-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำอย่างไร เมื่อผมโดนปล้ำ...  (อ่าน 2777 ครั้ง)

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
จะทำอย่างไร เมื่อผมโดนปล้ำ...
« เมื่อ: 20 มกราคม 2015, 14:28:15 »

เนื่องจากช่วงนี้ต้องนั่งทำงานเป็นเวลานาน เลยทำให้รู้สึกปวดเมื่อยไปหมด...ก็เลยต้องหาที่นวดให้หายปวดเมื่อยซะหน่อย.. dsgjsd dsgjsd..... คิดได้ดังนั้นไม่รอช้าหลังเสร็จงาน ก็ไปยังที่ประจำ....."ช้างคลาน" ครับท่าน.... เขินนนนนน เขินนนนนน.... คราวนี้ไปแบบไม่โทรจอง แบบว่าอยากไปนวดจริงๆ....ไปถึง เลือกหมอที่หน้าเคาน์เตอร์...อืมม...อายุสามสิบกว่าๆ น่าจะนวดดีนะ....เลือกเสร็จไปจ่ายตังค์ ห้องธรรมดาครับ.... .,mn .,mn...................
...ช่วงจังหวะนอนรอสักพัก หมอเข้ามา...อืมม..หน้าตาดรอปจากรูปลงเยอะ แต่ก็ไม่มีปัญหา เรามานวดเฉยๆ ...ก็เลยนอนหลับตา ปล่อยให้หมอเขานวดไป... นวดไปได้สักพัก ก็มาวนๆ แถวท้องน้อย เฉี่ยวไปเฉี่ยวมา แล้วก็จับหนอนน้อย นวดๆ คลึงๆ เลย...ผมงี้ลุกขึ้นยืนเลยครับ.... kjhg kjhg.....เอ้ย ไม่ใช่สิ ลืมตาขึ้นมามองเลย (แต่หนอนน้อยโตเต็มวัยซะแล้ว).... เห็นหมอทำท่า จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป....ผมได้แต่คิดในใจ เห้ย...ห้องธรรมดานะเนี่ย..... ghjk ghjk.... หมอยังไม่หยุดคลึงหนอนน้อยที่โตเต็มวัย ยังคงเล่น และคลึงต่อไป ผมก็นอนหลับตาทำเป็นไม่สนใจต่อไป (ก็ผมมานวดจริงๆ นะ เอ้อออ.. eta30.)....สักพัก หมอก็ถาม สนใจมั้ย..... จะให้ผมตอบยังไงดีละ....... eta32 eta32.... ก็เลยบอกไป คิดค่านวดพิเศษยังไง...หมอก็ทำไม้ทำมือ ตอนแรก บอกมาสองพัน ... ผมงี้ส่ายหน้าเลย....หมอเลยทำมือใหม่ พันห้า....ผมมานวดครับ ผมมานวด ท่องไว้ๆๆ.....แล้วผมก็หลับตาปล่อยให้หมอเล่นหนอนน้อยต่อไป.....

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: จะทำอย่างไร เมื่อผมโดนปล้ำ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มกราคม 2015, 14:54:37 »

ช้างคลาน หรือ กวางเหลียวหลังครับ
มาต่อให้จบๆ

frog11

• *
Re: จะทำอย่างไร เมื่อผมโดนปล้ำ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มกราคม 2015, 15:13:50 »

มาต่อเลยครับ...........................
หลังจากปล่อยให้หมอเล่นหนอนน้อยไปสักพัก สงสัยหมอคงอยากเต็มที่แล้ว จึงถามมาว่าจะให้เท่าไหร่...ผมเลยบอกไป..XXX...หมอบอกงั้นนวดต่อ จัดการกับหนอนน้อยอยู่ในที่ของมันตามเดิม แล้วก็เริ่มนวดตัวต่อ ผมก็นอนหลับตาปล่อยให้หมอเขานวดต่อไป.. นวดไปได้สักพัก หมอคงมีอารมณ์แน่ๆ เลย ... ค่อยๆ เลื้อยมือมานวดที่หน้าอกผม เลื้อยมาที่ท้อง แล้วบอกเนื้อแน่นดีจัง.... เขินนนนนน เขินนนนนน.... ผมนอนหลับตาไม่ว่าอะไร (ท่องในใจ ผมมานวดเฉยๆ).... ghjk...สักพักหมอลงต่ำไปที่หนอนน้อยต่ออีก...จัดการดึงกางเกงลง ค่อยๆ ใช้มือวนรอบๆ ปลายจนหนอนน้อยพองตัวขึ้นมาอีกครั้ง แล้วจัดการค่อยๆ รูดอย่างมีจังหวะจะโคน...หมอบอกราคานั้นแค่ระดับหนึ่งนะ ผมบอกไม่เอา...แต่มือหมอก็ยังจัดการหนอนน้อยอยู่เรื่อย..พร้อมทั้งหยิบซีดีมาแล้วสวมด้วยปาก....แล้ว...วววว...ว.....โอ้ววววว.... ghjk ghjk ghjk ghjk.... eta04 eta04 eta20 eta20 ผมทำอะไรไม่ถูกเลย....ขนาดว่าเปย์เปื่อยยังได้อารมณ์สุดๆ.....ผมเลยบอกเพิ่มให้อีกร้อยนึง หมอบอกขี้เหนียวจัง พร้อมกับเปย์เปื่อยขั้นเทพไปเรื่อยๆ ....อูวววส์.....ซี้ดเลยครับ...(ห้องธรรมดาด้วย).... kjhg kjhg

frog11

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มกราคม 2015, 15:32:37 »

...มาต่อครับ......
...หลังจากที่หมอเปย์เปื่อยจนหนำใจแล้ว...(ส่วนผมก็นอหลับตาอยู่อย่างนั้น....) ก็จัดการลุกขึ้นไปเช็กความเรียบร้อยของผ้าม่าน ...แล้วจัดการถอดเสื้อผ้าออกจนหมด....ผมเลยสำรวจเรือนร่างดู...ไฟหน้าเล็กไปหน่อย สะโพกใหญ่ดี...แล้วหมอก็จัดการผมเลยครับ หนุมานขย่มตอ....อย่างเมามัน จังหวะนี้เอง ผมก็เอามือไปคลึงไฟหน้าอย่างเมามัน ถึงจะไม่แน่นเหมือนสาวๆ แต่ก็มันมือดี...ช่วงล่างฟิตมากๆ....หมอบอกของอ้ายใหญ่จัง....เอ๊ะ...ของหมอฟิต หรือหนอนน้อยตัวใหญ่หว่า... เขินนนนนน เขินนนนนน
สักพักหมอก็กระตุกๆ...อาา....นี่เรานำไปแล้ว 1-0 หรือนี่... eta03 eta03 แล้วหมอก็ลุกขึ้น แล้วมาทำท่าคลานเข่า...โอ้ววว...เชื้อเชิญให้เราด้วยท่าด๊อกกี้หรือนี้...ผมก็ไม่รอช้าแล้วครับ จัดการเอาหนอนน้อยสำรวจถ้ำอีกรอบ ...อืม..ฟิตดีจริงๆ หนึบๆ เลยครับ...พร้อมกับซอยไปเรื่อยๆ แล้วโอบมือไปจับไฟหน้า นวดคลึง เคล้นไปด้วย ได้อารมณ์จริงๆ ท่านี้...ทำไปสักพักก็เปลี่ยนท่า.. บอกให้หมอนอนหงาย แล้วก็จัดการด้วยท่่าเบสิก พร้อมกับใช้ท่าชิวหาพาเพลินกับหลอดไฟสักพัก หมอก็กระตุกๆ อีกรอบ... eta20 eta20 อั้ยย่ะ...ผมนำไปแล้ว 2-0  ไม่น่าเชื่อ.... eta20... จังหวะนี้ผมไม่รอช้า ก็เลยรีบๆ ซอยเร็วๆ สุดท้ายก็แพ้ไป 1-2...... หมดแรงเลย....เสร็จแล้วจัดการเช็ดชำระร่างกาย ....หมอก็ยังใจดีนวดต่อให้อีกหน่อย.....เสร็จแล้วจ่ายค่าเสียหาย......สบายตัวไปเลย..... .,mn .,mn
........................................
สรุป......ทอนเลยครับงานนี้....

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มกราคม 2015, 16:55:59 »

การบ้านน่าสนดีท่าน ช้างคลานร้านอะไรครับ (มันเยอะ)

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2015, 01:45:04 »

หมอเบอร์อะไรครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มกราคม 2015, 12:52:23 »

อยากโชคร้ายหรือว่าโชคดี โดนปล้ำอย่างท่าน frog มั่งครับ   dsgjsd

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มกราคม 2015, 10:02:00 »

scary scary โห อิจฉา

arkarades

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มกราคม 2015, 19:24:29 »

pongz หมอดีมากครับแบบนี้

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มกราคม 2015, 17:15:51 »

eta32 eta32 สูตรเด็ดของท่าน frog11 เขาล่ะ นิ่งไว้ก่อนรอหมอรุกเร้า จะได้จ่ายเพิ่มราคาเบาๆ pongz
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

pry

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 มกราคม 2015, 00:07:53 »

ยืมลอกสูตร

chai32

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มกราคม 2015, 15:06:05 »

pongz อ่านไปเมื่อยไปเลยครับท่าน ต้องตามไปลอกบ้าง

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2015, 21:24:35 »

pongz สวดยอดเลยครับท่าน

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015, 00:54:43 »

ได้อารมณ์ ที่ ผ้าม่านกันนี้แหละ ครับ 555 อบากลองบ้างจัง 55

oliver0.0kahn

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 เมษายน 2015, 14:36:29 »

อยากได้ทอนเหมือนท่าบ้างจัง jljhl jljhl

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 เมษายน 2015, 15:08:21 »

เบอร์ไร ครับ ท่าน
เราอยากรู้เบอร์ครับ 
ถ้าท่านไม่บอกเยอร์แล้วเราจะตามไปสนับสนุนนองเค้าได้ไง
ครับ บอกเบอร์ เถ๊อะคร๊าบบบบ  อยากหื่น เอ๊ย อยากรู้เบอร์ จริงๆๆ

Fifteen

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2015, 21:25:56 »

pongz. แจ๋ม

QpossibleQ

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 13:09:04 »

สุดยอดมากคับ  ;khhg

teter

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กันยายน 2015, 09:34:50 »

หมอคงถูกใจหนอนท่านมั้ง

Empire13

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 กันยายน 2015, 11:40:59 »

อยากโดนปล้ำจะตั้งลำสู้เลย  jljhl

Boxlog

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2015, 18:43:01 »

ตั้งใจมานวดจริงๆ ฮาาา  kjhg

kaibasato

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2015, 19:28:26 »

อยากโดนมั่ง  lkkjjh