ผู้เขียน หัวข้อ: >>ริบบิ้น<< หลงรักเธอเลยคนนี้ ( . ) ( . ) ผมพลาดไปได้ไง  (อ่าน 8533 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

นายชาเขียวว่าจะพักกระปู๋สักพักแล้วเชียว ด้วยความเซง อกหักรักคุดหมอนวดเมินฮ่าๆ เลยออกมาหาเรื่องผ่อนคลายทอดกายสบายใจให้ใครสักคน จับไข่นวดกระปู๋ นั่งเลือกนั่งเล็งอยู่หน้าเวปอยู่นาน
              อยากไปทอดกายลงสักร้าน ที่เหมาะกับเศรษฐกิจปัจจุบัน ใช้งบไม่มาก เดินทางไม่ไกล เวลาคอร์สยาวจุใจ ห้องหับสภาพดี ที่สำคัญน้องนางพาเสพความสุขความฟินได้เต็มอิ่ม โจทย์แบบนี้ ทำให้ผมคิดถึงร้านนึงที่ห่างหายไม่ได้ไปนานมากแล้ว นั่นคือบ้านฮาเร็ม ซอยครัวจีนนั่นเอง ตั้งแต่น้องแนนนี่ อำลาจากวงการไป ผมก็ยังไม่เจอใครดูดให้ผมไปที่นั่นอีก จนกระทั่งวันนี้ ลองสอบถามไปที่ร้านว่า มีสเป็คผมหลุดมาบ้างใหมเนี่ย PR รีบตอบผมอย่างมั่นใจว่า "น้องคนนี้ถูกใจพี่แน่นอนงานดีมาก แถมน่ารักด้วย" หือ!! มั่นใจขนาดนี้ แสดงว่างานต้องไม่แพ้แนนนี่ขวัญใจผมแน่นอน เลยจัดการจองแบบไม่เห็นน้องมาก่อน ไปวัดดวงกันข้างหน้า 
            พอไปถึงที่ร้าน เป็นอันต้องยิ้มเยาะเลยทีเดียว เมื่อ>> น้องริบบิ้น<< ถือแก้วน้ำออกมาต้อนรับผมที่โซฟา อยากจะบอกว่า น่ารักถูกใจมาก หุ่นดีมาก ดีไม่ดีดูจากปลาละกันเนอะ
จากนั้นก็พากันขึ้นชั้น2 ห้องแอร์ห้องใหญ่ โดยส่วนตัวผมชอบบรรยากาศห้องที่ร้านนี้น่ะ สไตล์เหมือนบ้านที่แต่งห้องโรแมนติก เตียงใหญ่ได้ใจ เรียกว่า นัวกันพลิกขึ้นพลิกลงไม่มีหลุดตกข้างเตียงแน่ๆ ฮ่าๆ
          เข้ามาถึงห้องน้องชวนไปอาบน้ำผมบอกไม่ต้องรีบร้อนขนาดนั้นหรอกจ้า ก่อนมาก็อาบแล้วมานอนคุยกันก่อน น้องเข้ามานอนข้างๆผม แล้วพลิกตัวเข้ามากอดแนบซบตรงอกผม เป็นอะไรที่ได้ฟีลแฟนมาก ในเมื่อมาฟีลนี้ ผมเลยว่างั้นเรามาลองเป็นแฟนกันดูสัก ชั่วโมงครึ่งละกันเนอะ ผมบรรจงหอมไปที่หน้าผากน้องเบาๆ 1ครั้ง แล้วสบสายตาในระยะที่ปลายจมูกแทบชนกัน บอกเลยว่าความรู้สึกคล้ายกับคนจีบกันใหม่ๆ แล้วพร้อมจะพลีกายให้กันครั้งแรกเลย ผมอดไม่ได้จริงๆที่เห็นแววตาใสๆจ้องมองผมอย่างคนรัก เลยก้มลงไปประกบริมฝีปากน้องเบาๆ น้องกลับต้อนรับการทักทายนั้นด้วยความเต็มใจ
          จากนั้นเหรอไม่ต้องพูดถึงครับ น้ำอาบทีหลังละกัน ฟัดกันนัวเลยครับ อย่างกับฉากหนังอีโรติคเกาหลี ผมว่าน้องริบบิ้นเป็นคนที่จูบเป็นและจูบได้จังหวะดีมากกับการใช้ริมฝีปาก ไปจนถึงการแลกลิ้น อารมณ์มันประทุขึ้นเรื่อยเหมือนภูเขาไฟที่กับลังจะระเบิด แอร์ที่เคยเย็นเริ่มไม่เย็น เหงื่อของสองเราเริ่มซึมแตกเม็ด แต่อะไรก็ไม่สามารถฉุดเราให้หยุดมันได้เลยจริงๆ ผมจัดการขึ้นครอ่มน้องจัดการกับเสื้อผ้าที่แสนเกะกะออกไป จนน้องเปลือยเปล่าล่อนจ้อนอยู่ตรงหน้า แสงสีส้มจากโคมไฟบนหัวเตียงตกกระทบลงบนเรือนกายของน้อง มันสวยจริง หน้าอกคู่นั้นทรงมันสวยมาก ไม่เล็กไม่ใหญ่ ของแท้จากธรรมชาติบนอกเธอ ผมคงบ้าแน่ๆถ้าผมจะไม่ทำอะไรกับปทุมถันคู่นั้น ผมประกบปากแลกลิ้นกับน้องอีกครั้ง แล้วไล่จากใบหู ซอกคอ ลงมาจนถึงเนินอก พร้อมคลึงมือลง ที่บัวตูมทั้งสอง มันหอมจริงกลิ่นกายสาววัยใส หอมจนอดไม่ไหวที่จะต้องเอาลิ้นลงไปชิมเม็ดบัวของน้อง เสียง "อ่าอือ" เริ่มหลุดครางออกมาเบาๆ รูป รส กลิ่น เสียง ที่อยู่ตรงนี้เวลานี้ มันทำให้ผมตกลงไปในความลุ่มหลงของความปราถณาบนตัวของเธอ ผมจัดการประกบที่ริมฝีปากเธออีกครั้ง แล้วใช้มือล้วงลงไปสำรวจหน้าถ่ำตรงช่วงล่าง สัญญาณแห่งความพร้อมบ่งบอกให้รู้ได้ว่า น้องพร้อมที่จะเดินทางไปสู่สวรรค์กับผมในอีกไม่ช้านี้ เพราะน้ำจากในถ้ำมันไหลเยิ้มรู เอ้ย!! นองถ่ำนั่นเลยทีเดียวเชียว
          ผมกระซิบข้างหูน้อง น้องพยักหน้าเป็นสัญญาณให้ทราบถึงผลการขออนุมัติ จากนั้นก็เริ่มเข้าสู่ท่าแรกของเราเลขที่ใครๆว่ามันกลับหัวลงได้ ผมอยากลองจัดมันในกระบวนท่านั้น ผลงานการสร้างฉากรักของเราในฉากนี้เป็นไปได้อยากจะถ่ายทำมันไว้ซะจริงๆ ผมว่ามันต้องออกมาดู X และ Art แน่ๆ ผมจัดการใช้2นิ้วขยายช่องออกตามด้วยพาชิวหาของผมพาให้น้องเพลินไปกับจังหวะการละเลงลิ้นที่มั่นใจว่าผมทำได้ดี แต่ทว่างานนี้ผมอาจสอบตกก็เป็นได้เพราะผมเป็นต้องหยุดชงัก อยู่เป็นระยะๆ เพราะฝีมือการสเปร์ยของน้องมันเทพซะจนทำผมเสียวจนซี๊ดดจนหลุดครางออกมาจากลำคอเบาๆไม่ได้ ผมชอบการสเปร์ยของน้องมากจนขอเปลี่ยนท่าสเปร์ยในอีกท่วงท่าที่จะทำให้ผมเห็นหน้าน้องเวลาสเปรย์แบบชัดๆ ผมให้น้องนอนลงหนุนที่หมอน ผมอยู่ในท่าคร่อมน้องไว้ แล้วเคลื่อนตัวไปข้างหน้าให้เจ้ามังกรผมมันจดจ่ออยู่ตรงหน้าเธอ เธอเองเห็นแบบนั้นก็ไม่รอช้าจัดการฮุบมันเข้าปากไปในทันที "อ่าาาาาา" ความซาบซ่านมันทำให้ผมต้องส่งเสียงออกมาแบบนั้น  แต่ต้องกลั้นกันสุดๆเลยครับ เพราะมันจะหลุดแพ้แตก ลงไปใน CarPark นั้นมะรอมมะร่ออยู่แล้วว

นายชาเขียวกำลังคิดอยู่ว่า จะเขียนฉากจบของเราลงบน Story นี้ดีหรือไม่น่ะ อิอิ เพราะเขียนมาแค่นี้ก็ยาวมากแล้ว เดียวพี่ๆน้องๆ ของนายชาเขียวคร้านอ่านกันซะก่อน งั้นเราลงไป สรุปคะแนนกันด้านล่างก่อนล่ะกันเนอะ
           ถ้านายชาเขียวจะต้องตัดสินให้คะแนนน้อง ริบบิ้น ว่าดีพอจะเข้ารอบไปสู่ฮาเร็มส่วนตัวของนายชาเขียวได้หรือไม่นั้น นายชาเขียวไม่รู้สึกลังเลแม้แต่นิดเดียวเลย งานแบบนี้ ฟีลแฟน แบบนี้หายากมาก มันคืองานที่ก้าวกระโดดไปจาก งานมาตรฐาน นกป. ไปแล้วว 
            คะแนนความสวย       =     10/10   
            คะแนน GF             =     9/10 (น้องพูดน้อยแต่หวานตามใจ)
            คะแนนรูปร่าง           =     9/10 (มีรอยสัก ยันต์ 5 แถวตรงบ่า ใครไม่ซีเรียส คะแนนเต็มได้)
            คะแนนเนื้องาน         =     10/10 (สายผสม ตอนแรกตามใจ จุดอารมณ์ติดรุกกลับได้เด็ดดวง)

>>>ใครชอบงานฟีลแฟน หวาน ตามใจ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง <<<<
   >>>บอกเลยนายชาเขียว ต้องกลับไปซั่ม เอ้ย!! กลับไปซ้ำอย่างแน่นอน ฮ่าๆ <<<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม 2015, 14:11:09 โดย Greentea »

kitchai

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: >>ริบบิ้น<< หลงรักเธอเลยคนนี้ ( . ) ( . ) ผมพลาดไปได้ไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 15:50:49 »

ขอบคุณคับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
Re: >>ริบบิ้น<< หลงรักเธอเลยคนนี้ ( . ) ( . ) ผมพลาดไปได้ไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 19:18:26 »

;khhg  อ่านการบ้านพี่ Greentea ได้ใจมากๆ ค่ะ เคลิ้มเบย

khjhgg  เขินนนนนน ต้องขอบคุณมากเลยนะคะ อิอิ ช๊อบชอบ น้องริบบิ้น Hot เลยค่ะ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 19:25:08 »

ttu ttu อ่านจนจบ บอกเลยว่า ( อยากช่วยตัวเองค่า )

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2015, 19:35:23 »

eta07 เขียนไปคิดถึงน้องไป โอ๊ยยยย!! นายชาเขียวอยากกลับไปซบ อกตูมๆของน้องเสียจริงๆ  piuyty 
            lkkjjh  บอกเลยใครไปฮาเร็มไม่ขึ้นน้อง พลาดมากอะ ผมพลาดไปหลายวันเลย กว่าจะหากันจนเจอ ฮ่าๆ  ouiy

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2015, 03:16:20 »

นึกว่าเอ็งหายหัวไปไหนที่แท้แอบมาฟินกับน้อง ริบบิ้น ของดีบ้านฮาเรมนี่เอง การบ้านแบบย้อนยุคสมัยอายังหนุ่มนึกว่ากำลังอ่านหนังสือนวลนาง นู๋ริบบิ้นฮอทปรอทแตกแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2015, 03:19:29 โดย อาเดียว »

evilnine

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2015, 09:31:37 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ สุดยอดจิงๆ

hoursziie

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2015, 12:51:44 »

อ่านจนแฉะ ไปหมดแระ

(ตาแฉะ นะ )    eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2015, 13:31:41 »

อ่านจนแฉะ ไปหมดแระ

(ตาแฉะ นะ )    eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2015, 16:02:50 »

eta03 วันนี้น้องริบบิ้น  ( ประจำการแล้วนะคะ )

khjhgg รับงานถึงช่วง  22:00 น. ค่ะ  /  ต้องรีบจองนะคะ  087-1748583

Jizzbo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2015, 13:57:34 »

จะเอาๆๆ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2015, 16:35:39 »

จะเอาๆๆ

;khhg จองได้นะคะ  087-1748583

• *

;khhg อ่านการบ้านน้องริบบิ้น แล้วรีบจองได้เลยนะคะ อิอิ

neverknow

• เด็กทะลึ่ง

mbvc mbvc mbvc สงสัยต้องไปลอกการบ้านท่านชาเชียว  eta03

Thanaphat

• ว๊องแมน
  • *

mbvc dgd ไปตามลอยการบ้านมาแล้ว ติดใจอยากไปหาน้องทุกวันเลย หลงรักน้องซะแล้ววว fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ตุลาคม 2015, 01:31:23 โดย Thanaphat »

tomsan

• แอบจิต
  • **

การบ้านแหล่มเลย เสียวได้ใจ hgjhg eta04 eta04

• *

การบ้านแหล่มเลย เสียวได้ใจ hgjhg eta04 eta04

อิอิ ต้องลอง