-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องผิงผิง เมื่อทำหมอนวดเสร็จ 5 ครั้ง ที่นอนเปียกจนนึกว่าเล่นสงกรานต์  (อ่าน 17823 ครั้ง)

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้านน้องผิงผิง เมื่อทำหมอนวดเสร็จเกือบ 5 ครั้ง กับ 3 CD ที่หายไป , ที่นอนเปียกจนนึกว่าเล่นสงกราน , ขากลับโนบิตะเดินกะเผลก กะเผลก กลับบ้านพร้อมความประทับใจ ส่งท้ายปี ระก

หลังจาก Party กับ เพื่อน ๆ เสร็จเรียบร้อยแล้ว , พร้อมกับดื่ม แอลกอฮอล์มานิดหน่อย , อากาศหนาว ๆ ต้องการผ่อนคลายเส้นเอ็นตามข้อต่อ ต่าง ๆ อีกทั้งแอลกอฮอล์เริ่มออกฤทธิ์ ลงช้างน้อย , ขณะนั้นเหลือบดูเวลา โอ้ว เวลาเกือบ 24.00 แล้วนี่
ทำยังไงดีเอ่ย , มีร้านที่ไหนเปิดบ้างหนอ นึกขึ้นได้ เอ๊ะ ! เราไปร้านสุดใจที่สุดแสนประทับใจดีกว่า

ก่อนเข้าไปในใจ ก็คิดว่า "เอ... ร้านเขาปิดช่วงปีใหม่หรือเปล่า อีกทั้งก็ดึกมากๆๆ แล้ว , เลยลองสอบถามเขาก่อนดีกว่า" , ปรากฏว่าเสียงปลายทางตอบกลับมาว่า "ยังเปิดอยู๋ครับ" , โอ้ววว !@#$ ดีใจน้ำตาแทบไหล รีบขับรถด้วยความเร็วสูง ดุจประมาณว่า ต้องรีบไปขึ้นกระสวยอวกาศ เที่ยวบินนี้เป็นเที่ยวบินเที่ยวสุดท้ายที่จะพาไปดวงจันทร์เนื่องจากโลกได้ล่มสลายแล้วเลยทีเดียว
   eta03

ขับถึงร้านปุ๊บ , พนักงาน (เด็กรับรถ , เด็กเชียร์ , ผู้จัดการ (ซักตำแหน่งเนี่ยแหละที่เคยบอก)** ) ต้อนรับด้วยความยิ้มแย้มแจ่มใสเช่นเดิม
**อ่านตำแหน่งได้ที่ กระทู้เก่านะจ้ะ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=153031.0

พนักงานเสริฟน้ำ พร้อมคำต้อนรับด้วยคำสุภาพเหมือนเดิม
พนักงาน  : "กินข้าวมาหรือยังครับ" (พร้อมกับเดิน คุกเข่ามานั่งข้าง ๆ )
โนบิตะ : (ในใจคิดเฮ้ยคุกเข่าเหมือนรอบที่แล้วอีกแล้ว ไม่ต้องมารยาทดีขนาดนั้นก็ได้ พร้อมกับตอบไปพร้อมกับยิ้มว่า) "เรียบร้อย ครับ "
พนักงาน : "ตอนนี้เหลือ น้องผิงผิง คนเดียว หนะครับ , นอกนั้น พักผ่อนแล้ว , จะดูตัวก่อนใหมครับ ?"
โนบิตะ : (นึกในใจ เอาหวะ วัดใจไปเลย , จึงตอบไปว่า ) "ไม่ต้องดูหมอแล้ว , จะไปรอที่ห้องเลยละกัน"
พนักงาน : (แอบตกใจ เล็กน้อยพร้อมกับบอกว่า ) "คุณพี่ ไม่ดูตัวจริง ๆ เหรอครับ , ดูตัวก่อนก็ได้นะครับ , เผื่อไม่พอใจก็ไม่ต้องเลือกก็ได้ครับ"
โนบิตะ : ไม่เป็นไร , ผมเชื่อฝีมือน้องครับ , ผมรอที่ห้องเลยครับ (พร้อมกับจ่ายค่าคอส ให้เรียบร้อย พร้อมมาเดินรอที่ห้อง
)

หลังจากเล่นมือถือ พร้อมกับเหลือบไปดู อุณภูมิ แอร์ เห็น 20 องศา (เฮ้ยจะเย็นไปไหน !) ghjk , ปรับอุณภูมิเสร็จรอประมาณ 5 นาที น้องผิงผิง ก็เดินเข้ามา

"สวัสดีค่าา" น้องผิงผิง เข้ามา พร้อมกับแซวผมว่า
น้องผิงผิง : "พี่ค่ะ หนูตกใจมากเลยนะ ที่พี่ไม่ดูตัวหนู , หนูเดินออกมา , ไม่เห็นพี่แล้ว"
โนบิตะ : "อ๋อ พี่เชื่อใจหนูหนะ , จะดูสิว่าหนูจะทำให้พี่ สบายได้มั้ย อิอิ"
น้องผิงผิง : "ได้ เลยค่ะ , พี่อย่าจอด ก่อนละกัน อิอิ"

แวบแรกที่เห็น น้องผิงผิง , ต้องบอกก่อนว่า น้องผิงผิง ภายนอกอาจจะดูอวบ ๆ นะ แต่ว่าไม่ใช่อ้วนนะ , แต่หมายถึงว่ามีน้ำมีนวลไม่ผอมไม่อ้วนเกินไป อาจจะเป็นเพราะเนื่องด้วยหนองโพที่น้องมีมันช่างหย่ายยยยมาก ๆ จนโนบิตะอึ้งเลยทีเดียว
หลังจากคุยหอมปากหอมคอแล้ว ก็พากันไป อาบน้ำ อาบตัว (ตอนอาบน้ำ ขนาดเปิดน้ำร้อนแล้ว , น้ำก็ร้อนฉ่าเลยนะ แต่สู้อากาศความหนาวช่วงเวลานี้ไม่ได้ อาบไปสั่นยิก ๆ ไปทั้งผิงผิง ทั้งโนบิตะ) อาบน้ำไป หัวเราะไป ทั้งน้องผิงผิง และโนบิตะ , หลังจากอาบน้ำเสร็จแล้ว ก็ถาม กฏ กติกา มารยาทเช่นเดิม จุ๊บได้ หอมได้  , ok โนบิตะรับทราบคับโผมมมม.  เขินนนนนน

= = = = เริ่มต้น นวด = = = =
เบื้องต้นน้องผิงผิง ให้ โนบิตะ นอนหันหลังก่อน , น้องผิงผิงเริ่มไล่ระดับนวดตั้งแต่ปลายเท้าค่อย ๆ ไต่ขึ้นมาที่ ต้นขาจากนั้น หลังและไหล่ แต่น้องมือหนักใช้ได้เลยซึ่งโนบิตะก็ชอบมาก ๆ ,   นวดไป นวดมา , โนบิตะ เริ่มคันไม้คันมือบ้าง จึงบอกว่าขอนวดบ้าง , ซึ่งต้องเท้าความก่อนว่าส่วนตัวแล้วโนบิตะไปเรียนนวดมาหลายที่และจะนวดให้พรรคพวกเวลาออกกำลังกายทั้งเตะบอล , ตีแบต , ตื้ออยู่ไม่นานน้องก็ยอมให้นวด

เมื่อโนบิตะเริ่มนวด ปากโนบิตะเริ่มไม่อยู่สุขเริ่มชอนไชจุดต่าง ๆ ของน้องผิงผิง โดยน้องผิงผิงก็ครางออกมาเป็นระยะ ระยะ , จากนั้นพอมาถึงบริเวณท้องน้อย , ลองจุ๊บเบา ๆตรงบริเวณท้องน้อยและดูดเบา ๆ ปรากฏว่าน้องผิงผิง ร้องเสียงหลง และดังเป็นพิเศษ , ซึ่งน้องโนบิตะก็สะดุ้งเสียงหลงของน้องผิงผิงพร้อมกับถามว่า "เป็นอะไร เหรอจ้ะ" , น้องผิงผิงตอบกลับมาว่า "ตรงนั้นน้องเสียวมาก ๆ ~~ ฮือออ." พร้อมกับเสียงสั่นเครือ (เคล็บลับที่โนบิตะจะทำตลอดเพื่อให้น้อยผ่อนคลายคือ ในขณะที่ โนบิตะเล่นส่วนของน้อง ๆอยู๋นั้น โนบิตะจะใช้มือนวดไปยังจุดต่าง ๆ ด้วย , เพื่อที่ให้น้องรู้สึกดี และ ผ่อนคลายไปพร้อม ๆ กัน )

ในขณะที่โนบิตะเล่นบริเวณท้องน้อยของน้องผิงผิงจนหอมปากหอมคอ โนบิตะเหลือบไปเห็นถ้ำของน้องผิงผิง พบว่าถ้ำมีการขมิบ เปิดปิด เป็นระยะ ๆ โนบิตะไม่รอช้า เริ่มสำรวจขอบ ๆ ถ้ำ , พร้อมกลับตวัดลิ้มไปพลาง ๆ

ทันใดนั้นเอง !!!
น้องผิงผิง : "อ๋ายยย !!! (น้องผิงผิงร้องเสียงหลง พร้อมกับตัวน้องผิงผิงกระตุกครับ แล้วน้องก็ดูตกใจด้วย)"
โนบิตะ : (ตกใจเล็กน้อยพร้อมถามว่า) "เป็นอะไร ๆ เหรอ น้องผิงผิง เป็นอะไรจ้ะ ?"
น้องผิงผิง : " พี่ค่ะะะะ พี่ทำหนูเสร็จจจ , พี่นวดดูดีมากเลยพี่ทำหนูเสร็จเลยย ! "(พร้อมทำใบหน้าที่เขินอายเป็นอย่างมาก)
โนบิตะ : (พอฟังเสร็จตอนแรกโนบิตะไม่เชื่อ ก็เลยก้มลงไปที่ถ้ำ พร้อมทั้งตกใจและอุทานว่า) "เฮ็ยยย , น้องผิงผิงเสร็จจริงด้วย , เตียงเปียก และเลอะหมดเลย !!" (น้ำออกเป็นวงกลมกว้างมาก ๆ )
น้องผิงผิง : (เอามือปิดหน้าปิดตา ด้วยความเขิน บวกกับความอึ้งพร้อมมองหน้าโนบิตะ และพูดขึ้นว่า) "พี่อ่ะทำหนูเสร็จจริง ๆ , หนูตกใจมาก ๆเลย"
โนบิตะ : (ยิ้มด้วยความภาคภูมิใจพร้อม นับ Score 1-0 และพูดไปว่า) "หนูรู็สึกดีมั้ย , หนูอยากให้พี่ทำต่อมั้ย"
น้องผิงผิง : (รีบพงักหน้ายิ้มและตอบกลับทันทีว่า) "ต่อสิค่ะ" 

(จบประโยคสนทนา พร้อมกับลางสังหรณ์ของโนบิตะคิดว่า สิ่งดีดีต้องเกิดขึ้นหลังจากนี้แน่นอน ฮี่ๆ ๆๆ)  ;khhg ;khhg ;khhg

ขั้นเวลาแปบ : จะบอกว่าส่วนตัวแล้วผมจะไม่เร่งน้อง ๆ เลย , โนบิตะจะทำหน้าที่ เล่นน้องไปเรื่อย ๆ จนกว่าน้องจะเรียกร้องความต้องการเอง , โนบิตะจะมีความอดทนสูงมาก ๆ , ในกรณ๊นี้ก็เช่นกัน
(แต่โนบิตะแอบดีใจนะ ที่ทำให้น้องเสร็จเนี่ย , รู้สึกเหมือน mission complete เลยทีเดียวที่พาน้องขึ้นสวรรณ)

หลังจาก score 1-0 แล้วตอนนี้โนบิตะเครื่องติดแล้ว เห้นน้องที่เริ้่มนำไปก่อน 1-0 โนบิตะไม่รอช้าทำการเล่นน้องไปเรื่อย ๆ จนน้องบอกว่าทำเลย ๆ, น้องไม่ไหวแล้ว , โนบิตะไม่รอช้า รีบหยิบ CD ที่ได้มาจาก ประเทศพี่ยุ่นมาใส่ (CD ราคาแรงด้วย) , จากนั้นตัวน้องผิงผิง อยากถึงขนาดที่ โนบิตะยังไม่ทันโหลด CD เสร็จเลย , น้องผิงผิง รีบลุกจากที่นอนหงายอยู่ขึ้นมาใส่ CD ให้โนบิตะ , โนบิตะถามน้องว่า "ไม่ไม่ใช้เจลเหรอ" , น้องบอก "ไม่ใช้เจลใด ๆ ทั้งสิ้น" (ก็แหงสิ ถ้ำลื่นซะขนาดนั้น) , จากนั้นน้องเอามือพาดคอโนบิตะ , ดึงหัวโนบิตะเข้าใกล้ , พร้อมกับล้มตัวนอนหงายลง , จับมังกรน้อยของโนบิตะจากปากถ้ำและเอาขาที่ไคว่ล๊อคข้างหลังโนบิตะดันกดลงมาทันใด "ซวบบบบ !!!!!" (มิดด้าม) , จนโนบิตะยิ้มและแซวน้องว่า "ใจเย็น ๆ เนอะ" , จากนั้นบทเพลงรักของเราทั้งสองได้เริ่มขึ้น , จังหวะที่ท่าเบสิกทำไปทำมา , น้องผิงผิงเริ่มขยับเอวแรงขึ้นเอง , แล้วก็ "อ๋ายยยย" พร้อมกระตุกอีกครั้งแถมน้ำเลอะเต็มที่นอน , โนบิตะรู้ทันทีว่าน้องขึ้นนำเป็น 2-0 แล้วแซวว่า "เสร็จอีกแล้วเหรอ" , น้องผิงผิงไม่ตอบอะไรแต่ยิ้ม ๆ และพยักหน้า จบ Scrore 2-0  kjhg

จากนั้นโนบิตะเปลี่ยนท่าบ้างเป็นท่าที่ทั้งคู่นั่งหันหน้าเข้าหากันหรือที่เรียกว่า Face off จากนั้นน้องผิงผิงทำการขยับเอวด้วยตัวเอง, ซักพักคราวนี้น้องผิงผิงขยับเร็วและแรงขึ้น ๆ ๆ ในขณะที่บริเวณนั้นของน้องตอดเป็นระยะ ๆและล้มตัวลงนอนพร้อมกระตุกด้วย , ขณะนั้นเอง โนบิตะเริ่มเอ๊ะใจ พร้อมกับพูดขำ ๆ กับน้องว่า ทำไมโนบิตะยังไม่ถึงสวรรค์สักที ทำไม  ljhgf , พร้อมกับบอกน้องขอเป็นถ้า doggy(ต้อนรับปีจอ) ได้ใหม , น้องตอบรับด้วยความยินดี จากนั้นน้องหันท่าเตรียมพร้อม รบ โนบิตะเห็นทรวดทรงเอวที่แอ่นซะขนาดนั้น โนบิตะอดใจไม่ไหวรีบ พุ่งหลาว ณ บัดดล จนน้องร้องเสียงหลง ตามระเบียบ และทำการขยับรัว ๆ ซะแบบว่า ถ้าแข่งจับเวลาแข่งกับหมาที่อยู่ในละแวกนั้น เราชนะทำสิถิติรัวได้จำนวนสูงที่สุด ลงกิเนสบุ๊ค แน่นอน , ทำการพุ่งหลาวรัว ๆ ไม่หยุดอยู่กับที่จนท้ายที่สุดน้องผิงผิงขมิบรอบที่ 3 จนน้องทำ score นำไป 3-0  eta30

จากนั้นพักเวลาครึ่ง น้องผิงผิงกับโนบิตะ มานั่งคิดว่าทำไม โนบิตะไม่ขึ้นสวรรค์ , โนบิตะเลยคิดว่าน่าจะเป็นที่ CD ที่โนบิตะได้มาจากพี่ยุ่น ต้องมีพลังวิเศษในการเพิ่มความฟิตดั่งสิงโตที่แอฟริกาแน่ ๆเลย ทำการเปลี่ยน CD จากของพี่ยุ่นเป็นของพี่ไทย
จากนั้นน้องผิงผิงบอกว่า พี่นอนอยู๋เฉย ๆนะ , เดี๋ยวทางน้องจะทำเอง ท่า WOT , จากนั้นน้องผิงผิง นั่งควบม้าด้วยความเร็วสูงสุดจนโนบิตะผู้ซึ่งเป็นม้าให้น้องเขาทำการขยับเป็นระยะ ๆ จนอุณภูมิที่เคยบอกว่า 20 องศาหนาวนั้น ตอนนี้กลับเริ่มร้อนเกินไป เพราะทั้งเหงื่อของโนบิตะ กับเหงื่อของน้องเขา เปียกปอนไปทั้งตัว , ความเร็วขั้นสูงสุดของน้องผิงผิงจนทำให้น้องผิงผิงเสร็จอีกรอบ กลายเป็น Score 4-0 , ส่วนโนบิตะก็ยังไม่ถึงสวรรค์ซักที , ซึ่งจะบอกว่า ณ เวลานี้ น้องผิงผิงขึ้น score นำไปหลายแต้มแล้ว จนต้องเอาผ้าเช็ดตัวมาปูรองเตียงไว้เลยทีเดียว เพราะถ้าคนภายนอกเข้ามาเห็นตอนนี้ละก็จะนึกว่าเรา 2 คนเล่นน้ำสงกรานต์กันในห้องแน่นอน

โนบิตะคิดไว้ว่า ถ้าเป็นแบบนี้่จะไม่ได้การละ และเวลาใกล้หมดแล้ว เลยทำการเปลี่ยน CD รอบสุดท้าย , คราวนี้เป็น CD แบบบางเฉียบ , และทำการทำท่าแบบ Basic เข้าออกแบบขึ้นสุด - ลงสุด , ความเสียวที่เกิดขึ้นของโนบิตะและน้องผิงผิงและถึงสุดขีด , โนบิตะทำการขยับเอวรัว ๆ ไม่หยุด , ส่วนน้องผิงผิงร้องไม่หยุดเช่นกัน , เรา 2 คนประสานมือกันแน่นอน จนสุดท้ายโนบิตะก็ได้ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 ทะลุถึงดวงดาว ในขณะที่ น้องผิงผิง ก็ score ขึ้นนำ ก็เช่น กัน กลายเป็น 5-1 , ซึ่งหลังจากที่โนบิตะขึ้นสวรรค์แล้ว น้องผิงผิงยังมาแซวด้วยว่า "พี่นี่อึดเหลือเกินนะค่ะ ทำหนูเสร็จไปตั้งหลายรอบ" พร้อมเอามือเขี่ย ๆ ที่ช้างน้อยของผม ซึ่งเวลาที่โนบิตะขึ้นสวรรค์เนี่ยถ้าถูกเขี่ยจะกระตุกเป็นพิเศษ เหมือนกับว่าต้องรีดพิษเอาออกมาให้หมดเลยทีเดียว ,

หลังจากเสร็จ ส่งโนบิตะขึ้นสวรรค์ แล้ว จาก นั้นเรา 2 คนก็รีบอาบน้ำเพราะเวลาหมดพอดี , ซึ่งน้องผิงผิง ก็จูงมือผมมาส่ง และประคองผมออกมา เพราะโนบิตะเดิน กะเพลก ๆ เลยที่เดียว (ใช้เอวอย่างหนักหน่วง) ^___^""

แต่ผมก็ยังแอบสงสัยว่า , สรุปน้อง ทำคะแนนไปกี่แต้มเพราะผมรู้สึกว่าน้องกระตุกบ่อยเหลือเกิน , พยายามถามไปก็เขินอายตลอด , แอบคาใจอยู่เลย ^^  eta03

จบการบ้านเพียงเท่านี้ ไว้รอบหน้าจะมาส่งการบ้านอีก นะครับ @ สุขใจ
  ;khhg

เรื่องนี้เป้นเรื่องที่แต่งขึ้น ตัวละคร เหตุการณ์ทุกอย่าง ไม่มีเกิดขึ้นจริงในโลกมนุษย์ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นบนสวรรค์ของโนบิตะ

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *

hgjhg hgjhg hgjhg ขอ ขอบพระคุณคุณพี่ โนบิตะ มากๆเลยนะครับที่ส่งการบ้านเสียวๆชวนน้ำเดินให้กับทางร้าน สุดใจ นะครับผิงผิงสุดยอดแต้ๆ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มกราคม 2018, 20:24:35 โดย ชานชรา »

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **

hgjhg hgjhg hgjhg ขอ ขอบพระคุณคุณพี่ โนบิตะ มากๆเลยนะครับที่ส่งการบ้านเสียวๆชวนน้ำเดินให้กับทางร้าน สุดใจ นะครับผิงผิงสุดยอดแต้ๆ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

ขอบคุณมากครับบบ ว่าง ๆ จะชะแวบไปเยี่ยมเยียนอีกก โฮ่วๆๆๆ  kjhg kjhg kjhg

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง

น้องผิงผิง....ชื่อนี้...สุดยอดครับ pongz pongz

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **

น้องผิงผิง....ชื่อนี้...สุดยอดครับ pongz pongz

ถ้าหนาวกายต้องผิงไฟ แต่หนาวใจต้องผิงผิง ณ สุดใจ  kjhg

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

การบ้านเยี่ยมมากเลยครับ....อ่านสนุกมากครับ  pongz pongz

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

ยอมใจทำน้องเสร็จได้5รอบนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆครับ  pongz

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **

ขมิบตามน้องผิงกันเลย

5555 อย่าลืมไปขมิบด้วยแล้วมาเล่าสู่กันฟังนะครับ  jljhl

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **

การบ้านเยี่ยมมากเลยครับ....อ่านสนุกมากครับ  pongz pongz

ยังอ่อน baby อยู่เลย , กำลังฝึกวิชาอยู่ครับ  ;khhg

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **

ยอมใจทำน้องเสร็จได้5รอบนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆครับ  pongz

ผมแทบคลานลงบันได อ่ะครับ , น้องต้องผยุงผมออกมายังหัวเราะเลย , นึกไปแล้วก็ยังขำตลกตัวเองอยู่เลย  kjhg

norpod

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

kiDnapp32

• H E L L O `
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

makotoonline

• เด็กทะลึ่ง