ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน "พิตต้า"จากลูกค้าพิษณุโลก  (อ่าน 2482 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน "พิตต้า"จากลูกค้าพิษณุโลก
« เมื่อ: 20 กันยายน 2018, 20:58:34 »

การบ้านน้อง พิตต้า จากลูกค้าพิษณุโลก น้องมาประจำการที่เรดสปา นครสวรรค์แล้วค่ะ   รอ พี่ๆ ป๋าๆ มาจัดอยู่นะคะ

พิตต้า!!!!!!!!โคตรฟินเลย
ขอส่งการบ้านสักฉบับครับ เพิ่งได้มีโอกาสผ่านไปพิดโลกครับหลังจากหายไปนาน เข้าเรื่องกันเลยครับ เข้าไปที่ร้านเลยครับเจอพีอาร์คนเดิม พี่แกตกใจนิดหน่อยเพราะไม่ได้เจอกันนานมาก ทักทายกันนิดหน่อยก็เรียกน้องออกมายลโฉมกันเลยครับ น้องๆ 7 คนครับวันนี้พี่เขาบอก ว่างอยู่ 5 คน สเป็คผมมีด้วยครับชอบเลย บางๆคมๆ ตัวเล็กๆ โดนอยู่ 1 ครับ น้องพิดต้า ถามเลยน้องเป็นไงบ้างครับ พี่แกบอกดีครับน้องเพิ่งมาตรั้งแรก ตามใจไม่หวงตัว ความแรงไปลุ้นได้เลยครับจุดติดง่าย จ่ายค่าครอสเลยครับ รอน้องไม่นานก็มาพาผมขึ้นห้อง เดินไปน้องก็ทักทายไป ชวนคุยดีรู้สึกเป็นกันเองขึ้นมาเลย นึกในใจสาวสวยหน้าบ้านๆคนนี้ไม่ธรรมดาแน่เลย เข้าห้องได้ไม่รอช้าครับ ดึงน้องเข้ามากอดเลย น้องบอกใจเย็นๆพี่จ๋า เดียวน้องอาบน้ำไห้ก่อนนะ ตามนั้นครับ ตอนไม่ถอดก็อดใจจะไม่ใหวอยู่แล้ว พอน้องถอดหมดน้องชายผมตื่นทันทีครับ น้องทำหน้าอกมาครับ ดีครับเต็มไม้เต็มมือ ขอน้องดูดเลยครับไม่รอช้า ข้างล่างก็น่าสำรวจมาก ว่าแล้วก็สำรวจกันเลย อูมพอดีมือคับ    งานอาบน้ำน้องก็ไช้ได้เลยครับ อาบได้สะอาดดี อาบน้ำเสร็จน้องก็พามาที่เตียงเลยครับ น้องบอกไห้นอนคว่ำเลยเดียวน้องจะนวดไห้ (ผมนึกในใจ ขอนัวส์เลยได้ใหมพี่อดใจไม่ใหวแล้ว) น้ำหนักมือดีเลยครับ รู้สึกสบายดี นวดได้สักพักน้องก็ไห้พลิกขึ้นมา ตอนนี้เลยครับ น้องลงลิ้นไห้ผมจนเสียวสะท้านเลย ยิ่งตอนกินนมผม ซ้ายที ขวาที แถมมือก็เล่นน้องชายผม จนตั้งลำชูชันเลย น้องเก่งมากเลยครับ ผมก็ขอน้องกินนมบ้าง มือก็สำรวจทุกส่วนของน้อง นัวส์กันอยู่สักพัก น้องบอกจะทำแล้วนะ (ทำสะขนาดนี้ไม่ได้เรียกว่าทำอีกหลอ) ผมเลยบอกไห้จัดการได้เลย ว่าแล้วน้องก็จัดการกับน้องชายของผม ด้วยมือ ปากลิ้นก็วนเวียนอยู่แถวหน้าขา ไม่ใหวครับ น้องชักได้เก่งมากแถมลงลื้นได้เสียวสุดๆ แตกกระจายครับ เสร๊จแล้วน้องเช็ดทำความสะอาดไห้ ผมก็เลยดึงน้องมานอนกอดเล่น สักพักก็ไปอาบน้ำ ก่อนจากกัน น้องหอมแก้มผมแล้วบอกว่า จะได้เจอกันอีกใหม ผมบอกถ้ามีโอกาส ผมมาแน่นอน ไห้ทิปน้องไปเล็กน้อยครับ น้องฟิวดีมากครับ ไม่แรงมาก สำหรับผมนะชอบเลย นานๆจะได้มาร้านนี้สักครั้งไม่ผิดหวังเลยครับ

****สำหรับน้องผมไห้เต็ม 100 ครับ นิสัยดี กันเอง งานดีมากครับ นวดเก่ง อย่าลืมมาหาน้อง อุดหนุนน้องกันนะครับ น้องเขาจะได้มีกำลังใจ ที่ทำไห้พวกเราได้มีความสุข กัน สำหรับผมร้านนี้ที่เดียวครับ ที่ผมเที่ยวมา คุ้มค่าเกินราคาครับ น้องๆที่นี่ยังไม่ทำไห้ผมผิดหวังเลย
[/b]

ขอบคุณการบ้านจาก  คุณ ปะฉะดะ ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2019, 18:54:48 โดย redspa »

redspa

• *
Re: การบ้าน "พิตต้า"จากลูกค้าพิษณุโลก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2018, 20:20:55 »

redspa

• *
Re: การบ้าน "พิตต้า"จากลูกค้าพิษณุโลก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2018, 10:40:53 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2018, 10:41:10 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2018, 00:10:38 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2018, 18:25:19 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2018, 15:09:53 »

kao

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2018, 22:25:53 »

น้องตามใจสุดๆๆ น่ารัก งานเก่งลองมาแล้วๆๆ

redspa

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มกราคม 2019, 00:19:41 »