-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พบรักที่ปลายรุ้ง .... ณ . เชียงราย  (อ่าน 745 ครั้ง)

eakmarod

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
พบรักที่ปลายรุ้ง .... ณ . เชียงราย
« เมื่อ: 03 มีนาคม 2016, 16:13:27 »

จริง ๆ แล้ว ผมแอบติดตาม แอบอ่าน การบ้านเหล่าบรรดาท่านเทพ ในห้องนี้อยู่เสมอ คิดอยู่นานว่าจะส่งการบ้านครั้งนี้ดีหรือเปล่า แต่ก็เอาเถอะ ส่งดีกว่า เนื่องจากนาน ๆ จะพบเจองานที่ดีจริง ๆ ( ออกตัวก่อนะครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับบ้านหลังนี้แต่ประการใด )
  พร้อมตามผมมาหรือยังครับ .... บ้านหลังนี้คือ โมเดล คลับ เชียงรายครับ
การเดินทาง ไม่ยาก ที่จอดรถมิดชิดเป็นส่วนตัว  ชอบมากครับ
ก้าวแรกที่เดินเข้าไป pr ต้อนรับ ดูแลดี เดินเข้าไปแบบไม่ทำการบ้านมาก่อน ผมชอบนะ คือลุ้นดี เวลาเลือกน้อง จะเลือกจากคนที่เรารู้สึกถูกชะตาด้วย สบตาด้วยแล้วรู้สึกว่าน้องเค้าอยากดูแลเรา ... ผมเลือกคนนั้นครับ และเป็นที่มีของการบ้านชิ้นนี้คือ ... พบรักที่ปลายรุ้ง
 วินาทีแรกที่ก้าวเท้าเข้าห้องสองต่อสอง  ความรู้สึกแรกคือ น้องเข้ามากอด มาถอดเสื้อให้ ทำเสมือนแฟนที่เวลาเรากลับมาแล้วคอยดูแลเรา ผมกระทำกลับด้วยความสุภาพ ไม่ลุ่มล่าม เสมือนน้องเค้าเป็นแฟนเราจริง ๆ .....
   เวลาอาบน้ำ ผลัดกันอาบให้กันกระหนุงกระหนิง
   เวลาอาบน้ำเสร็จ เสมือนเป็นแฟน ที่เริ่มอยู่ด้วยกันสองต่อสองครั้งแรก
   ..... ตลอดระยะเวลา 1.30 ชม. อิ่มนะ กับความประทับใจในบริการ
   เดินออกจากร้านมาอย่างมีความสุข ...
   ขอโทษที่เล่าเรื่องไม่เก่ง แต่บ้านหลังนี้ ถ้ามีโอกาส ไปอุดหนุนกันนะครับ เชียงราย ไม่ได้เงียบเหงาอย่างที่พวกท่านคิด
  สุดท้าย ... ต่างกรรมต่างวาระ นะครับ เวลาผมไปเที่ยวสาย นปก. แบบนี้ สิ่งที่ผมทำอยู่เสมอคือ สุภาพ และให้เกียรติกับน้อง ๆ เค้าเสมอครับ แล้วผลที่ได้กลับมา รับรองว่า วัดค่าไม่ได้จากตัวเงินครับ
  สวัสดี

XXXXXXX

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: พบรักที่ปลายรุ้ง .... ณ . เชียงราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2016, 14:39:17 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านเชียงราย จะได้มีพิกัดใหม่ๆ

mmm16

• แอบหื่น
Re: พบรักที่ปลายรุ้ง .... ณ . เชียงราย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2016, 15:52:35 »