-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับขอถามหน่อย SL อิสระกับมีสังกัด ชั่วคราว/ค้างคืน  (อ่าน 3158 ครั้ง)

narichikato

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือผมเป็นมือใหม่สำหรับเรื่องแบบนี้ พอดีอยู่ปี4แล้ว แฟนไม่มี มีเงินนิดหน่อยเลยอยากหาประสบการณ์ให้กับตัวเอง ก็เที่ยวมา2-3ครั้งแล้ว เลยสงสัยว่า

1. คือผมรู้สึกว่าตัวเองหลั่งช้าเมื่อใช้ถุงยางอนามัย มีวิธีแก้ยังไงดี

2. ที่ผ่านมาเคยแต่ชั่วคราวทั้งหมด ปัญหาจากข้อ1 ทำให้ไม่เสร็จ จนบางครั้งหมดเวลาก็ยังไม่เสร็จ แล้ว เด็กชั่วคราวชอบเร่ง เลยไม่มีอารมยืไปกันใหญ่

3. เด็กมีสังกัดกับอิสระ มีข้อดีข้อเสียต่างกันยังไงครับ คือเคยลองแบบมีสังกัด1ครั้ง เด็กไม่ค่อยมีอารมย์ร่วม ทำๆไปตามหน้าที่ แต่พอมีกับเด็กอิสระ อันนี้เหมือนจะเร่งเหมือนกัน เพราะมีคิวอื่นต่อ

4. วันหยุดยาวนี้ว่าจะลองค้างคืนซักครั้ง เพราะอยากแก้ปัญหาตามข้อ1 แต่ยังไม่รู้รายละเอียดเกี่ยวกับค้างคืน คืออิสระไม่ค่อยรับค้างคืน ้าแบบมีสังกัดเคยใช้บริการที่คนรับโทรศัพท์เป็นผู้หญิง ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่เพราะส่งเด็กชาวไทยภูเขามา เลยสงสาร กะว่ากำลังจะลองเจ้าที่คนรับโทรศัพท์เป็นผู้ชาย(ไวท์เชียงใหม่) ไม่รู้ว่าโอเคมั้ย ครั้งแรกกะจะลองเรทราคา4,000ก่อนครับ ใครเคยกับเจ้านี้มาก่อนแนะนำหน่อย

5. เรทค้างคืนโรงแรมในเมืองเฉลี่ยเท่าไหร่ครับ

boyzzz

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ตอบแบบ  เขินนนนนน

1. หาถุงยางแบบบางใส่สิครับ เอาแบบ Sagami Original 0.02
2. ทำใจ หาต่อไปจนกว่าเจอคนที่ใช่ครับ
3. เหมือนกันครับ เรื่องอารมย์  ต่างที่สังกัด มีงานมากกว่า เร่งมากกว่ามืออาชีพมากกว่า
4. ค้างคืนหายากครับ นอกจากถูกใจกันจริงๆๆ
5. 5000  ครับ
เสริม 6. แบบนี้คงต้องหาแบบเหมาจ่ายเป็นรายเดือนนะครับ (ปินโต)หน้าจะเหมาะกับท่าน

bankcnx

• แอบจิต
  • **

อาการนี้ ผมแนะนำให้หากิ๊กดีกว่าครับ คุยไลน์แป๊ปเดียวก็ได้ละขนาดผมอายุปูนนี้แล้วยังได้อยู่บ่อยๆ เด็กพวกนี้สดกว่าพวกไซด์ไลน์เยอะ
ถูกใจให้ฟรี เซ็กซ์ดูดดื่มสุดยอดกว่าซื้อ SL คนละโลกเลย และอย่าลืมให้กินยาคุมล่ะ การหาได้เองมันตื่นเต้นและท้าทายกว่าเยอะ เรื่องติดพันที่ผ่านๆมาผมเป็นฝ่ายติดพันมากกว่า  kjhg แต่เด็กถึงเวลาเค้าก็ไป หนุกดีนะลองดูๆแล้วเอามาแชร์กัน ออ...อีกอย่างอย่าได้กะเกณฑ์หน้าตามากนัก คนสวยๆน่ะมันไม่เหลือให้เราหรอกหรืออาจจะมีบ้างแต่เมื่อเปิดผอบออกมาต้องร้องยี้.. eta06 ผ่านการใช้งานมาแบบโชกโชน

narichikato

• ว๊องแมน
  • *

คืออยากได้ฟีล แบบมีความสุข สนุกด้วย กันไม่เอาฟีลแบบมาทำงานแปปๆไปครับ ที่เล็งๆไว้ตอนนี้ ก็สังกัด Whitechiangmai เป็นโฆษณาว่าเป็นนักศึกษา อยากรู้ว่าใครเคยเจ้านี้บ้าง อยากรู้ว่าโอเคตามที่โฆษณามั้ย คือผมเป็นนักศึกษาปี4แล้ว อยากได้ฟีลแบบเพื่อนๆนักศึกษาน่ะครับ

supachai98

• ยังเด็ก ยังหนุ่ม เอาก่อนหมดแรง
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

โอ้หลายข้อแท้
ผู้ชายทุกคน ไม่ได้เจ้าชู้ แต่นอกสังเวียนเท่านั้นเอง