-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ยากระตุ้นทางเพศของผู้หญิง...ให้มีอารมณ์มีอยู่จริงมั๊ยครับ  (อ่าน 4974 ครั้ง)

COMMINGSOON

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แฟนไม่ค่อยเซ็กเลยอ่ะ..ไอเราก็โด่เอาๆ....อิอิ อยากให้แฟนรู้สึกอยากบ้าง รัยบ้าง...พอจามียาช่วยมั๊ยคับลองเข้ามาถามท่านเทพๆดู (เอาไปใช้กะภรรยาคับ)

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

บอกด้วยความสัตย์จริง

ไม่มีครับ

ทีขายอยู่เป็นสรรพคุณกล่าวอ้างทั้งนั้นครับ

ส่วนมากการจะกระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้นั้น ขึ้นอยู่กับสุขภาพของฝ่ายหญิง ความผ่อนคลาย การพักผ่อนที่เพียงพอ บรรยากาศ
และการเล้าโลมที่ดีมากกว่าครับ ผู้หญิงที่โหมงาน หรือเรียนหนักส่วนมากจะไม่ค่อยมีอารมณ์ครับ

จะให้ดีก็โดปแฟนท่านให้สุขภาพแข็งแรงเป็นอย่างที่ผมกล่าวไปข้างต้น รับรองเซ็กดีๆก็เกิดขึ้นได้ครับ

yodsaran

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

susi

• แอบหื่น

แฟนคุณ commingsoon มัวทำแต่งานรึป่าวคะ ลองหาอะไรโรแมนติก ๆ ทำกันก่อนสิคะ น่าจะช่วยได้อ่ะคะ

OsamaB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ยาที่กระตุ้นให้มีอารมณ์นั้นไม่มี แต่ยาเสียสาวที่ส่วนใหญ่พูดถึง น่าจะหมายถึง ยาเค หรือชื่อสามัญ "Ketamine"

Ketamine ในทางการแพทย์ใช้เป็นยาสลบในการผ่าตัดเล็ก ซึ่งมันจะดีตรงที่ทำให้รู้สึกซึม ๆ และที่สำคัญคือจำไม่ได้ (ศัพท์แพทย์เรียก dissociative amnesia)

จึงมีคนเอามาใช้มอมสาว ๆ เพราะทำให้หมดสติและจำเหตุการณ์ไม่ได้ ครับผม

ใครมีข้อมูลเพิ่มเติม เรื่อง ยากระตุ้นอารมณ์ ช่วยแบ่งปันด้วยนะครับ

tokkaman

• **

บรรยากาศช่วยได้...

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ยาที่กระตุ้นให้มีอารมณ์นั้นไม่มี แต่ยาเสียสาวที่ส่วนใหญ่พูดถึง น่าจะหมายถึง ยาเค หรือชื่อสามัญ "Ketamine"

Ketamine ในทางการแพทย์ใช้เป็นยาสลบในการผ่าตัดเล็ก ซึ่งมันจะดีตรงที่ทำให้รู้สึกซึม ๆ และที่สำคัญคือจำไม่ได้ (ศัพท์แพทย์เรียก dissociative amnesia)

จึงมีคนเอามาใช้มอมสาว ๆ เพราะทำให้หมดสติและจำเหตุการณ์ไม่ได้ ครับผม

ใครมีข้อมูลเพิ่มเติม เรื่อง ยากระตุ้นอารมณ์ ช่วยแบ่งปันด้วยนะครับ
katamineเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยจะมีที่ใช้แล้วครับ
แต่ช่วงหลังที่มีข่าว ยาเสียสาว(ไม่ใช่ปลุกเซ็กส์นะครับ แต่เป็นยามอม ที่ทำให้มึน หลับชนิดที่ว่าเกิดไรขึ้นก่อนหน้าจำไรไม่ได้)
ก็คือ Alprazolam ครับ เดี๋ยวนี้เป็นยาควบคุม ห้ามจำหน่ายแล้วครับ
แต่กระนั้นมันก็มียาที่ใช้ตามโรงพยาบาลที่สั่งจ่ายได้โดยแพทย์แล้วมีคนมาทำเป็นสูตรมอม ญ
แม้จะไม่เท่า Alprazolam แต่ก็มีสูตรยามอม ญ ออกมาเรื่อยๆ (ผมรู้สูตรนะ แต่ไม่บอก มันไม่ดี อิอิ)

OsamaB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เพิ่มเติมสำหรับเพือน ๆ นะครับ

Alprazolam เป็นยาในกลุ่ม Benzodiazepine ซึ่งมีฤทธิ์ในการกดการทำงานของสมองให้หลับ มึน ๆ ตามที่คุณ.. ว่าไว้นะครับ

ฤทธิ์อื่นสามารถใช้แก้ซึมเศร้า หรือใช้เป็นยานอนหลับได้ครับผม