ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดา สุดจัดปลัดบอก  (อ่าน 3747 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
น้องดา สุดจัดปลัดบอก
« เมื่อ: 19 ธันวาคม 2018, 21:56:01 »

ช่วงนี้ฟีนิกซ์มีน้องใหม่ๆ มาลงเพียบ เยอะจนเลือกไม่ถูก
แต่ละคนก็มีทีเด็ดของตัวเองทั้งนั้น แต่มีน้องคนนึงพี่เฒ่าเห็นตอนเดินเข้าร้าน
รู้สึกว่าคนนี้มีของ เลยถามทางร้านว่าน้องชื่ออะไร ได้ความว่า น้องดา
แหมๆ งั้นไม่ยากละ ขอน้องดานี่แหละ พาพี่เฒ่าไปแช่อ่างฟินๆ ที อิอิ

น้องดา สาวตัวเล็ก หุ่นเพรียวบาง ผิวสองสีเนียนสวย
หน้าตาถือว่าน่ารักเลย ท่าทางดูแสบๆ คันๆ
หน้าอกใหญ่เกินตัวไปเยอะ ทรงสวย จุกยิ่งสวย
ช่วงล่างบอกเลย รับตำแหน่งขวัญใจช่างทาสีสบายๆ

งานอาบน้ำ วันนี้แช่อ่างกัน บอดี้กันในอ่างสนุกสนาน
มีจำลองท่ากันนิดหน่อย เกือบจะโจ๊ะในน้ำละ ดีว่านึกได้ ยังไม่ได้ใส่ CD
แถมเจอลีลาการสเปร์เหนือน้ำของน้องเข้าไป โอววววว เจอเทพสเปร์อีกแล้ว
ระหว่างก้มลงมาสเปร์ยังมีการจับให้ก้นเรากระดกขึ้นมาแทงไปด้วย
บอกเลยว่าใครชอบสเปร์ห้ามพลาดเด็ดขาด โดยเฉพาะสเปร์ในอ่าง
งานนวด ก็ตามมาตราฐาน สบายๆ เน้นผ่อนคลาย
งานบอดี้ หืม แจ่มมาก น้องใช้หน้าอกลงบอดี้ได้เต็มที่มาก
ยิ่งช่วงลงไปตรงกล้วยหอม น้องก็ใช้ท่าส้มโอห่อกล้วยจัดการจนกล้วยแข็งเป๊ก
แล้วน้องก็บิ้วให้ มีการลากลิ้นผ่านหน้าท้องด้วย โคตรเสียว
แล้วก็วนลงไปสเปร์ให้อีก ก่อนที่จะแพ้แตก พี่เฒ่ารีบขอบุกแทนบ้าง
หน้าอกน้องฟัดมันมาก ใหญ่แน่นนิ่ม ช่องแคบมะละกาก็ชมพูเนียน สวยลงตัว
นายกสมาคมช่างทาสีอย่างพี่เฒ่ามีเหรอจะปล่อยให้รอด ลงแปรงสิจ๊ะ จะรออัลไล
จากนั้นก็.....ใครใคร่โจ๊ะก็โจ๊ะเถิดหนา น้องคนนี้ใครได้โจ๊ะจะรู้ว่าไม่ธรรมดา
มวยไฟเตอร์ที่ว่าบุกหนักๆ ยังอาย รู้จักไหมเด้งลืมตาย น้ำงี้ฉ่ำไปหมด
โอ้ย ไม่เอาละยิ่งคิดถึงยิ่งของขึ้น เป็นว่าไปลองกันเองเถอะ
ถ้าไม่ฟินพี่เฒ่ายอมให้ อมขี้หมามาพ่นใส่หน้าเลยยยย

สรุป สุดจัดปลัดบอก 555 เทพสเปร์สายย่อ เอวแรง กระทิงแดงเอาไม่อยู่
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

hackerman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องดา สุดจัดปลัดบอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2018, 23:09:52 »

ค่าเสียหาย รวมเท่าไรครับ พี่เฒ่า
ปล.น้องให้จูบไหมครับ  eta03

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2018, 23:17:49 »

นมเหมือนทำมานะครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2018, 09:00:39 »

ค่าเสียหาย รวมเท่าไรครับ พี่เฒ่า
ค่าเสียหายตามมาตราฐาน ที่นี่น้องเรียกไม่เกิน 2 เทาทุกคน แล้วแต่ต่อรอง
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2018, 09:01:16 »

นมเหมือนทำมานะครับ
ต้องลองไปพิสูจน์เองครับ 555

C-Silencer

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2018, 18:02:44 »

crazy_oam

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2018, 21:28:55 »

ค่าเสียหายตามมาตราฐาน ที่นี่น้องเรียกไม่เกิน 2 เทาทุกคน แล้วแต่ต่อรอง

2 เทานี่ยังไม่รวมค่านวดที่ทางร้านเก็บใช่มั้ยครับพี่

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2018, 10:15:06 »

2 เทานี่ยังไม่รวมค่านวดที่ทางร้านเก็บใช่มั้ยครับพี่

ครับ

bossylove

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 12:22:00 »

น่าสนใจ

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2019, 08:26:01 »

มาแล้วจร้าาาาาาาาาาาาาาาาาา
รับประกันสุดจัดปลัดบอกกกกกกกกกกกกกกก
โทรเลย 0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888