาม (ระวังไว้ก่อน)พอมั่นใจสักหน่อยก็พาเธอเข้าร้านอาหาร กินกันสักพักเธอก็เอ่ยขึ้นว่าหนูมีเรื่องอยากรบกวน ขอพี่ช่วยหน่อยจะให้หนูทำอะไรให้ก็ได้...

ผมเลยเปิดเจรจาอย่างตรงไปตรงมา เช็คอายุเธอ เกิน 18 เป็น ok ตกลงราคาที่ 3.5K และผมเลือกสถานที่เองเพราะใจยังระแวงอยู่ ระหว่างที่นั่งกินก็คิดไปว่าจะพาไปไหนดี บอกตรงๆ ใจมันระแวง หลายๆ ตัวอย่างในหนังสือพิมพ์ก็มีให้เห็น ทั้งมอมยา หรือแบล็กเมล์ นึกไปนึกมาเลยตัดสินใจไปคอนโดของเพื่อนแถวแจ้งวัฒนะดีกว่า

ระหว่างทางที่ขึ้นทางด่วนจะได้สังเกตว่ามีใครตามไหม และที่เราเองระแวดระวังง่ายหน่อย ระหว่างทางก็แวะซื้อเสื้อฝนที่ร้าน 7-11 โดยให้เธอเป็นคนลงไปซื้อเอง ผมบอกเธอว่าจอดรถไม่ได้ ผมต้องรอในรถและอยากได้อะไรๆ ไปกินที่คอนโดด้วย (เพื่อสร้างพยานไว้ก่อน) ถึงคอนโด..ก็บอกเธอว่าต้องไปติดต่อออฟฟิตคอนโด หน่อย (สร้างพยานอีกหน่อย) แล้วถึงขึ้นห้อง

ขอข้ามตรงนี้เลยละกัน มันไม่ใช่ไคล์แมกซ์ ตอนกลับผมขอเบอร์โทรเธอไว้ และลงมาส่งเธอด้วยเพื่อให้มั่นใจว่า เธอผ่านบริเวณที่ผมจะมีพยานไว้เป็นของตัวเอง แล้วให้ รปภ เรียกแท็กซี่ให้เธอด้วย โดยผมไม่ลืมที่จะจดทะเบียนแท็กซี่เผื่อไว้

สามวันผ่านไปก็แล้ว ยังเงียบอยู่ ใจก็คิดว่าจะติดต่อเธอกลับไปเพื่อผูกปิ่นโตเลยดีมั๊ย บอกตรงๆ ครับว่าติดใจหน้าตา รูปร่างเธอทั้งภายนอกและภายในร่มผ้า เครื่องเครา ผมให้ 9/10 เลย ดูยังสดมาก พอวันอังคารเท่านั้นละครับคุณเธอก็โทรมาหา (เธอขอเบอร์ผมไว้ด้วยบอกว่าเผื่อคิดถึงจะได้โทรมานัดกันอีก) บอกว่าต้องการเงินสักห้าแสน ไม่งั้นจะแจ้งความ

ผมคิดโดยทันที โดนแล้วกรู ใจก็ทบทวนว่าหลักฐานที่เราสร้างไว้พอแล้วหรือยัง มีคนเห็นว่าเธอเป็นคนซื้อถุงเอง มีคนเห็นว่ามาด้วยกันไม่ได้ขัดขืน กลับก็ปกติไม่ได้กระรุ่งกระริ่งกลับไป แล้วจะมีอะไรอีก ตอนอยู่ในห้องถ้าบอกว่าใช้กำลัง ก็ต้องมีร่องรอย สะบักสะบอมกลับไป แท็กซี่น่าจะเป็นพยานได้

แต่ถ้าบอกว่าใช้ยามันก็น่าจะเกินสี่ชั่วโมง ตั้งแต่มาจนกลับตามฤทธิ์ของยาแต่นี่ตอนมาถึงคอนโดน่ะสี่ทุ่มกว่าแล้ว คุณเธอขอกลับตอนตีสองไม่ถึงครึ่ง

ใจคิดขอบคุณตัวเองที่ไม่ตะกละตะกรามดึงเธอไว้ล้างหน้าไก่ตอนเช้า ตัดสินใจเจรจากับเธอว่าเงินคงไม่ให้ แล้วอย่าไปแจ้งความเสียให้เสียเวลาเลยลองคิดดูดีๆ ว่าวันนั้นผมมีพยานเยอะแยะว่าเธอยินยอมพร้อมใจมากับผมเอง เธอบอกว่าถ้าไม่ให้จะต้องเสียใจ

พอวันพุธคอนโดก็โทรมาหาผมบอกว่ามีตำรวจมาขอพบให้ผมรีบไปหา พอไปถึงก็ถูกแจ้งข้อหาว่าล่อลวงกระทำชำเราคุณเธอ ผมเลยเจรจากับตำรวจถึงพยานต่างๆ ที่ผมสร้างไว้ รวมทั้ง รปภ กับเจ้าหน้าที่คอนโดก็ดีใจหาย หาเทปวงจรปิดของคอนโดมาเป็นหลักฐานเพิ่มให้ผมอีก ทางตำรวจที่มาก็บอกว่าหลักฐานผมอ่อน ให้เจรจากับเจ้าทุกข์ให้ยอมความซะดีกว่าไม่งั้นผมต้องแพ้คดีแน่ๆ

ตัวผมเองก็พอรู้กฎหมายอยู่บ้างก็สงสัยว่า เอ๊ะอะไรว๊ะ หลักฐานพยานขนาดนี้ยังไม่พอ แล้วอะไรจะพอว๊ะ ผมพอรู้จักตำรวจผู้ใหญ่ในสน.แถวนั้นอยู่บ้าง เลยโทรไปขอคำแนะนำและขอความช่วยเหลือจากท่าน สักพักท่านก็มาช่วย เลยได้รู้ว่าตำรวจที่แจ้งข้อหาผมมาจากสน.อื่น ไม่ใช่สน.พื้นที่ ท่านฟังพยานต่างๆ ของเรารวมทั้งดูเทปวงจรปิดของคอนโด รวมถึงของร้าน 7-11 ที่วันนั้นผมไปแวะซื้อของ ซึ่งท่านส่งคนไปขอเทปมาประกอบคำให้การ ท่านเลยฟันธงว่าถ้าทางฝ่ายคุณเธอจะเอาความก็คงได้ แต่ต้องไปแจ้งความที่สน.พื้นที่ แต่ท่านว่าไม่ควรเพราะหลักฐานทางผมมีพร้อม แจ้งความไปก็รังแต่จะทำให้ตัวเองเสียชื่อ

ชั่วโมงนี้ไอ้ตำรวจเ-งซ-ยที่มากับนางตัวดีก็ยอมอ่อนให้ และบอกนางตัวดีว่าพอเถอะ แจ้งความไปก็คงไม่เกิดประโยชน์ ตอนกลับถึงได้เห็นว่ามันมาด้วยกัน

วันนี้ผมนั่งคิดทบทวนแล้ว คงต้องขอขอบคุณหลายๆ ท่านที่ให้คำเตือนหรือลงเรื่องตัวอย่างต่างๆ เอาไว้มันทำให้ผมระแวดระวังและรอบคอบมากขึ้นจนไม่เสียท่าในวันนั้น ผมหวังว่าเรื่องของผมคงเป็นประโยชน์สำหรับคนอื่นบ้าง...รอบคอบเข้าไว้ อย่าให้หัวล่างสั่งหัวบน จนขาดสติที่จะไตร่ตรองสิ่งต่างๆ อย่างรอบคอบ...

ระวังใว้บ้างนะคราบ ljhgf

popcorn4202

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj
เยี่ยมยอดมากท่าน ก่อนจะมีอะไรกันท่านจัดการสำรวจตัวเอง ป้องกันตัวเอง รวมถึงลดข้อเสี่ยงของท่านเอง
จุดนี้เป็นสิ่งที่น่ายกย่องมาก เพราะน้องเขายังแล้วก็เหมือน ล่อท่านมาติดกับ แต่ว่าท่านเองเจนจัดกว่า
ไม่สิ ผมควรจะเรียกว่า ท่านมีสติ และหาทางป้องกันเพื่อ safe ตัวเองไว้ แบบนี้ไม่ชมก็ไม่รู้จะว่ายังไงล่ะครับ

ผากเตือน และขอให้สมาชิกท่านอื่นเป็นแบบอย่างนะครับ แม้จิตใต้สำนักของผู้ชายจะเป็นเพศที่ดิบๆ หน่อย
แต่ยังไงแล้วต้องมีสติก่อนจะทำสิ่งใดนะครับ อย่าลืมว่า เพศตรงข้ามของเรา ก็มีสติ สัมปชัญญะ ที่ไม่ด้อยไปกว่า
เราๆ ท่านๆ เลย คิดจะทำสิ่งใด ก็ควรไตร่ตรองให้ดีๆ นะครับ ท่านเจ้าของกระทู้ ขอบคุณมากครับที่แบ่งบันประสบการณ์
และข้อคิดเห็นที่เยี่ยมๆ ให้สมาชิกท่านอื่นครับ เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2010, 09:08:46 โดย popcorn4202 »

alpha

ตัวอย่างของหื่นแบบมีสติครับ

puma555

อืม ถึงขนาดป้องกันตัว ยังต้องปวดหัวเลย  ghjk

ไปหาที่เค้าทำเป็นอาชีพจริงๆ ดีกว่า

sodax

ไงก็ขอบคุณครับ จะได้ระวังตัวไว้ถ้ามีเหตุการณ์อย่างงี้จะได้ไหวตัวทัน  ;kljj

1ideal

อุทาหรณ์เตือนใจ

หื่นอย่างมีสติ ขอบคุณคร๊าบบบบบ ;khhg

Varanus salvator

เด็กสมัยนี้น่ากัว  ghjk

โปรดระวังอย่าให้ความหื่นบังตา lhgfr

BenzVam

เป็นผมนี่คง

เสียห้าแสนล่ะ
 ghjk

เป็นผมคงหลงตัวเอง น้องเค้าเข้ามาเพราะเราหล่อ   jljhl

ที่ไหนได้   uilo

prof.big

น่ากลัวครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

nu_505

เยี่ยมรอบคอบดีมั่กๆๆๆๆๆๆ pongz

eleanor

เยี่ยมครับ พวกหากินแบบนี้ จริงๆน่าจะเอาเรื่องกลับด้วยซ้ำ หากินกันแบบนี้ เดนมนุษย์ชัด ๆ

ttu ttu ttu

gosty

เก่งโคตรน่ากลัวเจงๆ กทม ghfg

momotaro

มีสติตั้งอยู่ในความ ไม่ประมาทนี่มันดีอย่างงี้นี่เอง  ;kljj

yokeygam

อ่านแล้วกลัวจังเลย อ่ะ
เดือนหน้าจะได้ไปผจญภัยในเมืองหลวง ตั้ง 6 เดือน เค้ากลัว  ghjk ไปอ่างดีกว่า สบายใจกว่า  uiuo

MUD

อื้ม
เป็นข้อมูลที่มีประโยชน์จริงๆครับท่าน
ขอบคุณครับ เดด

newnakab

สุดยอดครับ  ;kljj ถ้าเป็นผมนะ
คงม่ายได้คิดเรื่องอย่างนี้ละ มีหวัง โดนเต็มๆ

kongo6

ถ้าเป้นผมนะ

คงไม่ทันตั้งตัวอะไร เจอเส็ด ลากขึ้นรถ ไปโรงแรม

รุ้ตัวอีกที ก้ห้าแสน ให้ละ แน่ๆเลย

12972116

ไปสถานทูตดีก่าคับ

แน่นอน

และก็  นอนแน่ๆๆๆ  อิอิ

Otakung

.,mnเด็ดมากคับ เรื่องนี้ ขอบคุญมากๆคับ ผู้ชายทั้งหลายที่ชอบ... มาอ่านเรื่องนี้กันคับ ป้องกันตัวได้

jungkrud

dsgjsd หื่นอย่างรอบคอบ

it45123

;kljj มืออาชีพจริงๆ......ไม่หน้ามืดตามัว... ;khhg

NO-B-TA

ว่าแต่น้องนี่เด็ดขนาด 9/10 เลยเหรอครับ ว๊าว...น่าเสี่ยง kjhg

mormor1973

อย่าเข้าใจว่าตัวเองเป็นผู้ล่าเสมอ เพราะบางทีท่านอาจจะถูกล่าอยู่ก็ได้ ghjk ghjk

ขอบคุณครับ

wolfon75

dsgjsd อือ...พาเด็กยังงี้ยอมเสียค่าโณงแรมดีกว่าแล้วหนีไปต่างจังหวัดเลย อิอิ หรือตอนไปเทียวก็เทียวต่างจังหวัด แล้ว เช้าม าก็ก็หนีกลับบ้านเลยครับ555+

jigkoh.69

ยังงี้ต้องระวังให้มากแล้วอ่ะนะครับ
ผมก็อยู่แถวบางนาเหมือนกันอ่ะ
ขอบคุณกับเรื่องเตือนใจนะครับ

sailom2010

อันตรายจริงๆน้อ ขอบคุณข้อมูลที่ดีครับ

pegasusk

ขอบคุณครับ สำหรับข้อคิด

น่ากลัวจริงๆ  ghjk

ReActioNX

จะระวังตัวเองเพิ่มขึ้นไปอีก 10 เท่าเลย ขอบคุณมากคร้าบ

zoom_zoom

ขอบคุณมากครับ มีสติ...ก่อนสตาร์ท นะครับ เพื่อนๆ ทุกท่าน dsgjsd

KopkE

ต้องระวังไว้เลยนะเนี่ย

ghjk ghjk ghjk ghjk

prozerger1

โชคดีและรอบคอบมากครับ มีน้องที่รู้จักกันไปเอาเด็กไม่ถึง 18 ตัวเด็กมันมาอยู่ด้วย แล้วพ่อแม่มันมาแจ้งความว่าพรากผู้เยาว์  piuyty
ตอนนี้ก็ติดคุกไป เฮ้อ....พ่อ แม่มันเตือนแล้วไม่ฟัง ก็จะติด พ่อแม่มันขอแสนห้า แต่ไม่มีให้เลยยอมติดไปอ่ะ ปีครึ่ง ไม่นานคงออกแระ  คงเข็ดไปอีกนาน

maxgaxxx

รอบคอบมากเลยครับ เวลาจะหิ้วใครต้องระวังให้มาก ๆ เลยนะเนี้ย

xmen69

ปรี้ฟรี....เพราะไม่ประมาท ;kljj

outdoor

ระแวงทั้งเรื่อง

rewka007

pongz ขอบคุณ สำหรับบทความนี้ เยี่ยมครับ

iiTii

เป็นประโยชน์อย่างมากครับ

riber

ขอบคุณกระทุดีๆที่มาเป็นข้อคิดให้กะเพื่อนสมาชิก หื่นแบบมีสติ dsgjsd อย่าให้หัวล่างมาสั่งหัวบน pongz

ku_knight

ขอบคุณมากครับ  ;khhgแสดงว่าน่าจะเคยมีคนโดนเข้าไปแล้ว piuyty สมัยนี้หากินกันแบบนี้แล้วเหรอ

moodu

ขอบคุณครับบบบบบ

nut_cm

ต้องดูคึด

babyboy

ขอบคุณครับ เป็นข้อมูลที่เยี่ยมมาก จะได้ระวังตัวมาก ๆ

viewkung

ต้องจดและจำให้ขึ้นใจ .,mn

SONGX

อืม เป็นประโยชน์ๆ  dsgjsd

troublesleeping

รอบคอบจริง ๆ ครับ เหมือนจะรู้ล่วงหน้าเลยว่าต้องโดน 55  ซูฮกเลยครับ ;khhg

ฺBomu

ขาย5แสนนี่ก้อไม่ไหวนะครับ 555+ jljhl

nologo

ljhgf แบบนี้เค้าชักว่าวเอาดีกว่า uiuo

Deknoi27

ต้องระวังตัวไว้บ้าง อันตรายจิงๆ ครับ

jeab-jeab

จะจำบทเรียนนี้แล้วท่องให้ขึ้นใจ
ผมอยากจะเสริมอีกนิดคงไม่ว่ากันนะครับ คือว่าเท่าที่อ่านดูจากเนื้อหาทั้งหมดแล้ว ท่านนั้นไปเดินเล่นอยู่ในห้าง(ไม่ได้ไปนั่งดื่มเหล้า)แล้วเจอ  จึงทำให้มีสติและรอบคอบพอที่จะระวังได้ตามที่กล่าวมา
   ผมเป็นห่วงว่าผู้ชายเราโดยปกติกรณีอย่างนี้ น้อยคนนักที่จะระวัง เนื่องจากความหื่นมาบดบังสติ  ยิ่งถ้าพวกเราทั้งหื่นและทั้งเมา คิดดูว่าอะไรจะเกิดขึ้น กี่แสนก็ต้องจ่าย
      ดังนั้นถ้ารู้ตัวว่าเริ่มมึนแล้ว ขอให้ไประบายความหื่นกับมืออาชีพจะดีที่สุด
     ฝากเตือนเอาไว้ครับ  ขอให้โชคดีกันทุกๆ คนนะครับ

DATA123

สุดยอดครับท่าน เป็นผมสงสัยจะโดนหลอกหมดหลายตังค์  ghjk

tftcmx

อ่านแล้วต้อเอาไว้เตือนสติตัวเอง ขอบคุณมากๆครับ