ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ลูกปัด <<< ท่าจำลอง..ที่ไม่จำลอง!?!_____ilineilove  (อ่าน 1726 ครั้ง)

ilineilove

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น้องลูกปัดพูดจาเป็นกันเองมากครับ เริ่มตั้งแต่ตอนจะเดินขึ้นห้องเลย
พอเจอหน้าปุ๊บก็ทักทายกันพอเป็นพิธี พร้อมกับยื่นแก้วน้ำให้
แล้วหยอดนิดนึงว่า...ใส่ยาไปนิดหน่อยแล้ว พี่จะเคลิ้มป่าวน้า??...
นั่นแน่...มีการบิ้วตั้งแต่ก้าวขึ้นบันไดกันเลยทีเดียว ก็รู้สึกดีนะครับที่น้องคุยเป็นกันเองดีมาก

พอขึ้นไปบนห้องเรียบร้อยแล้ว ก็จัดการถอดเสื้อถอดผ้า มีการถอดเสื้อให้ผมด้วยอ่ะ
แอบรู้สึกดีนะ ไม่ค่อยมีใครทำให้เท่าไหร่นะครับ ช่วยผมถอดแล้ว ไอ่เราจะนิ่งเป็นหุ่นก็กะไรอยู่
เลยช่วยถอดของน้องบ้าง น้องปัดแอบบ่นน้อยใจนิดหน่อยว่า...หน้าอกหนูเล็กกว่าของพี่อีก...
แหม...ไม่เป็นไรหรอกจ้ะ พี่ชอบหุ่นอวบอั๋นของน้อง กำลังพอดีมือเลย
(ประโยคหลังนี่คิดในใจนะครับ ไม่กล้าพูด เดี๋ยวจะดูหื่นเกิน 555)

เข้าไปอาบน้ำ ก็ตามสเต็ปทั่วไปอาบน้ำถูสบู่ให้ ไอ่ผมก็นึกว่าจะเสร็จเรียบร้อยถูหน้าถูหลังให้แล้ว
ทันใดนั้น น้องก็ย่อตัวมาเลียผมตั้งแต่คอลงไปถึงท้องน้อยอ่ะ พูดแล้วเสียวสุดๆ ฟินโคตร
เลียทั้งหน้าทั้งหลังเลยครับ เหมือนเราเป็นเด็กๆถูกพลิกตัวไปมาเลย 555+
ยังครับ ยังไม่หมด...ไม่เลียอยากเดียว เอาบั้นท้ายงอนๆของน้องเนี่ย มาถูน้องชายผมด้วยอ่ะ
เฮ้ย...คนนี้เด็ดหว่ะ (ผมคิดในใจ) แล้วก็ฟิน แล้วก็มานอนต่อที่เตียง

มานอนที่เตียงปุ๊บ ก็นวดหลังกันไปมา อันนี้ยังไม่เท่าไหร่
พอหันหน้ามาปุ๊บ ชาร์จผมด้วยการไซร้ซอกคอเลยอ่ะ ดูดหู เลียหน้าอก เลียท้อง
หลังจากนั้นก็มาเล่นด้านล่าง ถูไปถูมา ก็สู้ละครับที่นี้ ไอ่ผมน่ะเป็นคนขี้เกียจเลยไม่ได้อยู่เป็นฝ่ายรุกเท่าไหร่
น้องรุกให้อย่างเดียว 555+ น้องอาจจะไม่ค่อยบิ้วด้วยปากกับช่วงล่างเราเท่าไหร่นะครับ แบบว่าเลียง่าม เลียขา
แต่พอจบจากบิ้วปุ๊บ เข้าท่าจำลองปั๊บ...ผมคิดในใจ ก็น่าจะสเต็ปเดิมทั่วไปมั้ง
แต่ไม่เป็นงั้นน่ะสิครับ น้องจัดให้ผม 3 ท่าจำลองครับ ซึ่งจากที่ผมเคยเที่ยวมาอย่างมากก็แค่ท่าเดียว
แต่อีก 2 ท่าที่น้องจัดให้นี่น้องทำให้เองโดยอัตโนมัติ มันธรรมชาติสุดๆครับ (น้องบอกคิดเอง เฮ้ย เจ๋งหว่ะ)
แบบว่า มันเสียวมากครับ มันโคตรๆเหมือนว่าเราได้ออปชั่นสุดมาเลยอ่ะครับ
ท่าจำลองยังไม่พอ คุณต้องฟินมากแน่ๆถ้าเราได้เห็นหน้าตาของน้องปัดไปด้วย โคตรมีส่วนร่วมครับ
ร้องจริงจังมาก น้องก็จัดการของผมไป ผมก็จัดการน้องสาวของเธอไปด้วยดัชนีพิฆาต น้ำกระจายครับ!

สรุปเสร็จสมอารมณ์หมาย โอยยย....เหนื่อย เสียว หมดแรง

น้องชอบให้คอมเม้นท์นะครับว่า ชอบยังไง ชอบท่าไหน น้องจะดีใจมากถ้าเราคอยบอกให้
น้องปัดบอกว่า จะได้เอาไปพัฒนาต่ออีก นั่นแน่....เก่งจริงๆคนนี้

รูปร่างหน้าตา_____8
การบริการ______10
การพูดจา_______10
บริการพิเศษ_____10
ความคุ้มค่า______10

ขอบคุณที่สละเวลามาอ่านครับผม ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2014, 17:18:34 โดย ilineilove »