-->

ผู้เขียน หัวข้อ: AngleSpa>>มีนางฟ้าอยู่จริงด้วย  (อ่าน 2841 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
AngleSpa>>มีนางฟ้าอยู่จริงด้วย
« เมื่อ: 06 มกราคม 2016, 17:02:49 »

eta08 กราบสวัสดีปีใหม่ 2016 ให้กับพี่น้องชาว CMXseed งามๆ จากใจนายชาเขียว ขอทุกท่าน มีสุขภาพที่แข็งแล้วแข็งอีก อึด ทน นาน กันทั่วถ้วน นายชาเขียวจึงอยากมอบของขวัญปีใหม่ ให้กับพี่น้อง ด้วยการบ้านพร้อมลายแทง ให้ทุกท่านได้เปรมปรีย์ ต้อนรับศักราชใหม่ กันถ้วนหน้ากันเลยครับผม ;khhg
          ปลายปีที่ผ่านมา หลายคนก็คัดสรร การบ้านประกวดส่งท้ายปี58 กัน แต่กระผมนายชาเขียว ผู้ซึ่งด้อยด้วยความสามารถเลยสละสิทธิ์ไม่ได้ส่งการบ้านเข้าประกวด แต่ขอมาเขียนหลังปีใหม่เพื่อหวังจะเป็นการบ้านต้อนรับปีใหม่ให้แก่ พี่น้องชาวCMXseed แทน fdgdfdf
          ผ่านพ้นช่วงเทศกาลปีใหม่ไปได้เพียงไม่กี่วัน ก็ถึงเวลาออกล่าอาณานิคมกันอีกครั้ง สำหรับ ชาเขียวHunter  dgd ก่อนจะออกป่าไปล่าช้างเผือก ก็เล็งอยู่ในเวป CMXseed อยู่หลายวัน จนได้เจอรูปน้องคนนึง จากบ้านหลังสีขาวเขียว ที่นายชาเขียวเองก็ไม่เคยไปสัมผัสเลยสักครั้ง แต่ด้วยรูปของคุณน้องมันถีบตานายชาเขียวเป็นอย่างมาก ว่าแล้วก็บอกกับตัวเองว่าถึงเวลาแล้ว ที่เราต้องไปบุกเบิกไปดูว่าช้างเผือกมีจริงหรือไม่ ฮ่าๆ ว่าแล้ววันนี้ ก็ได้ฤกษ์งาม เมื่อยหลังเมื่อยคอเป็นอย่างหนัก เลยมุ่งหน้าเข้าสู่บ้านนางฟ้า >>AngleSpa<<
          การเข้าหาช้างเผือกที่ดีนั้น ต้องไปเช้าๆ ไปเร็วๆ ไปเป็นคิวแรก เพราะเคยสัมผัส เอ้ย!! สัมภาษ บรรดาสาวมาหลายนาง เธอมักจะบอกคล้ายกันว่า รอบแรกๆของวัน อารมณ์มันเต็มมาก เพราะบางวันหนูก็อยากได้อยากโดนอยู่ละ อุ้ย!!! แมวพิมพ์น่ะ  jljhl แต่พอรับงานไปหลายรอบบางที เหนื่อยบ้าง หรือบางทีก็อิ่มจนล้นไปล่ะ มันจะไม่ค่อยจะดูเต็มเหนี่่ยวเหมือนกระสุนนัดแรก หุหุ ว่าแล้วก็ไปมันตั้งแต่บ่าย 2 แก่ๆ เลยอะฮ่า ที่ตั้งร้านหาไม่ง่ายและไม่ยาก ที่มันจะยากก็เพราะหน้าบ้านไม่มีป้ายบอกชื่อร้านเท่านั้นเอง จำง่ายๆ คือเลี้ยวไปทางLCC จากนั้นตรงไปเลยแยกเลิฟโบท เลยไปอีก หาซอยทางขวามือ โพธารามซอย9 เลี้ยวขวาตรงไปเกือบสุดซอย จะเจอบ้านหลังสีขาวเขียวอยู่ขวามือไม่มีป้ายชื่อร้าน นั่นแหละบ้านนางฟ้าแล้วล่ะ   นายชาเขียวเลยย่องออกทางด้านหลังออฟฟิศมุ่งหน้าไปบ้าน AngleSpa ในบัดดล ใช้เวลาไม่นานก็ไปถึงบ้านเขียวขาว ซึ่งเหมาะกับนายชาเขียวที่ชื่นชอบสีเขียวเป็นดุ้น เจ้ยยย!! เป็นทุนเดิม ยอมรับว่าตื่นเต้นแปลกๆ เพราะย่างกาย ฉายเดี่ยวมาบ้านหลังใหม่ที่ไม่เคยมาแบบนี้ นายชาเขียวๆก็ชาเขียวเหอะ เล่นเอาใจมันตุ้มๆต่อมๆ เหมือนกันน่ะครับ "ก๊อก ก๊อก สวัสดีคร้าบบบ" ด้วยความเป็น Gentleman ก็ไม่กล้าจะเปิดประตูโผงผางเข้าไป เกรงว่าเดี๋ยวเค้าจะตกกะใจคิดว่าโจรมาปล้น ยิ่งหน้าโหดๆ อยู่ด้วยฮ่าๆ เขินนนนนน ไม่นานก็มีน้องคนนึงออกมาต้อนรับไปนั่งที่ชุดรับแขก เรียกน้องออกมาโชว์ตัว แล้วก็เลือกไปตามความคาดหมายตรงเป้าที่หมายมั่นไว้ นั่นคือ "น้องน้ำขิง" พร้อมกับแถลงรายละเอียดคอร์สจนถี่ยิบเลยทีเดียว สรุปให้ดังนี้คือ มีคอร์ส 400 นวดOil - คอร์สอะไรฟ่ะ อ่อ คอร์สชุดนอนไม่ได้นอน น้องนวดพี่ พี่นวดน้อง 899 และคอร์สใหญ่ คือ B2B 1399 นายชาเขียวนั่งคิดอยู่แปบเลยจัดการเลือก คอร์ส 899 ดูก่อนเพราะวันนี้เหมือนอยากจะนวดด้วยเพราะเมื่อยเหลือเกิน จัดการชำระค่าคอร์สเสร็จสรรพ น้องก็ให้ไปรอในห้อง
         นายชาเขียวไม่รีรอ รีบเข้าไปนอนรอน้องในห้อง สักพักก็มีเสียงเคาะประตู "ก๊อก ก๊อก" แล้วประตูก็ถูกเปิดออก แล้วเธอก็เดินเข้ามา เอวบาง ร่างเล็ก ไม่ผอม ไม่อวบ มาพร้อมกับชุดซีทรูสีดำบางๆ ที่ตัดกับผิวขาวนวลผ่อง และที่โคตรจะเซ็กซี่อย่างที่สุดคือมองทะลุเห็นซีทรูไปด้านในเป็น ชั้นใน 2 ชิ้น บน-ล่าง สีดำแนบเนื้อ นมเป็นเนินขาวบาราเฮิ่มเลย โอ้วววแม่จ้าววว แม่มเห็นแล้วผมนี่อายเขิลม้วนและตื่นเต้นสุดๆ คือ นี่กรูกำลังจะนวดกับคนนี้ชุดนี้จริงๆ เหรอว่ะเนี่ย คืออยากจะเอ่ยปากบอกน้องตรงๆว่า น้องแม่มโคตรเซ็กซี่อ่ะ แต่ไม่กล้าจะเอ่ย เกรงจะไม่สุภาพ อิอิ น้องบอกพี่อาบน้ำก่อนเนอะ เดี๋ยวหนูอาบให้ ด้วยความตื่นสนามผมเลยขออาบเองดีกว่า แหะๆ จากนั้นเปิดออกมาจากห้องน้ำ เป็นอันต้องอึ้งทึ่งเสียว แสงสีทองบนหัวเตียง ตกกระทบเรือนร่างน้องนอนคว่ำ มองเห็นเนินโคนขาสีขาว เนินก้นสูงเนิน นอนหลับตาพริ้มอยู่บนเตียง บรรยากาศแสงเอย มันก็โคตรอีโรติคสุดเลยยยยโหยขึ้นเลย แบบนี้ขึ้นเลย แข็งโป๊กเลย ไปถึงเตียงน้องถามพี่จะนวดให้หนูก่อน หรือให้หนูนวดให้ก่อน อุบ๊ะ!! พี่นวดให้ก่อนก็ได้  ouiy 
           ผมจัดการค่อยนวดเนื้อนุ่มของเธอ จากบนไหล่ ลงมา หลัง จนถึงโคนขาหนีบ อูยยยย ฟินเบาๆอยู่  น้องก็บอกว่า พี่ขึ้นคร่อมหนูเลยค่ะ นึกในใจ หาาาา อะเครจัดไป ผมจัดการขึ้นคร่อมน้อง แล้วสักพักผ้าขนหนูที่พันเอวมันก้หลุดออก ผ่างงงง มันชี้ไปทั่วแล้วเจ้าหนูผม แต่ก็กลั้นใจนวดต่อไปสักพัก น้องก็ขอนวดให้ผมบ้างผมเลยจัดการนอนคว่ำลงเพื่อสะกดเจ้าหนอนน้อย น้องจัดการคร่อมบนหลังผม รู้สึกได้ถึงเนินหนูของน้อง มันถูไถอยู่ยนเอวผม บางครั้งมันก็เลื่อนไปที่ก้นผม มันเสียวพิลึกจริงๆ นวดไปคุยไป น้องเป็นคนที่เฟรนด์ลี่ เอามากๆ คุยไปถึงงานอีกงานของน้องแล้วยิ่งเป็นอะไรที่ผมสนใจขึ้นมาเลยทีเดียว แต่จะงานอะไรนั้นขออนุญาติข้ามไปก่อน อยากรู้ไปคุยก่ะน้องเอาเองดีกว่า ฮ่าๆ เสร็จแล้วน้องก็บอกให้ผมนอนหงาย ผมก็นอนหงายแล้วเอาผ้าขนหนูมาปิดบังเจ้าหนูของผมไว้ น้องจัดการคร่อมผมตรงเจ้าหนูผมเลย ดีว่ามันสงบลงไปแล้ว อิอิ แล้วก็โน้มตัวมานวดที่หน้าอกผม ผมนอนมองหน้าน้องแม่ม โคตรอยากได้เลยคนนี้ น้องเซ้กซี่ อย่างกับนางแบบ อ่อ คล้ายเป้ยปานวาดเลยทีเดียว น้องชอบยิ้มแบบ เอียงๆ มันยิ่งดูน่ารักเสียจริงๆ  ผมพยายามสุภาพชวนน้องคุย 2 มือ ก็นวดต้นขาน้องไปแบบฟินเบาๆ แล้วก็ได้ถามคำถามที่หลายท่าน คงอยากรู้คือ น้องได้ระดับใหน น้องได้ 1 แล้วก็ข้ามไป 3 เลย แต่ไม่รับทุกคน แล้วแต่ว่าพี่จะสุภาพแค่ใหน ส่วนค่าสินสอด ก็แล้วแต่ตกลงกันอีกที เสียดายนายชาเขียวดันไปวันที่น้องเป็นประจำเดือนเลยอดอย่าเศร้าเสียดาย ฮือๆ  lkkjjh แต่บอกเลยว่า มันฟินแบบแปลกๆ ไม่ติดติดว่าไฟแดงขวางกั้นไว้ล่ะก็งานนี้คงมากกว่าฟิน ไปจนถึงเสียวแล้วแน่เลยยย บอกเลยว่าน้องคนนี้พี่อยากได้จริงๆ สักวันต้องกลับไปพิชิตนาผืนน้อยนั้นให้จงได้ ฮ่าๆ
           แล้วเวลาของเราก็หมดลง ผมจัดการใส่เสื้อผ้า พร้อมให้สัญญากับน้องว่า "แม่นาง ข้าจะกลับมาหาเจ้าอีกสักครั้งอย่างแน่นอน" แต่แม่นางก็บอกกลับมาว่า "มาหลายๆครั้งก็ได้ค่ะ" อะเครจร้า จากนั้น "มากอดทีนึง" น้องก็โผเข้ามากอดกัน ไออุ่นสุดท้ายก่อนที่จะต้องจรจากบ้านนางฟ้าหลังนี้ คืนนี้มีฝันเปียกกันอย่างแน่นอน เซฟภาพไว้ในสมองหมดล่ะ หุหุ  fdgdfdf สรุปเลยว่า มันคืองานบริการที่ต่างรูปแบบออกไปอีกแบบ มันตื่นเต้นไปอีกแบบไม่เหมือนกับ นกป. แบบ100% แต่มันก็น่าค้นหาและน่าพิชิตใจเธอเป็นอย่างมาก สักครั้งกับเธอคนนี้คงฟินไปอีกนานเลย แค่คิดก็เสียวววแล้วววพี่น้องคร้าบบบ  eta17

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2016, 18:33:56 โดย Greentea »

nang36

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: AngleSpa>>มีนางฟ้าอยู่จริงด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มกราคม 2016, 18:17:48 »

piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty การบ้านสุดยอดครับ เล่าซะเห็นเลยแบบนี้นิมาฆ่าผมเถอะ  kjhg kjhg kjhg

bomb0208

• แอบหื่น
Re: AngleSpa>>มีนางฟ้าอยู่จริงด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มกราคม 2016, 23:40:52 »

ตะเตือนไตมากครับ  uilo

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มกราคม 2016, 10:36:02 »

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มกราคม 2016, 15:29:38 »

สุดยอดเลยครับท่านชาเขียว น่าจะมีอะไรให้ฟินกว่านี้นะครับ ดีนะที่ท่านชาเขียวเคารพกฏจราจร ไม่งั้นมันส์แน่ๆ kjhg

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มกราคม 2016, 06:45:41 »

ขอถามหน่อยครับรูปร่างหน้าตา..ตารูปที่ลงเลยไหมครับ

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มกราคม 2016, 12:25:05 »

ขอถามหน่อยครับรูปร่างหน้าตา..ตารูปที่ลงเลยไหมครับ
รูปร่างตามรูปเลยครับ เซ็กส์ซี่มาก ส่วนหน้าตาก็ไม่ผิดจากรูปเท่าไร เพี่ยงแต่ผมสั้นลงนิด ดีกรี ดาว.....ฮ่าๆ

บะหล่อแต่ลีลาเด็ด

• สายน้ำไม่เคยไหลย้อนกลับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มกราคม 2016, 18:00:02 »

ขอบคุณครับ..... eta08 eta08

Sharpenman

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มกราคม 2016, 01:38:20 »

ดูแค่รูปยังขึ้นเลยครับท่าน เดียวกลับไปชม.ก่อนเต๊ํอะ จิไปลองผ่อนคลายสบายตัวแม่นางของท่านทันทีเบย  eta03 eta03 เขินนนนนน

Empire13

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มกราคม 2016, 07:01:51 »

ขอบคุณการบ้านครับท่านชาเขียวว่าจะไปลอกแค่ไม่ทันเสียแล้วทางร้านแจ้งปิดปรับปรุงร้านซะก่อน ;khhg

sagura

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มกราคม 2016, 08:23:13 »

การบ้านสุดยอดเลย เสียวแทนเลย pongz

test

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มกราคม 2016, 16:27:26 »

คนนี้หุ่นดีของจริง เต้นก็เก่ง โยกเอวดี ยั่วยวนดี แต่เคยเจอที่อื่นนะครับ ไม่ใช่ร้านนี้ อยากไปนวดเลย คิวยาวแน่ๆ

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มกราคม 2016, 11:27:30 »

คนนี้หุ่นดีของจริง เต้นก็เก่ง โยกเอวดี ยั่วยวนดี แต่เคยเจอที่อื่นนะครับ ไม่ใช่ร้านนี้ อยากไปนวดเลย คิวยาวแน่ๆ
ใช่ครับ ถ้าได้เห็นลีลาสุดพริ้วของเธอ บนเวที แล้วคุณจะอยากนวดกับเธอเลยทีเดียว  ttu ttu

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มกราคม 2016, 12:14:46 »

uilo uiloภาพนี้มันภาพในห้องที่ผมอยู่เตียงเดียวกับน้ำขิงเลย เห็นภาพนี้แล้วอดคิดถึงบรรยากาศในตอนนั้นไม่ได้จริงๆ แสงสีทอง กับ ซีทรูสีดำ มันคงไม่เซ็กซี่ขนาดนั้น หากไม่ไช่เธอเป็นคนใส่ในวันนั้น ฮ่าๆ แอบเพ้อล่ะครับ สงสัยต้องกลับไปปิดงานซะแระ  jljhl jljhl

oppo

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มกราคม 2016, 12:34:12 »

pongz pongz อ่านแล้วขึ้นเลย อิอิ ต้องตามไปลอก ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ eta08 eta08

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 มกราคม 2016, 21:47:37 »

ระดับสูงสุด ค่าขนมน้องแพงมั้ยครับ ระดับนางฟ้า กลัวเอื้อมไม่ถึง

bahozar

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 มกราคม 2016, 23:18:16 »

น่าสนครับ

sudseed

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 มกราคม 2016, 23:55:43 »

แหม่ๆๆ สวยใสเลยครัชช  mbvc mbvc mbvc

pololand

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 มกราคม 2016, 07:53:04 »

ลายแทงชัดเจน

hotpod

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 มกราคม 2016, 21:07:05 »

น่าทาสีครับ

jetto

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 มกราคม 2016, 21:43:50 »

แพงมากครับ เรียกกะวัดใจกันเลยทีเดียว เกินบ้าน ธ ไปเยอะมาก แยกราคากับของร้านต่างหากนะ ถ้าจะเอาคอร์สบีทูบี ก็ไม่รวมเปย์ หลายบ้านราคาถูกกว่านิดๆ มีรวมเปย์

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 มกราคม 2016, 20:39:14 »

eta08อออ้อ ขอบคุณครับ เก็บข้อมูลเรื่อยๆ

hotpod

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2016, 20:57:27 »

ไปมาแล้วคุ้มค่า 400เอง

hydeve

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 05:40:54 »

ไปมาแล้วคุ้มค่า 400เอง

LVL ไหนครับ ?  eta03 eta03 eta03 eta03

0 1 2 3?  eta04 eta04 eta04 eta04

ท๊อปปี้

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 08:42:19 »

ระดับ 1 ที่ 1 ม่วง ระดับ 3 เปิดที่ 3 เทา อาจลดได้แล้วแต่ตกลงครับ

hotpod

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 02:52:47 »

ระดับไม่มีครับแต่ได้ฟิว

Empire13

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2016, 11:20:15 »

น้องเรียกซะหดเลยครับ scary