-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ในตัว อ.ปาย จว.ม.ส. มีร้านนวดแถวไหนแนะนำบ้างครับ  (อ่าน 629 ครั้ง)

winsitta

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

bangdad175

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ในตัว อ.ปาย จว.ม.ส. มีร้านนวดแถวไหนแนะนำบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 15:18:26 »

รอครับ

sayoki

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ในตัว อ.ปาย จว.ม.ส. มีร้านนวดแถวไหนแนะนำบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 17:42:04 »

มาเก็บข้อมูลครับ .,mn

ohseed

• แอบหื่น

จากที่เดินดูหลายๆร้านแล้ว หมอไม่น่าสนใจเท่าไหร่ครับ ส่วนมากเลยสเปกต่างชาติทั้งนั้น
เคยนอนอยู่ในห้องกำลังจะหละบ มาเคาะห้องผมเปิดประตูออกไปถามว่ามาจากร้านนวด งงสิคับไม่ได้โทร พี่แกก็ทำหน้างงๆ ไหนบอกว่าห้องนี้ ผมเลยย้ำไปอีกว่าไม่ใช่ครับ ถ้า สส สวยๆนี้รับทันทีเลยถึงจะไม่ได้โทรก็เหอะ

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2017, 04:22:46 »

ร้านเย็นฤดี นวดและคาราโอเกะ  พอได้อยู่ครับ