ผู้เขียน หัวข้อ: >การบ้าน<ค้างส่ง น้องลิเดียร์ เลียตั้งแต่หัวยันไข่ ใส่กันไม่ยั้ง ของดีต้องบอกต่อ  (อ่าน 1519 ครั้ง)

pooshiro

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

[ น้องลิเดียร์......เลียดิ!! ]

วันนี้ว่างเลยได้มาเขีบนการบ้านค้างส่ง ที่ได้สัญญากับพีอาร์คนสวย น้องป.ร้าน Office Lady วันก่อนมีรุ่นพี่ที่มหาลัยขึ้นมาเที่ยวเชียงใหม่ พี่ๆก็ want อยากไปนวดกะปู๋ เลยต้องจัดไปให้ ผมเลยแนะนำไปที่ร้าน Office Lady เพราะเห็นว่ามีเด็กนักษาเชียงใหม่แท้ๆหลายคน พอมาถึงก็ไม่ทำให้ผู้มาเยือนผิดหวัง ขาวสวย กันทั้งนั้น เลือกไม่ถูกจริงๆเลยครับ แต่สุดท้ายก็ต้องให้พี่ๆเค้าเลือกกันก่อน จนที่เหลือสุดท้าย ของผมตกลงมาที่น้องลิเดีย ซึ่งก็โดนใจผมเหมือนกัน เด็กสด หุ่นแน่น เฟิร์มทั้งตัว เลยจัดการค่าเสียหายไป 1290 บาท เพราะได้ส่วนลด  500 บาท
ถึอว่าถูกมาก หลังจากจ่ายชำระเงินเสร็จ ก็เดินตามน้องเข้าห้องเชือดไป
พอเข้าไปถึงห้องน้องไม่พูดร่ำทำเพลง จับผมถอดเสื้อผ้าผมออก แล้วจัดการของตัวเอง แล้วเข้ามาดูดหัวนมผมแล้ว มือน้อยๆของน้องก็สาวหนอนของผมไปด้วย เรียกได้ว่าเรียกปลุกอารมณ์เรียกความเฟรซให้กับส่วนกลางผมได้ดีทีเดียว หลังจากนั้นน้องก็พาผมไปชำระความสะอาดฟอกสบู่ ก่อนที่จะจบด้วยร้องเพลงสดกลางสายน้ำ ท่านี้เล่นเอาผมเกือบล่มปากอ่าว จนต้องขอร้องให้น้องพอก่อน หลังจากนั้นเราก็ไปต่อกันที่เตียง นอนให้นอนคว่ำนวดให้ แล้วตามด้วยท่าB2b ก่อนน้องจะให้ผมนอนหงานแล้วจู่โจมมาทั้งตัว จัดมาให้ครบเลยคับ สำหรับน้องลิเดียคนนี้ เลียตรูด ดูดไข่ ไสลด์หนอน อมสด สโตกลึกลงคอ จนผมแพ้แตก แจกเบงค์ให้น้องอีก เป็นค่าขนม ก่อนที่จะไปอาบน้ำแยกย้ายจากกันด้วยความอาลัย

สรุป ใครชอบเด็ก ของใหม่ซิงวงการ อายุไม่ถึง 20 กลิ่นสาปสาวยังติดอยู่ ร้อนแรงใจถึง สั่งได้ น้องลิเดียร์คนนี้ คือคำตอบ เอาอยู่หมดครับ

คชจ. 1490( ส่วนลด 500บาท) + ทิปอีก 500บาท กลับบ้านสบายช่วงล่าง แบบราคาเกินคุ้มเลยครับ ยังไงฝากน้องใหม่คนนี้ไว้ในอ้อมใจอีกซักคนนะครับ น้องดีๆแบบนี้เราต้องสนับสนุนครับ

V
V
V
VV
V

T22HSn.jpg" border="0

T22XuW.jpg" border="0

T22rVS.jpg" border="0

T22aI2.jpg" border="0

T22Goy.jpg" border="0

T22Vig.jpg" border="0

T22vw1.jpg" border="0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2019, 22:55:03 โดย valentine2018 »