-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮกเกอร์แสบ!! เจาะอีเมล์ดาราดัง สการ์เล็ตต์ โยฮันส์สัน โพสรูปโป๊ว่อนเนต  (อ่าน 5574 ครั้ง)

etatae333

• บุคคลทั่วไป

แฮกเกอร์แสบ!! เจาะอีเมล์ดาราดัง สการ์เล็ตต์ โยฮันส์สัน โพสรูปโป๊ว่อนเนต

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานว่า ได้มีภาพนู๊ดของดาราสาวฮอลลีวูด สการ์เล็ตต์ โยฮันส์สัน
ถูกเผยแพร่และส่งต่อเป็นจำนวนมากในเว็บไซต์ เมื่อวันพุธที่ผ่านมา

เรื่องดังกล่าว FBI ได้เร่งสอบสวนและตามหาตัวผู้กระทำ ซึ่งจากการสอบสวนเบื้องต้น
ตำรวจคาดว่าน่าจะเป็นฝีมือของแฮ็กเกอร์ ที่ได้แฮ็กข้อมูลรูปภาพดังกล่าวผ่านอีเมล์ส่วนตัวของดาราสาว
ซึ่งเป็นภาพที่เธอได้ถ่ายตัวเองขณะเปลือยเปล่า

โดยก่อนหน้านี้ ทาง FBI ก็กำลังดำเนินการสอบสวนกรณีแฮ็กเกอร์ลอบเจาะอีเมล์ของดารากว่า 50 ราย
เช่น วาเนสซ่า ฮัดเจ้นส์ ,เจสสิก้า อัลบ้า ,มิลล่า คูนิส รวมทั้ง จัสติน ทิมเบอร์เลค ด้วย

cradit : mthai.com

Karuu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

โอ้ววว มีเยอะกว่านี้ไหมครับอยากได้ๆ

Fowler

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

โอ้ววว มีเยอะกว่านี้ไหมครับอยากได้ๆ

อยากดูเยอะกว่านี้เหมือนกันอ่ะค้าบ

ป.ล. ก้นสวยได้ใจสมเป็นนางแบบชื่อดัง (อิๆ)

sanookman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

mbvc ขาวอมชมพูเลย แม่จ้าว

elsvier

• **

hgjhg hgjhg ถ้ามีเพิ่มขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  fhgj fhgj

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th

prozeeds

• **
  • Country: kr

นม เป๊ะ มาก  eta03 eta03 eta03  ของเค้าดีจิงๆครับ

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อนิจจัง วตสังขารา...ยุบหนอ พองหนอ... hgjhg