-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นอีกครา กับสาย นกป.เพราะไว้ใจ"การบ้าน"มากไป  (อ่าน 4044 ครั้ง)

BeeBeeBee

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta08

ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนนะครับว่า ..กระทู้นี้ ไม่ได้ตั้งขึ้นมาเพื่อวิพากย์วิจารณ์ท่านเทพ หรือพี่ๆ น้องๆ ทั้งหลายแต่ประการใด  แต่อยากเพียงเล่าสู่กันฟัง
เพื่อเป็นแนวทางสำหรับนักเที่ยวท่านอื่นๆ ทั้งหน้าเก่า หน้าใหม่  โดยเฉพาะในสาย นกป.   .. ซึ่งผมเองก็ตระเวนท่องยุทธจักรมาหลายที่  ;khhg ทอนบ้าง หล่นบ้าง
"ต่างกรรมต่างวาระ" ผมเข้าใจ   แต่ก็ยังไม่เข็ด  มีที่ใหม่ น้องใหม่ ก็อยากไปเปลี่ยนบรรยากาศ

ตัดสินใจอยู่หลายเพ-ลา ว่าจะตั้งกระทู้หรือไม่ .. แต่ไหนๆ ก็ไหนๆ   ความควายก็เข้าแทรกตัวผมแล้ว  eta07  จากการนั่งตามการบ้านของเหล่าเทพหลายท่าน
ซึ่งผมอาจจะอ่อนหัดในการวิเคราะห์การบ้านก็เป็นได้  เลยไม่รู้อันไหนจริง อันไหน "ปั่น"  อันไหนหน้าแท้ อันไหน "หน้าม้า" ... แต่โดยสรุป มันคือความโง่หรือความซวย
ของผมเองล่ะครับ  ไม่ขอโทษใคร

อีก 1 ประการที่อยากบอกให้รู้ ก็เพราะน้องคนนี้ที่ผมไปเจอ มีพฤติกรรมที่ "ไม่คุ้มทุน" จนกระทั่งทำให้ "ขาดทุน" ได้พอสมควร  wq wq  เล่าเลยละกัน !!!

เมื่อประมาณสองสัปดาห์ที่ผ่านมา .. ผมเกิดอาการเบื่อ เศร้า เหงา เซ็ง และ น้ำท่วมขัง  จนอยากหาที่ระบาย
ประกอบกับติดตามอ่านการบ้านจนได้ที่   ตัดสินใจโทร.ไปถาม "เส้นทางแห่งความสุข" ว่ามีน้องคนไหนว่างบ้าง  .. ปลายสายเสียงหวานตอบกลับมาน้องว่าง 2 คน
ด้วยข้อมูลที่มีอยู่ในมือ  ผมมีใจในแล้วล่ะ เหมาะเจาะลงตัวเป๊ะ  กับน้อง Z (นามสมมุติ)   บึ่งมอไซค์ไปเร็วรี่ ไม่ถึง 20 นาทีเพราะใกล้บ้าน

ใจจริงผมชอบคนขาว .. แต่น้องอีกคนขาวๆ ที่ว่างเหมือนกัน หุ่นไม่ค่อยเป๊ค ผมเลยเฉยๆ  แต่น้อง Z ที่ผมอ่านการบ้านมา เห็นรูปแว้บๆ "เหมือนจะน่ารัก"
(ผมเข้าใจข้อนี้ ว่ารูปอาจจะดูดีกว่าตัวจริงหลายเท่า ทำใจมาก่อนแล้ว)   .. ในการบ้านอธิบายว่าน้องหน้าตาดีมาก  หน้าอกหน้าใจเต็มไม้เต็มมือ  โอเคจัดไป(ในใจ)

พอไปถึงเห็นหน้าน้องคนนึงแว่บๆ โผล่มาจากหน้าต่าง หน้าตาน่ารักพอดู  ถ้าคนนี้ว่างคงเลือกคนนี้แหละ  (มาทราบทีหลังว่าเป็น PR)  แต่ปรากฎว่าน้องคนนี้
ไม่ปรากฎโฉมหน้ามาให้เราเห็นอีกเลย  กลายเป็นพี่ชายท่านหนึ่งที่ออกมาต้อนรับผม  ให้ผมไปนั่งรอที่โซฟา  เอาน้ำมาให้ดื่ม แล้วให้ผมเลือกน้องจาก "จอทีวี"
เป็นอีกคราวที่ผมรู้สึกตะขิดตะขวงใจ  เพราะเคยเลือกน้องจากรูปแล้วผิดหวัง  ไปมาหลายๆ บ้านเค้าให้เลือกน้องตัวเป็นๆ  .. แต่ด้วยนิสัยขี้เกรงใจก็เลยไม่ปฏิเสธ
น้องสองคนที่ว่างปรากฎขึ้นในจอ  โอววววว "น้อง Z โอเคน่ะ ..ดูหุ่นเฟิร์ม  หน้าตาก็ไม่ขี้เหร่"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กันยายน 2013, 00:43:46 โดย BeeBeeBee »

BeeBeeBee

• แอบหื่น
Re: หล่นอีกครา กับสาย นกป.เพราะไว้ใจ"การบ้าน"มากไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 00:43:19 »

เมื่อเห็นภาพในจอแล้ว  ก็ยิ่งหมายมั่นปั้นมือ ว่าเป้าหมายที่ล็อคไว้ คงไม่มีผิดเพี้ยนอย่างแน่นอน ตอนนั้นนึกในใจ สบายแล้วตรู

จ่ายตังค์เสร็จสรรพ สักพักน้องเดินเข้ามา   โอ้ววว แม่เจ้าาาาาาาา  ghjk ghjk ghjk   "กะเทยท่าแพยังดูดีกว่านี้เลย" ผมนึกในใจ (ขออภัยนะครับ ไม่ได้อยากจะว่าน้อง หรือหยาบคายแต่อย่างใด ..แต่มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ)   แววหล่นมาแล้วครับพี่น้อง  ... การบ้านบอกว่าน้องผิวสีน้ำผึ้ง  จริงๆ คือผิวคล้ำนั่นแหละ แต่ผมทำใจพอรับได้ ลองแปลกๆ บ้างจะเป็นไรไป  งานน้อง หุ่นน้องน่าจะโอเค  .. แต่เห็นหน้าน้องผมก็เหี่ยวแล้วครับ   scary

น้องยิ้มให้เรา พาเราไปที่ห้อง  เปิดแอร์ แล้วน้องบอกให้นั่งพักก่อน .. จากนั้นน้องก็มานั่งข้างๆ ชวนคุยนิดๆ หน่อยๆ   น้อง Z พูดจาตรงๆ  ง่ายๆ
แต่วินาทีนั้น แอร์เบอร์ต่ำสุดก็ช่วยผมไม่ได้ล่ะครับ  นั่งนึกในใจ ไฟสลัวคงพอช่วยตรูได้

หล่นต่อมา น้องบอกให้เราถอดเสื้อผ้า แล้วไปอาบน้ำก่อนเลย  .. ไม่มี GF แม้แต่น้อย   หลังจากนั้นน้องก็ตามมา อาบน้ำให้ งานอาบก็พอถูไถ ดูตั้งใจหน่อย
อาจจะเป็นเพราะจิตใจอันห่อเหี่ยวของผมตั้งแต่ต้น ทำให้ผมรู้สึกปลง และไปต่อไม่เป็นเลย  จะนวด จะนัว ลืมไปได้เลย  uilo uilo

พอมาถึงที่นอน น้องบอกให้นอนคว่ำตามสเต็ป ... ในใจตอนนั้นยังอุตส่าห์มองโลกในแง่ดี  เอาวะ ..ถือว่ามานวดแผนโบราณราคาแพงก็ไม่เป็นไร
เพราะรู้สึกอยากผ่อนคลายมากๆ   เวลาไปบ้านไหน ก็จะเจอน้องๆ นวดให้อย่างถูกอกถูกใจ แม้จะยังไม่ใช้สองปทุมถันมาคลึงเคล้าก็ตาม
... แต่ขอบอกว่า น้อง Z นวดได้ไร้ใจ ไร้วิญญาณมาก  ขนาดว่าผมบอกว่าเมื่อย ช่วยนวดให้หน่อย   น้องยังทำแบบเหมือนเอามือลูบธรรมดา yellow001

BeeBeeBee

• แอบหื่น
Re: หล่นอีกครา กับสาย นกป.เพราะไว้ใจ"การบ้าน"มากไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 01:04:30 »

วินาทีนั้น ..น้องก็มีหยอกบ้างอะไรบ้าง  นวดไปไม่ถึง 5 นาที  น้องถามว่า "อยากได้พิเศษมั้ยคะ"  อ่อ ลืมบอกไปว่า ผมเลือกคอร์สสเปย์  ouiy

ผมคิดในใจ(อีกแล้ว)  ขนาดนวดธรรมดายังขนาดนี้  ถ้าพิเศษน้องไม่นอนเป็นท่อนไม้เลยเหรอ
ผมแกล้งถามราคา น้องตอบกลับมาว่า เพิ่มอีก 500  ฉะนั้นเงินที่ผมจะจ่ายมันก็เท่ากับ 1800
แล้วผมได้น้องหน้าตาแบบนี้ การบริการแบบนี้   ผมเพิ่มอีกหน่อยได้ SL  หรือราคานี้ก็เท่ากับ SL สถานทูตงามๆ แล้วนะ !!!  roister
 .. ผมเลยตอบปฏิเสธไปอย่างสุภาพ
สักพัก น้องบอกให้นอนหงาย  ลูบไป ไล้ไปตามสเต็ป  .. แล้วน้องก็เอา CD มาวางที่เจ้ามังกรน้อย ที่พอจะแข็งตัวอยู่บ้าง
จากนั้นก็ใช้ปากรูด CD จนมิด  แล้วก็บรรเลงฝีปากกับเจ้ามังกรน้อย  ในท่าขึ้นลงสเต็ปเดียวสเต็ปเดิม  ไม่ถึง 3 นาที จบข่าว !!!  eta20 eta20
เงินส่วนต่างที่ผมจ่ายเพิ่มไป 300 บาทเพื่อคอร์สสเปย์อันสุขสม  จบลงในท่าเดียวภายในเวลา 3 นาที ??????????????   piuyty piuyty

จากนั้นน้องก็เริ่มขึ้นคร่อม พลางก็ชวนคุยไปด้วย  .. ผมก็พยายามพูดคุยกับน้องเขาให้ดีที่สุด  ไม่อยากทำร้ายจิตใจ
คิดซะว่า ไหนๆ น้องก็ยอมพลีกายเพื่อทำงานแบบนี้  ยังงัยเสียเราก็ต้องให้เกียรติเขาแหละ 
คร่อมไป รูดไป ครางไป  ... จนกระทั่งผมขอเปลี่ยนท่า ขอผมอยู่ข้างบนบ้าง  เผื่ออะไรๆ มันจะดีขึ้น
ผมเริ่มหลับหูหลับตาบรรเลงบ้าง  ทั้งคลำ ทั้งดูด  มือก็พลางสำรวจปากอ่าวไปเรื่อยๆ
น้องก็นัวผม มือก็จับเจ้ามังกรรูดเป็นระยะๆ  เวลาร่วม 10 นาทีสำหรับกิจกรรมนี้  ขอบอกว่า ปากอ่าวไม่มีน้ำแม้แต่น้อย  ตายๆๆๆๆๆ  scary scary

ไม่ได้การล่ะ มันหล่นซ้ำ หล่นซ้อน หล่นทุกสเต็ป  จะแก้ผ้าวิ่งหนีออกจากห้องก็ใช่ที่
ช่วงเวลาขณะนั้นเลยพยายามหลับตา กลั้นใจ  จินตนาการถึงหนัง AV นับหลายสิบเรื่อง เอาแบบที่นางเอกตัวท็อปกันเลย
พยายาม "แพ้แตก" ให้เร็วที่สุด   ... สุดท้ายก็สมใจหมาย

ผมนอนอยู่สักพัก  น้องก็ถามว่าทำไมเสร็จเร็ว   .. ผมเลยบอกไปตามมารยาทว่า มันอดกลั้นมาหลายวัน 
(ถ้าเป็นที่อื่น ผมคงให้น้องบิ้วท์แล้วต่อยกสองได้อีก)
น้องมานอนกอดผม แบบเฟคๆ พลางปากก็บ่นขี้เกียจ บ่นลูกค้าคนนั้นคนนี้ให้ฟัง สัพเพเหระ คุยกันสักพักน้องคงขี้เกียจได้ที่
ชวนเราไปอาบน้ำ   อาบแบบธรรมดาเหมือนตอนเข้ามาเลย .. ล้างๆๆๆๆ ให้  จนผมขอว่าถูหลังให้หน่อยเถอะ น้องถึงจะทำให้
สุดท้าย อาบใครอาบมัน ... แต่งตัวเสร็จ ออกจากห้อง    นับเวลาตั้งแต่ต้นจนจบ  40 นาที   จากเวลาที่ผมควรจะได้รับ 80 นาที

ลาทีครับสำหรับน้อง Z และบ้านหลังนี้   น้องมีให้เลือกน้อยมาก
แถมเจอหล่นแบบนี้อีก  เหมือนถูกหลอกตั้งแต่โทร.เข้ามาแล้ว  มานั่งคิดๆ .. เราคงเป็น "หมู" อีกหนึ่งรายของเขา lkkjjh
คนอื่นอาจจะเจอดีๆ  "ต่างกรรมต่างวาระ" ยังคงมีอยู่จริง    นี่ขนาดผมเป็นลูกค้าคนแรกของวัน ยังเจอขนาดนี้

สรุป  คะแนนเต็ม 10
       หน้าตา 4
       หุ่น 6 (ผอมแห้ง) แถมยังมีรอยสัก (ผมไม่ชอบ)
       ไฟหน้า 6 (ขนาด 34-35  แต่เหลวนิดหน่อย)
       หลอดไฟ 4  (คล้ำมาก)
       ช่วงล่าง 0 (ไม่ตอบสนอง)
       GF 6

แต่ไม่ว่าจะอย่างไร  เส้นทางสาย นกป. ยังอีกยาวไกล
ผมยังคงไม่หยุดยั้ง 5555 "สู้ต่อไปทาเคชิ"   .,mn

ปล. เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใด มีการบ้านดีๆ ลายแทงดีๆ(แบบจริงๆ)  pm บอกผมเป็นวิทยาทานหน่อยเถอะครับ
กว่าผมจะเก็บเงินเก็บทองไปเที่ยวได้แต่ละครั้ง  เจอแบบนี้มันเสียดายตังค์อยู่น๊าาาา   ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;khhg ;khhg fhgj fhgj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กันยายน 2013, 01:12:53 โดย BeeBeeBee »

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 15:58:00 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ   ;khhg ;khhg
ว่าแต่ไม่มีใบ้ให้หน่อยเหรอครับ.. ;khhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 16:46:35 »

ฟังจากลักษณะสงสัยจะน้อง นซ แต่ไม่มั่นใจ เพราะ นซ นวดเก่ง เคยนวด นผบ มาก่อน
ผมเคยเจ็บหลังมากก็ให้น้องนวดแก้ให้ แต่ถ้าจะเป็นน้อง ดด น้องคนนี้หน้าอกไม่ใหญ่แต่สเปรย์เทพ สดแถมจอดรถมาแล้ว
คนอื่นที่เข้าข่ายผิวแบบนี้ก็ไม่มีแล้ว เชื่อแล้วว่าต่างกรรมต่างวาระมีจริง  dsgjsd dsgjsd dsgjsd
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 17:38:12 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ท่านบรรยายซะ...ผมเห็นภาพเลย  ghjk ghjk ghjk

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 21:47:02 »

ชอบประโยคนี้ท่านมากครับ "แต่วินาทีนั้น แอร์เบอร์ต่ำสุดก็ช่วยผมไม่ได้ล่ะครับ  นั่งนึกในใจ ไฟสลัวคงพอช่วยตรูได้" ฮามาก kjhg

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 21:47:36 »

ฟังจากลักษณะสงสัยจะน้อง นซ แต่ไม่มั่นใจ เพราะ นซ นวดเก่ง เคยนวด นผบ มาก่อน
ผมเคยเจ็บหลังมากก็ให้น้องนวดแก้ให้ แต่ถ้าจะเป็นน้อง ดด น้องคนนี้หน้าอกไม่ใหญ่แต่สเปรย์เทพ สดแถมจอดรถมาแล้ว
คนอื่นที่เข้าข่ายผิวแบบนี้ก็ไม่มีแล้ว เชื่อแล้วว่าต่างกรรมต่างวาระมีจริง  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ท่านรู้ดีจริงๆ ข้าน้อยขอคารวะ อิอิ hgjhg   ทำให้ผมเข็ดหลาบบ้านนี้จริงๆ ครับ

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 21:49:07 »

ชอบประโยคนี้ท่านมากครับ "แต่วินาทีนั้น แอร์เบอร์ต่ำสุดก็ช่วยผมไม่ได้ล่ะครับ  นั่งนึกในใจ ไฟสลัวคงพอช่วยตรูได้" ฮามาก kjhg

อารมณ์นั้นเกินบรรยายจริงๆ ครับท่าน  scary

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 22:42:02 »

ต่างกรรมต่างวาระสุดๆ  น้องคนนี้ดูแลผมอย่างดี สงสัยผมคงหน้าตาดีในสายน้องเค้า fdgdfdf

eta32 สงสัยต่อไปผมคงงดส่งการบ้านในสาย นกป. ซะแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 23:07:43 »

ต่างกรรมต่างวาระสุดๆ  น้องคนนี้ดูแลผมอย่างดี สงสัยผมคงหน้าตาดีในสายน้องเค้า fdgdfdf

eta32 สงสัยต่อไปผมคงงดส่งการบ้านในสาย นกป. ซะแล้ว

ส่งเถอะครับท่าน .. เพราะการเดินทางในสายนี้  คำว่าต่างกรรมต่างวาระย่อมเกิดขึ้นเสมอ
การบ้านก็เป็นเสมือนแนวทางประกอบ  ดีไม่ดีคงตัดสินไม่ได้   จริงมั้ย  pongz

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 23:55:12 »

ดูจากการบึ่งมอเตอร์ไซค์ไป แสดงว่าท่านน่าจะอยู่ไม่ไกลจากบ้านผมด้วยแน่เลย ผมอยู่แถวแยกสะเมิงครับ ปกติผมก็ตระเวนไปหลายๆที่ แต่ที่ประจำผมจะเป็นที่ร้าน ฮร. เพราะน้องมีให้เลือกเยอะ แล้วหน้าตาถือว่าค่อนข้างโอเค ให้เลือกจากตัวจริงได้

ร้านนี้ผมก็เคยไปตั้งแต่สมัยอยู่ในซอยวังตาลครับ ตอนนั้นเคยไป 3 ครั้ง ขึ้นแค่ครั้งเดียว เพราะสองครั้งแรก น้องมีน้อยมาก 2-3 คน เลือกไม่ถูกเลยกลับบ้านดีกว่า หน้าตาน้องยังถือว่ากลางๆยังไม่เจอที่เรียกว่า สวยเข้าตาเลยครับ แต่ราคาก็เป็นมิตรกับกระเป๋าสตางค์

ตอนย้ายที่ใหม่ ผมไปตั้งแต่อาทิตย์แรกๆ ไปถึงก็อารมณ์เดิม คือน้องมีให้เลือกค่อนข้างน้อย และหน้าตาก็ยังกลางๆเหมือนเดิม แต่สถานที่เป็นส่วนตัว ห้องสะอาดกว้างขวาง ขึ้นกับน้องก็ไม่รู้สึกว่าทอนหรือหล่นครับ เสมอตัว

ท่านชอบไปร้านไหนล่ะครับ ชอบน้องแนวไหน PM มาคุยกันได้นะครับ ผมชอบแนวเอวบาง ร่างน้อย เผื่อบึ่งมอเตอร์ไซค์ไปด้วยกัน 555  jljhl ถ้าเป็นร้าน ฮร. พอแนะนำน้องให้ได้ครับ เห็นหน้าจริงเกือบทุกคนแล้ว สู้ต่อไปครับ  hgjhg

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 20:46:53 »

เห็นใจครับ แต่อย่าเพิ่งถอดใจ ครั้งต่อไปขอให้สมหวังครับ

pithak

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 23:52:31 »

เอาใจช่วยครับท่าน uilo

sandroz

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 กันยายน 2013, 10:50:06 »

จอมยุทธ์ย่อมมีบาดแผล สู้ต่อไปท่าน

zeedpower

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 กันยายน 2013, 23:40:33 »

เข้าใจเลยครับ เคยมีประสบการณ์แบบ ไม่มี GF หลายๆบ้านเลย ผมคงเชื่อการบ้านมากไปเช่นท่าน

joyongja

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 กันยายน 2013, 19:32:54 »

เก็บข้อมูล .,mn...ใช่ครับ มีให้เลือกน้อยมาก ljhgf

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 กันยายน 2013, 23:26:58 »

เลยไม่รู้เลยว่า ร้านไหนอ่า

ใบ้ ๆ พิกัด นิด ๆ ก็น่าจะดีน้า

ถึงจะต่างกรรมต่างวาระ  แต่การบริการ ไม่ควรจะแตกต่างกันเกินไป  จนขนาดนั้นอ่ะ

เทพหลาย ๆ ท่านรู้แล้ว แต่คนบ้านนอกแบบผมไม่รู้อ่า  กลัวหลงเข้าไปเจ็บตัวง่า
มาตอบแทนท่านเจ้าของกระทู้ พิกัด ไม่ไกลจากแยกสะเมิงครับ

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 กันยายน 2013, 13:23:27 »

หุหุ มะค่อยได้ไป ต้องจำไว้ แล้วเรา eta06
สุคุง คนเดิมครับ

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 กันยายน 2013, 16:41:54 »

ผมลายาวสายนี้นานแล้วครับ ไม่เคยได้ทอนเลย
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

kingottomann

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 กันยายน 2013, 14:06:18 »

สู้ต่อไปครับ ยังไม่ใช่ วันของเราครับท่าน

kit_27

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 กันยายน 2013, 14:26:11 »

ตอนนี้ผมเปลี่ยนแนวไป นผบ. เพราะระยะหลังหล่นบ่อย กับาย นกป ครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 กันยายน 2013, 21:57:21 »

เกินไปนะท่าน นึกหนังAV ตัวท็อปเป็นสิบเรื่องเลย  kjhg
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 กันยายน 2013, 00:16:16 »

เกินไปนะท่าน นึกหนังAV ตัวท็อปเป็นสิบเรื่องเลย  kjhg

ก็มันจริงนิค้าบบบบบบ ouiy 555

Simple_Man

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013, 10:27:26 »

มาเป็นกำลังใจให้พี่พี่ น้อง ๆ นะครับ

เชื่อผมเหอะ ที่ดีดี น้องดีดี ยังมีอีกมาก

แต่แน่นอนนักรบย่อมมีบาดแผลบ้าง

แต่ผมหลัง ๆ เน้นชัวร์ครับ ไปบ้านที่เรามั่นใจ ไปกับน้องที่เราคุ้นเคย (ตอนนี้ในใจผมมีสาม-สี่คน ไว้เปลี่ยนบรรยากาศ) บางทีถ้าจะลองของใหม่ จัดแพ็คคู่กะเด็กเก่าที่เราชอบ เพราะยังไงน้องที่เราไว้ใจงานดีอยู่แล้ว มันจะบีบให้น้องอีกคนต้องทำงานให้ได้ระดับใกล้เคียงกันนะผมว่า
แค่คนเดินดิน คนธรรมดา..

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2013, 16:05:07 »

มาเป็นกำลังใจให้พี่พี่ น้อง ๆ นะครับ

เชื่อผมเหอะ ที่ดีดี น้องดีดี ยังมีอีกมาก

แต่แน่นอนนักรบย่อมมีบาดแผลบ้าง

แต่ผมหลัง ๆ เน้นชัวร์ครับ ไปบ้านที่เรามั่นใจ ไปกับน้องที่เราคุ้นเคย (ตอนนี้ในใจผมมีสาม-สี่คน ไว้เปลี่ยนบรรยากาศ) บางทีถ้าจะลองของใหม่ จัดแพ็คคู่กะเด็กเก่าที่เราชอบ เพราะยังไงน้องที่เราไว้ใจงานดีอยู่แล้ว มันจะบีบให้น้องอีกคนต้องทำงานให้ได้ระดับใกล้เคียงกันนะผมว่า

ว้าว เป็นแนวทางที่ดีมากครับท่าน  ว่าแต่พอจะแนะนำแบบชัวร์ๆ ให้ผมบ้างได้ป่าว
หลังๆ ผมๆม่ไว้ใจสักที่เลยแฮะ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2013, 16:01:06 »

สู้ต่อไปครับ เส้นทางยังอีกยาวไกล เสาะหาไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เจอขุมทรัพย์
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "