-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ท่านสมาชิก ชาว SoccerSeed ทุกท่าน  (อ่าน 1215 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ ท่านสมาชิก ชาว SoccerSeed ทุกท่าน
« เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 15:14:22 »

Soccer Seed Party #2

สวัสดีครับ ท่านสมาชิก ชาว SoccerSeed ทุกท่าน,

เสียดายจริงๆครับ ที่ผมจะไม่ได้ไปร่วมงาน Soccer Seed Party #2 กับพวกท่าน

สนามบินปิดหมดเลยทั้งสุวรรณภูมิกับดอนเมือง....ยังไม่มีกำหนดเปิดด้วย....
ไหนๆก็ ไม่ได้ไปแน่นอนแล้ว..ก็เลยอยากจะขอฝากอะไรนิดนะครับ..

ขอขอบคุณ ท่านCMMAN ที่คอยช่วยเหลือ ในการเป็น กรรมการ นับคะแนน (ยากและเวียนหัวพอดู) ในเกม SoccerSeedMadness ครั้งนี้ และครั้งต่อๆไป ( มัดมือชกมันเลย ฮาๆๆ)

ขอขอบคุณ ท่าน ดล และมด ทุกท่าน ที่ช่วย ประสานงาน Soccer Seed Party #2 นี้ให้เกิดขึ้นได้ (หวังว่าจะไม่เข้าเนื้อท่านอีกนะครับ ฮาๆ)

ขอขอบคุณ ท่าน สปอนเซอร์ทุกๆท่าน
รางวัลที่สอง....เส้นข้างหนึ่งชาม ==>  จาก virgin_killer production house
รางวัลที่สี่.....เสื้อลิเวอร์พูล เกรด AA 1 ตัว ==> จากท่าน Mommamman
รางวัลที่ห้า...เสื้อลิเวอร์พลู สีแดง 1ตัว ==> จากท่าน Benznitez
รางวัลที่หก...เสื้อแมนยู แดง 1 ตัว ==> จากท่าน Benznitez
รางวัลที่เจ็ด..."ซากามิ" ถุงยางใส่เร็วจากแดนปลา ==> จากท่าน NO-B-TA
เพราะท่านเหล่านี้ เกมการแข่งขันเรา ถึงได้มีสีสรรค์ขึ้นมาก ( หวังว่า เราจะได้รับการสนับสนุน จากท่านอีก ในครั้งต่อๆไป และ แอบหวังเล็กๆว่า จะมีท่านอื่นๆอีก ที่จะกรุณา เป็น สปอนเซอร์รางวัล เล็กๆน้อย ให้กับกิจกรรม ของเราต่อไป )

สุดท้าย ก็ต้องขอขอบคุณ ท่าน สมาชิก ทุกๆท่าน ที่ได้มาร่วมเล่นเกมกัน โดยเฉพาะที่มาร่วมงาน SoccerSeed Party ครั้งนี้ (และรวมทั้งท่านที่ไม่ได้เล่น แต่ ก็มาแจม สร้างสีสรรค์)

ไม่มีพวกท่าน...ก็ไม่มีเรา ?Soccer Seed Chiangmai Society? วันนี้
ณ ตอนนี้ ผมคลาดว่า สโมสร SoccerSeed ของเรา มีกันอยู่ประมาณ 60คน, และประมาณ 30-40คนที่ เข้ามาในห้องเกือบทุกวัน และแสดงตัวตน ชัดเจน (พร้อมที่จะมาร่วมกิจกรรม ถ้าว่างและสะดวก)

ถึงแม้ว่าเราอาจมีการแบ่งแก๊ง แบ่งก๊วน ตามทีมที่รัก สโมสรที่ชอบ กันไปบ้าง...อิอิ...แต่ใจพวกเราก็ยังเป็นหนึ่งเดียวเพราะเรามีอย่างนึงที่เหมือนกัน คือ....รักเชียงใหม่และ มีใจชอบกีฬาฟุตบอล และ หื่นนิดๆ.....ฮาๆๆ...
ผมเชื่อเหลือเกินว่า...ถ้าพวกเรายังรวมใจเป็นหนึ่งเดียวอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆ..และมาร่วมสร้างสรรค์ กิจกรรม อะไรๆ อีกหลายๆอย่าง ที่เกี่ยวกับ กีฬาฟุตบอลที่พวกเราทุกคนรัก....ต่อไปสโมสรเราก็คงจะมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆอาจเกิน 100คน รึ 200คน ในไม่ช้า?และพอถึงตอนนั้น...ทั้งกิจกรรมและรางวัลต่างๆ ก็คงจะมากตามไปด้วย และจะเต็มไปด้วยความสนุกสนาน และความมันส์......

ผมได้ให้ท่าน CMMAN จัดเตรียมรางวัล ให้กับผู้ชนะตำแหน่งต่างๆแล้ว (ส่วนของสปอนเซอร์ท่านอื่น คงจะนำไปเองที่ร้าน วันพรุ่งนี้ ยกเว้นเส้นข้างท่านจิ้น ฮาๆๆ )
นานๆพวกเราจะนัดเจอกันอย่างนี้ที..ผมก็เลยอยากจะถือโอกาสนี้ จัดระเบียบ และเก็บข้อมูล สมาชิกพวกเรากันนิดนึง โดยท่านCMMAN จะเป็นคนเก็บข้อมูลนี้ในวันงาน....(อยากรู้ว่า ท่านเป็นแฟนทีมอะไร...แล้วใครเป็นหัวหน้ากลุ่ม..)
กิจกรรม ต่อๆไป เราอาจมี อะไร สนุกๆ โดยใช้ข้อมูลนี้ ก็ได้ ( อาจมีการแข่งขัน กัน ระหว่าง กลุ่ม....นัดสังสรรค์ กลุ่มย่อย...อื่นๆ ) และสำหรับ ผู้ที่ไปงานวันพรุ่งนี้..เราจะมีโบนัสพิเศษให้ เป็นเงิน Xseed Dollor 2,000 XSD ไว้สำหรับเกมครั้งต่อไป (คนที่ไม่มาจะเริ่มเล่นเกมที่ 10,000XSD แต่ท่านจะได้เริ่มที่ 12,000XSD)
นอกจากนั้น เรายังได้เตรียมเกมเล็กๆน้อย ให้เล่นกันในงานวันพรุ่งนี้ด้วย (รางวัลเป็นเหล้า Red )

พูดมายาวแล้ว...ที่เหลือเดี๋ยวว่างๆ เราค่อยมาคุยกันต่อ..(เสียดาย จริงๆที่ไม่ได้ไป....อยากเห็นเด็กๆที่ร้านคิมจะพามาแจมด้วย อิอิ....)

ขอบคุณมากๆครับทุกคน
     จิม

สโมสร Soccer Seed Chiangmai
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2008, 11:04:41 โดย Jim »

cmman573

Re: สวัสดีครับ ท่านสมาชิก ชาว SoccerSeed ทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 15:37:37 »

เสียดายแทนพี่จิมมากๆครับ และขอบคุณพี่จิมที่จัดเกมส์และมอบรางวัลให้เพื่อนๆครั้งนี้ด้วยนะครับ

golfmanu00

Re: สวัสดีครับ ท่านสมาชิก ชาว SoccerSeed ทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 16:29:11 »

เสียดายจิงๆครับ  พี่จิมไม่ได้มาเลย   iyor iyor iyor iyor iyor iyor iyor

pass07

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 17:04:44 »

;khhg น่าเสียดาย ครับ   

9669

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 17:19:05 »

ความรู้สึกเหมือนหัวหน้าพรรคไปอยู่ต่างประเทศเลยอ่ะ

คอยสั่งการมาเหอะคร้าบบบบบ.....ท่าน

mormor1973

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 18:10:41 »

ทำให้รู้สึกเลยว่า มีผลกะเรา ยังไงผมก็ไปรับรางวัลนะ  ljhgf

9669

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 18:23:51 »

ทำให้รู้สึกเลยว่า มีผลกะเรา ยังไงผมก็ไปรับรางวัลนะ  ljhgf

แร้วเจอกันวันงานนะคร้าบบบ

ท่านเพ่

8)

rookie

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 18:52:53 »

เสียดายไม่ได้เจอทั่นเซียน

zero_1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 20:12:02 »

โอกาสนี้มาไม่ได้ โอกาสหน้ายังมีคับท่านจิม ขอบคุณที่จัดการแข่งขันดีๆ ให้พวกเราได้เล่นกันคับ  ;khhg

albatross

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 20:49:34 »

ไว้โฮกาสหน้าแล้วกันนะครับ  gjgf

acer2518

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 22:09:33 »

โถ่ พี่จิมไม่น่าเรย? cxz
:)...กูยังไม่ได้ตาย ไอ้บ้า...กำ... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2008, 22:14:17 โดย Jim_Acer »

ZOIDS

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 22:55:50 »

ผมก็ไม่ได้ไป  uyi

tuwpopo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2008, 13:28:06 »

ขอบคุณท่าน จิม ที่จัดกิจกรรมนี้ขึ้นครับ ครั้งหน้าคงได้เจอกันนะครับท่าน  ;khhg ;khhg ;khhg

manspringer

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 02:23:03 »

ฮา ฮา ฮา

ZOIDS

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 04:04:35 »

งานจบแล้ว เป็นไงมั่งคร้าบ  fdgdfdf

dvd6699

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 11:58:07 »

งานจบแล้ว เป็นไงมั่งคร้าบ  fdgdfdf

โดนชำเราอีกแล้ว โดนสีแดงรังแกอ่ะ  O0 ##

สำลี สีดำ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 14:06:43 »

เราเลยไม่ได้เจอกันเลยเน้อ มีแต่ท่านนั้นแหละ ทึ่คอยเป็งกำลังใจให้สำลี อยากเจอตัวเป็นๆๆๆของเท่านค่า  09876

pulohid

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 14:24:20 »

ไม่อยากบอกว่านั่งรถทัวร์กลับครั้งแรกในรอบ2ปี ghdf

pass07

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 14:26:04 »

เราเลยไม่ได้เจอกันเลยเน้อ มีแต่ท่านนั้นแหละ ทึ่คอยเป็งกำลังใจให้สำลี อยากเจอตัวเป็นๆๆๆของเท่านค่า  09876

หุหุ   ยินดี ที่ได้ เจอ ครับ เมื่อคืน  jljhl

อีโต้

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 15:54:08 »

แล้วที่ลงชื่อเล่นเกมส์ทายผล เล่นยังไงหว่า  เขิน

Sylar

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 21:03:07 »

เอิ้กคนเสียบ่อยเหมือนกันย่อมเข้าใจกันเอิ้กๆ ttu

ZOIDS

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 21:05:55 »

โดนชำเราอีกแล้ว โดนสีแดงรังแกอ่ะ  O0 ##
ยังไงกำลังเสริมจะตามไปนะท่าน แต่อย่างน้อยก็อีกครึ่งปีอ่า  wq

ZOIDS

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 21:06:35 »

อ่านั่นจิ เลยอดเลย แต่วันนึงเจอกันแน่นอนครับ  ;kljj