-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 810 ครั้ง)

O2mini

• บุคคลทั่วไป
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 17:05:07 »

ขอฝากเนื้อฝากตัวก่ะชาวเชียงใหม่  ผมชื่อนาย  O2mini  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ผมอยู่ กทม.  ทำงานโรงงานแห่งนึง มีบ้านที่เชียงใหม่ไม่ได้ไปที่เชียงใหม่เลยเพราะบ้านให้คนเช่าทำร้านอาหารไปแล้ว  อยู่ย่านฟ้าฮ่ามอ่ะครับ  เร็วๆๆนี้ถ้ามีโอกาสแวะเวียนไปทางเชียงใหม่ครับ  ขอมีไกค์นำทางบ้าง เคยไปเที่ยวซายูริ  นานแล้ว ชอบนั่งผับ จับสาวๆๆอ่ะครับ  มีอ่ะไรดีๆๆที่เชียงใหม่แนะนำบ้างนะครับ

:( :(

JuNeO

Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 17:17:17 »

ยินดีต้อนรับสู่สังคม CMXSEED ครับ ที่นี่เพื่อนต่างบอร์ดและต่างจังหวัด มักแวะมาเยี่ยมเยียนเสมอๆ

การบ้านและข้อมูลต่างๆของเวปเรานั้น เชื่อถือได้คับ

ขอให้ enjoy board นะครับ  ???

thananing

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กันยายน 2007, 15:08:05 »

ผมก็น้องใหม่ครับ อยากรู้จักทุกคนเลย เผื่อเป็นแหล่งข้อมูลหาที่เที่ยว หาเส้นข้าง
ว่าจะไป ชม. ต.ค. 50 นี้ มีใครสะดวกพาเที่ยวหรือนัดพบกัน พูดคุยแล้วต่างคน
ต่างไป หรือจะไปด้วยกันก็แล้วแต่ท่านครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
thananing@hotmail.com

chon

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 กันยายน 2007, 13:07:12 »

ยินดีต้อนรับ อย่างอบอุ่นครับ ผมพรรคพวกเรียกป๋าชล ครับ ทักทายกันได้

notear

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กันยายน 2007, 00:08:10 »

ยินดีต้อนรับครับ
     มาเมื่อไหร่ก็ติดต่อได้ที่บอร์ดนะครับ
                              pp9