ผู้เขียน หัวข้อ: มิกิน่ารักทะลุมิติGFทะลุล้าน  (อ่าน 1938 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
มิกิน่ารักทะลุมิติGFทะลุล้าน
« เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 11:43:26 »

เขินนนนนน น่ารักน่ากอดน่ากิน>>>คือเธอมิกิ
ในวันที่ฟ้าคลึ้มอากาศเย็นเป็นใจ อารมณ์เหม่อลอยคล้อยมา คิดอยู่สักพักจะเอาอารมณ์พร้อมน้ำขาวขุ่นไปปล่อยที่ใหนดี .,mn eta03 ว่าแล้วก็นึกได้ มีร้านเปิดใหม่ ยังไม่เคยไปเก็บการบ้านว่าแล้วก็โทรหา PR สอบถามได้ว่า น้องที่ว่างคือ มิกิ ชื่นนี้ขึ้นชื่อมาก ไม่รอช้า ผมจองงงงงงงงงงง คร้าบ  fdgdfdf ตัดมาที่ร้าน .,mn PR ออกมาต้อนรับเป็นกันเองมากแล้วก็เรียกน้องออกมาต้อนรับ ทันใดที่พบเธอเดินมาพลางส่งยิ้ม เห้ยยย!!! นี่มัน! ผมนี่แทบอยากลุกขึ้นยืนแล้วร้องเพลงของพี่ไทว่าใช่เลย mbvc คนอาร๊ายยยย น่ารักฝุดๆ ไม่คิดเลยว่าชีวิตนี้จะได้สัมผัสสาวน้อยน่ารักขนาดนี้ ghjk ตัดฉากมาที่ห้อง พลันถึงห้องปิดประตู รู้ทันทีช่วงเวลาเดินทางสู่สวรรค์กำลังเริ่มขึ้นแล้ว ไม่ทันไรน้องเข้ามากอดดดดด แล้วก็จุมพิต โอ้ววววว แม่จ้าววว เที่ยวมาก็เยอะ เจอมาก็แยะ ไม่เคยเจอน้องคนใหนจะจุมพิตแบบนี้สักที ตัดมาที่งานอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องก็ใช่ย่อย ออกแนวนุมนวล ลูบไล้ได้ชวนเคลิ้ม ยิ่งตรงนั้นด้วยล่ะก็ท่อน้ำขาวแทบแตกออกมา eta04อาบน้ำเสร็จตัดมาบนเตียง บนเรือนร่างที่เปลือยเปล่าล่อนจ้อน กระทบแสงไฟ ออร่าสว่างเต็มตา และแล้วนาทีของการนอนสู้ฟัดก็เริ่มขึ้น ไม่นงไม่นวดแล้ว ขอนัวเลยละกัน scary น้องสายหวาน สายตามใจครับ ผมนี่ชอบเลยจัดเต็มเลยครับ สำรวจเรือนกายน้องอย่างเต็มที่ หลังจากสำรวจด้านบนนมแท้ๆแม่ให้มาแล้ว ก็เลื่อนลงมาจนมาจ่อหน้าถ่ำน้อง มันช่างน่ากินอะไรเช่นนี้ เลยถามน้องจ๋าอยากกินจังหวงใหมครับนี่ น้องตอบในทันทีไม่หวงค่ะพี่ ว้าววว eta04 จะรออะไรล่ะครับยกซดมันทั้งฉ่ำๆนั่นเลยครับ ซาวด์น้องเริ่มมาครางกระเส่าจนอารมณ์พุ่งขึ้นอีกหยุดไม่ไหวจริงๆ เลยลุกขึ้นมาประกบปากน้องก่อนที่จะพ่ายแพ้เขื่อนแตกไปตามระเบียบ ghjk

คะแนน GF =120/100   คะแนน รูปร่าง = 100/100  คะแนน หน้าตา 100/100
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 สิงหาคม 2015, 09:19:29 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: มิกิน่ารักทะลุมิติGFทะลุล้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 14:23:28 »

โอ้ยยยย มิกิของอาช้ำหมดแล้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มีนาคม 2015, 15:58:26 โดย อาเดียว »

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
Re: มิกิน่ารักทะลุมิติGFทะลุล้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 22:47:49 »

nami

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 23:21:52 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

การบ้านเด็ดขนาดนี้ไม่ไหวแล้วต้องรีบโทรจองแล้วเราไม่งั้นไม่ได้ฟินกะเค้าแย้ว.... eta04 eta04 eta04 eta04 eta04