-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป ออน ปัจจุบันนี้มีอะไรแตกต่างกันบ้าง  (อ่าน 1202 ครั้ง)

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาเสนอความคิดเพื่อสอบถามแลกเปลี่ยน ครั้งแรกที่เชียงใหม่การ นกป ไม่ใช่แบบปัจจุบัน แต่เดี๋ยวนี้มีออฟชั่นเพิ่มมามากมาย ผมว่ามันเริ่มเสี่ยงกะการแพร่เชื้อโรคหรือเปล่า ลองช่วยกันคิดหน่อย อาจจะไร้สาระหากเจ้าของเวบเห็นว่าไม่สมควรก็ลบทิ้งได้นะครับ

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: นกป ออน ปัจจุบันนี้มีอะไรแตกต่างกันบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2013, 09:06:06 »

นกป ได้การสัมผัสที่ ใหม่สดกว่า ถึงแม่จะไม่ได้เข้าถ้ำ แต่ความรู้สึก GF ต่างกันโดยสิ้นเชิง ทดลองดูซิครับ เรื่องโรค ถ้าไม่ทาสี การสัมผัสภายนอก ก็ถือว่า ปลอดภัยกว่า ออน. มากโขครับ  mbvc