-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจาก SET ทะลุ พันจุดขึ้นมา ดัน Tsunami เข้าพี่ยุ่นอีก เล่นเอามึนส์ไปเลย  (อ่าน 1352 ครั้ง)

Delarth

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจาก SET บ้านเราทะลุ 1,000 จุดขึ้นมา แต่ดั๊น พี่สึ ดันเข้าพี่ยุ่นซะงั้น
ทิศทางจะเป็นเช่นไรต่อไปน๊อ...

ส่วนผม "รอ" อย่างเดียวครับ หุหุ ตอนนี้หุ้นหลายตัวตามเทคนิคมันกำลังวิ่งขึ้นไปใกล้ถึงจุดที่จะ เทขายทำกำไรแล้ว
"รอ" เข้ารับอย่างเดียวครับ อิอิ

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

วันอังคารนี้ หากปิดต่ำกว่า 1007 ไม่ดีแน่ครับ

Delarth

• แอบจิต
  • **

ตอนนี้ตลาดตกใจ น้อง Yui Hatano ครับ ลงปรู๊ดดด

แต่ตอนนี้ดีดกลับมาแล้ว เพราะยังไม่มีการยืนยันจากต้นสังกัดครับ ว่า She เสียจริง อิอิ

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

บ้านเราลงไม่ค่อยเยอะนะ
ดันไว้ได้ตลอด
รอดูผลงานนักการเมืองสัปดาห์นี้กันดีกว่า ว่าจะสร้างแรงกระทบตลาดหุ้นกันได้ขนาดไหน

pulohid

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *