-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นอย่างแรง กับ นปก. เซง สุดๆ  (อ่าน 7231 ครั้ง)

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
หล่นอย่างแรง กับ นปก. เซง สุดๆ
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:02:42 »

หล่นอย่างแรง กับ นกป. เซง สุดๆ
วันนี้อารมณ์ดี ก็เลย ขับๆไปนปก.(ขอไม่เอ่ยนามนะครับ)
ไปถึงที่หมาย ไม่มีแขกซักคน น้องๆก็อยู่กัน2-3 คน บรรยากาศโอเคเลย
พอเห็นน้อง ก็ให้ท่านพี่เลือกไปก่อน ต่อด้วยกระผม
ตัดมาที่ห้อง(B2B) น้องหน้าตาดี พอประมาณ ถอดหมด แอๆ ไฟน้าชักไม่สวย มีพุงหน่อยๆ น่องอย่างโต แต่ผิวก็โอเค กลางๆ
พงหญ้าขึ้นเยอะมาก เอาวะ ยังไงๆ ก้จ่ายตังแล้ง หวังว่าคงมีทอน เหมือนค่ายอื่นๆ
ตัดมาที่ห้องน้ำ เอาละ ตอนอาบน้ำ พี่ๆอาบเองนะ อ่าว ไม่เห็นเหมือนที่เคยไปมาเลย เอาวะ อาบเองก็ได้ๆ(แอบเซง)
พอมาที่เตียง คุยๆ ไป ก็ธรรมดา ถามคำตอบคำ เอาไฟหน้านวดหลัง คอ ก้น ไม่ถึง 10 นาที
พลิกด้านหน้า มาๆ จะรอดูว่าจะเด็ดกว่าค่ายอื่นรึเปล่า พอลงน้ำมัน ก็เอาไฟหน้าถูๆๆๆ (เฉยๆ ไม่เห็นมีอะไรเด็ดเลย)
ไม่ถึง10นาที ก็จับหนอนน้อย ที่โตเต็มวัยพอดี รูดหนอนน้อยแบบเน้นหัว(กะจะเอาให้ตายแบบเร็วๆ)
พอๆ บอกน้อง พอก่อน เดี๋ยวจบกันพอดี ไม่ดึงเกมเลย เซงๆ ก็เลยลองจับไฟหน้าดู เอ้า น้องบอกไม่ได้จับไม่ได้(เฮ้ย มีงี้ด้วยไม่เคยเจอ)
และแล้วน้องเขาก็ยอม จับไปก็บอกว่า ต้องให้ติปน้องด้วยนะ ค่าจับไฟหน้า(โหๆ โหด มาก) เอาวะ ยังไงก็เอา จับดู เฮ้อ เหลวๆไม่ค่อยชอบเลย ไม่น่อนด้วย ดูดก็ไม่ได้ บอกห้ามอีก เอ้า จะยังไงนี่
ต่อไปก็ลองลงล่างบ้าง กำ ซวยละ ทีนี้ปัดมือเราทิ้งเลย หามจับโดยเด็ดขาด(ผมพูดสุภาพนะลองๆลวงดูเฉยๆ ลูบไปลูบมา)
เซงหนักเข้าไปอีก เอาวะ เป็นไงเป็นกัน น้องเขาก็ควบขาเรา สไลด์หนอน แบบเน้นหัวแบบไม่ยั้ง(กะจะปิดเกมเร็ว) ผมก็บอกช้าๆก่อน เดี๋ยวจะเสร็จเร็ว ผมก็เอามือมายั้งๆน้องเขาไว้ แต่น้องเขาปัดมือผมออก(กรณีนี้ผมเห็นว่าไม่ควรทำเลย ปัดมือลูกค้าออก ซึ่งที่จริงแล้วก็ตามใจลูกค้าบอกพอก่อน ก็ต้องพอ)และแล้วก็เสร็จจนได้ ไม่ถึง30นาที เซง หล่นอย่างแรง
พอเสร็จกิจ น้องเขาก็เดินๆไปห้องน้ำเฉย ไม่พูดไม่จา ทำท่าทางเบื่อๆ อาบน้ำคนเดียวอีก เอ้าแล้วน้ำมันที่ลงไว้บยหลังละ ใครจะขัดให้ฟะ
เซง เครียด อย่างแรง ต่างคนต่างอาบน้ำ พอผมอาบหันมาอีกที(ทีแรกจะเรียกมาอาบให้หน่อย เพราะขัดไม่ถึง) เอ้า ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อย เฮ้อ หล่น ซวยจริงๆ ออกห้องมา ยังมีมาสะกิดๆ น้องขอค่าจับไฟหน้าอีก เอาวะ ยังไงก็ให้ไปเหอะ ไม่มาอีกแล้ว ขอบายละกัน

ไปมาหลายที่ หล่นครั้งแรกครับ
ค่าเสียหาย1000 B2B
ให้น้อง 100
กลับไปแบบหล่นมาก เซง ไปทั้งเดือนแน่

giantcock

• V.I.P.
  • *
Re: หล่นอย่างแรง กับ นปก. เซง สุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:09:51 »

บอกตรงๆว่า กลับไปสไลด์หนอนแองที่บ้าน เปิดดูน้องมาเรีย โอซาวะ ยังได้อารมณ์กว่าเยอะ

อะอ๋า

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นอย่างแรง กับ นปก. เซง สุดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:15:44 »

ท่าน น่าจะติเพื่อก่อ นะครับ
บอกตรงๆมาเลยครับว่าบ้านไป แถวไหน ชื่อย่อก็ได้ ทางบ้านเค้าจะได้ปรับปรุงการให้บริการครับ
หรือไม่ก็เห็นแก่เพื่อนในเว็บ แห่งนี้ เค้าจะได้รู้ข้อมูลกันไว้ครับ

ouiy  ouiy

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:59:07 »

ผมขอถามหน่อยครับ
1.ที่อื่นเป็นแบบนี้รึเปล่า
2.จับได้หมดรึเปล่า
3.เร่งแบบว่าไม่สนลูกค้ารึเปล่า
4.ขอทิปเลย แบบนี้รึเปล่า
เพราะผมไม่ได้ไปทุกที่ ไม่รู้ว่าแต่ละที่เหมือนๆกันรึเปล่า
แต่ที่ๆไปมา มันก็ไม่ขนาดนี้นะครับ

modem666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 05:18:01 »

piuyty กลับไปบ้านกำเงินแล้วทุบห ม อ ย ตัวเองดีกว่าเสร็จจังตังอยู่ครบ

mon35

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 12:01:13 »

เสียดายตัง  แย่เลย

cozy.spa.cnx

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 12:08:40 »

บอกกันกะได้นะคร้า
ถ้าเป็นบ้านนี้แค่ชื่อย่อก้อยังดี
จะได้บอกให้น้องเค้าปรับปรุง
ไม่งั้นเสียทั้งบ้านคร้า  แต่ถ้าบริการดีกรุณาเมตตาบอกต่อด้วยนะคร้าหนุ่มๆๆ mbvc mbvc

juliusxii

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 14:57:20 »

โห อ่านแล้วเซ็งแทน
น้องเค้าทะเลาะกะใครมาป่าว

sama

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 16:15:07 »

บอกลายแทงเพื่อประโยชน์ของทุกฝ่ายคับ  dsgjsd

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 18:39:19 »

บ้านที่ลึกลับที่สุด ครับ เข้าไปในหมู่บ้านลึกๆ ถึงลึกมาก(ถ้าเมาออกมา มีหวัง หลง ครับ)
ต่างกรรมต่างวาระครับ ผมอาจจะเจอช่วงไม่ดีเข้า(แต่เจอทีเดียวกัน 2 คน ลูกพี่ไม่ให้ติปซักบาท เซงกลับไปเหมือนกัน)
ถ้ายังไงก็ลองช่วยพิจารณาด้วยครับ

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 19:35:51 »

บ้านที่ลึกลับที่สุด ครับ เข้าไปในหมู่บ้านลึกๆ ถึงลึกมาก(ถ้าเมาออกมา มีหวัง หลง ครับ)
ต่างกรรมต่างวาระครับ ผมอาจจะเจอช่วงไม่ดีเข้า(แต่เจอทีเดียวกัน 2 คน ลูกพี่ไม่ให้ติปซักบาท เซงกลับไปเหมือนกัน)
ถ้ายังไงก็ลองช่วยพิจารณาด้วยครับ
ลองมาบ้านโคซี่ สิคร้า เลือกๆๆดีๆๆๆ มีเงินทอน คริคริ uiuo uiuo uiuo

mzpro

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 00:23:34 »

บ้านลึก ๆ หายาก ๆ หล่นกันเยอะเลยหนิ  ouiy ouiy

vbnn vbnn vbnn

june888888

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 01:23:11 »

บ้านนี้ก็ยังไม่เคยไปเพราะลืมไปแล้วว่ามีอยู่  ก็เห็นมีแต่คนบ่น  ขอบคุงมากเลยที่กรุณา  ผมสงสานเจ้าของกระทู้มากเลยครับ  ยังไงก็เด้าต่อไปครับพี่ฟาดเคราะไปแล้วกัน /jhtdc

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 08:18:26 »

ไปแก้ตัวกับค่ายอื่นมาแล้ว ทอนกระจายครับผม ผ่านมาก้ผ่านไปครับ ถือว่าเป็นประสบการณ์
(แต่บ้านโค ยังไม่เคยไป เดี๋ยวหาโอกาสก่อนนะ เอาไว้เจอกัน)

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 13:40:41 »

ไปแก้ตัวกับค่ายอื่นมาแล้ว ทอนกระจายครับผม ผ่านมาก้ผ่านไปครับ ถือว่าเป็นประสบการณ์
(แต่บ้านโค ยังไม่เคยไป เดี๋ยวหาโอกาสก่อนนะ เอาไว้เจอกัน)

รอยุนะคร้า  รับรองมีทอน  uiuo lkkjjh

angeloaek

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 02:28:37 »

หล่นเหมือนกันครับ ไปมาเมื่อ 1 อาทิตย์กว่าๆ ที่แล้ว กับพี่ชาย
ที่บ้านมีเด็ก 2 คน ไม่มีตัวเลือก เออกำ
     ทำใจอยู่นานเลยจะออกก็ไม่กล้า แต่ PR พูดเพราะดีครับ ต้อนรับแขกใช้ได้
 พอเข้าห้องครับ ยื่นผ้าให้อาบเองครับ ตัดมาที่เตียง นวดที่อื่นก็พอสบายตัวหน่อย พอมาถึงตอน b2b
อย่างไว ครับ 2 นาที ถึงป่าวไม่รู้ ซักพัก slide อย่างเดียว ไม่ทำอย่างอื่น เลย ขนาดรู้ว่าผมยากนะ
ก็ยังไม่บิ้วอารมณ์ นั่ง slide อยู่นั่น

พูดได้คำเดียวว่าหล่นนนนนนนนนนนนน

พอออกมากลับบ้านระหว่างทางคุยกับพี่ชายดู  สภาพเดียวกันครับ
(เหมือนไปทรมานตัวเอง) เฮ้อ

1000 = ไม่รวมอาบน้ำ น่าจะใช้เวลาจบเกมส์ซัก 30 นาที
เร่งมากมาย  คอนเฟิม ที่เดียวกันแน่นอนครับ

-ซ่อมคอมพิวเตอร์, โน๊ตบุ๊ค Hardware&Software ทั้งในและนอกสถานที่
-รับปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ สอนซ่อม/ประกอบ/อัพเกรด/ลงโปรแกรม/ลง windows ฟรี สำหรับพี่น้อง cmxseed

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:13:48 »

เจอชะตากรรมเดียวกันเลยครับ เศร้า

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:47:42 »

ดูจากราคาและบอกว่าอยู่ลึก ๆ  ก็พอจะรู้แล้ว  เท่าที่เคยอ่านมามีคนในเว็บบ่นมากเลย  เป็นผมก็คงด่าไปเลยว่าห่วย   ouiy
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

robocops

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 11:53:56 »

เซ็งแทน ว่าแต่บ้านใหนครับเนี่ยะ
วันใหนอารมภ์ดีๆ อยากเซ็งจะได้เข้ามั้ง  ghjk

devilbelta

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011, 15:48:00 »

หล่นเหมือนกันครับ ไปมาเมื่อ 1 อาทิตย์กว่าๆ ที่แล้ว กับพี่ชาย
ที่บ้านมีเด็ก 2 คน ไม่มีตัวเลือก เออกำ
     ทำใจอยู่นานเลยจะออกก็ไม่กล้า แต่ PR พูดเพราะดีครับ ต้อนรับแขกใช้ได้
 พอเข้าห้องครับ ยื่นผ้าให้อาบเองครับ ตัดมาที่เตียง นวดที่อื่นก็พอสบายตัวหน่อย พอมาถึงตอน b2b
อย่างไว ครับ 2 นาที ถึงป่าวไม่รู้ ซักพัก slide อย่างเดียว ไม่ทำอย่างอื่น เลย ขนาดรู้ว่าผมยากนะ
ก็ยังไม่บิ้วอารมณ์ นั่ง slide อยู่นั่น

พูดได้คำเดียวว่าหล่นนนนนนนนนนนนน

พอออกมากลับบ้านระหว่างทางคุยกับพี่ชายดู  สภาพเดียวกันครับ
(เหมือนไปทรมานตัวเอง) เฮ้อ

1000 = ไม่รวมอาบน้ำ น่าจะใช้เวลาจบเกมส์ซัก 30 นาที
เร่งมากมาย  คอนเฟิม ที่เดียวกันแน่นอนครับ

คุ้นๆ เหมือนจะโทรมาเล่าให้ผมฟังเลยใช่รึป่าวหนอ ???
ไปไม่ชวนกันก็อย่างนี้แหละ
 piuyty piuyty piuyty
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

angeloaek

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011, 00:22:09 »

อ้างถึง
คุ้นๆ เหมือนจะโทรมาเล่าให้ผมฟังเลยใช่รึป่าวหนอ ???

ม่ายต้องคุ้นหรอกท่านพี่ ผมเอง 555+
ท่านนะ ถามหาการบ้านทาง m มะไหร่ ผบ ผม งง ตลอด
แหม ท่านไปไหนก็ไม่ชวนผมเหมือนกันน๊า เชอะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2011, 00:23:50 โดย angeloaek »
-ซ่อมคอมพิวเตอร์, โน๊ตบุ๊ค Hardware&Software ทั้งในและนอกสถานที่
-รับปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ สอนซ่อม/ประกอบ/อัพเกรด/ลงโปรแกรม/ลง windows ฟรี สำหรับพี่น้อง cmxseed

angeloaek

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011, 00:25:14 »

ทีแรกกะไม่ระบายละนะ แล้วๆไป แต่เห็นมีคนเริ่ม เลยสกิดใจ เอาซะหน่อย

devilbelta

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011, 10:36:41 »

อ้างถึง

ม่ายต้องคุ้นหรอกท่านพี่ ผมเอง 555+
ท่านนะ ถามหาการบ้านทาง m มะไหร่ ผบ ผม งง ตลอด
แหม ท่านไปไหนก็ไม่ชวนผมเหมือนกันน๊า เชอะๆ

.,mn .,mn เสือสองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้
555 บอก
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 00:02:31 »

แนะนำ ย้าย ค่ายด่วนๆ

bannok

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 14:26:30 »

โอ้โฮ ...หล่นกันจังเลย บ้านนี้..

json

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 19:20:29 »

เจออย่างนี้...จิตหงุดเงี้ยว...เลยนะครับ

Decha

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011, 21:36:57 »

หล่นอย่างแรง กับ นกป. เซง สุดๆ
วันนี้อารมณ์ดี ก็เลย ขับๆไปนปก.(ขอไม่เอ่ยนามนะครับ)
ไปถึงที่หมาย ไม่มีแขกซักคน น้องๆก็อยู่กัน2-3 คน บรรยากาศโอเคเลย
พอเห็นน้อง ก็ให้ท่านพี่เลือกไปก่อน ต่อด้วยกระผม
ตัดมาที่ห้อง(B2B) น้องหน้าตาดี พอประมาณ ถอดหมด แอๆ ไฟน้าชักไม่สวย มีพุงหน่อยๆ น่องอย่างโต แต่ผิวก็โอเค กลางๆ
พงหญ้าขึ้นเยอะมาก เอาวะ ยังไงๆ ก้จ่ายตังแล้ง หวังว่าคงมีทอน เหมือนค่ายอื่นๆ
ตัดมาที่ห้องน้ำ เอาละ ตอนอาบน้ำ พี่ๆอาบเองนะ อ่าว ไม่เห็นเหมือนที่เคยไปมาเลย เอาวะ อาบเองก็ได้ๆ(แอบเซง)
พอมาที่เตียง คุยๆ ไป ก็ธรรมดา ถามคำตอบคำ เอาไฟหน้านวดหลัง คอ ก้น ไม่ถึง 10 นาที
พลิกด้านหน้า มาๆ จะรอดูว่าจะเด็ดกว่าค่ายอื่นรึเปล่า พอลงน้ำมัน ก็เอาไฟหน้าถูๆๆๆ (เฉยๆ ไม่เห็นมีอะไรเด็ดเลย)
ไม่ถึง10นาที ก็จับหนอนน้อย ที่โตเต็มวัยพอดี รูดหนอนน้อยแบบเน้นหัว(กะจะเอาให้ตายแบบเร็วๆ)
พอๆ บอกน้อง พอก่อน เดี๋ยวจบกันพอดี ไม่ดึงเกมเลย เซงๆ ก็เลยลองจับไฟหน้าดู เอ้า น้องบอกไม่ได้จับไม่ได้(เฮ้ย มีงี้ด้วยไม่เคยเจอ)
และแล้วน้องเขาก็ยอม จับไปก็บอกว่า ต้องให้ติปน้องด้วยนะ ค่าจับไฟหน้า(โหๆ โหด มาก) เอาวะ ยังไงก็เอา จับดู เฮ้อ เหลวๆไม่ค่อยชอบเลย ไม่น่อนด้วย ดูดก็ไม่ได้ บอกห้ามอีก เอ้า จะยังไงนี่
ต่อไปก็ลองลงล่างบ้าง กำ ซวยละ ทีนี้ปัดมือเราทิ้งเลย หามจับโดยเด็ดขาด(ผมพูดสุภาพนะลองๆลวงดูเฉยๆ ลูบไปลูบมา)
เซงหนักเข้าไปอีก เอาวะ เป็นไงเป็นกัน น้องเขาก็ควบขาเรา สไลด์หนอน แบบเน้นหัวแบบไม่ยั้ง(กะจะปิดเกมเร็ว) ผมก็บอกช้าๆก่อน เดี๋ยวจะเสร็จเร็ว ผมก็เอามือมายั้งๆน้องเขาไว้ แต่น้องเขาปัดมือผมออก(กรณีนี้ผมเห็นว่าไม่ควรทำเลย ปัดมือลูกค้าออก ซึ่งที่จริงแล้วก็ตามใจลูกค้าบอกพอก่อน ก็ต้องพอ)และแล้วก็เสร็จจนได้ ไม่ถึง30นาที เซง หล่นอย่างแรง
พอเสร็จกิจ น้องเขาก็เดินๆไปห้องน้ำเฉย ไม่พูดไม่จา ทำท่าทางเบื่อๆ อาบน้ำคนเดียวอีก เอ้าแล้วน้ำมันที่ลงไว้บยหลังละ ใครจะขัดให้ฟะ
เซง เครียด อย่างแรง ต่างคนต่างอาบน้ำ พอผมอาบหันมาอีกที(ทีแรกจะเรียกมาอาบให้หน่อย เพราะขัดไม่ถึง) เอ้า ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อย เฮ้อ หล่น ซวยจริงๆ ออกห้องมา ยังมีมาสะกิดๆ น้องขอค่าจับไฟหน้าอีก เอาวะ ยังไงก็ให้ไปเหอะ ไม่มาอีกแล้ว ขอบายละกัน

ไปมาหลายที่ หล่นครั้งแรกครับ
ค่าเสียหาย1000 B2B
ให้น้อง 100
กลับไปแบบหล่นมาก เซง ไปทั้งเดือนแน่

รบกวน จขก  ติดต่อทางร้านลลิล  ถ้าเป็นเด็กของทางร้านยินดีให้สิทธิพิเศษ กับท่านทุกคอร์ท ลด 50 %
เพื่อเป็นการชดเชย .... ทางร้านยินดีรับคำติชมเพื่อนำไปแก้ไขการใช้บริการ  ขอบคุณครับ
ลลิลคลับ รับสมัครพนักงานสาวสวยรายได้ดี

มีการันตีรายได้ขั้นต่ำ50000ต่อเดือน

หากใครแนะนำคนมาสมัครรับทันที4000-10000บาท

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011, 00:44:16 »

ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ ผมมาส่งการบ้าน เพื่อการแบ่งปันและการพัฒนาคุณภาพ ไม่มีเจตนาที่จะดิสเครดิต ค่ายใดๆ ครับผม
(เรื่องกลับไปแก้ตัว ขอปรึกษากับท่านพี่ก่อนนะครับ เพราะไปพร้อมกัน หล่นเหมือนกัน) ยังไงก็ติดต่อ ทาง pm นะครับ

ขอปิดกระทู้นี้ก่อนนะครับ กลัวจะไปกันใหญ่ ขอบคุณทุกคนครับ

Seedman

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011, 22:15:44 »

ลงไปบอกพีอาร์ร้านเลยคับ ไม่งั้นท่านเสียเงินฟรีแน่คับ

netball2552

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 01:50:44 »

ต่อไปขอให้โชคดีมีทอน..ตลอดไปนะครับ

cpk

• ฝากรอยเท้าเอาไว้..........
  • *
    • .
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2011, 10:09:16 »

เจองี้ .........แทนที่จะมีรม กลายเป็นหดหู่เลย ......เซ็ง
อยากเป็นเทพ กับเค้ามั่ง

bomberk

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2011, 11:01:43 »

ไม่เคยเที่ยวนกป ไม่ชอบนวด เที่ยวอ่างหรือเด็กเส้นข้างถ้าถอดมาไม่ถูกใจแต่คุยดียังทนเอาแต่ถ้าคุยไม่ดีบริการงั้นๆผมใส่เสื้อผ้ากลับเลยเสียเงินไม่ว่าเสียเวลาผมไม่เอา

chunyu

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2011, 12:00:53 »

ผมก็โดนเหมือนกัน B2B แต่ไม่ถอดกางเกง ถอดแค่ช่วงบน สเต็ปนวดเหมือนกับ จขกท.เลยครับ
สงสัยที่เดียวกัน เพราะค่าบริการเท่ากันเป๊ะ คงไม่ต้องบอกที่ไหนนะครับ

เจอนกป. ครั้งแรกที่เชียงใหม่ เจอแบบนี้แล้วขยาดดดด ไปนาน ก็ทำใจนะครับ ว่าคงไม่เหมือน กทม. เจอแบบนี้ควรลงไป กทม. ดีกว่าครับ เพียบ

ขอบคุณ จขกท.นะครับ สำหรับการบ้าน

Caranthir

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2011, 16:37:56 »

บ้านลึกๆ แถมเร่งด้วย
 zad

ขอบคุณสำหรับข้อมูลก่อนลงพื้นที่จริง ครับ

bankziva

• ชิวหาสายฟ้าฟาด
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2011, 17:17:42 »

กรณีแบบนี้แนะนำให้ลงไปบอกพีอาร์เลยคับ

Montagahn

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 13:28:01 »

ก่อนมาเชียงใหม่ผมอยู่กทม.เที่ยว นกป.มากกว่า ออน. เพราะได้เด็กกว่ามาก สด+ใส
แต่ก็ต่างกับที่เชียงใหม่ (เชียงใหม่ผมเคยไปอยู่แค่บ้านฟ่างกะบ้านพริ้ตตี้) คือเรื่องงานนวด
ที่กรุงเทพจะเน้น "นัว" มากกว่า ส่วนเชียงใหม่ จะได้นวดด้วย
ค่าใช้จ่ายที่เชียงใหม่ถูกกว่าที่ กทม.นิดนึง กทม.ถอดหมด 1900 เชียงใหม่ ถอดหมด 1700
อยู่กรุงเทพเลยนัวซะ ...
มาเชียงใหม่เลยนัวได้น้อยลง........มั้ง
เหตุผลนี้รึเปล่า....เอ๊ะ..ยังไง
 เขิน เขิน
- เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือ "เทพ" -

ปล. รักคนอ่าน

BENZ333

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2011, 16:15:48 »

อืม อะนะ  ใครโดนแบบนี้  ผมว่ากลับบ้านไม่ถูกแน่ 
คิดแล้ว คิด อีก ครั้งหน้า จะหล่นมั๊ย  ผมว่า
หนามยอกเอาหนามบ่งครับ   กลับไปหาน้องคนเดิมนั่นแหละครับ
คราวนี้ ซื้อ ขนมไปฝากเลยครับ  ผู้หญิงส่วนใหญ่แพ้ความดีครับ   ss

ahcomputer

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2011, 00:16:45 »

น่าจะไปเขียนไว้ที่ห้องหล่น เพื่อเป็นข้อมูลด้วยน่ะครับ

SAMO HUNG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 13:47:47 »

ผมเคยเจอแบบเจ้าของกระทู้นี้แหละ  แต่ผมเจอที่ An....... แถวหมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์ ครับ หล่นแบบเต็ม ๆ เข้าไปจ่าย 1,000  นวดแป๊บเดียว สไลด์หนอน ไม่บิวทื ไม่อะไร เลย เจ็บระบมน้องชายไปหมด ใช้เวลา 25 นาที รวมอาบน้ำ (ไม่รู้จาเร่งอะไรนักหนา)

tiaaui

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 14:24:38 »

เคยโดนเหมียนกันกับ นกป ที่บ้านเฮา บอดี้สักแปบสาวแหนมอย่างเดียวจับไม่ได้ดูดไม่ได้อาบน้ำเอง

แต่ของผมคนละบ้านกัน  ที่ผมไปโดนมาใกล้ๆพันทิพใกล้ๆโรงแรมใหญ่เลี้ยวเข้าไปประมาณ200ม.