-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ร้านสตาซิก ซ.ลอยเคราะห์  (อ่าน 1344 ครั้ง)

game_master

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คืออยากรู้ว่า เป็นร้านแนวไหน ลูกค้าชวนไปเปิดหูเปิดตา
แต่ผมไม่รู้อะไร เข้าใจว่า เป็นร้าน รับฝรึ่ง อะไรประมาณนั้น
ขอรบกวนผู้รู้ด้วยครับ  ;khhg ;khhg ;khhg
ปล่อยให้สายลมพัดผ่านเอาเริ่องราวร้ายๆออกไป แล้วรับเอาเรื่องราวใหม่ๆเข้ามา

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
Re: สอบถามครับ ร้านสตาซิก ซ.ลอยเคราะห์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2013, 21:33:27 »

เคยไปเมื่อนานมาแล้ว นานจนจำไม่ได้หลายปีมาก เด็กที่นั่นเปิดขวดเบียร์ ขวดโซดาโดยใช้จิมิเปิด   ljhgf
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

game_master

Re: สอบถามครับ ร้านสตาซิก ซ.ลอยเคราะห์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 10:02:40 »

scary โห..... ไคร่หันบ่ะ
ปล่อยให้สายลมพัดผ่านเอาเริ่องราวร้ายๆออกไป แล้วรับเอาเรื่องราวใหม่ๆเข้ามา

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 11:50:24 »

ใช่ครับ เมื่อนานมาแล้ว ที่นั้นจะมีโชว์ น้องใช้จิมิ เปิดขวด  เป่าลูกดอก ดึงใบมีดโกนหรือทิชชูเป็นม้วนหรือริบบินออกจากจิมิ และยังมีโชว์  โชว์เทียนลนน้ำตาเทียน โชว์อาบน้ำ ตอนน้องโชว์เปิดขวด หรือ ดึงอะไรออกจากจิมิ ผมเห็นพวกฝรั่งกล้าที่จะดื่มโค้กที่น้องใช้จิมิเปิดด้วย(โอ้พระเจ้า) บางคนก็ช่วยน้องดึงริบบิ้นออกจากจิมิน้อง แต่คนไทยไม่มีใครกล้าซักคนเดียว(ผมก็ไม่กล้า) พวกฝรั่งเฮฮามากครับ นับถือจริงๆ

แต่เดียวนี้รู้สึกว่า(ช่วงหลังไม่ค่อยได้ไป)จะเหลือแต่โชว์อาบน้ำอย่างเดียวมั้งครับ พวกโชว์ใช้จิมิทำอะไรหลายๆอย่างน่าจะไม่มีแล้ว 

garam_gang

• คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 12:16:08 »

ตามความเห็นท่านสมาชิกด้านบนครับ พอดีผมก้เคยได้ยินมาว่าสไตล์ hardcore คล้ายๆ พัฒพงษ์ กทม.อ่ะครับ

chokoonclub

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 14:23:59 »

เดี๋ยวนี้ไปไม่เวิร์คเหมือนแต่ก่อน ไม่ค่อยเร้าใจเหมือนหลายปีก่อน

ordy09

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 15:43:45 »

เคยไปหลายครั้ง น้องบอกว่าบางคนพาออกไปได้ ราคา 1500 อัพ(น่าจะต่อรองได้)
แต่ไม่เคยพาออกน่ะ

game_master

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 17:13:43 »

;khhgขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ eta03 eta03 เดี๋ยวผมลองไปดูก่อน แล้วจะกลับมาบรรยายให้เห็นภาพเลยครับ roister roister roister

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 21:57:50 »

ยังมีโชว์ เหมือนเดิมครับ ห้าทุ่ม กะตีหนึ่ง อาบน้ำ การแสดง ระบำอินเดีย  โชว์เลสเบี้ยน โชว์นวดน้ำมัน โชว์ยั่วสวาทโดยเอาลูกค้าไปเล่นด้วย อื่นๆ
สาวสวยน้อยหรือมาก ตามช่วง หน้าเดิมมีบางส่วน ดูดเงินเก่งมาก จะไปต้องกล้าที่ปฏิเสธ สาวที่ขอนั่งถ้าเราไม่โดนใจ ค่อยๆเลือกก่อนได้ครับ อยากดู ก็นั่ง ริมโต๊ะ อยากนัวนั่งซุ่มมืด อยากปลาหมึกนั่งในห้องสูบบุหรี่

ที่เหลือต่างกรรมต่างวาระครับ ค่าเข้า 150 ได้เบียร์ขวดเล็ก 1 ขวด สาวดริ้งละ 100 นั่งนานตามใจเขา ไม่ใช่เรา ToT

ตูดดำ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 23:51:51 »

แต่โชว์ใช่จิมิเปิดขวด เป่าลูกดอก ทำอะไรต่างๆไม่มีแล้วใช้ไหมครับท่าน

pass2553

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 00:58:06 »

เคยไปนานมาแล้วครับต่างชาติมาเห็นบอก อเมซซิ่ง ไทยแลนด์

aunt49

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2013, 18:30:33 »

เขินนนนนน ไม่เคยไปเลยเรา...อยากไปเปิดหูเปิดตา