-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อเข้าร่วมงาน meeting หนาวนี้ทีเชียงราย ครั้งที่ 1 วันศุกร์ ที่ 19 ธันวาคม  (อ่าน 18829 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

18.00 น.    รถออกจากเชียงใหม่ hjgh
20.30 น.   ถึงร้าน รับประทานอาหาร ::)

20.30-21.00    เริ่มลงทะเบียน ปาเป๋าเพื่อคัดคนเพื่อเล่นเกมล์ชิงรางวัล รวมถึงดื่มน้ำร่วมสาบาน sicz

21.00-21.30     ประธานเปิดงาน แนะนำตัว  แนะนำน้อง  โชว็เรียกน้ำย่อยจากน้อง อิอิ ss

21.30-22.00     เกมล์ที่ 1    มอบรางวัล น้องใหม่ เชียงราย ยอดเยี่ยม   :-[

22.00-22.30     เกมล์ที่ 2    อุอุอุ   โชว์ต้อนรับจากน้องๆเชียงราย ^-^

22.30-23.00     เกมล์ที่ 3    อิอิอิ O0

23.00-23.30      เกมล์ที่ 4  อะอะอะ    ปิดสติกเกอร์ให้น้องเล่นเกมส์    uiu

23.30-24.00     มอบรางวัลใหญ่   ประธานกล่าวปิดงาน    โชว์ปิดท้ายจากน้องๆๆ ที่น่ารัก saveball inlove

24.00-เป็นต้นไป    ตามอัธยาศัยจนกว่าเหล้า มิกเซอร์ และกับแกล้มจะหมด  อิอิ   hgjhg

01.30 น.   งานปิด แยกย้ายกันทำภาระกิจส่วนตัว แล้วแต่ความสามารถส่วนบุคคล ^-^ O0
10.00 น.   ทานอาหารเช้า  fdgdfdf
10.30 น.   ไปเที่ยวแม่สาย ข้ามไปฝั่งพม่า - ใครจะลองสาวหม่องก็ตามสะดวก ราคาไม่เกิน 500 บาท  ^-^ O0
   ใครอยากไปคาสิโน ให้แจ้งล่วงหน้านะคับ และใครอยากลองสาวไทยใหญ่ที่เกาะทรายให้แจ้งล่วงหน้าเพราะจะได้แจ้งร้านไว้ก่อน ufdj
    เพราะปกติเปิดเย็น แต่ถ้ามีปริมาณเยอะพอเค้าจะจัดเด็กให้ได้ sdf
   (ทางอาหารกลางวันตามอัธยาสัย)
15.00 น.   เดินทางกลับ gjgf
16.00 น.   แวะวัดรองขุ่น ทำบุญกันบ้าง uiuo
18.30 น.   ถึงเชียงใหม่ เขิน

บัตรราคา 699 บาท  เหมาะสำหรับคนที่ไม่ต้องการจะมีที่พัก หรือท่านที่อยู่เชียงราย  บัตรราคา 999 สำหรับคนที่ต้องการที่พักหนึ่งห้องพัก 2 จับคู่เอง อิอิ  สำหรับท่านที่ไม่สดวกขับรถไปเอง กรุณาติดต่อสมาชิกท่านอื่นเอง อิอิ pongz
หรือสมาชิกท่านใดจะขับรถไปเอง และมีน้ำใจ ก็ฝากเพื่อนสมาชิกท่านอื่นไปด้วยนะครับ  ;khhg
เหล้าฟรีตลอดงาน พร้อมกับแกล้มแสนอร่อย ราคานี้รวมค่าน้องๆที่ท่านเรียกมาต่างหากด้วยน่ะครับย่ำๆทั้งคืนๆๆ ใครที่โอนมาให้ผมก่อนท่านมีสิทธิ์เลือกน้องก่อน ตามนั้น คงเข้าใจ ฮ่าๆๆ     รวมทั้งอาหารที่แต่ละท่านสั่งเพิ่มก็ต้องจ่ายเองทันที  สมาชิกผู้หญิง ฟรี บาทครับ  :)

เก็บเงินค่าบัตร วันที่ 1 -16  ธค  2551  โอนเงินมาที่       

ธนาคาร กสิกรไทย 121-2-33099-6 สาขาสันป่าตอง  นพดล         

แล้วตอบไต้กระทู้ว่า วันเวลาที่โอน เลขที่  จำนวนเงิน   เช่น           05-02-2008     19:25:55      ORSDT T160B7-4230600886  1000.00 

(การโอนเงินควรจะโอนเป็นจุดทศนิยม เช่น 999.13 เป็นต้น เพื่อให้ง่ายกับการตรวจเช็กยอดเงินครับ)

เมื่อข้อมูลที่ท่านแจ้งมาตรงกับ sms ที่ทางธนาคารส่งมาผมจะทำการ ลงทะเบียนให้ท่าน
และเก็บสลิบการโอนเงินมาแสดงด้วย เพื่อกันคนอ้างชื่อท่านเข้างาน  อนึ่งเก็บไว้กรณีต้องคืนเงินจริงๆจะได้ คืนได้ถูกตัวน่ะครับ ไม่มีบัตรหน้างาน แต่ถ้าอยากเข้าจริงๆอาจจะให้เข้าได้แต่ท่านอาจจะไม่มีน้องๆไว้นั่งด้วยและต้องจ่ายสองเท่าครับ ขึ้นอยู่กับคณะกรรมการ เพราะถือว่าท่านเอาเปรียบสมาชิกคนที่จ่ายตังค์ก่อน แต่ถ้าเต็มคงไม่อนุญาตให้เข้าเพราะ สถานที่ อาหาร เครื่องดื่มจะไม่พอครับ

สำหรับสมาชิคที่มาจากเชียงใหม่ ใครจ่ายเงินก่อน 10 คนแรก รับฟรี ยายอดชายจำนวน 5 แผง  หรือ cd Miyabi Unsenser 5 แผ่น  จากท่าน kimpoodong  ท่านเทพเชียงราย   ;kljj

หมายเหตุ  ขอเปลี่ยนแปลงรายละเอียดโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าเมื่อมีเหตุผลอันควร   khjhgg

รายชื่อคนที่ไปร่วมงาน

1. don  จ่ายแล้ว                    1000 บาท  เลือกน้องคนแรก อิอิ /jhtdc    ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
2. chon จ่ายแร้ว                    1000 บาท  เลือกน้องคนที่สองเน้อ อิอิอิ  jljhl   ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong

3. kimpoodong โอนมาแล้ว        700 บาท
4. Pop108  โอนมาแล้ว            1000 บาท   ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
5. Ninja    โอนมาแล้ว                699 บาท   ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
6. AZURA3232  โอนมาแล้ว        700 + 300 บาท   ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
7. Jame_bond_007  โอนมาแล้ว 700 บาท   ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong แคนเซิ่ล โรงแรม สามร้อยบาท
8. mangmun โอนเงินให้แล้วครับ    699.69วันที่ 15/12/2551 เวลา 17.55 จำนวนเงิน 
 9. อาตี๋ โอนมาแล้ว                     700.77 บาท ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
10. อ่อนด๋อย โอนมาแล้ว               700 บาท      ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
11. Sylar โอนมาแล้ว                   700 บาท      ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
12. pokemon77 1 โอนมาแล้ว      999 บาท      ได้ของรางวัลพิเศษจากท่าน  kimpoodong
13. Mintada โอนมาแล้ว              699.07 บาท
14. เพื่อนkimpodong1               700 บาท
15. เพื่อนkimpodong1               700 บาท
16. เพื่อนkimpodong1               700 บาท
17. เพื่อนkimpodong1               700 บาท
18. prince                 จ่ายที่ป๋า  700 บาท

19. Funny (ป้ากบ)
20. Akiko
21. ปิ่นโต Akiko ยังไม่จ่ายคิด 700 บาท
22. Wow

23.
24.
25.
25.

เท่านั้น มากคน ด่อยคุณภาพ น้อยคน คุณภาพ ;kljj     ใครโอนมาแล้วแจ้งชื่อด้วย ยอดเกินมากๆๆ อิอิ jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม 2008, 18:04:09 โดย don »

อีโต้

เที่ยวกันให้สนุกน้าาา อดไปแน่ๆ นอนค้างที่อื่น  เขิน

plkboy

ขอเช็คตารางก่อนว่าไปได้เปล่า อิอิ

sonor

อยากไปด้วยจังแต่ค้างคืนคงขอออกไปยากแต่ขอให้สนุกนะครับ(แอบอิจฉา) uiu uiu

Kim

เดี๋ยวดู ที่ร้านก่อนเน้อ ตาดอน

ว่างยุ่งไหม

KIM  ;khhg

อาตี๋

อยากไปมากๆเลยละครับ คงต้องรอใกล้ๆวันโอนวันสุดท้ายอีกทีนะครับ ว่าวีซ่าจะผ่านหรือไม่ ถ้าผ่านละก็ผมรู้ละครับว่าผมต้อง
นั่งกับน้องคนไหน ฮ่าๆๆ ท่านมินและตาคิมปูดอง ห้ามแย่งเราละกัน ฮุ ๆ ๆ เราเป็นแขกมาเยือนนะ ต้องให้เราเลือกก่อนละ
(อิ ๆ ๆ แผนสกัดดาวรุ่งครับท่าน)

don

::)  นอนไม่ได้ก็กลับสิท่าน ออกจากเชียงราย 12.30 - ถึงเชียงใหม่ 3.00 อิอิ นะ (แต่อย่าเมานะ) jljhl    890  มามะมาลงชื่อกัน เราจะไปจองน้องแล้ว mbvc

manspringer

เอารูปน้องมาเรียกน้ำย่อยก่อนจิ  แสรสสสสสสสสสสสสสสส

tairoop

uilo uilo เฮ้อ เซ็งเลย 19 นี้ มีภาระกิจสำคัญซะด้วยสิ  uilo uilo เสียดายอ่ะ   iyor อยู่เชียงรายแท้ๆเลยพลาดอีกแล้ว

mane30

ต้องขอวีซ่าจาก มท.1ก่อนครับ

....อยากจาไปร่วมแจมกับชาวเวปนี้บ้าง...จาได้รู้จักกันมากขึ้น 09876

yothekop

เที่ยวให้สนุกนะครับ ไว้รออ่านการบ้านครับ ส่วนผม ผบทบ คุมแจเลย  cxz cxz

LeeJK

อยากไป แต่ติดที่อยู่ปราจีนอยู่นี่สิ .,mn

kobmoi

อยู่ไกล ไปบ่ได้ครับ... เสียดายจังเล้ย... 890

9669

อยากไปมากครับ

แต่ตังไม่มีนี่สิ

เอาไว้รอเก็บตังได้ก่อน

แล้วค่อยหั้ยคำตอบได้มั้ยครับ

momoro99

น่าสนมากเลยนะครับ แต่ขอเชคเวลางานก่อนว่าจะไปได้ไหม ถ้าไม่ติดขัดอะไรไปแน่ครับผม :-X

aaa_aaa

ขอขอบใจมาก ที่เชิญชวน

ผมต้องทำงานตลอดครับ

ว่างเฉพาะกลางวันเท่านั้น

เสียดายเหมือนกันที่ไม่มีโอกาสไปร่วม ครับ

mmppp

Re: ลงชื่อเข้าร่วมงาน meeting หนาวนี้ทีเชียงราย 
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 23:30:10 »

ส่งใจไปแทนได้เปล่า อิ อิ  อิจฉาคนอยู่เชียงใหม่จริงๆ ?6trf

ติดเวรด้วย อยู่ไกลด้วยทำไงได้ ต้องทำใจ ?cxz

ไว้ปีหน้า ถ้าได้ย้ายกลับ อิ อิ ?dsgtk

mintada

อยากไปมากๆเลยละครับ คงต้องรอใกล้ๆวันโอนวันสุดท้ายอีกทีนะครับ ว่าวีซ่าจะผ่านหรือไม่ ถ้าผ่านละก็ผมรู้ละครับว่าผมต้อง
นั่งกับน้องคนไหน ฮ่าๆๆ ท่านมินและตาคิมปูดอง ห้ามแย่งเราละกัน ฮุ ๆ ๆ เราเป็นแขกมาเยือนนะ ต้องให้เราเลือกก่อนละ
(อิ ๆ ๆ แผนสกัดดาวรุ่งครับท่าน)
ไม่แย่งแน่นอนจ้า
แต่ว่าวันนั้นจะให้น้องเขาหยุดงานอ่ะ 09876
แอบเอาไปเก็บไว้ในที่ปลอดภัย kjhg

GOWA

ตอนนั้นคงอยู่กรุงเทพครับ ไปไม่ได้จริงๆ
ยังไงก็ฝากติดสติกเกอร์ด้วยนะครับ
  :o

mommamman

งานนี้ขอผ่านนะครับ ไปไม่ได้จริงๆ

Nick2005

อยากไปร่วมงานด้วยครับ  แต่วีซ่าไม่ผ่านครับ  โอกาสนะครับ   cxz

kimpoodong

ไม่แย่งแน่นอนจ้า
แต่ว่าวันนั้นจะให้น้องเขาหยุดงานอ่ะ 09876
แอบเอาไปเก็บไว้ในที่ปลอดภัย kjhg

กล้าพูด นะ กล้าพูด ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะตัดสินใจยังไงเลย

kimpoodong

gjgf

ด่วนจำนวนจำกัด

สำหรับสมาชิคที่มาจากเชียงใหม่ ใครจ่ายเงินก่อน 10 คนแรก รับฟรี ยายอดชายจำนวน 5 แผง kjhg หรือ cd Miyabi Unsenser 5 แผ่น
 mbvc(เลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่งนะครับ 1 คน หนึ่งสิทธิ์)

don

ghfg  ใครที่โอนเงินมาแล้วแจ้งชื่อด้วยครับ  kjhg    เพราะผมได้รับเงินแล้ว  ;khhg

Pop108

จอง 1 ที่ นะครับ
เด๋วโอนตังงให้วันพรุ่งนี้ ถ้าไม่ติดอะไรนะครับ

chon

gjgf

ด่วนจำนวนจำกัด

สำหรับสมาชิคที่มาจากเชียงใหม่ ใครจ่ายเงินก่อน 10 คนแรก รับฟรี ยายอดชายจำนวน 5 แผง kjhg หรือ cd Miyabi Unsenser 5 แผ่น
 mbvc(เลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่งนะครับ 1 คน หนึ่งสิทธิ์)

ป๋าคนที่สอง ขอเปงยาล่ะกานเน้อ อิอิอิ เอ็นดูคนเฒ่าเตอะ  ljhg ljhg ljhg

Ninja

ผมขอลงชื่อไว้ 1 ที่ครับ ค้างจ่ายเงิน

กะจะโอนวันที่ 15 - 16 เพราะกลัวมีเหตุฉุกเฉินที่จะทำให้ visa ไม่ผ่าน

คิดว่าไปค่อนข้างแน่ 90% แต่กันพลาดไว้ก่อน  09876
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2008, 15:04:43 โดย Ninja »

patarm

จอง 1 ที่ครับเด๋วโอนเงินจะมา PM แจ้งอีกครั้งครับ

kimpoodong

Re: ลงชื่อเข้าร่วมงาน meeting หนาวนี้ทีเชียงราย 
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 14:05:31 »

โอนแล้ว วันที่2/12/08 14.12 b383b537 - 6270006813 ยอด 699.95 นะครับ? kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2008, 14:08:38 โดย kimpoodong »

AZURA3232

งงประโยคนี้ มากๆ ขอรับ

....... ราคานี้รวมค่าน้องๆที่ท่านเรียกมาต่างหากด้วยน่ะครับ .........

เป็นว่า  รวม  หรือ ค่าน้องๆ ที่มานั่งนี่ ต่างหาก ขอรับ :'(

Pop108

โอนแล้วนะคร้าบ พี่น้อง
1000 Baht
0312255123503199001

don

งงประโยคนี้ มากๆ ขอรับ

....... ราคานี้รวมค่าน้องๆที่ท่านเรียกมาต่างหากด้วยน่ะครับ .........

เป็นว่า  รวม  หรือ ค่าน้องๆ ที่มานั่งนี่ ต่างหาก ขอรับ :'(

รวมค่าน้องเรียบร้อยครับ โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง รวมค่าน้องเรียบร้อยครับ  ทั้งคืน

Cool

เสียดายจัง ไปไม่ด้ายอ่ะครับ พักนี้ปั่นงานสุดๆ เลยครับ เอาไว้โอกาสต่อไปนะครับ

kadeng11

อยู่ยงรายครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนให้ครับ

don

ufdj  ให้ไวนะครับ  ตอนนี้ยอดที่ผมมีมากแล้วแต่ยังไม่ระบุตัวตนได้  uiu  เล่นโอนมาแล้วไม่แจ้ง  ไกล้ๆวันงานรับโทรศัพท์แทบไม่ไหว uilo   นะ โอนมาแล้วแจ้งชื่อด่วน  hgjhg

sama9956

ต้องไปเชียงรายในวันที่ 5 ธค. นี้... .,mn น่าเสียดายจังครับ.. lkkjjh

chon

ย้ำอีกครั้งคนที่โอนเงินแล้วช่วย พีเอ็มแจ้งชื่อ วันเวลาโอน จำนวน ให้ท่านดล ด้วย เพราะ โอนมาหลายท่านแต่ไม่ยอมบอกชื่อ

เด๋วท่านดล จะงง น่ะครับ ถ้าไม่ชำนาญเรื่องพีเอ็ม แจ้งในกระทู้นี้ก็ได้ครับ

ป๋าชล

Ninja

โอนแล้วคร้าบ...รอไม่ไหวละเดี๋ยวไม่อยู่ยาว  699.38 บาทครับ โอนวันที่ 04/12/08  เวลา 13.16 คร้าบ  khjhgg

AZURA3232

โอนไปแล้ว  700  ครับ   kbank แอร์พอร์ท  CR 17078353  ref=145702   5/12/51 ประมาณ 15.00 น.   uiuo ??? kjhg gjgf

don

ให้ไวรางวัล ท่าน kimpoodong  ไกล้หมดละ   gdsga

Ninja

ผมขอเอาเป็น CD Miyabi นะ  ::)

อย่างอื่นผมแข็งอยู่แล้ว   ???

chon

เรียนท่านดล อย่าลืม แยกสมาชิก เชียงราย กะเชียงใหม่ด้วยเน้อ ข้อที่หนึ่ง ท่านคิมปูดองให้รางวัลเฉพาะ สมาชิกเชียงใหม่

ข้อสองจะได้นัดขับรถไป ชร กันได้ถูกน่ะครับ กลัวสมาชิก ชม จะไม่รู้จักร้าน อิอิอิอิ

momotaro

อด อีกล่ะครับ ต้องกลับเข้า ออฟฟิศ กทม อ่ะ
ไว้โอกาส หน้า คงได้มิทติ้ง ด้วยคน ครับ

Tor

นอนตีลังกา 18 ตลบคิดมาเป็นทิตย์แระคับ

ยังหาทางออกไม่ได้เลย .....   zad

chon

นอนตีลังกา 18 ตลบคิดมาเป็นทิตย์แระคับ

ยังหาทางออกไม่ได้เลย .....   zad

อ้าวยังไงเนี๊ยะ เทพ ชร งานเข้า เสียแระ ห้วย แร้วจะเหลือเทพ ชร กี่คนเนี๊ยะ  afsg afsg

paholkarn

hgjhg ไป ครับ 1 ที่ ผมโอนค่าลงทะเบียน
date 08-12-08 time 13:39 FROM SCB-2420219 Amount 999.69 (ผมขอลงท้ายด้วย69) นะครับ
เจอกันงาน หมูจุ่ม ร้าน เฮียคิม(ย้วย) เย็นนี้ นะครับ

ปอลอ ขอรางวัลเป็น น้องมิยาบิ นะครับ อิอิ jhkll

kimpoodong

คุณทำได้ เพื่อนกูทำได้  U Can Do  เองทำได้ และมึงต้องทำได้ 

ยกตัวอย่าง ของผมบอกไปงานเลี้ยงรุ่นที่เชียงใหม่ ไปเย็นกลับเช้า(แบบรีบไปรีบมาไม่มีเวลาเที่ยวผบ.ทบ.จะได้ไม่ได้ด้วย)   (เวลาจริงค่อยขยายไปกลับเย็น) 555

gjgj

mintada

แจ้งทุกท่าน
วันที่19 ที่เราจัดงานกันจะตรงกับช่วงที่มีงานเทศกาลอาหารของทางเขียงรายพอดี บริเวณร้านก็จะคึกคักและมีคนผ่านไปมาเยอะ
ที่จอดรถคงไม่น่าห่วงเพราะจอดที่รร.ได้เลย แต่ที่พักต้องรีบจองแล้วนะครับ เด๋วที่สปร์ตอินท์จะเต็มซะก่อน ไปที่อื่นต้องเดินมาไกลนะครับ

don

gsdgag  ต้องรียบแล้วนะครับ   kghdf dfsg

chon

gsdgag  ต้องรียบแล้วนะครับ   kghdf dfsg

สรุปวันที่ 16 จะทันจอง โรงแรมหรือป่าว เอางี้ไหม โอน 1000 ครบ สองคน ก็โทรไปจองเลยห้องนึง ตอนนี้ ก็สี่คนแล้วโทรไปจอง สองห้องก่อนเลยดีไหม

กันเหนียว จะได้มีที่นอน ถ้ามาเพิ่มครบสองคนก็ ค่อยโทรไปจองเพิ่ม

ป๋า