ผู้เขียน หัวข้อ: โบวี่ ดูดี..มีระดับ (สวย เผ็ด เด็ด มันส์)  (อ่าน 7081 ครั้ง)

mooboundoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

โบวี่..ดูดี..มีระดับ ประทับใจ

คืนวงการที่แท้ทรู...............กับการกลับมาครั้งนี้ของบ้าน officecclup cnx สะท้านพร้อมกันแล้ววันนี้ โดยเฉพาะเรื่องงานดี งานเด็ด และความน่าประทับใจของน้องที่เลือกมาขึ้นงาน จึงไม่น่าแปลกใจเลยที่จะลองแวะขอมาแวะเยี่ยมเยียนหลังจากห่างหายไปนาน ซึ่งก็เป็นไปตามคาดไม่ผิดหวังอีกเช่นเคย แม้ความพร้อมยังไม่เต็มร้อย(ของร้าน) แต่น้องที่ขึ้นงานต้องบอกว่ามีจุกกันอย่างแน่นนอน  ซึ่งฉบับนี้ขอรีวิว กับความประทับใจ...กับน้องโบวี  น้องตัวเล็ก น่ารักหุ่นดีทั้งหน้าตาและรูปร่าง ต่างกับลีลาและงานที่ บู้ เด็ด มันส์ กับดาเมจรุนแรงเกินจิตนาการ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2019, 20:55:46 โดย valentine2018 »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Re: โบวี่ ดูดี..มีระดับ (สวย เผ็ด เด็ด มันส์)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2018, 12:35:34 »

ว่าที่เทพสายฟ้า องค์ใหม่ ไวจริงๆ ครับท่าน mooboundoi jljhl

mooboundoi

Re: โบวี่ ดูดี..มีระดับ (สวย เผ็ด เด็ด มันส์)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2018, 13:39:18 »

ด้วยความประทับใจที่สบ...แม้เพียงเสี้ยวเวลา..ก็ถึงกับสัมผัสได้ของความหวาน ความน่ารักของน้องที่ส่งตรงมาถึงที่ บวกกับเสียงกระจิบของ PR ที่บอกว่าเห็นหวานแบบนี้...งานบู้น่ะคะ ไม่เด็ดจริงพี่ไม่เอามา............หืมมมมมม ใช่เหรอว่ะ !!! คิดในใจ (ใช่เหรอ ยิ้มน่ารัก ดูเงียบๆ เขิน งานคงหวาน) ขอชั่งใจแปป..ระหว่างนั้นก็ชวนคุยกับ PR หลังจากห่างหายไปเสียนาน

คุยไปซักพักภาพน้องยังติดตาเลยไม่รอช้า...ขอเทสงานทันที พร้อมเสียงส่งท้าย "ดูแลพี่เค้าดีน่ะคะ"
พอปิดประตูน้องก็เริ่มชวนคุยเพื่อให้หายจากอาการเกร็งคนสวย น้องก็มีการตอบกลับที่ดี ลูกอ้อน ความน่ารักเริ่มปรากฏอย่างชัดเจน ก็ชวนกันไปอาบน้ำ..(ห้องน้ำกว้างมาก) หลังจากน้องเริ่มถอด เจ้าหนูก็มีอาการทันที คึกคัก เหมือนเจอของเล่นใหม่ที่น่าเล่น น่าทะนุถนอม น้องเริ่มถูสบู่จนท่วตัวทันใดนั้น น้องก็เริ่มดึงตัวเราเข้าหา พร้อมร่อนกายสัมผัสตัวเราทุกสัดส่วน อารมณ์เริ่มา ความชัดเจนของความบู๊เริ่มเกิดขึ้น ตั้งแต่ในห้องน้ำ พร้อม soulful Kiss ที่หวานนุ่มลึกแตแฝงไว้ซึ่งความรุ่มร้อน

พอเช็ดตัวเริ่มแห้ง ก็นอนคว่ำรอท่าที เราเลยถามว่า "นวดเป็นมั้ยครับ" น้องตอบ : "นวดไม่เป็นค่ะ บิ้วอย่างเดียว" 555 พอจบประโยคเท่านั้นแหละ น้องบอกให้พลิกกลับ   จากกวางสาวตัวน้อย...กลายเป็นแม่เสือสวาททันที เริ่มรุกไซร์ ไล่ตั้งแต่ต้นคอ ซอกหู พร้อมเสียงกระเส่าในลำคอ และเสียงหายใจที่หอบแรง พาอารมณ์ให้เตลิดเปิดเปิง ปล่อยให้น้องกระทำชำเราอย่างเต็มที่ รุกไล่มายังเบื้องล่างเจอการสเปย์ที่เสียว ดิฟโคน สุดติ่ง เกือบแพ้น็อคทันที
คงไม่เป็นการดีแน่ที่จะสิ้นสุดเพียงเท่านี้...ดึงน้องขึ้นมาพร้อมขอดูดดื่มกับยอดปทุมถันที่สวยพอดีมือ ขนาด 33" จุกสวย จนเต็มที่พร้อมดึงน้องขึ้นมาอีกเพื่อชิมความหวานของเจ้าสาวสุดสวย ที่ไร้กลิ่นกวนใจ เมื่อความบู้ยังไม่สิ้น น้องทิ้ง..ตู้มมมมม !! เข้าที่หน้า เห้ยยยย ดุมากกกก ทำเอาทาสีไม่รู้จะตวัดไปทางไหน เพราะเต็มปากไปหมด เมื่อจัดกาจนปากแห้ง ก็จับน้องมาประลองยุทธ์ ไม่ท่าไหน ทั้งเป็นรุกหรือเป็นคนรับ น้องจัดได้หมด ตามใจทุกท่วงท่า และลีลาที่เร่าร้อน ทำให้ทุกจังหวะเข้าทุกอารมณ์อย่างแท้จริง สุดท้ายไม่เคยจบด้วยท่านี้แต่ไม่รู้ทำไม..อยากลองขอน้องอุ้มดู น้องไม่รอช้ารีบจัดการตัวเองลุกขึ้นมาจากเตียง พอเริ่มอุ้มเท่านั้นแหละ..ขาน้องเริ่มเกียวกับขาเราเพื่อล็อกความมั่นคง หลังจากนั้นก็ให้น้องบรรเลงตามใจ ขึ้นสุด ลงสุด (ปกติท่านี้เราจะเหนื่อยเพราะอุ้ม...แต่ทำไมงานนี้เราไม่เหนื่อยเลย 55 ขาล็อกดีมาก จังหวะสุดๆ) สุดท้ายต้องยอมแพ้ในท่าทีแบบฟินๆ 

ย้ำอีกครั้ง...เขากลับมาแล้วพร้อมประกาศความเป็นที่สุด ของบ้าน officecclup cnx (โดยเฉพาะเรื่องงาน) ที่ยังคงรักษามาตรฐานของบ้านนี้ในอดีต ยังไงขอลองเชิญชวน พี่ๆนักเดินทางผู้แสวงหาลายแทงทุกท่าน การันตีโดยการบ้านฉบับนี้และคงมีอีกหลายท่านที่กำลังจะตามมา ^^

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2018, 23:01:44 »

ุุ
 mbvc mbvc mbvc mbvc ขอบคุณการบ้านดีๆ จากลูกค้าที่น่ารักๆ มารีวิวงานน้องโบวี่ค่ะ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 03:37:03 »

ขอแจมท่าน mooboundoi กับการฟีจรีวิวน้อง โบวี่ ด้วยคนเพราะมันอดไม่ไหวจริงๆบอกเลยว่า นางฟ้างานเทพ มาจุติแล้วเพลานี้ที่ office

ในที่สุดบ้านหลังนี้ก็กลับมา หลังจากรอคอยกันมานานแสนนาน จนจำแทบไม่ๆได้ แต่บรรยากาศเก่าๆมันก็ยังคงเดิม โซฟาสีแดงตัวเดิมที่คุ้นตา ยังจำได้ว่ามีน้องๆมานั่งเปลื่อย มานอนเปลื่อย ถ่ายรูป กันหลายร้อยชีวิต เฟอร์นิเจอร์ต่างๆก็ยังคงเดิม ผสมกับของใหม่ จึงชวนให้รู้สึกถึงบรรยากาศเดิมๆที่คุ้นเคย เพียงแค่เปลี่ยนโลเคชั่นใหม่เท่านั้นเอง

บอกตามตรงว่าผมเองสมัยเข้าวงการใหม่ๆก็มาร้าน office เป็นที่แรกๆเลยก็ว่าได้ เจอน้องๆน่ารักๆ งานประทับใจก็เยอะ ที่ยังจำได้ตราตรึงเลยคือ อิมเมจ สาวน้อยคาวาอี้ หน้าตาหน้ารัก น่าฟัดวัยทีน ไหนจะ เฟอร์เต้ สาวสุดเอ็กซ์ ตัวเล็กเอสเชฟ ทรงนาฬิกาทราย และน้องๆที่ตราตรึงใจและไม่ได้กล่าวถึงอีกหลายต่อหลายคน การกลับมาครั้งนี้ในรอบที่หายไป1ปีกว่าๆ ต้องมีทีเด็ดอะไรแน่นอน เพราะตลาด นกป ปัจจุบัน เดี๋ยวนี้ไม่หมู มีร้านเปิดใหม่มากมาย บางทียังไม่ทันได้ไปก็ปิดไปซะแล้ว สายป่านไม่ยาวจริง ไม่เด็ดจริง น้องไม่สวยจริง งานดีจริง คงยากที่จะยืนระยะได้

มาเข้าเรื่องกันเลยครับรีวิวสั้นๆฉบับนี้ผมจะเขียนในสิ่งที่ผมได้รับ ได้สัมผัส ได้รับการบริการแบบตรงๆละกันครับเพราะเนื้อหา ดีเทลต่างๆ ท่าน mooboundoi ได้บรรยายอย่าดีเยี่ยมแล้วละครับ โบวี่ บอกเลยว่าน่ารักจริง ผิวขาว หุ่นดีมีน้ำมีนวล แบบกำลังดีน่าฟัดไปทั้งตัว แต่ขอโทษที เห็นหน้าหวานๆน่ารักๆแบบนี้ ใครจะเชื่อว่านางเป็นสายบู๊ scary ช่ายครับท่านอ่านไม่ผิด ฟังไม่ผิด นางเป็นสายบู๊จริงๆ ไม่ว่าจะงาน b2b ในห้องน้ำสุดสยิว b2b บนเตียงแสนอีโรติก แถมด้วย สเปรย์แบบ ดีปโทส สุดลำ สุดโคน ระบบออโต้ แบบศูนย์ยากาศ ท่านใดเขื่อนบางนี้ เขื่อนระเบิดแน่นอน สเต็ปก็เอวไม่ธรรมดา โยกย้ายพริ้วไหว บดเบียด ร่อน มาครบหลักสูตร นาทีบอกได้เลยว่า ท่าใด อยากเจอน้องๆหน้าหวานแต่สายบู๊ดุเดือด สไตล์มวยไฟเตอร์ เรียนเชิญครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2018, 12:02:15 โดย City Hunter »

mooboundoi

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 08:53:49 »

นั่นไง...มาเร็วแท้ บอกเลยเพราะของมันมี ลีลามันได้ก็เลยตัองบอกต่อ ฝากน้องด้วยน่ะครับ

pooshiro

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 09:41:58 »

scary scary scary อ่านการบ้าน ของเทพทั้ง2 แล้ว ของขึ้นเลยครับ สงสัยวันนี้ต้องต่มไปลอกการบ้านซะแล้วครับ eta04 eta04 eta04

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 11:46:10 »

รีบเลยนะครับ ไม่อยากให้พลาดเลยจริงๆ เห็นปากน้องโบวี่จู๊บลูกอมแล้วยังเสียวหัวด้วงน้อยไม่หาย jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2018, 12:08:04 โดย City Hunter »

lambo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 15:37:06 »

eta03 eta04
กลับแล้วคร้าบรอมานานเพิ่งเห็นพี่ๆส่งลายแทงผมตามลอกเลยครับ jljhl

Penz

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2018, 00:55:55 »

สุดยอดด

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • Country: th
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2018, 13:20:29 »

ไปลองมาแล้วครับ...สุดยอด...ตามนั้นเลยครับ

Penz

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2018, 22:37:48 »

จะตามไปลองนะครับบ

non5678

• ว๊องแมน
  • *
    • ทางเข้า sbobet
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2018, 18:03:55 »

สวยแช่บมากคับ mbvc

Superman68

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2018, 22:53:13 »

ขอจองคนนี้ แอดมิน

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2018, 12:52:22 »

พร้อมเปิดให้จองแล้วนะค่ะวันนี้

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2018, 11:24:24 »

Superman68

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 09:17:09 »

สุดๆๆๆ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 10:25:26 »

wutn

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2018, 00:35:48 »

น่าสนใจครับ คลอสเท่าไหร่ eta03

kaewpanya saegor

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2018, 17:23:54 »

โบวี่ ถึงกี่โมงครับ....

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2018, 17:31:12 »

รับจองรอบแรก 18.00น. ค่ะ...จองเลยใหมค่ะพี่ อิอิ

น้องเค้าสวย..คิวทองมากๆเลยค่ะ  การันตรีเรื่องงาน ติดใจแน่นอนพี่... mbvc

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2018, 17:34:16 »

รับจองรอบแรก 18.00น. ค่ะ...จองเลยใหมค่ะพี่ อิอิ

น้องเค้าสวย..คิวทองมากๆเลยค่ะ  การันตรีเรื่องงาน ติดใจแน่นอนพี่... mbvc

เขินนนนนน เขินนนนนน pongz pongz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2018, 17:36:05 »

จองเลยครับ...ท่านทั้งหลายมารีวิว..ขนานนี้

ผมจอง18.00น.นะครับ เดี๋ยวผมโทรเข้าไปจองอีกที

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2018, 17:38:22 »

จองเลยครับ...ท่านทั้งหลายมารีวิว..ขนานนี้

ผมจอง18.00น.นะครับ เดี๋ยวผมโทรเข้าไปจองอีกที

ขอบคุณค่ะ...18.00น.นะค่ะ    จองไว้ให้แล้วนะค่ะ... เขินนนนนน เขินนนนนน

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2018, 09:18:16 »

ตาหนวด

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2018, 18:33:08 »

น่าจัดมากกกกก

Sc.CNX

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2018, 00:31:55 »

ขอพิกัด ร้านหน่อยครับผม มีเบอร์โทรติดตอไหมครับ ขอบคุณครับ

ว่าที่เทพสายฟ้า องค์ใหม่ ไวจริงๆ ครับท่าน mooboundoi jljhl

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2018, 01:06:24 »

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2018, 13:26:37 »

Wow Wow Wow