-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> The Red War ศึกแดงเดือด ศึกแห่งศักดิ์ศรี<<< ปิดรับลงชื่อ 20 ตค นี้ นะ  (อ่าน 24896 ครั้ง)

mrskyeyes44

• บุคคลทั่วไป
Re: >>> The Red War ศึกแดงเดือด ศึกแห่งศักดิ์ศรี<<<
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 11:20:39 »

kick saveball เด็กหงษ์ เห็นภาพแล้ว อยากเป็นหนึ่งในภาพประวัติศาสตร์ของร้านเรดแมชชีนคร๊าบ
 [poiuy

sodax

Re: >>> The Red War ศึกแดงเดือด ศึกแห่งศักดิ์ศรี<<<
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 11:26:45 »

ผม sodax ไปแน่นอนครับงานนี้ หงษ์แดงเครื่องจักรสีแดงแรงฤทธิ์  ijuhb  kjhgf

mommamman

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 13:16:19 »

kick saveball เด็กหงษ์ เห็นภาพแล้ว อยากเป็นหนึ่งในภาพประวัติศาสตร์ของร้านเรดแมชชีนคร๊าบ
 [poiuy

มาหรือป่าว รีบลงชื่อนะ ตอนนี้กลัวจะไม่มีที่นั่งให้เน้อ

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 13:23:56 »

[poiuy

มาหรือป่าว รีบลงชื่อนะ ตอนนี้กลัวจะไม่มีที่นั่งให้เน้อ

9876 ลงแล้วครับป๋า...คนที่สามงาย...รองจากป๋าและท่านเจ้าของร้าน.....คนที่สามเลย...อิอิ น้องใหม่ รอหื่นไม่ไหวแล้ว..... ujh GO GO GO......

don

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 13:43:50 »

ewyewy  ไปโตย อิอิ

Big Man

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 20:57:25 »

gjgf จอง 1 ที่ครับ เด็กหงส์ แล้วต้องทำงัยต่อคับ ถ้าจะไป

mommamman

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 08:31:22 »

gjgf จอง 1 ที่ครับ เด็กหงส์ แล้วต้องทำงัยต่อคับ ถ้าจะไป

เตรียมเงิน 200 และ เสียงเชียร์ ไปเจอกันตามเวลาเลยครับท่าน

mommamman

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 08:09:33 »

ลงชื่อช้าไม่มีที่นั่งจะมาบ่นม่ายได้เน้อครับ  kjhgf

bomebeta

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 21:47:48 »

แฟนผีมากันเยอะ ๆ นะครับ ผมขอร้อง แล้วก็ ฝากพี่อั้นนะครับ  ไอ่เก้าอี้ตัวนั้นอะครับ ช่วยเผามันที

หรือไม่ก็เอาไว้ที่แฟนหงส์ละกัน
ให้แฟนหงส์นั่ง     ijn

labk1200

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 21:51:46 »

แฟนผีมากันเยอะ ๆ นะครับ ผมขอร้อง แล้วก็ ฝากพี่อั้นนะครับ  ไอ่เก้าอี้ตัวนั้นอะครับ ช่วยเผามันที

หรือไม่ก็เอาไว้ที่แฟนหงส์ละกัน
ให้แฟนหงส์นั่ง     ijn

เราจะเก็บไว้ให้ท่าน

เดี๋ยวพิมพ์ชื่อติดไว้ให้  mnb mnb

akiko

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 21:52:30 »

พี่โอไม่ไปกะหนูอ่ะ ไม่ใจเลย      พพำ

albatross

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 21:53:49 »

....ปีนี้สำลี จาไ้ด้รางวัลป่าวน๊า...... เขิน

...............แล้วผีสาวคนนี้............ไม่ไปกะเค้าเหรอ............... l,l,

labk1200

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 21:56:37 »

พี่โอไม่ไปกะหนูอ่ะ ไม่ใจเลย      พพำ

ไม่ต้องห่วงมีคนไปกะหนูเยอะแยะ uiuo

akiko

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 22:01:07 »

คนอื่นไปก็ไม่เหมือนพี่โอไปนิค่ะ อยากให้ไปด้วย     lkkjjh

Big Man

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 23:58:52 »

ss ร้านอยู่ตรงไหนคับ

armimaru

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2009, 12:51:17 »

ผมขอจองด้วยนะครับ แต่ไม่มี ทีมเชียร์ นะ แค่อยากสนุกกับพี่ๆอีก  yhb

mommamman

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2009, 13:26:30 »

ss ร้านอยู่ตรงไหนคับ

โครงการ @ตะวัน ใกล้พันทิพ ครับ

Big Man

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2009, 22:41:13 »

saveball ครับ แล้วเจอกัน แต่ขอแผนที่ละเอียดหน่อยได้ปะคับ fds  fds  hjgh  uiuo  jhkll

gbach

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2009, 23:23:29 »

จอง 2 ที่ครับ

ผมแฟนผี

น้องชายแฟนหงส์

25 ตุลา ตัดพี่ตัดน้อง 1 วัน

ujh

ZOIDS

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 09:36:29 »

นัดนี้ผมขอส่งแรงใจ เชียร์หงส์จากแดนไกลนะครับ  yhb

mommamman

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 09:54:26 »

saveball ครับ แล้วเจอกัน แต่ขอแผนที่ละเอียดหน่อยได้ปะคับ fds  fds  hjgh  uiuo  jhkll

mommamman

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 17:41:57 »

l,l, หมดแล้วหรือเนี่ย ม่ายลงชื่อ ม่ายมีที่นั่ง อย่ามาบ่น กันเน้อ

9669

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 19:00:18 »

เพิ่มผู้ติดตามไปอีกสองคนนะครับ

ijuhb

batman

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 11:58:56 »

ไปโต๊ยคนคับ  jhg

coldhunter

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 13:52:44 »

ไปๆ ตวยคร้าบ

marathoner9

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 14:41:41 »

หงษ์ (ไม่หื่น) ครับ .......  ijuhb

ไปด้วย จะไปรับรางวัล ........เขิน

สำลี สีดำ

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 19:23:37 »

....ปีนี้สำลี จาไ้ด้รางวัลป่าวน๊า...... เขิน

...............แล้วผีสาวคนนี้............ไม่ไปกะเค้าเหรอ............... l,l,

ไปสิเพราะว่าช่วงนี้สำลีว่างๆๆๆ แล้วเจอกานนะจ๊า 

j007

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2009, 19:47:55 »

งานที่แล้ว(หงส์ปะทะหอย) ไม่ได้ปายร่วมเพราะเด็กหงส์(เพื่อนผม) มันบอกว่า อยากดูสิงโตโดนยิงจนหม้อแตก เลยต้องไปดูกะมัน
(ที่ไหนได้ โค ตะ ระ สะจายยยย)
 jhg

แต่คราวนี้ ไม่เกี่ยวครับ แฟนหอย แต่อยากเชียร์หงส์อ่ะ....ทามงายดี(แล้วขอแก้ตัวด้วยเพราะคราวที่แล้วลงชื่อแต่ไม่ได้มา)
 uhgv

nokkapoot

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 12:00:50 »

ต้องแอบไปเชียร์หอย เอ๊ย หงส์ jhg

mommamman

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 12:01:37 »

ต้องแอบไปเชียร์หอย เอ๊ย หงส์ jhg

ตกลงจะไป หรือ แอบ ไปเอง ครับ

Sylar

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 12:55:02 »

ลงชื่อๆ เนตเน่เลยลืมมาลงชื่อเรย กิกิ uyhgb

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 13:27:08 »

fdgdf สู้ๆครับ ชาวหงษ์...ถล่มผีสุดแรงเกิด....... uhgv

olelemon99

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 21:15:00 »

คนอื่นไปก็ไม่เหมือนพี่โอไปนิค่ะ อยากให้ไปด้วย     lkkjjh

เขิน  ใจจัง ที่รัก

coldhunter

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 21:19:08 »

เค้ามะใช่กองแช่งน้า

แฟนหงษ์ตะหาก

suksao

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2009, 17:46:29 »

ลงทะเบียนด้วยคนหนึ่งครับผม

ไปด้วย ๆ

ไม้ครับผม  เป็นแฟนทีม  ลิเวอร์พูล ครับ (กลัวป้ายชื่อทีมผิด  yhb)

popcorn4202

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2009, 19:09:24 »

ผมเอาไงดีหว่า??

mommamman

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 08:47:19 »

ปิดรับการลงชื่อ วันที่ 20 ตุลาคม นี้ นะครับ เพื่อจะได้จัดเตีรยม สถานที่ และ อุปกรณ์ ให้พร้อมก่อนวันงาน

รีบๆ ลงชื่อเลยครับ ตอนนี้ ยังหวั่นใจ ว่า จะไม่มี ที่นั่ง แย้ว

roonaldo

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 08:53:14 »

roonaldo 1 ที่ครับบบบ

mommamman

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 09:08:02 »

roonaldo 1 ที่ครับบบบ

อ่ะ นึกว่าจะไม่มา อย่า ลืม ของรางวัล ด้วยล่ะ คร้าบ อิอิอิ

sonor

ป่ามอมขอที่นั่งให้ผม 1 ที่

RollyPoP

ลง ชื่อ เด็ก หง ครับ           โอ โย๋       kjhgf

shoots

สอบถามครับ     9ijn         ถ้าได้รางวัลแต่ไม่สามารถไปรับได้ จะโดนตัดสิทธิ์ไหมครับ แบบว่าอยากได้มาก ครังหนึ่งในชีวิตที่ร่วมเล่นเกมส์แล้วได้รางวัลกับเขา     l,l,         แบบว่าตอนนี้ทำงานอยู่ที่ สมุทรสาคร ทำให้ไม่สามรถไปร่วมงานกับเพื่อนๆ พี่ๆ  ทุกคนในงานและในเวปได้     พพำ         เลยสอบถามมาก่อน ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ตัดสิทธิ์ผมออกไป แล้วขยับอันดับล่างที่ต่อกันขึ้นมารับรางวัลแทนก็ได้ครับ แม้ว่าจะเสียดายรางวัลเหมือนกัน เพราะว่ามันเป็นความภูมิใจ ครั้งหนึ่งในชีวิตที่ได้ร่วมสนุกและได้รางวัล       เดด         ขอบคุณครับ          oijuhgfd

mommamman

สอบถามครับ     9ijn         ถ้าได้รางวัลแต่ไม่สามารถไปรับได้ จะโดนตัดสิทธิ์ไหมครับ แบบว่าอยากได้มาก ครังหนึ่งในชีวิตที่ร่วมเล่นเกมส์แล้วได้รางวัลกับเขา     l,l,         แบบว่าตอนนี้ทำงานอยู่ที่ สมุทรสาคร ทำให้ไม่สามรถไปร่วมงานกับเพื่อนๆ พี่ๆ  ทุกคนในงานและในเวปได้     พพำ         เลยสอบถามมาก่อน ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ตัดสิทธิ์ผมออกไป แล้วขยับอันดับล่างที่ต่อกันขึ้นมารับรางวัลแทนก็ได้ครับ แม้ว่าจะเสียดายรางวัลเหมือนกัน เพราะว่ามันเป็นความภูมิใจ ครั้งหนึ่งในชีวิตที่ได้ร่วมสนุกและได้รางวัล       เดด         ขอบคุณครับ          oijuhgfd

รอ สรุป อีกครั้ง ดีกว่านะครับ ว่า ได้จริงๆ ไหม

หากรางวัล พอจะ จัดส่งได้ จะส่งไปครับ

แต่ถ้าได้บัตร อาบน้ำ คง ลำบาก เน้อ อิอิอิ

shoots

ครับผม แล้วจะรอสรุปผลอีกทีครับ ขอบคุณครับ     ;khhg

tikizawa

ขอไป ด้วย ครับ 1 ที่ แฟนผีนะครับ.....ตื่นเต้น จัง ครับ เป็นครั้ง แรกที่จะออก งาน กับ เวป...

yhb

yothekop

เสียดายจัง 16-30 ได้ออกบู๊ท ซะงั้นกว่าจะเลิก 4 ทุ่ม อดเลย  พพำ พพำ

rookie

Rookie มาลงชื่อครับ  พร้อมรบ   kick saveball gsdgdgs

pagne2204

manspringer

รอ สรุป อีกครั้ง ดีกว่านะครับ ว่า ได้จริงๆ ไหม

หากรางวัล พอจะ จัดส่งได้ จะส่งไปครับ

แต่ถ้าได้บัตร อาบน้ำ คง ลำบาก เน้อ อิอิอิ

จากที่ผ่านๆมา คนที่ได้รางวัลต้องมาร่วมงานและรับรางวัลครับ

หากไม่มาลำดับถัดไปเลื่อนขึ้นมารับแทนครับ

PumpkiN_KinG

ไปด้วยคับไปด้วย งวดนี้พร้อมอิอิ

ทั้งเวลา ทุนทรัพย์ และพวกพ้อง

สาวกผีซุ่มจงเจริญ  mnb