ผู้เขียน หัวข้อ: //H O M W O R K// ติดใจจากน้องแอนนา เลยมาหวดต่อกับ น้องออดี้ หญ้าอ่อนนุ่มลิ้น+xx  (อ่าน 2149 ครั้ง)

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

หลังจากเจอน้องแอนนา นึกถึงทีไรยังซ่า ขาที่ 3 ยังแข็งปวยไม่หายเลย เลยต้องหาที่ระบาย พอดีได้ส่วนลดจาการบ้านน้องมา 500 บาท เลยเอาส่วนลดมาจัดกันต่อ กับน้องออดี้ ที่พีอาร์แนะนำ นักหนาว่า"พี่ต้องลองแบบใหม่ สายvirgin  ซิงวงการณ์" หน้าตาก็จัดว่าน่ารักแบบเด็กๆ ไม่ได้โมมา แต่พอดีอาร์เปิดรูปหุ่นให้ดูแล้วต้องน้ำลายไหลคร๊าฟฟฟฟ แต่วันนี้งบน้อยไกล้สิ้นเดือนเลยขอแบบสเตปเบาๆก่อน ได้ส่วนลดอีก500เหลือ 1490 ยังพอประคองไปยังสิ้นเดือนได้  kjhg kjhg kjhg

พอได้เข้ามาาอยู่ในห้องแบบตัวต่อตัวกับน้องออดี้แล้ว บรรยากาศมันเหมือนเราเป็นเด็ก 14 อีกครั้งน่ารักคิกคุ ทำให้เราบรรเทาอาการหื่นลงไปได้บ้างครับ พอคุยทำความคุ้นเคยไปได้ซักพัก น้องก็ขวนเราไปอาบน้ำ เรื่องอาบน้ำของน้ำก็ทำได้ดีประมาณนึงสำหรับน้องใหม่ที่เพิ่งเข้าวงการได้ไม่ถึงเดือน แต่ก็ได้มองได้จับหุ่นเด็ก 19 ปีแบบเพลิน มันทั้งแน่น ทั้งเนียนไปหมด

หลังจากอาบน้ำเสร็จน้องออดี้ก็บอกให้ผมนอนคว่ำ ปลดอาภรณ์ แล้วนอนรอน้องก่อน55555 พี่มีหรือจะขัดน้องได้ ไอ้เราก็แก้ผ้านอนรอตากแอร์ ซักแป๊บ เดี่ยวก็มีขาเนียบ กับขนหว่างขาฟูฟูมาคล่อมที่ก้นที่ขาเรา>>>>น้องออดี้บอกว่าเดี๋ยวนู่จะนวดให้พี่หายเมื่อยก่อนนะค่ะ ผมเลยบอกว่านวดพี่ก่อนเลย เดี๋ยวเสร็จพี่ขอนาบคืนนะ ได้มั๊ย น้องออดี้หัวเราะแบบเขินนิดๆ ระหว่างการนวด ส่วนใหญ่เป็นการคุยกัน บวกกับการปล่อยมุกของผมมากกว่า ผมรู้สึกว่าได้มาขึ้นงานกับเด็กๆ มันก็ได้ฟิวส์ผ่อนคลายไปอีกแบบ มันได้อะไรที่ได้มากกว่างานนวด งานบิ้ว เพราะเราได้relax  ผ่อนคลาย ผมถึงเข้าใจเลยว่าทำไมบรรดาเสี่ยๆ หรือคนมีเงินจึงชอบเลี้ยงเด็ก   dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

เรื่องนวดสำหรับน้องหน้าใหม่ๆผมว่าอย่าไปใส่ใจมากถือว่าเป็นการจับโน้นจับนี่เป็นการแก้เมื่อยเล็กๆดีกว่า ในส่วนของน้องออดี้ก็เหมือนก้นเรื่องการนวด แต่ที่เด็ดคือการบิ้ว น้องแม้จะอายุยังน้อย แต่ใช้ลิ้นได้เสียวมาก บวกกับรีลา เหมือนมันออกมาจาก inner ข้างใน มันฟ้องว่าเธอเป็นผู้หญิงแรงสูง เซ็กจัด อย่างนี้เรามาเจอเนื้อคู่ซะแล้วซิงานนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กันยายน 2018, 13:45:49 โดย Pr office2018 »

priza14

• *

.,mn .,mn .,mn .,mn คืนนี้ฝากไว้แค่นี้ก่อน พรุ้งนี้ค่อยมาลงต่อนะครีาฟฟฟฟ

priza14

• *

lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww

มาต่อกันเรื่องน้องออดี้ คลื่นลูกใหม่ไฟแรง ทีเด็ดของน้องออดี้คนนี้คือ ไหลลื่น ฟิวส์แฟน แบบธรรมชาติ เสียวจริง น้ำเดินจริง พอไฟสวาทขึ้นเท่านั้นแหล่ะ น้องออดี้เปลี่ยนเป็นเมื่อเสือสาวสายลุกในทันที น้องออดี้บอกให้ผมนอนหงายแล้วจัดชุดใหญ่ให้ผม
ทันที

>>>> เจอลีลาจัดจ้านระดับนี้ สโต๊กเทพอย่างนี้ ลิ้นสว่านอย่างนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆเลยครับสำหรับเด็กคนนี้

eta14 eta14 eta14 eta14 eta14

น้องออดี้จัดผมซะความเสียวขึ้นหน้าผม ทำให้ผมต้องจ่ายค่าเสียหายเพิ่มทั้งที่ตั้งใจแล้วว่าวันนี้จะจัดแบบสเตปเบาๆก่อนครับ55555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2018, 16:16:46 โดย etatae333 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

jost5555

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *