-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องหกดาว  (อ่าน 1157 ครั้ง)

natee1105

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ว่าด้วยเรื่องหกดาว
« เมื่อ: 29 ธันวาคม 2011, 14:58:09 »

อยากรู้อ่ะครับว่าสตาร์ซิกส์มันเป็นยังได้ยินเสียงเขาเล่าลือกันมานาน ไม่เคยไปซักที ว่าจะลองไปตอนช่วงปีใหม่เนี่ยครับ เลยอยากทราบเรื่องค่าใช้จ่าย แล้วต้องทำตัวยังไง น้องเป็นยังไงมั่งครับ

mommam98

• ทำไงได้ ของมันมั๊ก
  • แอบหื่น
  • Country: th
Re: ว่าด้วยเรื่องหกดาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 23:15:48 »

เป็น ปะโกโก ร้านอยู่ขั้นสอง บัตรเข้าสองร้อยแลกเบียร์ได้1ขวด

heaventear

• มนุษย์เงินวัน[มือใหม่หัดขับ]
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 23:43:30 »

เพิ่มเติมครับ
หลังจากเข้าไปแล้ว ให้เอาบัตร แลกดริงค์นะครับ เขาจะถามว่า เอาเบียร์ หรือ น้ำอะไร ก็ตอบไปครับ (แนะนำให้เป็นเบียร์นะ) จะได้เบียร์ขวดเล็กมา 1 ขวด ค่อยๆจิบไปครับ ที่นี่เน้น ดูสาวๆ ลูบๆคลำๆ มากกว่า ไม่เน้นเมาครับ ...
จากนั้นก็หาที่นั่ง ที่เหมาะๆ วิวสวยๆ จะนั่งตรงบาร์เต้นก็ไม่ว่าไรครับ ... จากนั้น ก็หาเป้าหมาย ว่าอยากจะนั่งกับใคร ก็จะผลัดกันเต้นๆ ลงๆ ครับ
** สำคัญนะคับ เข้าไปแล้ว ห้ามเลือกมานั่งทันที ให้สอดสายตาดูด้วยว่า น้องเขานั่งดริงค์โต๊ะอื่นอยู่มั้ย ไม่งั้นคุณจะเสียเยอะครับ**
หลังจากเลือกเป็นที่พอใจแล้ว ก็ มีสองวิธีครับ 1. ส่งสายตา ยิ้มๆให้น้องเค้าครับ แล้วน้องเค้าจะลงมารับดริงค์เอง (ครั้งละ 100 บาทครับ) 2. เดินไปบอกตรงๆเลย (ครั้งละ100 เหมือนกัน) แต่วิธีแรก เราจะได้ทอนมากกว่าครับ
หลังจากนั่งไปซักพักแล้ว น้องเขาต้องขึ้นไปเต้นอีก  ให้บอกว่าเราจะดริงค์ต่อนะครับ แล้วรอซักพัก น้องเขาจะมานั่งด้วยอีก (ให้เอาเงินจ่ายให้น้องเค้าอีก 100 นะคับ ) ทำแบบนี้ซัก 2-3 รอบ เฉลี่ยแล้วประมาณ 300-500 บาท รวมบัตรเข้าครับ ก็ได้สนุกแบบมือปลาหมึกแล้วครับ

หรือ ....
ถ้าอยากไป ระดับ3 ก็บอกน้องเค้าเลยครับ เสีย1500(500เป็นค่าใบผ่านให้น้องออกไป แล้วอีก1000เป็นของน้องคับ  ถ้าอยากจัดหนักก็ตกลงกับน้องเขาได้เลยครับ ค่าโรงแรมใครจ่าย และให้กี่รอบ คุยให้ชัดเจนครับ ส่วนจ่ายก่อนจ่ายหลัง ก็ถามน้องเขาครับ ส่วนมากผมจ่าย+ทิปไปเลย เพราะน้องเค้าพอใจมักได้แถมเลยไม่ต้องรอลุ้นมากครับ)
ส่วนเวลาก็ มีโชว์ตอนเที่ยงคืน กะ ตีสองครับ (ไม่รู้เวลาเปลี่ยนยังไม่ได้ไปนาน) กะเวลาไปได้ตามใจชอบครับ

สรุปค่าใช้จ่าย ดังนี้ครับ
ไปแบบชิวๆ นั่งคุย ผีปลาหมึกเข้าสิง 200-500 บาท
ไประดับ 3 แปบเดียว 1500-1700 บาท
นอนค้าง (ตกลงกันเอง) อันนี้แล้วแต่คนครับ ถ้าไปหัวค่ำมักจะไม่ค่อยได้ครับ อาศัยพาออกมาซัก ตี1 มีเปอเซ็นค้างสูงครับ

pric

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2012, 08:53:07 »

ขอบคุณกับข้อมูลดีๆคับ hgjhg hgjhg

jcmx

• Super Guest
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2012, 13:42:10 »

น่าทดลองตามลายแทง
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2012, 18:57:24 »

น่าไปมากครับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้