ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรัก มิกิ  (อ่าน 2194 ครั้ง)

playman

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
หลงรัก มิกิ
« เมื่อ: 05 มีนาคม 2015, 22:14:05 »

คือแบบมิรุจะอธิบายยังไงดีคับ ส่งการบ้านครั้งแรก ขออภัยด้วยนะคับ

จองน้องไว้เพราะดูแนวทางจากการบ้านท่านเทพผู้นึง นี่มันเปคเราชัดๆ น่ารัก ฟิวแฟน ก็ลองดูคับไม่เสียหาย  แวบแรกที่เจอน้อง คือ ตะลึงอ่ะคับ น่ารักมว๊าก ฟันเหล็กเด็กม.ปลายชัดๆ แต่พอถา.น้องบอกจบมหาลัยแล้ว ผมยังมิอยากจิเชื่อ เข้าห้องปุ๊ปว่าจะนอนพักให้หายเหนื่อยสักนิด น้องก็เข้ามานอนก่ายเลยคับ ไม่มีเขินอายสักนิด ผมนี่หน้าแดงเบย นอนคุยกันสักพักพอให้ทำความรุ้จักกันน้องมีมาจุ๊บด้วยอ่ะ คิดละฟินไม่หาย น่องคุยเก่งมากคับพุดจนลิงหลับ ขนาดผมวิวัฒนาการแล้ว ยังเกือบหลับ. น้องชวนๆปอาบน้ำจากนั้นก็มานวดคับ ตอนพลิกต้วมานวดข้างหน้าผมนี่ทนไม่ไหวเลยอั้นน้ำมานาน เจอนางฟ้ามานัวให้ แวบเดียวก็สบายตัวกันไป เต็มไม้เต็มมือน้องเลยทีเดียว น้องเช็ดให้เสดก็นอนคุยกันต่อสักพักน้องขอมานวดให้คับ. คราวนี้ผมหลับจริงเพราะนวดดีมาก ไม่แรงไม่ค่อยจนเกินไป แล้วน้องก็ปลุกไปอาบน้ำกลับ นอนหลับฝันดี ฝันถึงแต่ มิกิ มิกิ มิกิ.

ผมว่าน่องคนนี้ไม่ควรพลาดคับ สำหรับคนชอบคนอวบ น่ารักฝุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 สิงหาคม 2015, 09:20:01 โดย Miss Spa »

MasterPiece

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หลงรัก มิกิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2015, 01:48:46 »

ใช่ครับ คนนี้น่ารักมากกกกก ผมให้อันดับหนึ่งเลย  mbvc

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มีนาคม 2015, 04:12:46 »

อาการแบบนี้จีพอจะเข้าใจอิๆ
 eta04 eta04 mbvc mbvc

chimijodi

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มีนาคม 2015, 12:12:04 »

ตามไปลอกครับ

chimijodi

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มีนาคม 2015, 11:32:52 »

แหล่มเลย hgjhg