-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมเสนอ ชื่อกีฬา ในงานที่ยิ่งใหญ่ที่สุด แห่งปี cmxseed sportday ครั้งที่ 1  (อ่าน 8879 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

>:(  ตามนี้ครับ เสนอมาเลยครับ  แต่ที่มีแน่ๆคือฟุตบอล  kick  อันอื่นเสนอมาเลย ;khhg  เราจะแบ่งเป็นสี สี่ละเท่าๆกัน เริ่มแข่งตั้งแต่เช้า ฟุตบอล 8 ทีมพบกันหมด ทีมละกี่คนไม่รู้ จะเอา 8 ทีม ระหว่างงานจะมีกีฬาอื่นขั้น เช่น
 ไตรกีฬา ปีดตาตีหม้อ ชักกระว่าว ปิงปอง แบทมิมตั้น ตะกล้อ บาส วิ่งวิบาค  kjhg  เสนอมาเลย  jljhl  แล้วมาโหวดกัน มีประกวดกองเชียร์ด้วย (สาวๆเตรียมตัวให้พร้อม) mbvc  มอบรางวัลพร้อมเลียงฉลองเย็น

เสนอกีฬาที่ท่านสนใจ gjgf

เสนอกิจกรรมที่ท่าน คิดว่าน่าจะมี  ^-^ O0

เสนอแนะอื่นๆ  pongz

มาออกกำลังกัน ฮ่าๆๆๆ   kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2008, 13:16:22 โดย don »

Barball

:( อยากไปเล่นด้วยอ่ะคับ  zad แต่ว่าต้องไปผ่าเข่าวันที่ 25 ธันวา sicz ไม่รู้จาหายทันป่าว ouiy

don

:( อยากไปเล่นด้วยอ่ะคับ  zad แต่ว่าต้องไปผ่าเข่าวันที่ 25 ธันวา sicz ไม่รู้จาหายทันป่าว ouiy
เสนอกีฬาท่าน  ufdj   kjhg  ถ้าอย่างนั้นสำหรับท่านน่าจะเป็น หมากรุก  jljhl  ท่านอื่นละ

Barball

เข้าใจล่ะครับ dsgjsd ต้องขออภัยด้วยครับ
งั้นเอาเป็นขี่ม้าส่งเมืองม่ะท่าน แต่ขอคนขี่เป็นสาวๆนะ dgd

9669

เล่นบาสสสสสส

jljhl

อีโต้

ปิดตา  ใช้ปากหาเหรียญที่ซ่อนไว้ในที่ลับน้องๆ  เขิน

Kachinowa

ปั่นแปะครับ  dfbgdfsh

sama9956

ตะกร้อ ก็ โอเคครับ... .,mn
เปตอง ก็น่าสนใจครับ... ;kljj

ZOIDS

บาส ก็ดีนะท่าน  sdf

albatross

ใจจริงก็อยากให้มีบาสฯ นะ แต่คิดว่าคนเล่นเป็นคงมีน้อยอ่ะ dsgtk

1ideal

saveball ถ้ามีโอกาสตรงวันหยุด.น้องใหม่จาไปร่วมด้วยแน่นอน..คร๊าบบบบ....
กีฬาอาไรก็ได้ครับ...ขอมีส่วนร่วมไปรู้จักพี่ๆ....ก็โอล่ะ ;khhg

mmppp

แชร์บอลครับ เน้นเฮ....  และเป็นกีฬาที่เล่นเป็นทีมด้วย  jljhl

อย่าอื่นๆ็ ก็ ยิงปืน BB ดีไหม...ครับ  dgd

แรลลี่ ก็เข้าท่าครับ  mbvc

dvd6699

ท่านดอนคับ ฟุตบอล ครึ่งละ 20 นาที คู่นึงใช้เวลาประมาณ 50 นาที หากมี 8 ทีมพบกันหมดรับรองไม่จบครับ

เอาเป็น 4 ทีมพบกันแข่งแบบไขว้ ใครชนะเข้าชิง แพ้ชิงที่ 3  หรือไม่ก็แบบพบกันหมดดีกว่าครับ

don

ท่านดอนคับ ฟุตบอล ครึ่งละ 20 นาที คู่นึงใช้เวลาประมาณ 50 นาที หากมี 8 ทีมพบกันหมดรับรองไม่จบครับ

เอาเป็น 4 ทีมพบกันแข่งแบบไขว้ ใครชนะเข้าชิง แพ้ชิงที่ 3  หรือไม่ก็แบบพบกันหมดดีกว่าครับ
::)  น่า ครึ่งเดียวพอละ ที่เหลือ ยิงลูกโทษเลย  ghfg

Kim

ตะกร้อ กับ บาส ครับ

KIM  ;khhg

ZOIDS

แชร์บอลครับ เน้นเฮ....  และเป็นกีฬาที่เล่นเป็นทีมด้วย  jljhl

อย่าอื่นๆ็ ก็ ยิงปืน BB ดีไหม...ครับ  dgd

แรลลี่ ก็เข้าท่าครับ  mbvc
BB ก็แจ่มสิครับ  sdf

eaglezz

บอลระเบิด เตะวง รักปี้

ZOIDS

บอลระเบิด เตะวง รักปี้
2 อันแรกนี่ใช่กีฬาเสริมสร้างความสามัคคีแน่หรือครับ  fdgdf

acer2518

09876.....บาส ด้วยคน.....(ชอบมากๆเลยบาสเก็ตบอล แต่ตอนนี้แรงจะไหวมั๊ยวะเนี้ย)

ZOIDS

09876.....บาส ด้วยคน.....(ชอบมากๆเลยบาสเก็ตบอล แต่ตอนนี้แรงจะไหวมั๊ยวะเนี้ย)
ท่านจิมไปวิ่งวอร์มก่อนเลยท่าน  ;kljj

sister7

ตี่จับ  เอ  กีฬาในร่มพวก  เก้าเก  ป๊อกเด้ง  จัดได้ป่าว
                                                                      ซ้อ7

hanong

gjgf hjgh บาสกับเบตองครับท่าน

9669

55+

มีแต่คนอยากเล่นบาส

อิอิ

ถ้ามีจิงล่ะก้อ

อิอิ

8)

ZOIDS

55+

มีแต่คนอยากเล่นบาส

อิอิ

ถ้ามีจิงล่ะก้อ

อิอิ

8)
มีจริงก็เหนื่อยเลย วิ่งกันตับแลบ  890

mommamman

โบว์ลิ่ง คร้าบ

watbox

ไฮโล ดัมมี่ ป๊อก 21 กุ้งหอยปูปลา ล้อเล่น :-[
แข่งโบวลิ่งอย่างเดียวดีกว่า อย่างอื่น มันจะจัดกันยากนะครับ hgjhg

manspringer

อุ้มน้อง(สาวๆ)ส่งเมือง   ประมาณเนี้ยะ

Sylar

ตี่จับ  เอ  กีฬาในร่มพวก  เก้าเก  ป๊อกเด้ง  จัดได้ป่าว
                                                                      ซ้อ7
นี่ล่ะแหล่มสุดๆ

zero_1

หนับหนุนบาสอีกคนคับ  ;kljj

อีโต้

โบว์ลิ่ง คร้าบ
ลืมเลย โบลิ่งด้วยครับ  เขิน

Cool

ปิงปองครับ ถ้าจัดให้ได้นะครับ

Lostman133

sonor

เห็นด้วยเล่นบาส ครับ

acer2518

09876....ดีใจจังมีเล่นบาสกันหลายคน....อย่างนี้เราตั้งทีม บาส ของเวปได้แล้ว....อิอิ...แต่เน้นไปแข่งกับเด็กประถมนะ..เพราะแรงไม่มีแล้ว.. ;D

1ideal

ขอเป็นบอลครับ เล่นง่ายดี เหอๆ.ถ้าเป็นบาส..ไม่จับ วอคกลิ้ง.....ก้พอโอ ljhgf

Ninja

แข่งเล่นกีฬาบนเตียงกับน้องๆดีมั้ยครับ....แหะๆ ล้อเล่งงงง  /jhtdc

hanong

saveball  gjgf บาส กับ แบ็ดบิลตั้น ครับ เล่นง่ายดี จบไวด้วย แต่ชอบเล่นบาสมากกว่า แดโดดไม่ไหวแล้วใจสู้ๆๆ

medsms

เชียร์ บา่ส ด้วยอีกคนครับ

เล่นกันเอามันส์ สนุกๆ  09876

BOSSA

pongz กิจกรรมดีจัง น่าสนใจที่ซู๊ด

paholkarn

fdgdfdf เอ่อ พอจามีกีฬา ในร่มผ้า บ้างมั้ยคับ ผมขอซามัคร คนนึงง่ะ  เขิน

อาตี๋

โบว์ลิ่งก็น่าสนใจนะครับ สถานที่ก็ติดต่อได้ง่ายๆ แถมหนีบปิ่นโตไปได้ด้วยครับ

ahcomputer

จัดที่ สถานที่ ไหนหรอครับ

wow!!

หมากเก็บ + โดดยาง + วิ่งเป้วถุงกาสอบคู่ชายหญิง (อันนี้ต้องมีให้ได้นะ กะช๊อตล้มลุกเดว555+++) sdf

กำ หมากเก็บ งั้นขอ เป่ากบ เป่ายาง ด้วยละกัน  อิอิ gsdgag

medsms

โบว์ลิ่งก็น่าสนใจนะครับ สถานที่ก็ติดต่อได้ง่ายๆ แถมหนีบปิ่นโตไปได้ด้วยครับ

ช่ายๆๆ ผมก็ลืม อันนี้่ไปเลย

อันนี้ เห็นด้วยยิ่งกว่าเห็นด้วยอีกครับ (โดยเฉพาะ อันหลัง อิอิอิ)

ไม่เหนื่อย ไม่เหม็นเหงื่อด้วย  fsdg

Mavaccio

ชอบกีฬาแนวต่อสู้ครับ
1. มวยปลํ้า ช-ช, ช-ญ, ญ-ญ
2. ยูโด ช 1: ญ 2
3. ชกมวย ช 1: ญ 2