-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาฝึกการโตก...ก่อนเข้าสถานฑูล  (อ่าน 19781 ครั้ง)

danchaiy

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
มาฝึกการโตก...ก่อนเข้าสถานฑูล
« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 09:46:30 »

แนะนำวิธีชักว่าว 40 ท่าให้เสียวควยไปทั้งลำ มีพร้อมปลากรอบทุกท่าแต่ไม่กล้าส่งไง ถ้าอยากได้ pm ละกัน
1. ท่าเบสิก (ท่าชักว่าว)
ท่านี้ทุกคนต้องเคยทำแน่ๆคับ แค่เอามือกำรอบควยให้เต็มไม้เต็มมือแล้วก็รูดขึ้นรูดลง
โดยให้ความเร็วขึ้นอยู่กับระดับความเงี่ยนและความเสียว
2. ท่าวงแหวน
เราใช้แค่ 2 นิ้วคับคือนิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือทำเป็นวงแหวนแล้วสวมไปที่กลางลำควย เป็นการสัญญาว่าเราจะเสียวกันไปตลอดชีวิต แล้วก็ลองขยับวงแหวนขึ้นลงดูสิว่ามันคับไปหลวมไปรึป่าว เพราะท่อนเอ็นของเรามันชอบให้ขยับอยู่แล้ว
3. ท่าฝนหัวคิว
ท่านี้เล่นเฉพาะหัว คงเคยเห็นเวลาเล่นสนุ๊กเค้าเอาช๊อคฝนหัวคิวไม้ ง่าย ๆ คับท่านี้
ใช้มือข้างที่ถนัดเรียงนิ้วให้ชิดติดกันทำเป็นอุ้มมือวางลงไปตรงหัว แล้วหมุนวนซ้ายหรือขวาตามถนัด
ให้หมุนวนจนแตกคามือ ตอนแตกอย่าเอามือออกเด็ดขาด รับรองสุดยอดดดด
4. ท่าปั่นกังหัน
ท่านี้เล่นเฉพาะส่วนลำ เริ่มจากใช้มือสองข้างประกบกับควย ให้หัวควยโผล่ขึ้นมา
จากนั้นก็ปั่นมือเหมือนปั่นกังหันของเล่น  ปั่นไปเรื่อย ๆ เวลาปั่นเส้นสองสลึงจะบิดไปมาซ้ายและขวา
เสียวสุดๆ เวลาแตกท่านี้น้ำจะเยอะแตกกระจายรอบเป็นวงกลมเลยคับ 
5. ท่าเขย่าค็อกเทล
ท่านี่เล่นที่ลำไม่เล่นหัว ให้กำลำควยไว้แล้วเขย่าเหมือนเขย่าค็อกเทล ถ้าไม่ให้โดนหัวท่านี้จะแตกช้าหน่อย
ใช้เล่นเพลินๆเวลาดูหนังXไม่รีบแตก แต่เวลาแตกน้ำจะพุ่งปรี๊ดออกมาเป็นสายเลย
6. ท่ามังกรแหวกม่าน
ท่านี่ใช้ทำเวลารีบเร่งจิงๆเช่น ที่ทำงานหรือโรงเรียน แค่รูดซิบแล้วงัดควยออกมาโดยไม่ต้องถอกกางเกง
 ท่านี้ต้องขึ้นสุดลงสุดจะได้แตกเร็วๆคับ
7. ท่าแบล็กแฮน
จับควยแบบจับไม้เทนนิสแบบแบล็กแฮน ท่านี้ตอนแรกจะลำบากหน่อย แต่เดี๋ยวจะเคลิ้มไปเอง
เราสามารถใช้นิ้วชี้เพิ่มความเสียวได้ โดยเอานิ้วชี้ไปถูที่ไข่ไปพร้อมกัน
8. ประสานนิ้วมือ
เอานิ้วมือประสานกันหรือประกบกันแบบเวลาสวัสดีก็ได้เรียกว่า ท่าเทพพนม
มันจะเกิดร่องขึ้น จากนั้นเอาไปหนีบควยของเราแล้วชักเข้าชักออก
มีทริคนิดหน่อยคือเวลาชักให้เราเขย่งเท้าแล้วชัก แล้วกดปลายควยให้ชี้ลงพื้นแล้วเกร็ง รับรอง  2 นาที น้ำพุ่งปรี๊ดๆคับ
9. ท่ากระตุกว่าว
ใช้หัวแม่มือและนิ้วขี้จับที่บริเวณคอหยัก นิ้วกลางหนีบหนังตรงเส้นสองสลึงไว้กับนิ้วชี้
จากนั้นกระตุกมือขึ้นลง จะเสียวจิ๊ด ๆ ที่บริเวณเส้นสองสลึงเป็นจังหวะๆ
ให้กระตุกไปเรื่อยๆ เหมือนตอนกระตุกว่าวบนฟ้าให้ติดลมนาน ๆ เสียวนานๆ (ถ้าควยเป็นแผลอยู่ไม่ควรใช้ท่านี้น่ะคับ)
10. ท่าเช็ดปืน
ท่านี้เป็นการชักในบ็อกเซอร์หรือกางเกงในคับ ควยเราเหมือนกางในคือผ้าเช็ด
แล้วก็ เช็ดรูดๆให้มันเลยคับ แต่ระวังปืนลั่นน่ะคับ เดี๋ยวต้องเช็ดใหม่อีกรอบ
11. ท่ารีดนม
เอามือข้างที่ไม่ถนัดดึงหนังลงมา จากนั้นเอามือข้างที่ถนัดกำควยแล้วรีดขึ้นจนสุดแล้วปล่อยมือเหมือนรีดนม
ท่านี้จะทำให้หัวควยใหญ่ขึ้นด้วยน่ะคับ
12. ท่าตำแตง
พอที่ควยแข็งเต็มที่ ให้ใช้มือที่ไม่ถนัดดึงหนังหุ้มลงให้สุดโคนเลยนะคับ
เอาให้เห็นหัวแดงๆอย่างชัดเจนทีนี้ใช้มือที่ถนัดค่อยๆชักที่ส่วนหัว ท่านี้จะทำให้ความเสียวทวีคูณคับ
ไม่เชื่อลองดูได้นะคับ ผมลองแล้วเสียวจนเกร็งขาเกร็งควยไปหมด
13. ท่าสาวเชือก
ท่านี้ใช้สองมือโดยกำตรงโคนควยให้ลึกๆแล้วสาวขึ้นเหมือนสาวเชือก
ให้หนังรูดขึ้นไปตามลำควยจนมือหลุด แล้วลงมารูดใหม่สลับมือกันไป
14. ท่าควงเกียร์
ให้จับควยแล้ววนเป็นวงกลม ควงเกียร์ไปเลย ให้เร็วขึ้นๆจนน้ำแตกเลยคับ
15. ท่าปั้นโอสฐ
เอามือข้างที่ไม่ถนัดดึงหนังเอาไว้ แล้วเอาฝ่ามือข้างที่ถนัดถูกับหัวควย และเส้นสองสลึงไล่ไปตามลำควย
จะถูตรงๆหรือถูวนๆแบบเวลาปั้นยาก็ได้
16. ท่าถูตะไบ
ให้ควยเราเป็นตะไบแล้วเอาตะไบถูกับขอบโต๊ะ เราสามารถประยุกต์ไปถูกับอย่างอื่นได้
เช่น ขอบอ่างล้างมือ เก้าอี้ ขอบเตียง เป็นต้น
17. ท่าคันโยก
ให้เรากำลำควยไว้แล้วรูดขึ้นกดมือลงเล็กน้อยให้ควยเราโยกไปข้างหน้า
จากนั้นรูดลงพร้องยกมือกลับมาให้ควยเราโยกตั้งขึ้น ท่านี้จะรู้สึกมันส์ที่โคนควยมากๆ
18. ท่าหงอคงเล่นกระบอง
เราต้องหากระบองหรือด้ามไม้กวาดก็ได้คับ
ทาสารหล่อลื่นให้ทั่วแล้วนั่งคร่อมเอาก้นหนีบไว้ จังหวะที่งัดกระบองขึ้นให้เรารูดควยออก
และงดลงก็รูดควยลงคับ ท่านี้ให้ความรู้สึกเหมือนมีอะไรมาถูที่ก้นคับ 
19. ท่าปลาไหลลงรูหรือขนมปังไส้กรอก
เริ่มจากเอาสองมือกำรอบควยเราให้ถนัดมือ จากนั้นก็ส่ายสะโพกเข้าออกเป็นจังหวะ
ท่านี้จะให้ความรู้สึกเหมือนกำลังเย็ดอยู่เลยคับ
20. ท่ารีดไข่
เอามือหนึ่งกำหัวควยไว้ แล้วใช้ง่านนิ้วโป้งกับนิ้วชี้รูดลงมาถึงไข่ให้มากที่สุด
21. ท่าหัตถโอษฐ์
ท่านี้เหมือสำหรับคนที่ติดใจรสชาติของริมฝีปาก
เพราะท่านี้ให้ความรู้สึกเหมือนโดนโม๊กควย ถ้าใช้สารหล่อลื่นจะยิ่งเหมือน
โดยเอามือข้างที่ไม่ถนัดชักตรงโคนควยส่วนข้างที่ถนัดจับจีบเหมือนรูปปากแล้วชักตรงหัว แล้วคุณก็จะโดนโม๊กโดยมือคุณเอง
22. ท่าหนีบแขน
เอามือรวบหรือประสานไว้ด้วยกัน แล้วเอาแขนหนีบท่อนควยไว้แล้วรูดเข้าออก หรือโยกสะโพกเพื่อเพิ่มความเหมือนจิงไปด้วยก็ได้
23. ท่าบิดผ้า
ท่านี้จะเล่นตั้งแต่โคนถึงปลาย ควรใช้สารหล่อลื่นด้วย
เริ่มด้วยใช้มือกดหนังไว้ให้ติดโคน แล้วใช้มืออีกข้างกำควยแล้วหมุนวนให้เป็นเกลียวจนถึงปลาย
ถ้าควยยาวก็ใช้มือกำสองข้างแล้วบิดเหมือนบิดผ้าตากแดด 
24. ท่าบีบมะนาว
สี่นิ้วเราวางไว้หน้าลำควยส่วนนิ้วโป้งวางไว้ด้านหลังหัวควย
แล้วทำเหมือนบีบมะนาวนิ้วทั้งสี่ค่อยๆรูบไปที่หัว นิ้วโป้งรูบที่คอหยังกับหัวควย รับรองเสียวไปทั้งควยคับ 
25. ท่าห่อไส้กรอก
เราต้องหาถุงพลาสติกมาวางตรงช่องโซฟาแล้วค่อยเอาควยเสียบเข้าไป แล้วทำเหมือนตอนเย็ดอ่ะคับ
26. ท่าสวมมงกุฎ
ให้เราทำท่าแบล็กแฮน บิดข้อมือให้หงายขึ้นเล็กน้อย  แต่ยืดนิ้วโป้งและนิ้วชี้ออกแนบกับลำควย
เวลารูดลงให้ง่ามนิ้วลงไปถึงโคนควยโดยนิ้วโป้งและนิ้วชี้บีบเบาไปตามลำด้วย
ส่วนมืออีกข้างก็นวดคลึงพวงไข่ไปด้วย เสียวทั้งควยเสียวทั้งไข่เลยคับ
27. ท่าถางหญ้า
จิงๆแล้วก็คือหมอยนี้แหละคับ โดยเอานิ้วชี้กับนิ้วโป้งจับไว้ที่คอหยัก แล้วโยกไปซ้ายขวา
ให้ด้านหลังควยถูไปกับหมอยของเรา แหมมีหมอนทั้งทีก็ใช้ให้เป็นประโยชน์หน่อยสิคับ
28. ท่าเล่นน้ำ
สิ่งแรกที่เราต้องมีคือฝักบัวอาบน้ำ หรืออ่างอาบน้ำ หรือก๊อกน้ำ แล้วเอาควยไปจอให้น้ำไหนผ่าน
ขยับเข้าออกให้น้ำให้โดนทั้งลำควยและหัวควย โดยเฉพาะตรงหัวควยจะเสียวดีแถมยังเย็นดีอีกด้วยหรือถ้ามีเครื่องทำน้ำอุ่นก็แล้วแต่ความชอบ แต่อย่าเปิดน้ำแรงเกินเดี๋ยวควยจะช้ำซะก่อน หรือจะชักไปด้วยจนแตกคาก๊อกเลยก็ได้คับ
29. ท่าล้างไข่
คลายกับท่าเล่นน้ำคับ แต่เราให้น้ำโดนไข่แทน
ถ้าทำในอ่างก็นอนลงให้น้ำไหลมาที่ไข่ ทำแล้วเคลิ้มดีคับ หรือจะชักว่าวไปด้วยก็ได้
30. ท่าลูบคม
ท่านี่เราชักว่าวปกติแต่ให้ใช้นิ้วชี้อีกข้างเล่นที่หัวแล้วก็ลูบตรงเส้นสองสลึงไปด้วยคับ
ท่านี้เสียวมาก เพราะท่าไหนก็ตามที่เราเล่นตรงเส้นสองสลึงมันจะเสียวมากเป็นพิเศษคับ
31. ท่าถูหมอน
ชัดเจนคับแค่เอาหมอนมาไว้ตรงหว่างขาแล้วเอาควยของเราถูกับหมอน
น่าจะเคยทำกันตอนเด็กๆน่ะคับ แค่นี้ก็เสียวแล้ว
32. ท่ากระต่ายขูดมะพร้าว
ให้นั่งคุกเข่าราบจับควยแบบแบล็กแฮน แล้วยกสะโพกกระเด้าให้มือลงไปลึกๆและให้หัวควยถูไปกับข้อมือ
สามารถประยุกต์วิธีจับกะลาหรือจับควยของราได้น่ะคับ
อาจจะเป็นแบบสองมือประกบก็ได้ แล้วสักพักน้ำกะทิขาวข้นหวานมันก็จะออกมาคับ
33. ท่ากบลงกะลา
อันนี้ก็น่าจะเคยทำกันน่ะคับ ก็แค่นอนคว่ำลงแล้วเอาควยกระเด้ากับเตียง แต่ให้ทำมือเหมือนถือกะลาหรือถ้วย หนีบอุ้งมือเวลาลงจะเสียวเพิ่มขึ้น อาขากว้างเหมือนกับเอามือวางไว้หว่างขาแล้วกระเด้าขึ้นลง
นิ้วที่เหลือให้ถูกับพวงไข่เวลากระเด้า
34. ท่ากระพรวนแก้ว
เอาพวงไข่ใส่ลงไปในแก้วแล้วก็ชักว่าวปกติ
แต่พวงไข่ของเราจะแกว่งไปมาอยู่ในแก้วให้ความรู้สึกเสียวไปอีกแบบ
35. ท่าน้ำแข็งใส
หาน้ำแข็งก่อนกำลังพอดีมา ค่อยเอาน้ำแข็งถูตั้งแต่โคนขึ้นไปที่ลำไปยันหัวควยเลื่อนไปที่ไข่
 ยิ่งอากาศร้อนๆแก้ผ้าอยู่บ้านแล้วเอาน้ำแข็งมาถูควยรับรองท่านี้เย็นซี๊สเสียวซ๊าส
ท่านี้มีเทคนิคคือให้เราเอาน้ำแข็งวางไว้แล้วชักว่าว จังหวะรูดลงให้ไข่มาแตะกับน้ำแข็งตามภาพ
แล้วสักพักเราจะมีนมข้นเยิ้มออกมากินกับน้ำแข็งใสแน่นนอน
36. ท่าปอกผลไม้
ให้เราเอามือข้างที่ถนัดกำควยไว้แล้วเอาหัวควยถูกับแขนอีกข้างเหมือนบอกผลไม้
ท่านี้ก็เสียวดีเหมือนกัน
37. ท่าชักดาบ
ให้เราใช้มือข้างที่ไม่ถนัดถอกควยออกมาแล้วดึงหนังหุ้มควยลงมาให้สุด
จากนั้นใช้มือข้างที่ถนัดกำควยแบบแบล็กแฮน แล้วรูดขึ้นโดยค่อยๆบีบที่ควยเมื่อรูดสูงขึ้น ค่อยๆเพิ่มแรงบีบจนมาถึงหัวควย ท่านี้จะทำให้หัวบานและใหญ่ขึ้น
38. ท่าควานหาของ
ท่านี้เราต้องอ้อมแขนไปใต้หว่างขาคับ ให้ขาอยู่บนแขนข้างที่เราใช้ชักแล้วใช้มือชักจากข้างล้างคับ
39. ท่านารายณ์ทรงครุฑ
ให้เรานั่งยองๆเขย่งขา แล้วแหกขากว้างๆ แล้วชักว่าวหรือจะขย่มสะโพกไปด้วยก็ได้มันจะให้อารมณ์เปิดเผยมาก ท่านี้ไม่แนะนำสำหรับผู้ที่เป็นโรคเกี่ยวกับหัวเข่าน่ะคับ
40. ท่าขยุ้มข้าวจ้าว
ให้เราเอานิ้วไปเล่นกันหัวควยด้วย ท่าใช้นิ้วโป้งจะเรียกว่าท่าเปิดฝาเบียร์ และถ้าใช้ทุกนิ้วจะเรียกว่าท่าขยุ้มข้าวจ้าวหือท่าบดเสาเข็มคับ โดยมือข้างที่ไม่ถนัดดึงหนังหุ้มควยลงมา มือข้างที่ถนัดขยุ้มเล่นส่วนหัวอย่างเดียวเท่านั้น
ขยุ้มเหมือนหยิบข้าวจ้าวจากจานใส่ปาก เน้นขยุ้มเฉพาะส่วนหัวนะคับ เริ่มตั้งแต่คอยักมาจนถึงส่วนปลาย
จะยืนทำหรือนอนก็ได้ ท่านี้จะเสียวนานที่สุด ขยุ้มไปเรื่อย ๆ ช้าบ้างเร็วบ้าง จนแตกคามือเลย
 ถ้าทำท่านี้บ่อย ๆ จะฝึกเรื่องความอึดได้คับ ท่านี้จะเสียวเหมือนตอนโดนคู่เราใช้ปากเม้มหัวควยคับ

maejo70

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: มาฝึกการโตก...ก่อนเข้าสถานฑูล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 00:08:42 »

มาลงชื่อมีใครลองครบ 40 ท่าแล้วบ้างครับ dsgjsd

dm

• **
  • Country: 00
Re: มาฝึกการโตก...ก่อนเข้าสถานฑูล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 00:20:11 »

ท่าเยอะไม่ว่า แต่อยากรู้ใครเป็นคนคิด แยกแยะคนแรก  jljhl hgjhg ;khhg kjhg

BlackGaruda

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 02:11:38 »

โอ๊ะ ผมพลาดไปได้ไงเนี่ย ต้องจด (ลงสนามจริงลืมทุกที)

kobeoom

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 13:57:42 »

ท่าเยอะ ฮ่าๆ

bitt123

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 14:08:00 »

piuyty โฮ้ะๆ  กว่าจะครบทุกท่า  ไม่อยากคิดเรยยย คับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 14:17:09 »

แม่เจ้า
โคตรท่า
 ljhgf
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

citylife_01

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 14:39:55 »

ท่าลองทำวันละท่า กว่าจะทำได้ครบทุกท่า ก็เดือนกว่าๆ เลยครับบบ 555 hgjhg

phnat

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 21:41:08 »

สุดยอด เลยคับ
จดไปใช้ ให้ครบ  ttu

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 14:41:35 »

kjhg ครบ 40 กระบวนท่านี่แล้ว คงไม่มีน้ำไประบายที่ซาอีกแล้ว red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

the_noir

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 15:36:49 »

eta20 สุดยอดวิชา 40 กระบวนท่า self service
WTF : Want To Fuck

โบตันแมน

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 10:25:10 »

เพิ่งรู้ว่ามันเยอะขนาดนี้ eta06

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 13:04:12 »

จะใช้หมดทุกท่าป่าวคับ kjhg

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 20:13:39 »

ไปเอามาจากไหนนี่ ช่วยกันส่งต่อดีกว่า  roister

koncm

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:51:40 »

สุดยอดจริงๆๆเลยครับท่าน ถ้ามีภาพผมสนใจอยากได้บ้างครับ ช่วย pm มาให้ผมได้บ้่างนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

cmman573

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 03:18:18 »

จะพยายามฝึกตามงับ

shark2004

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 09:02:16 »

ไม่คิดว่าจะ  แยกแยะได้ขนาดนี้ pongz

kogmupa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 10:00:49 »

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ...สุดยอดครับ  hgjhg

motoadd

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 11:05:54 »

สุดยอด แต่กว่าจะครบทุกท่านี่สิ  scary

poojung3

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 02:19:04 »

red001 ใครมันจะไปเล่นครบทุกท่าฟะ  ไปหาที่ระบายไม่มันกว่าหรือ??

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 11:36:54 »

บร๊ะเฮ้ยยย มันมีถึงขั้นนี้เชียวหรือ เล่นเบสิคมาตลอดชาติเลย  eta07

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 13:23:51 »

;khhg นับถือเลยท่าน ถ้าทำจนครบนี้ ฟ้าเหลืองเลยมั้ง  eta20

koncm

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 11:22:18 »

สุดยอดจริงๆๆๆเลยครับท่าน ขอคาระวะ  ;khhg

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 17:30:56 »

555555 pongz ขอตัวช่วยดีกว่านิ
สุคุง คนเดิมครับ

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 18:41:33 »

eta03 อุ 40 เลยหรือแยะ นะ   อ่านได้แปบๆ วันหลังว่างๆจะมานั้งอ่าน แยะ จริงๆ pongz

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 22:12:08 »

ชื่อแต่ละ ท่านี่ คิดได้ไงอะ  ;khhg ;khhg

coo

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 11:58:25 »

ใครลองทุกท่าบ้างแล้ว ยกมือหน่อย  fhgj  fhgj  fhgj

pong

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 17:54:25 »

อะไรมันจะเยอะขนาดนี้

luciana

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 19:43:41 »

eta07 eta07 eta07 เอ่อมันมีเยอะขนาดนั้นเลย เหรอวะนี่

Barball

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 21:48:50 »

Wowwwwwww

The Master of Masterbation  kjhg

hunterx555

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 09:39:29 »

ข้านี้ยังอ่อนนัก

ROMEO

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 09:52:33 »

โอ้ขอขอบคุณสำหรับการชักว่าวขั้นเทพ ljhgf

Se7eNto

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 12:00:30 »

พึ่งรู้นะนี่ ว่าท่าเยอะขนาดนี้  wq wq

sudseed

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 12:23:16 »

ขนาดน้านนน eta07

satan555

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 23:42:35 »

บร๊ะเฮ้ยยย มันมีถึงขั้นนี้เชียวหรือ เล่นเบสิคมาตลอดชาติเลย  eta07

555+  ท่าน  เบสิคมาตลอดเลยรึ   kjhg    แต่เราก็เบสิกมาตลอดนี่หว่า???   eta06  eta07

Blackdemon01

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 13:39:01 »

เพิ่งรู้ว่ามีเป็นกระบวนท่าด้วย eta06

coo

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 17:18:21 »

wq  wq บางท่า นี่ไม่น่าจะเสียว

ghjk น่าจะเจ็บมากกว่า

ton1ton7

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 14:12:21 »

สุดยอดเดียวผมเอาไปใช่บ้าง  dsgjsd dsgjsd

CescBalo

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 20:28:17 »

fhgj fhgj  ต้องลองทั้งสองเพศเลย

yommaban2011

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 21:40:33 »

เยี่ยมครับ แต่จะลองหมดป่าวนั้น pongz

blackshark001

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2012, 13:08:37 »

แล้วจะลองหมดมั้ยเนี้ยะ
เมียเผลอเซาะมีกิ๊ก ต๋ำน้ำพริกปอบะแหลว
...อู้หยั่งแม้วหยั่งยาง ขางผัวอยู่ตึงวัน
อันนั้นสั้นล้ำไป มีไข่แก่นเดียว
บ่าเสียวมีเซ็กซ์ ต๋าเก๊กสองข้าง
ป๋ายกางเป็นฝี ป๋าย...เป๋นตุ่ม
ตุ้ยอุ้มลุ้มอุ้บ่าฉ๊ะ เมียละผัวหนี...

hookupss

• คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 00:45:17 »

อย่างนั้นเลยเหรอครับ ljhgf

aofzyy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 22:03:10 »

ทำทุกวัน วันละท่าจนครบท่านจะกลายเป็นเทพโตก

tum_dtk

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 02:57:52 »

ท่าเพียบ pongz pongz

mokoro_s

• magPugVE
  • *
  • Country: bo
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 14:50:25 »

สุดยอดครับ  hgjhg hgjhg hgjhg

juliusxii

• **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 15:13:50 »

มันมีท่ามากขนาดนั้นเลยเหรอ ขอดูภาพประกอบหน่อย

pm มาทีคับ scary scary

ouhlunla

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:56:15 »

pongz ลองทำๆตามดูแล้วบ้างก็ทำได้ บางท่าก็ไม่สามารถ
แต่ที่แน่ๆทำๆไปก็จำชื่อไม่ได้สักกะท่า  piuyty

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 00:32:57 »

มันมีท่ามากขนาดนั้นเลยเหรอ ขอดูภาพประกอบหน่อย

pm มาทีคับ scary scary

ท่านขอ ในสิ่งที่ผมไม่กล้าขอ กลัว จขกท ส่งมาให้จริงๆ.................. ghjk ghjk
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 11:09:21 »

ghjk

จดๆๆเอาไปใช้ 5555

lapizza

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 22:03:58 »

อยากเห็นปลากรอบครับ..นึกภาพไม่ออกจริง ๆ