-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ เกี่ยวกับ ร้าน เกี่ยวก้อย นวดแผนโบราณ ถนนช้างคลานครับ  (อ่าน 23850 ครั้ง)

impossible

• บุคคลทั่วไป

พอดีขับผ่านบ่อย แล้วช่วงนี้เมื่อย ๆ เลยอยากลองแวะไปดู ไม่รู้เป็นไงบ้าง

วอนท่านเทพที่เคยไปมาแล้วช่วยชี้แจงด้วยครับ ;kljj ;kljj

SiberianMan

ลองเข้าไปดูดิ ป๋มเผลอเข้าไปเจอะพี่ก้อย  ;kljj  ;kljj

นวดจนป๋มตัวเบา เดินกลับไม่ไหว ต้องจอดรถทิ้งไว้ที่ร้านพี่แกเลย  kjhg kjhg kjhg

paeveera

อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันครับ ;khhg

avanza

.,mn วันก่อนไปร้านเปิด แต่ประตูปิด รอตั้งนานเลยไปที่ ชม.นผบ.แทน

impossible

ลองเข้าไปดูดิ ป๋มเผลอเข้าไปเจอะพี่ก้อย  ;kljj  ;kljj

นวดจนป๋มตัวเบา เดินกลับไม่ไหว ต้องจอดรถทิ้งไว้ที่ร้านพี่แกเลย  kjhg kjhg kjhg

แล้วค่าเสียหายประมานเท่าไหร่หรอครับ จะไปลองหลายครั้งแล้ว แต่ไม่ทราบอัตรา

avanza

.,mn เมื่อวานแวะไปมาละ นวดไทย 130 น้ำมัน 250 ผมเลือกนวดน้ำมัน
พี่ก้อยใส่ชุดแดง ซีทรู กางเกงขอสั้นจู๋ จิ๊มแลบ  kick kick
นวดไปได้ซักพัก ผมบอกแกถอดออกเลยจะได้นวดถนัด
ว่าง่ายครับ ถอดออกหมด
หน้าตาให้ 3
ไฟหน้า 5
หลอดให้ 7
ช่วงล่าง 5 แต่หนึบมาก

แกเร่ิมด้วยสเปร์ยสดครับ สุดยอด นมแข็งเป็นไต ล้วงช่วงล่างน้ำไหลเยิ้ม ครับ
จากนั้นก็จัดการตามระเบียบ ไม่ได้ถามค่าเสียหาย แกบอกแล้วแต่จะให้

สนนราคา ผมให้ไป พันถ้วน รวมค่านวดน้ำมัน
กลับบ้านตัวเบาหวิว ไว้จะไปซ้ำ

pongz pongz

zzsaga

แถวไหน อะ  fdgdfdf เพื่อจะไปลองบ้าง

impossible

ขอบคุณครับ

อย่างนี้ ต้องไปลอง

avanza

ทางไป ราชเวช แถวพระหฤทาัย  mbvc

tr_hyundai

วันก่อนไปเจอเจ้าของร้าน บอกเด็กไม่ว่างเลยอด vbnn

indy

น่าจาให้ 3 เองหรอครับ แง้ เดวลองแวะไปสังเกตการณ์มั้งละ  hssd

pulohid

สิ้นเดือนแล้วเจอกัน lkkjjh

avanza

kjhg งั้นผมไปก่อนสิ้นเดือนวันนุง

khmanoon

อันนี้แจ่มสุดๆ

blend_man17

อันนี้แจ่มสุดๆ
ร้านห้องแถวเดียว อยู่หน้าทางเข้าหัตถเวช ช้างคลาน

avanza

pongz ป้าก้อยเตรียมตัว

boy1950

ไม่รู้ว่า หน้าตาเป็นไร น่า เข้าไปถาม แล้วบอกว่ารุ่นพี่แนะนำดีฟ่า

stormrage

ยังไม่รู้ที่ตั้งแต่จะไป อิอิ
หาไม่ยาก

TORBB

น่าไปจังเลจะลองตามลายแทง พี่ก้อย อิอิอิอิ   

kimzaman

อยู่ตรงไหนไม่รู้ อยากลองไปจัง

tasaki_yam

อย่างนี้ต้องลองล่ะคับ

avanza

.,mn ไม่เคยเจอน้องๆ คนอื่นครับ มีหรือไม่มีก็ไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ เจอแต่พี่ก้อยครั้บ  เต็มๆ  piuyty

boy1950

mbvc  ไปมาแล้ว สุดยอดจริงๆๆๆๆ

asset

,mnnb หากพี่ก้อยเขาสนิทคุ้ยเคยด้วยแกถึงจะบอกคับว่าเด็กๆแกมีสามารถเรียกมาดูตัวได้ หรือตัวแกเลย

แต่หากหน้าใหม่แกจะให้พี่อีกคนที่เป็นหมอนวดจิงๆมานวดพร้อมสอบถามประวัติคับ จบข่าว อิอิ

hanaka22

หมอเหี่ยวจริงๆๆๆมีดีที่โอโม่ uilo

avanza

dsgjsd อย่างนี้ต้องซ้ำ

tr_hyundai

ขอลายแทงหน่อยงับ

chefbb

hgjhg hgjhg

ห้ามโพสแต่อีโมนะครับผิดกฏกติกา   ต้องหาเวลาไปเสียแล้ว

oakteenpee

อยากไปมากๆเมื่อวานไปวนรถหาเส้นช้างคลาน2-3รอบไม่เจอเลยเข้าช้างคลานเลย
ปล.วอนท่านเทพชี้ทางไปททีครับ

avanza

.,mn ไปทางพระหฤทัยครับ ผ่านไป อยู่ขวามือ หากมาทางราชเวช เลยสะพานเลี้ยงขวา ตึกแถวติดกัน อยู่เกือบห้องสุดท้ายประมาณ 1-2 ห้อง ก่อนถึงขวามือเป็นร้านอาหารริมน้ำปิง สังเกตุดีๆ ครับ  kjhg kjhg ขอให้มีฟามสุขทุกท่าน

artten

ไปมา 4-5 ครั้งแล้วสุดยอดมากๆๆ พี่ กก เนี้ย
เมื่อกี้เพิ่งไปทาสีมา ขอบอกครับ พี่แกชอบทาสีครับ พี่น้อง

lumka

09876 09876 09876 09876

ไว้ไปลอกการบ้าน

boyboy1975

เอารถยนต์ไปมีที่จอดมั๊ยครับ

chefbb

จากการที่ขี่จักรยานผ่านแต่ไม่ได้แวะเข้าไป  ที่จอดรถด้านหน้าน่าจะได้ ครับผม  ส่วนรถเครื่องมิมีปัญหา  ร้านเป็นร้านห้องแถวอ่ะนะครับ  แต่้ข้างในไม่รู้เพราะยังไม่ได้ไปสำรวจ

redkiss8

รถยนต์มีที่จอดมั้ยคับเพราะลักษณะจาไม่มีที่จอดนะแถวนั้นงะ

avanza

ttu จอดอีกฝั่งที่เป็นร้านอาหาร จอดแล้วก็เดินข้ามถนนมา

kiti_27

เข้าไปจอดตรงซอยข้างๆร้านครับ

avanza

uiuo uiuo ป้าก้อย เอาตังค์ไปไว้ไหนเยอะแยะ  แขกเยอะจัดเลย

boyboy1975

จากแยกพันธุ์ทิพย์เลี้ยวขวาใช่ปะครับ

chunyoung

/jhtdc อยู่ใกล้บ้านซะด้วย เดี๋ยวต้องผ่านไปดูลาดเลาซะหน่อย  ss

avanza

fsdg fsdg ทางมงฟอร์ตนะครับ แต่เลยไป อยู่ขวามือ เป็นตึกแถว

potface_69

ไปทีไรก้อเจอแต่พี่ก้อยครับ แต่ไม่ยักกะได้นวดกะพี่ก้อยเลย  zad วาสนาเราคงน้อยไป อิอิ

avanza

dsgjsd สงสัยแกคงติดงานม้างงงง ไปบ่อยๆ คร้าบ

moto13

เมื่อวานไปวนหลายรอบ ไม่เจอ ท่านพี่ๆมีแผนที่ป่าวครับขอหน่อย
  อยากไปลอง...ฝีมือพี่ก้อยละ  ;khhg

avanza

.,mn ผมว่าพิกัดที่ให้ค่อนข้างชัดนะครับ  แต่ทะมายไปกันไม่ถูก

moto13

รบกวนอีกทีครับ  มีเบอร์ติดต่อใหมครับ ;khhg

หาไม่เจอ...เมื่อว่านเลยไป ลลิลมา

moto13

ลงทุนขี่ มอไซ ไปดู เจอแต กุหลาบ-ฉำฉา-มีร้านนวดเยอะครับแต่ไม่ยักมี เกี่ยวก้อย ผมคงตาไม่ข่อยดีหรือว่า...ดวงไม่ดี5555

hanaka22

ป้ายร้านป้ายเล็กๆๆป้ายสีแดงตัวหนังสือสีออกทองๆๆๆเก่าๆๆๆ เขียนเป็นภาษาฝรั่งอยู่ริมฟุตบาตเลยครับขับข้ามสะพานมาทางไปมงฟอร์ตดูด้านซ้ายเรื่อยๆๆๆเดียวเจอเองครับ   ผมไปครั้งเดียวเองไม่ใช่แนว ถ้าใครชอบแนวป้าหน่อยOKเลยครับแจ่ม

moto13

ป้ายร้านป้ายเล็กๆๆป้ายสีแดงตัวหนังสือสีออกทองๆๆๆเก่าๆๆๆ เขียนเป็นภาษาฝรั่งอยู่ริมฟุตบาตเลยครับขับข้ามสะพานมาทางไปมงฟอร์ตดูด้านซ้ายเรื่อยๆๆๆเดียวเจอเองครับ   ผมไปครั้งเดียวเองไม่ใช่แนว ถ้าใครชอบแนวป้าหน่อยOKเลยครับแจ่ม

ขอบคุณครับ