-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเหล้ายาดอง สาวสวยเพียบ ไปลองวิชากัยดีกว่า  (อ่าน 3545 ครั้ง)

boy

• บุคคลทั่วไป

;D เบื่อคาราแล้วละต้องการแบบ ใช้ความสามารถมากๆๆๆ มีใครแนะร้านบ้าง 8) 8) 8)

chon

Re: ร้านเหล้ายาดอง สาวสวยเพียบ ไปลองวิชากัยดีกว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2007, 23:41:19 »

น้องๆเหล้าตอง เอาแน่ เอานอนไม่ได้ครับ ต้องลองแวะดู มีเยอะครับ สนน ราคา นั้นถูกครับ นั่งเล่นได้เกือบทุกที่แหละ ผมก็แวะบ่อยไป ผมแวะแถวก่อนถึง แอลซีซ๊ อะครับ ทางผ่าน แล้วก็แถวในซอยเจ็ดยอด ราคาย่อมเยาว์ น้องๆก็จีบได้แต่ระวัง เจ้าถิ่นด้วยละกัน อิอิ

thongwow

Re: ร้านเหล้ายาดอง สาวสวยเพียบ ไปลองวิชากัยดีกว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2007, 23:49:03 »

อืมม น้องๆ บางที่แจ่มนะครับ คุยก็เก่ง ทำเรางี้เคลิ้มซะ  8)  รินมาก็ ซดเอาๆ  :-X  เมาซะเดินไม่เป็นเลย ฮา  :-X   ของไปดูครับ Eco_tourism แต่ประทับใจมะรู้ลืม  O0

don

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2007, 02:06:36 »

เคยลองเหมือนกันครับ แปลกดีนะ สนุกด้วย ใครบอกว่าไม่สวย ผมขอค้าน มันน่าจะสนุกที่เกิดการแข็งขันกับอื่นว่าใครจะชนะใจน้องได้มากกว่า (ส่วนมากผมแพ้ครับ )ทุกที่น้องมาเอาใจ แต่นี้ ต้องแข่งเอาใจน้อง ใครคารมดีก็เอาไป อิอิ ว่างลองนั่งดูนะครับสนุกมากเหมือนดูเกมล์โชว์(เกมล์จิบสาว)บัตรฟรี เสียค่าเหล้าไม่เกิน 200 ทั้งคืน
แนะนำนะเลือกที่ น้องสวยๆๆจะได้ดูอย่างมีความสุข เหง่าๆเบื่อๆเชิญนะครับ ว่างๆๆแบบเบา

Smith

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2007, 09:53:36 »

:-\ ร้านมันมีแถวๆไหนอ่ะคับ เผื่อเปลี่ยนบรรยากาศ และสถานที่บ้าน วอนผู้รู้ช่วยกรุณาตอบด้วยครับ

mommamman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2007, 10:23:44 »

ไปประจำก็ร้านน้องสาวผมเองล่ะ (ไม่ใช่น้องจริงๆ นะ)
อยู่หลัง cm ข่วงสิงห์
สองสามร้อยนั่งเมาทั้งคืน
มีน้องๆมาคุยด้วยนะ คาราโอเกะหยอดเหรียญ
แบบนี้ใครอยากเปลี่ยนบรรยากาศก็เชิญได้นะ (อาจจะเจอผมก็เป็นไปได้) ::)

Nobody

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2007, 23:46:26 »

ผมแวะแถวก่อนถึง แอลซีซ๊ อะครับ ทางผ่าน แล้วก็แถวในซอยเจ็ดยอด ราคาย่อมเยาว์ น้องๆก็จีบได้แต่ระวัง เจ้าถิ่นด้วยละกัน อิอิ

ที่นี่ มีน้อง...ฟ...ที่หน้าหวาน ๆ ทรงอวบ ๆ ด้วยหรือเปล่าครับพี่ chon  :-\

Kim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2007, 22:29:10 »

>:( .
                   วันนี้เฮียไปหลัง cm. กันดีกว่า ...  :-[

ซุ่มไป ...
                                                    เฮีย