-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ...........  (อ่าน 2368 ครั้ง)

sam690

• บุคคลทั่วไป
สมาชิกใหม่ครับ...........
« เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 11:16:36 »

สวัสดีเพื่อน ๆ พี่ ทุกคนครับ สมาชิกใหม่ งบน้อย แต่หื่นมากครับ......... :P

JuNeO

Re: สมาชิกใหม่ครับ...........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 11:46:47 »

สวัสดีเพื่อน ๆ พี่ ทุกคนครับ สมาชิกใหม่ งบน้อย แต่หื่นมากครับ......... :P

ยินดีต้อนรับจ้า  8)

อ่า.....งบน้อยหื่นมาก ขอแนะนำให้ เกาะเวปนี้เอาไว้คับ ::) แนวหื่นแบบประหยัดมีลายแทงอีกแยะ

พักนี้เฮีย Kim ชอบหาที่ประหยัดๆแนว Eco-tourism ให้น้องๆ มือใหม่ได้ตามไปลอกกัน อิอิ... :-[

ส่วนพี่นั้น พักนี้ของดส่งการบ้านชั่วคราวคับ แบบว่าสึกออกมาแย้วค่อยไปกันตามประสามุ้งเล็ก อิอิ  :-X

mommamman

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 12:17:26 »

ช่วงนี้ตามลายแทง 99 เลยครับ กำลัง Hot  ::)

JuNeO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 12:22:27 »

ช่วงนี้ตามลายแทง 99 เลยครับ กำลัง Hot  ::)

ok เห็นนาย Wunsen เค้ารับรอง อิอิอิ...ต้องไปลองคร้าบบบบบบบ  ???

aVa

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 12:56:36 »

99 ที่ไหน หว่า   

บอกด้วย อ่ะ อยาก  รู้ อิ อิ อิ ...................

mommamman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 14:11:41 »

99 ที่ไหน หว่า   

บอกด้วย อ่ะ อยาก  รู้ อิ อิ อิ ...................

แผน ที่ ถ้าท่านขับรถมาจาก ทางวงเวียนของ สันติธรรมแล้ว โลตัส Express อยู่ทางซ้ายมือ ให้ท่านเลี้ยวซ้ายครับ ตรงไปอีกสัก 20 เมตร อยู่ด้านขวามือ ...

zizu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 14:38:18 »

ทีหลังต้องรบกวน ข้อมูลจากท่านmommanmanบ้างนะครับ ^-^

Wunsen

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 17:30:56 »

99 หาง่ายมาก ไปตามป้ายสันติธรรมพลาซ่านะคับ อยู่ปากทางเข้าเลย ช้างเผือกก็พอมีนะครับ แต่ต้องบอกตรง ๆ ว่า ต่างกรรม ต่างวาระ ตาดีไดตาร้ายเสีย ถ้าท่านมีงบมากหน่อยก็แนะนำให้ไปที่อื่นเหอะ แต่ผมชอบ น้อย ๆ แต่บ่อย ๆ อะ หุหุหุ เรื่องลายแทง ผมไม่บอกละกัน เด๋วเด็กผมช้ำหมด  ::)

seawjang

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 22:17:58 »

99 หาง่ายมาก ไปตามป้ายสันติธรรมพลาซ่านะคับ อยู่ปากทางเข้าเลย ช้างเผือกก็พอมีนะครับ แต่ต้องบอกตรง ๆ ว่า ต่างกรรม ต่างวาระ ตาดีไดตาร้ายเสีย ถ้าท่านมีงบมากหน่อยก็แนะนำให้ไปที่อื่นเหอะ แต่ผมชอบ น้อย ๆ แต่บ่อย ๆ อะ หุหุหุ เรื่องลายแทง ผมไม่บอกละกัน เด๋วเด็กผมช้ำหมด? ::)

มิน่าล่ะ คืนนั้น แอบ ไปเงียบ ๆ ม่ายบอกกัน? >:(? ? กระผมนุ่มนวลออก รับรองไม่ช้ำ เว้นไว้สักคนน๊า :(

เกือบลืม ยินดีต้อนรับครับ เวปนี้เป็นกันเองทุกคนครับ

Kim

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 23:11:02 »

ตามการบ้านเฮียเลย ........... รับรอง Save cause มีที่นี่ครับ ของดีๆ ยังมีอยู่ ... ตอนนี้ขึ้นเป็น 800 แล้ว

รายงานสดมาเมื่อวานเอง ....  ??? ยังไงรองไปดู น่ะ ครับ น้องใหม่ๆ  ??? ???

ท่านจู กลับมาแล้วเหรอ ครับ .... ยินดีต้อนรับ อย่าง ยิ่ง ... รอบ  3 อย่าพลาด น่ะครับ ท่าน ...

เฮีย

MT_CM

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 23:13:45 »

ต่างกรรม ต่าง วาระ น่ะ ครับบ
วันนั้น พา เพื่อนไป โดนเพื่อนด่า บอกไม่เอาไหน
แต่  สำหรับผม ถือว่า โอ เค คะร้าบบ
ว่าแต่ เฮีย kim ไปเจอได้ อย่างไร

Wunsen

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2007, 02:39:55 »

No comment
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2007, 23:40:47 โดย Wunsen »

zente

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2007, 03:17:50 »

ตอนที่เริ่มเที่ยว ผมใช้วิธีถามตุ๊กๆเอาอ่ะ ถามมันแม่มทุกบริเวรเลย ช้างเผือก มช  คูเมือง ท่าแพ ฯลฯ บางทียอมลงทุน 2-300 มันจะได้ข้อมูลดีๆเพียบเลยอ่ะครับ

สงสัยต้องปายเซอเวย์ซะหน่อย ตรูปาย 2 ครั้งมะครึ่งปีที่แล้วมะเห็นมีเด็ดๆว้า  ::)

sam690

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2007, 08:04:53 »

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคนที่ให้กำลังใจครับ แต่ 99 เนี้ยขึ้นเป็น 800 แล้วหรอ ผมผ่านไปหลายครับแต่ไม่ได้แวะเข้าไปเที่ยวเลย เลยไปเที่ยร้านกอไผ่ตลอดเลย
ต่อไปต้องลองซักหน่อย

MT_CM

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2007, 08:32:51 »

800 ไปรุ่งฟ้า ดีกว่าไหมหนอ

JuNeO

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2007, 12:02:02 »

ท่านจู กลับมาแล้วเหรอ ครับ .... ยินดีต้อนรับ อย่าง ยิ่ง ... รอบ  3 อย่าพลาด น่ะครับ ท่าน ...

เฮีย

กลับมาแล้วครับ การบ้านตอนนี้ผมอัพโหลดส่งม่ะได้เด๋วศีลขาด  >:D  รอบสามไม่แน่ครับ อาจไม่ทัน

เพราะสึกโน่นก่อนเข้าพรรษาอ้ะ ขอบคุณมากๆคับ :P ที่ยังม่ะลืมกัน อิอิ (ดูรุ่นสองนี่หนุกหนานกันดีแท้ น้อ) :(