-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองเกี่ยวก้อยมา สดๆร้อน ตะกี้เองครับ  (อ่าน 2067 ครั้ง)

Zalera

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

ไม่ได้ส่งการบ้านเสียนาน พอดีเมื่อกี้หลังจากฝนตกหนังน้ำขังเจิ่งนองไปหมด เลยต้องหาที่ระบายน้ำเสียหน่อย แต่เวลาสามทุ่มกว่าจะไปที่ไหนดี นึกได้ว่าอยากไปลองตำนานของบ้านเราสักครั้งก็ยังไม่มีโอกาส เลยลองโทรไปหาพี่ก้อยดู ตอนแรกไม่รับสายนึกว่าจะแห้ว แต่ไม่ถึงนาทีแกโทรกลับมา ยังงี้มีหรือจะพลาด ผมงี้รีบบึ่งไปยังพิกัดเป้าหมายเลยครับ

พอถึงร้านด้วยความประหม่าเพราะเคยมาครั้งแรกเลยปล่อยไก่ตัวบะเริ่ม บอกว่าที่โทรหาพี่ก้อยตะกี้ ไม่รู้คนไหนเรียกให้หน่อยครับ ที่ไหนได้มาถึงบางอ้อว่าพี่แกเฝ้าร้านคนเดียวเป็นหลัก พี่แกเลยถาม นวดไทยหรือน้ำมัน จังหวะนี้ไก่ตัวที่สองหลุดออกมา อ๋อ เอาน้ำมันก็ได้ครับ ชั่วโมงละเท่าไรเหรอครับ พี่แกแอบหัวเราะแต่ก็ไม่ตอบ ไปหยิบผ้ามาให้ผมแล้วบอกให้เปลี่ยนชุด พอเปลี่ยนเสร็จแกก็ให้นอนคว่ำลงแล้วเริ่มนวด

แรกๆก็ปกติดีครับ จนสักพักพี่แกถอดชุดเผยเห็น จีสตริงสีดำ จากนั้นก็ค่อยๆเลื่อนตัวขึ้นมาด้านบนไถมาเรื่อยๆ สักพักพี่แกเริ่มล้างตู้เย็น แล้วก็บรรเลงเพลงลิ้นชนิดที่เรียกว่า นายทวารต้องไปไกลๆจากประตูเลย  red001

สักพักพอได้ที่ก็พลิกตัวนอนหงายครับ แกจัดสเปสด ฟักไข่ ล้างตู้ให้ชนิดถึงพริกถึงขิง ผมงี้ขึ้นเลย พออารมณ์มาเต็มแล้วเลยขอแกทำ 69 น้ำแกออกมาเยอะมากครับ แค่เอานิ้วแหย่ไปนี่ยังกะเขื่อนแตก ได้เวลาเหมาะสมก็สวม CD จัดเต็มหลายท่า เบสิค ด็อกกี้ WOT และของแถมได้ offroadจัดเต็ม ซึ่งดูแล้วพี่แกเกิดอารมณ์บ่อยมาก เสร็จนำไปก่อน 3-4 รอบเห็นจะได้ จนผมเองทนไม่ไหวเลยขอ CAR PARK แกก็จัดให้ครับ สุดๆมากๆ

เสียดายที่ผมเรียกไปอาบน้ำด้วยแกยังไม่ยอมไป แต่รอบหน้าฟ้าใหม่ยังมี ไว้ค่อยไปแก้มือ ค่าเสียหายก็แล้วแต่จะให้ผมเลยให้ไป 1 เทามาตรฐานครับ

โดยรวมถึงอายุจะมากหน่อย แต่ลีลานี่ขอบอกว่าวัยรุ่นนี่แพ้แกหมดอะ เนื้อตัวขาวตามที่ท่านเทพคอนเฟิร์ม ถ้าใครชอบบริการดีๆ แนวไฟท์เตอร์นี่ กล้ารับประกันอีกเสียงว่าไม่ผิดหวังครับ

Seedman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ไปลองเกี่ยวก้อยมา สดๆร้อน ตะกี้เองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2015, 11:33:14 »

สุดยอดจิงๆคับ ไคไม่เคยลองเสียดายแทนคับ SL งานดีๆยังเทียบไม่ติดฝุ่นเลยคับ hgjhg

September15

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ไปลองเกี่ยวก้อยมา สดๆร้อน ตะกี้เองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2015, 15:43:00 »

eta04 อยากได้ลายแทงครับ มือใหม่

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2015, 16:47:20 »

ghjkอ่านมีขึ้น

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2015, 19:57:59 »

ของดีราคาย่อมเยา555

sexxes

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2015, 10:26:17 »

pongz ผัวร่วมสาบาน

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2015, 22:07:59 »

pongz ไม่เคยมีคำว่าผิดหวัง

Boxlog

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2015, 16:43:51 »

การบ้านสุดยอดครับผม  ;khhg

darkzone

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2015, 22:16:29 »

หึหึ  ลองแล้วจะติดใจ

tonraks

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2015, 14:32:26 »

ว่าแต่ เจ้ก้อยสินสอดเท่าไหรครับ  ;khhg

keejo

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2015, 08:01:09 »

ร้านไหนครับ