-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอช้างเผือกอีกแล้วคราวนี้แจ่มกว่าเดิม>>อยากรู้ตามมา(.)(.)  (อ่าน 3528 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ขออนุญาติออกตัวแรงๆแบบโคตรมั่นใจเลยว่า น้องคนนี้ไม่ใส ไม่น่ารัก งานไม่ดี มาเตะก้นนายชาเขียวได้เลยคร้าบบบ ฮ่าๆ  ttu ttu
                หลังจากที่นายชาเขียวเกิดการเว้นวรรคทางการบ้านเพราะ เอาแต่เก็บเนื้อเก็บตัว เก็บเงินไปด้วย ฮ่าๆ ออกกำลังกายฟิตแอนด์เฟิร์มจนเกิดอาการเก็บกด  jljhl jljhl จังหวะว่าเพื่อนชายทักมาในวันหยุดว่า พี่พาผมออกทัวร์หน่อย ก็เลยพาเพื่อนชายไปตระเวนดูรู้จักสถานที่อยู่หลายร้าน จนกระทั่งไปจนถึงร้านสุดท้ายของเชียงใหม่ และที่นี่เองที่ทำให้นายชาเขียวพบเจอช้างเผือก 2 ตัว  fdgdfdf แบบไม่คาดฝันว่าจะมาหลบอยู่ที่บ้านหลังนี้นี่เอง และร้านที่นายชาเขียวกำลังจะกล่าวถึงนั้นก็คือร้าน >.She.<นั่นเองคร้าบบบ พี่น้องคร้าบบ
               ทันทีที่นายชาเขียวกับเพื่อนชายคู่หูที่เคยสลับร่างสร้างรัก กับน้อง SL เมื่อคราวเขียนการบ้านลองดีที่ Sogood ถึงคราที่ได้ออกรอบพร้อมกันอีกครั้ง เรื่องราวแห่งความหื่นก็เวียนมาบรรจบอีกครั้ง วันนี้ก็เลยออกมาตะเวณหาสาวผู้โชคดี ฮ่าๆ และแล้วก็มาแจ๊คพอต ที่บ้านหลังนี้ She Massage บรรยากาศของบ้านที่ร่มรืนชวนให้อารมณ์ดียิ่งนัก และเมื่อก้าวเท้าเข้าไปด้านในยิ่งอารมณ์ดีกว่า เมื่อเจอคุณพี่ PR ผู้ชายออกมาต้อนรับแบบ อาริงาโตะ คือคุณพี่ออกมาแนะนำคอร์สแนะนำให้รู้จักน้องๆบ้านนี้ได้แบบน่ารักอะ ผมชอบสไตล์พี่แกน่ะ ทำให้ผมอารมณ์ดีกว่าเดิมได้อีก ฮ่าๆ ตอนนั้นก็มีน้อง เดินออกมา โชว์ตัว จัดว่าแจ่มอยู่หลายคนเลย สำหรับบ้านนี้ แต่ทว่าผมไปสะดุดตาสะดุดใจ เอามากๆ นั่นคือ >.เอื้องหยก.< และ >.เอื้องฟ้า.< ชนิดที่ผมเป็นหลงไหลตั้งแต่แรกพบ การโชว์ตัวของที่นี่ดีมากๆ น้องจะออกมายืนตรงหน้าพี่ ในระยะ 2 ก้าว แล้วไม่ใช่รีบมารีบไปน่ะครับ ออกมายืนให้พี่มองได้ทุกสัดส่วน แต่ผมชอบน้อง 2 คนที่กล่าวคือ น้องมายืนอยู่ตรงหน้า พร้อมกับมองมาที่แววตาคุณไปพร้อมๆกับส่งยิ้มให้ อื้อหือ!!!! มันได้ใจกันตรงเนี่ยๆๆๆ hgjhg ไม่ใช่แค่นั้นน่ะคร้าบบบ คุณพี่อาริงาโตะ ของผม ยังบอกว่า พี่สนใจน้องคนใหน ให้น้องงออกมาโชว์ตัวอีกรอบได้ ผมเลยขอดูน้องเอื้องฟ้า และเอื้องหยก อีกรอบนึง คราวนี้น้องออกมาพร้อมกัน ยืนข้างกัน แม่เอ้ยยยย!!! เลือกไม่ถูกบ่าเฮ้ยย แจ่มทั้งคู่ ใครที่ชอบไลน์มาถามนายชาเขียวว่า พี่ครับแนะนำน้องขาวๆ ตัวเล็ก อกโตๆ ดูใสๆ เด็กๆ ให้หน่อย อยากจะบอกว่า มาๆ มานี่เลย 2 คนเนี้ย แบบว่าใช่เลยเหอะ หาใหนไม่ได้ล่ะฟันเฟิร์ม เพราะผมเห็นมาทุกสัดส่วนแระ เดียวจะร่ายยาวให้อ่านกันให้ตาแฉะเลยเหอะ ฮ่าๆ  jljhl   
            ระหว่างที่ผมกับเพื่อนกระซิบกันว่า ใครจะเลือกน้องคนใหน คุณพี่อาริงาโตะ ก็เอ่ยขึ้นมาว่า ให้น้องมานั่งคุยด้วยก็ได้น่ะครับ โค๊ะ!! มีอี้โตยวุ้ย ตั้งแต่เที่ยวมาไม่เคยเจอสุดยอดการบริการที่สุดแสนประทับใจในการต้อนรับขนาดนี้เลยจริงๆแม่เอ้ยย ผมเลยขอน้อง เอื้องหยก และ เอื้องฟ้ามานั่งคุยด้วย ผมเลือกที่จะคุยกับเอื้องหยก ส่วนเพื่อนผมก็เลือกเอื้องฟ้าไป เอาแระจับคู่กันได้แระ ฮ่าๆ แต่งานนี้ไม่มีสลับร่างสร้างรักเหมือนคราวแล้วแน่นอน ฮ่าๆ ทันทีที่เอื้องหยกมานั่งข้างผม มันทำให้ผมอยากจะร้องดังๆ โอ้โห!!!! แม่มเอ้ย ใสสุดๆ ใสเชี่ยๆ วัยใสที่สุดตั้งแต่ออกล่าอนานิคมมาเลยทีเดียว เหอๆ แต่ตอนนั้นได้แต่เก็บไว้ในใจครับ ออกอาการมากไม่ได้ ชนิดที่ว่าเอาช้าง10เชือก มาลากก็ไม่ยอมกลับอ่ะ ถ้าไม่ได้เข้าห้องกับน้องเอื้องหยก ฮ่าๆ ผมใช้เวลานั่งคุยกับน้อง ประมาณ 10 นาที น้องสุภาพ น่ารัก ที่สำคัญแม่ม ขาวชิบเลยเหอะ มองไปตรงเนินอกแล้วใจ๋บ่าดี ฮ่าๆ สักแปบคุณพี่อาริงาโตะก็เดินมา รับชาร้อนกาแฟร้อนใหมครับ โอ้ววว!! บริการประทับใจอีกแล้วววว ขอชาร้อนสักถ้วยน่ะคร้าบบบ แหะๆ  fdgdfdf  สักพักเพื่อนผมหันมาแล้วบอกว่า "ป่ะพี่" ผมก็คิดว่ามันเปลี่ยนใจไม่ขึ้นนวด ผมเลยถาม "หะ กลับเหรอ" เพื่อนผมบอกว่า "เปล่าไปขึ้นห้องกันเหอะ" ฮ่าๆ เอาแล้วไงหลงความใสของน้องเอื้องฟ้าแล้วสิ จะว่าไป ผมก็อยากได้น่ะเอื้องฟ้าเนี่ย เดียวตามมาเก็บงานแน่ๆ อิอิ
            จากนั้นก็ถึงเวลาเข้าห้องหอกันแระ เพื่อนผมไปกับน้องชั้นบน ผมอยู่ห้องชั้นล่าง เข้าไปถึงภายในห้องผมก็ไปนอนเล่นอยู่บนเตียง น้องออกไปหยิบเครื่องอาบน้ำแล้วเดินเข้ามา วางของลงแล้วเดินมานอนข้างผม พร้อมกับสบตาคล้ายคนรัก อารมณ์นี้ฟีลนี้ ผมนี่อยากจะกั๊กไว้จริงๆ อยากเก็บเธอไว้คนเดียว ฮ่าๆ แต่ถ้าทำแบบนี้คงไม่ใช่วิสัยนายชาเขียวอิอิ น้องมานอนข้างๆ ออดอ้อนผมและสบตาผม ผมเลยกอดน้องแล้วพลิกตัวขึ้น ให้น้องนอนลง แล้วสบตาเธอในระยะปลายจมูก ดูว่าน้องจะทำงานฟีลแฟนได้ดีแค่ใหน ผมมองเธอ เอาปลายจมูกแตะจมูกเธอ แล้วลองคิสแบาๆ น้องก็ไม่มีทีท่าไม่ชอบและปฏิเสธ รอยจูบแรกที่ผมประทับลงไป บนริมฝีปากที่เร็วเล็กสวยงามของเธอ ความรู้สึกที่ยินดีมากๆในตัวน้อง ทำให้ผมหุบยิ้มแทบไม่ลงเลยจริง จากนั้นน้องก็เอ่ยกับผมว่า "อาบน้ำกันก่อนดีใหมค่ะ" ผมก็ตอบตกลง แล้วลุกขึ้นยืน น้องพยายามจะช่วยผมถอดเสื้อผ้า แต่เข็มขัดผมมันถอดยากผมเลยถอดเสียเอง จากนั้นน้องก็ไปยืนถอดเสื้อผ้าออก ผมหันไปปุ๊บบ แทบจะหูแดงขึ้นมาเลยแชียวแม่เจ้า นมเป็นนม ก้นเป็นก้น ผิวขาวตัวเล็ก ผมอยากสัมผัสเธอใจแทบขาดแล้ว ผมเดินตามเธอไปในห้องน้ำ จนถึงห้องอาบน้ำ น้องยืนหันหลังให้ผม เตรียมเครื่องทำน้ำอุ่นให้ผมอยู่ ผมเดินไปถึงก็เข้าสวมกอดเธอจากด้านหลัง แล้วซบลงไปจุ๊บเบาๆที่ไหล่ของเธอ เธอก็พลิกตัวหันมาหาผม แล้วก็ส่งยิ้มอย่างสดใส โอ๊ยยย!! ผมรู้สึกได้ถึงว่าใจผมแทบละลายลงไปกองเบื้องหน้าเธอซะแล้ววว ไม่เค๊ยไม่เคย เจอความสด ความใสขนาดนี้มาก่อนให้ตายเหอะ น้องเปิดน้ำอุ่นๆ รดลงบนอกผม ผมขยับตัวเข้าชิดเธอพร้อมกับใช้ 2 มือโอบเธอไว้ หน้าผากเราชนกัน ผมจะห้อนอารมณ์ที่สุดแสนโรแมนติคให้เธอได้รู้สึกว่าผม กำลังชื่นชมในตัวเธออย่างมากมายในเวลานี้ ผมจูบเธออีกครั้งอย่างแผ่วเบา ก่อนที่ผมจะทำอะไรไปมากกว่านี้ ผมคงต้องปล่อยให้น้องทำงานอาบน้ำให้ผมเสร็จก่อนดีกว่าผมเลย เบรคไว้แค่นั้นแล้วให้น้องจัดการลงสบู่ถูตัว มือที่แสนอ่อนนุ่มละเลงสบู่ลงบนผิวกายผมอย่างนุ่มนวล ด้านหน้า ตลอดด้านหลัง หลังจากที่น้องลงสบู่จนทั่วกายผมแล้ว ผมก็จัดการหยิบฝักบัวมาไว้ในมือผม แล้วรดน้ำลงไปที่เนินอกเธอเพื่อชำระล้างสบู่ออกจากตัวเธอและผม จากนั้นผมก็ดันเธอเข้าชิดกำแพงแล้วก็เริ่มนัวเนียกัน กอด จูบ ไซร์ กันอย่างที่ไม่สนอะไรจะเกิด ผมต้องลดตัวลงคุกเข่าตรงหน้าเธอเพื่อจะได้ สัมผัสและชิมจุกสวยๆ เล็กๆของเธอให้ถนัดเพราะน้องเป็นสาวร่างน้อย เธอส่งเสียงครางอย่างไม่ขาดสายในเวลานั้น อารมณ์ สองเรา มันเริ่มเลยเถิดไปไกลจนยากจะหยุดได้ในเวลานั้น ผมลุกขึ้นยึนอีกครั้ง เธอจัดการเอาน้องชายผมสอดเข้าไปตรงหว่างขาแล้วจัดการโยกใส่ผม มันคือท่าจำลองที่ผมไม่เคยได้เจอและได้ทำที่ใหนมาก่อน เธอโยกเอวใส่ผมในท่านั้นจนผมแทบแตกเลยก็ว่าได้ เราใช้เวลาทั้งอาบน้ำทั้งนัวกัน เล่นท่าจำลองกันอยู่ตรงนั้นกว่าครึ่งชั่วโมง ก่อนที่หลังจากนั้นผมกับเธอจะออกมาต่อกันที่เตียงนอน
           เสียดายที่ทางเดินเข้าออกห้องน้ำแคบไปนิด ไม่งั้นผมจะอุ้มเธอไปส่งบนเตียงเลยจริงๆ ผมมาถึงบนเตียง ผมไม่ปล่อยให้เธอ ต้องเสียเวลานวด ผมให้เธอบิวท์ให้ผมเลยล่ะกัน น้องก็จัดการบิวท์ผม โดยเริ่มจากด้านล่าง น้องระดมจูบที่ขาผม มาจนถึงเจ้าหนูผม และไล่สูงมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าอกผม เธอบิวท์ไปพร้อมกับ รูดเจ้าหนูผมไปด้วย มันเสียวอย่างที่สุดในตอนนั้น ผมปล่อยให้เธอบิวท์ผม เพราะผมอยากเห็นฝีมือการบิวท์ของเธอ ซึ่งเธอทำออกมาได้ดีเอามากๆ ถึงเวลาแล้วที่ผมจะแสดง ลีลาการบิวด์อารมณ์หญิงในรูปแบบผม ผมจับน้องพลิกตัวลง ผมหยุดและมองตาเธอ เธอไม่เคยหลับตาหนีผม นั่นหมายถึงเธอไม่ได้รังเกียจชายที่อยู่ตรงหน้าเธอในเวลานี้ ผมคิสเธอเบาๆ แล้วส่งยิ้มให้เธอ ก่อนที่ผมจะเริ่มบรรเลงเพลงรัก ผมจัดการซุกไซร้ไปที่ซอกคอและใบหูเธอ มือขวาเธอประสานมือผมอยู่ข้างหมอน มือซ้ายผมคลึงไว้ที่หน้าอกเธอข้างนึงอย่างละเมียดละไม เธอเริ่มส่งเสียงครางออกมาเบาๆ ผมจูบไล่ลงมา จนถึงหน้าอกเธอ ผมใช้มือนึงคลึงที่อกเธอข้างนึง อีกครึ้งนึงผมจัดการดูดจุกอกที่แสนสวยของเธอ เพียงแค่ผมเริ่มที่จะตวัดลิ้นรัวๆ ตรงน้าอกนั้นเธอถึงกับส่งเสียงครางดังขึ้นและแอ่นอกขึ้นจนติดใบหน้าผมเลยทีเดียว ผมรู้สึกได้ถึงอารมณ์ร่วมอย่างที่สุด ที่กำลังไหลมา เหมือนสายน้ำไม่ขาดสาย ผมย้ายจากอกข้างนึงไปอีกข้างนึง เธอทั้งร้องทั้งแอ่นอกรับอยู่อย่างนั้น ผมใช้เวลาตรงนั้นสักพัก ก็เลื่อนลงมา จนถึงหน้าท้อง ไล่ต่ำลงมาจนถึงดงสาหร่ายที่อ่อนนุ่ม แล่ผมก็จับขาเธอข้างนึงยกขึ้นก่อนที่จะเริ่ม สไลด์ปลายจมูกจากปลายเท้ามาจนถึงโคนขา ผมจับขาเธอกางออก เพื่อขอชมน้องสาวเธอที่แอบอยู่ในหลือบนั้น นาทีที่ผมได้รับอนุญาติเข้าพบน้องสาวของเธอ อยากจะบอกเลยว่า สวยมากสวยที่สุด เท่าที่เคยเหนมา มันสด มันชมพู มันแทบไม่มีรอยคล้ำ และปิดสนิทไม่มีส่วนใดยื่นออกมาเลย อะไรมันจะงดงามขนาดนี้ ผมเลื่อนขึ้นไปด้านบน โดยใช้ปลายจมูกไลด์ไปตลอดทาง จนถึงหน้าอกเธอ ผมจัดการหน้าอกเธออีกครั้ง ผมดูด ไปพร้อมๆกลับใช้ลิ้นตวัดไปมาที่ยอดอกเธอ แล้วใช้มืออีกข้างนึง ถูน้องสาวให้เธอ เธอส่งเสียงครางดังขึ้นอย่างชัดเจน ผมผละออกจากอกเธอ แล้วขึ้นมาจูบเธอ เราจูบแบบเล่นริมฝีปากกัน ซึ่งมันปลอดภัยและได้อารมณ์ไม่แพ้กับการแลกลิ้น ผมประสานมือเธอไว้ข้างหมอน คลึงหน้าอกเธอด้วยมืออีกข้าง แต่ในขณะนั้นเธอกลับใช้มือตัวเองช่วยตัวเองไปพร้อมกับการบิวท์ที่ผมสร้างให้เธอ เธอจัดการพลิกตัวขึ้นแล้วผมก็พลิกลงนอนหงาย เธอจัดการสวม CD ลงไปที่เจ้าหนูผม พร้อมกับจับเข้าปากอย่างรวดเร็ว การสเปรย์ที่สุดยอดได้เกิดขึ้นเมื่อเธอสเปร์ยใส่เจ้าหนูผม พร้อมกับส่งสายตามาจ้องผม นี่แหละมันคือการสเปรย์ที่ได้อารมณ์อย่างที่สุด ผมชอบที่เธอทำแบบนั้น เธอทำมันอยู่สักพักก็จัดการเทเจลลงมือแล้วชโลมลงไปที่เจ้าหนูผม จากนั้นเธอก็ลุกขึ้นคร่อมเจ้าหนูผม แล้วจัดการโยกพร้อมชักไป ในท่ากระบี่หน้า จนผมแพ้แตกไปในท่านั้น จบงานระดับ 1แบบ สุดยอด เธอจัดการเช็ดให้ผมอย่างสะอาดแล้วกลับมาค่อมผมอีกครั้งพร้อมกับ นอนทับลงมากอดแนบอกผมในท่านั้น จากนั้นเราก็คุยกัน เธอยกใบหน้าขึ้น เรามองตากัน คุยกันมันให้ฟีลคนรักใหม่เสียจริงๆ บรรยากาสที่แสนดีในเวลานั้นทำให้ผมไม่อยากออกไหนอีกแล้วเมื่ออยู่กับเธอ ผมหยิบนาฬิกาขึ้นมาดู เหลือเวลาไม่มาก จาก 1.30 ชม เธอถามผมอีกรอบไหวใหม นั่น เธอยินดีจัดการรีดน้ำให้ผมสบายตัวขึ้นเป็นรอบที่ 2 โดยที่ผมไม่ได้เอ่ยขอเลยสักนิด เธอก็จัดการบิวท์ให้ผมอีกครั้งแล้วขึ้นคร่อมผม จัดการให้ผมเสร็จอีกครั้งในท่ากระบี่หน้า ท่าเดิม แล้วเราก็ลุกไปอาบน้ำกัน ก่อนกลับเธอยังมานั่งคุยกับผมที่หน้าร้านอีกด้วย

ความสดใส ความน่ารัก อีกทั้งงานบริการแสนหวานและตามใจอย่างที่สุดนั้น ทำให้ผมรู้สึกแทบจะหลงรักเธอเลยจริงๆ ก่อนเขียนงานยังแอบรู้สึกหวงนิดๆ ด้วยน่ะเนี่ย แต่ไม่เป้นการดีแน่ถ้าผม จะแอบหวง และแอบกั๊กไว้ เพราะงานดีแบบนี้ น่ารักสดใสขนาดนี้ ก็อยากจะมาแบ่งปันให้พี่น้องที่เคารพรัก ได้มีโอกาสเจองานที่ดีๆ แต่นายชาเขียวขอบอกเลยน่ะคร้าบ นายชาเขียว หวงน๊าคนนี้ฮ่าๆ ยังไงก็ห้ามใช้ความรุนแรงกับน้องเด็ดขาดเลยน่ะครับ Please ผมขอร้อง แล้วอะไรที่น้องไม่ชอบ ไม่อยากให้ทำก็อย่าไปละเมิดเลยน่ะครับบบ สงสารน้องงง แค่ที่ทำได้ ผมก็อยากจะบอกว่าสุดยอดแล้วววว ผมกันใหม่กับงานฉบับหน้า คงจะเป็นงานของน้องเอื้องฟ้าล่ะครับ เพราะว่ารักพี่เสียดายน้องมานานแระ เลยต้องเก็บเธอไว้ทั้ง 2 คนซะเลย ฮ่าๆ  fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2015, 17:05:16 โดย Greentea »

bunarsa

• *

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ต้มน้ำ ลวกเส้น รอแล้วนะครับ

Greentea

• V.I.P.
  • *

บรรยากาศที่แสนสบาย เมื่อไปถึง บ้าน She แห่งนี้ ลับหูลับตา ท่านผบ ดีเสียจริง

Greentea

• V.I.P.
  • *

วิมานสวรรค์แสนหวาน ที่ทำให้ผมคิดถึงเรื่องราวบนเตียงนั้น จนต้องกลับไปอีกครั้งในคืนนี้

havala

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อาไรจะขนาดนั้นนนนนนนนน scary

Heinegen

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ฟินโคตร  eta04

blend

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Greentea

• V.I.P.
  • *

อาไรจะขนาดนั้นนนนนนนนน scary
แม้แต่ผมเองก็คาดไม่ถึงเลยจริงๆ ว่าบ้านหลังเล็กๆ ที่นายชาเขียวไม่คิดจะไป เพราะคิดว่าไม่มีทีเด็ดอะไร จะมีทีเด็ดขนาดนี้ เกิดอาการติดใจ ม่ะวานเลยไปลองเอื้องฟ้า มาบอกเลยว่า ที่สุดของที่สุด ชนิดที่ว่าสุดจะบรรยาย ไว้จะมาเล่าให้ฟังในการบ้านฉบับหน้าครับ  jljhl

man91

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ดีคับดีเลย

Greentea

• V.I.P.
  • *

มีหลายท่าน PM เข้ามาถามถึงพิกัดร้าน ขอบอกให้ตรงนี้น่ะครับ ถ้าท่านมาจากแยกเทพปัญญา ตรงมา จนถึงแยก รวมโชค ให้ตรงขึ้นไปเลยกาด กาดรวมโชคขึ้นไป สังเกตง่ายๆครับ ทางเข้าหมู่บ้าน ล้านนาวิล จะอยู่ฝั่งซ้าย ตรงกับยูเทิร์นที่2 เพราะฉะนั้นถ้าเลยยูเทิร์นแรกมา ให้ชิดซ้ายมาเรื่อยๆ เลยครับ พอเจอทางเข้าหมู่บ้านล้านนาวิลล์ก็ตรงไปเรื่อยๆ จนเจอบ้านดังรูป ซ้ายมือ ตอนนี้ทางร้านไม่มีป้ายชื่อร้านเหมือนดังภาพ ลองสังเกตุลักษณะบ้านดูน่ะครับ หรือเข้าไปดูตามกระทู้นี้ครับ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=115814.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2015, 13:48:06 โดย Greentea »

promt

• *

ต้องลองครับ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง

ต้องลอง สวดยอดมาก

popeye

ค่าเสียหายเท่าไรครับท่าน

nansom

• ว๊องแมน
  • *

โคตรฟินเลยบ่าเฮ้ยต้องไปลอกการบัานซะกำเตอะ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย

ปลาสวยครับ

ddstory

• แอบหื่น

ค่าเสียหายประมาณเท่าไหร่ครัช

miozaa

• *

eta04ขอบคุณครับ

Oberleutnant

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณสำหรับลายแทงครับ  pongz

jetto

• แอบหื่น

บ้านนี้หาราคาค่าคอร์สไม่ได้เลยครับ ผมว่าแววจะโดนปล้น

osiris_fou

การบ้านยาวมาก

hicaru1689

• *

การบ้านดีมากเลยครับ เห็นภาพเลย ขอบคุณครับ hgjhg

pololand

• *
  • Country: th

อ่านจนตาลาย

erozkiller

• แอบหื่น

เอาซะเห็นภาพเลย ขอบคุณนะครับ