-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จากกระทู้ " กิ๊กเกรดเอ หาได้ที่ไหน " ผมมีข้อสงสัยครับ  (อ่าน 1102 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

จากการที่สัมภาษณ์จากเด็กกลุ่มเป้าหมายที่โรงเรียนย่านกาดสวนแก้ว
น้องเค้าบอกว่า พวกเกรด A มีเงินเดือนตั้งแต่ 20000 ไปจนถึง 100000 เลยก็มี
แถมเสี่ยพวกนี้มาเดือนนึงไม่กี่ครั้งเอง
แต่พวกที่นี่หน้าตาดี ลีลาเด็ด เกรด A เลยนะครับ
แต่ถ้าเลือกได้น้องเค้าก็อยากได้ผู้ชายหน้าตาดีๆเหมือนกัน
เงินเดือนอาจจะน้อยลงหน่อยก็ได้ครับ

จากข้อความข้างบน อยากทราบว่ากิ๊กเกรด A หน้าตาดี ลีลาเด็ดมีอยู่จริงไหม และหาได้จากที่ไหนกันครับ

ปล. มีเงินอุปถัมส์น้องๆ งบไม่อั้น แต่ขาดลายแทง รบกวนท่านเทพทั้งหลายช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 17:36:27 โดย Copyphoto »

Seedman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

ส่วนมากเดกมหาลัยคับ สนใจเดวติดต่อให้มั้ยคับ ของผมเดกมหาลัยสนามบิน อายุ20 แต่เดกมหาลัยต้องทำใจว่าค่าใช้จ่ายเยอะนะคับ อยากได้นั่น นี่ เยอะแยะ แต่ได้สาวสวย จริงๆ

ผมไปหาได้อาทิตย์ละสองสามครั้งเอง

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง

ส่วนมากเดกมหาลัยคับ สนใจเดวติดต่อให้มั้ยคับ ของผมเดกมหาลัยสนามบิน อายุ20 แต่เดกมหาลัยต้องทำใจว่าค่าใช้จ่ายเยอะนะคับ อยากได้นั่น นี่ เยอะแยะ แต่ได้สาวสวย จริงๆ

ผมไปหาได้อาทิตย์ละสองสามครั้งเอง

สนใจครับ แต่ติดต่อกับคุณยังไงครับ

Seedman

• **

สนใจครับ แต่ติดต่อกับคุณยังไงครับ

เดวให้น้องนู๋ ของผม เอาเบอร์มาให้ อละจะพีเอ็ม ไปบอกเด้อ ต้องสกีนก่อนว่าต้อง คบเราคนเดว ไอ่ประเภทคบหลายๆคน จะไปให้เบอรไปคับ

ของผมเดือนละ12000 ออกค่าหอให้ มีพาไปช้อปเล็กน้อย แล้ว ต่โอกาสจะอำนวย

jaxkrub

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

งบ ไม่อั้นน่าอิจฉาจิงๆ

Seedman

• **

งบ ไม่อั้นน่าอิจฉาจิงๆ

ได้อย่างเสียอย่างคับ เลี้ยง บบนี้ ก้อได้คนเดว ไม่เหมาะกะคนขี้เบื่อคับ กลับกันถ้าเอาเงินนี้ไปเที่ยว ก้อได้มากหน้า หลายตา

ของผมเรียกน้องเค้าว่าแฟนเลยคับ แต่ผมมีครอบครัวแล้ว น้องเค้ารับรู้คับ ถ้าอยากเลิกไปคบไคจิงจังให้บอกเราได้เลยคับ

เมื่อก่อนเลี้ยงไว้หลายคน เด็กมัธยมก้อมี อต่ค่าใช้จ่ายเยอะ แถมไปหาได้ไม่บ่อย เพราะต้องสลับกันไปหา เรียกว่าไม่คุ้มก้อได้คับ เลยลดลงเหลือแค่ สองคน มหาลัยวัย20 หนึ่งคน และเดกมัธยม 17 อีกคน พอละคับ รายหลัง /ม่ค่อยเรียกร้องเอาไรเท่าไหร่
อยู่ด้วยกันไปนานๆ ระวังรักเดก มากกว่าลูก กว่าเมียเด้อ อันนี้ไม่ดี

กฏเหล็กของผมคือ ห้ามโทรฯหา หลังหกโมง ไม่ว่ามีเรื่องอะไร เงินเดือนให้ทุกวันที่25 พาไปซื้อของใช้เข้าห้อง เดือนละครั้ง ซื้อให้ใช้ได้ทั้งเดือนไปเลย ไม่อยากไปเดินห้างบ่อย คนรู้จักเยอะ ถ้าเจอเดินกะครอบครัวอย่าเข้ามาทัก ไปเที่ยวกลางคืน เจอก้ออย่าทัก ถึงจะนั่งโต็ะข้างๆกัน อันนี้บ่อย

เงินที่ให้ต้องรู้จักใช้ หมดแล้ว หมดกัน อาจมีให้เพิ่มนิดหน่อย แล้วแต่ลูกอ้อน เงินที่ให้/ม่ได้เดือดร้อนทางบ้าน เพราะที่บ้านเราก้อให้ปรกติ

แต่ผมไม่เคยค้าง หอน้องๆเลยนะคับ ดึกยังไงก้อต้องกลับ

พูดถึงถ้าจะหาเลี้ยงจริงๆไม่ยากหรอกคับ ยุที่น้องเค้าจะทนสภาพแบบนี้ได้แค่ไหน บางคนก้อเอาเงินเราไปเลี้ยงแฟนซะงั้น บางคนเค้าก้อคิดว่าดีกว่ามีแฟน ไม่ได้เสียป่าว มีเงินใช้จ่าย บางทีน้องเค้าก้อไม่มีเงินมากมาย แค่กินยังแทบ/ม่พอ เราก้อถือว่าได้อุปการะน้องเค้าคับ