-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หากเลือกเบอร์หมอแล้วไมจัดระดับให้หมอเราผิดไหมครับอยากถามท่านที่มีประสบการณ์ครับ  (อ่าน 838 ครั้ง)

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

เอาจริงๆผมว่าไม่ผิดนะครับ...ผมก็เคยครับ เลือกมา แต่ไม่เอาระดับ แต่เพื่อความสบายใจ ให้ทิปเค้าสักหน่อยก็ดีนะครับ

amazingdream

• แอบจิต
  • **

ก็ไม่นะ ถ้าเราไม่ถูกใจ บางคนก็ไม่ส่งสัญญาณอะไรเลย

botamaster

• เด็กทะลึ่ง

ผมเคยเจอ ส่งสัญญาณโคตรแรง แรงจนโด่แทบทะลุผ้า แบบตั้งใจบิ้วเราแน่ๆ แต่ไม่พูดไม่จา ไม่เสนอ ไม่ทำให้

magneticman

• **
  • Country: 00

dlux_4

• **

ผมเคยเจอ ส่งสัญญาณโคตรแรง แรงจนโด่แทบทะลุผ้า แบบตั้งใจบิ้วเราแน่ๆ แต่ไม่พูดไม่จา ไม่เสนอ ไม่ทำให้

ผมว่าน้องรอท่านเสนอ... yellow001

แต่ท่านก็ไม่พูดไม่จา น้องเลยไม่ทำให้ red001

botamaster

คือผมไม่แน่ใจเพราะตอนนั้นเหมือนจะคุยๆ กันแล้วผมคงจะพลาดพูดอะไรไม่เข้าหูน้องไป หลังจากนั้นน้องก็หน้าบึ้งเลย แต่ก็ยังคงนวดให้แบบเน้นๆ ปลุกอารมณ์กันชัดๆ มือผมก็ป่ายโน่นนี่ พยายามเลื้อยเข้าไปในเสื้อ น้องก็เบี่ยงตัวหลบ ผมก็อ้าวนึกว่าเปิดทางแล้ว ก็เลยได้แต่นอนแข็งจนหมดเวลา

dlux_4

• **

คือผมไม่แน่ใจเพราะตอนนั้นเหมือนจะคุยๆ กันแล้วผมคงจะพลาดพูดอะไรไม่เข้าหูน้องไป หลังจากนั้นน้องก็หน้าบึ้งเลย แต่ก็ยังคงนวดให้แบบเน้นๆ ปลุกอารมณ์กันชัดๆ มือผมก็ป่ายโน่นนี่ พยายามเลื้อยเข้าไปในเสื้อ น้องก็เบี่ยงตัวหลบ ผมก็อ้าวนึกว่าเปิดทางแล้ว ก็เลยได้แต่นอนแข็งจนหมดเวลา

เห็นใจท่านเลย  ljhgf

Baziiboo

บ่อยครับ
บางทีนี่จะเต็กเม็กลูกเดียว
ได้แต่บอกไม่ๆๆๆๆ
 roister