-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชัยชนะอันยิ่งใหญ่ของทีมฟตบอล cmxseed งานวันที่ 2 สิงหาคม มันคือ ตำนาน ฮ่าๆๆ  (อ่าน 13361 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

[             

don

ghfg  ไม่มีเราเลย   ghfg อย่าลืมวันที่ 9 เน้อไปทำบญกัน  mnb mnb

arsenal_fc

ทามาย มีแต่รูป ยืนข้างสนามเนี้ย  l,l,

เพิ่งรู้ว่าตัวเอง อ้วนขนาด นี้เลยเหรอ รับมะด๋ายยย  lkkjjh mnbv

albatross

วันนี้เล่นไม่ค่อยดีเลย  รองเท้าที่เพิ่งซื้อมาก็พื้นลื่นโคตรๆ ทำให้เสียโอกาสไปตั้งหลายครั้งมากๆ...............ทั้งๆที่พวกพี่ๆป้อนบอลสวยๆมาให้ตั้งหลายครั้ง.....แต่ดันใช้โอกาสโคตรเปลืองเรย..............

ต้องขอโทษด้วยน้าค้าบบบบ.... vbnn

.......................โอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่น้า................. l,l,

P_Mini

ช่วยเบลอหัวนมผมด้วยครับ อายหัวนม กลัวผิดกฎ อิอิ

don

ท่านจิ้น เลี้ยง ขนาดนี้จะไม่มีใครบอกเลยหรือว่าชนะ เท่าไร ฮ่าๆๆๆๆ mnb mnb

dvd6699

เบอร์ 7 ฟิตอีกหน่อยขั้นเทพแน่ๆ  ijn

sama

เสื้อสวยนิ มีอีกไหม อยากได้จัง  oijuhgfd  oijuhgfd  oijuhgfd
ทำไงบอกทีเน้อ

1ideal

kick

มันดีครับ โอกาสหน้าร่วมทีมกันใหม่ครับ

วันนี้ฟิตจัด......ตะคริวแด๊กกกกเลยยยยยยยยยย mnb mnb mnb mnb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2009, 10:54:03 โดย 1ideal »

arsenal_fc

งวดหน้าของ เสื้อทีมเป็นกลางได้ป่ะคับ แบบว่า ลีก สเปน อิตาลี ไรเงี้ย  8)

ถึงว่าวันนี้เล่นไม่ได้ เสื้อมันคัน นี่เอง  kjhg

dvd6699

เสื้อสวยนิ มีอีกไหม อยากได้จัง  oijuhgfd  oijuhgfd  oijuhgfd
ทำไงบอกทีเน้อ

ติดต่อ ท่าน benznitez เลยครับ

mommamman

ติดภาระกิจด่วน (ต้องไปโรงพยาบาล)

อดไปเชียร์เลยครับ

ขอโทษมา ณ โอกาสนี้

เสื้อสวยมากๆ ครับ อิอิอิ

golfmanu00

ขำเหล้า  ตื่นสาย  อดไป  ขอโทษทีครับบบบบบบ l,l,

zero_1

มีแข่งอีกเมื่อไหร่ จะตามไปเชียร์อีกคับ  uhgv

deztiny

Re: ภาพชัยชนะอันยิ่งใหญ่ของทีมฟตบอล cmxseed งาน$
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009, 09:24:34 »

กราบขออภัยท่าน dvd ท่าน hippo และเทพทุกท่านด้วยครับ...ผมน่าจะซัดจุดโทษเข้าแล้วเราครองที่3 แต่ดันทะลึ่งซัดชนเสาซะงั้น อดเลย พพำ แต่ขอบอกว่ามันส์มากครับผมว่าทีมเราชนะอยู่อย่างนะ.....ใจคนดูไงครับ....ไม่เคยเจอกัน...ไม่เคยซ้อมด้วยกัน...แต่เล่นได้ขนาดนี้ผมว่าบางทีมอายเรานะ....คราวหน้าจะไม่ทำให้ผิดหวังครับ...ผมไล่จนหมดจริงๆ...ตอนเตะ pk ขาอ่อนหมดเลย....ทุกท่านเป็นกันเองมาก...สุดยอดครับ..รัก cmx โคตรๆ [poiuy
                    ท่าน dvd hippo 1ideal เทพจริง...+ผมด้วย...สุดยอด...ท่าน arsenal..ครองบอลเยี่ยม ท่านalbatroll พริ้วจริงๆขนาดเป็นนักบาสไม่นักบอล ท่านasus เหนี่ยวหนึบ ท่านzero ผมขอโทษที่บังท่านเลยโดนไป1เม็ด  ท่าน p.mini วิ่งเร็วดีครับ ทีมเราสุดยอด yhb พี่จิ้น...ครับอย่าลืมแบ่งลายแทงนะครับ...พี่จิ้นหล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2009, 09:30:22 โดย deztiny »

asus16x

....มีโอกาสในวันข้างหน้ามารวมตัวกันใหม่  ทีนี้เอาแบบฟิตๆเฟริมๆ...ให้โลกรู้ว่าCMX เจ๋งแค่ไหน....ฮิ้ววววววว..... mnb

sama

เก่งๆกันทั้งนั้นเลย

managergittipong

##ว้าวหมดตลอดเลยไว้มีโอกาศหน้าจะฟิตให้มากกว่านี้ครับ ขอคุณพี่ DVD ที่ให้โอกาศเรามาพบกันหวังว่ายิ่งนานวันทีม CMX ของเราจะเป็นเทพครับ  kick pongz

wow!!

Re: ภาพชัยชนะอันยิ่งใหญ่ของทีมฟตบอล cmxseed งาน$
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009, 11:33:29 »

กราบขออภัยท่าน dvd ท่าน hippo และเทพทุกท่านด้วยครับ...ผมน่าจะซัดจุดโทษเข้าแล้วเราครองที่3 แต่ดันทะลึ่งซัดชนเสาซะงั้น อดเลย พพำ แต่ขอบอกว่ามันส์มากครับผมว่าทีมเราชนะอยู่อย่างนะ.....ใจคนดูไงครับ....ไม่เคยเจอกัน...ไม่เคยซ้อมด้วยกัน...แต่เล่นได้ขนาดนี้ผมว่าบางทีมอายเรานะ....คราวหน้าจะไม่ทำให้ผิดหวังครับ...ผมไล่จนหมดจริงๆ...ตอนเตะ pk ขาอ่อนหมดเลย....ทุกท่านเป็นกันเองมาก...สุดยอดครับ..รัก cmx โคตรๆ [poiuy
                    ท่าน dvd hippo 1ideal เทพจริง...+ผมด้วย...สุดยอด...ท่าน arsenal..ครองบอลเยี่ยม ท่านalbatroll พริ้วจริงๆขนาดเป็นนักบาสไม่นักบอล ท่านasus เหนี่ยวหนึบ ท่านzero ผมขอโทษที่บังท่านเลยโดนไป1เม็ด  ท่าน p.mini วิ่งเร็วดีครับ ทีมเราสุดยอด yhb พี่จิ้น...ครับอย่าลืมแบ่งลายแทงนะครับ...พี่จิ้นหล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

"เชื่อ"ทุกอย่าง ยก เว้น อันนี้ "พี่จิ้นหล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกก"   ijn

FreeDom143

หวัดดีข๊ะ ... ตามมาเชียร์ เบอร์44อ่ะ .. น่าร๊ากจังรุย .. อิอิ   [poiuy

FreeDom143

เสียดายอ่ะ .. เหงหน้าเบอร์44 ไม่ค่อยชัดรุยค๊า ..

แต่ก็น่าร๊ากดีน๊า ....  มา มา จุ๊ฟ ที  อิอิ
    mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2009, 14:29:31 โดย FreeDom143 »

mrskyeyes44

อยากจะขอบคุณ พี่ๆทุกคนที่ให้โอกาสดึงตัวผมเข้าร่วมทีมครับ ผมยินดีมั๊กมาก ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในความสำเร็จของทีมครับ และจะทุ่มเทเพื่อ CMX ให้สุดฝีมือเลยครับ

ปล. เสียดาย รูปที่ผมไขว้หลอกไม่ชัดอ่ะ สาวๆเลยมะเห็นเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  hjgh  kick saveball

mrskyeyes44

หวัดดีข๊ะ..

ตามมาเชียร์ เบอร์44อ่ะ ... ครัยนิ น่าร๊ากก จังรุย ... อิอิ  mbvc
kmkm ป้ามาได้งายนิ กิ๊กผมคร๊าบ........ ijhg ijhg

deztiny

mr.skyeyes44 นายเยี่ยมว่ะ...เราชอบเราน่าจะเล่นเข้า...ขากันมากกว่านี้ถ้าได้ซ้อมกันอีกหน่อย..ผมเบอร์9 torres...อิอิอิ uyhgb

yothekop

แฟนอาเซน่อล แต่ใส่เสื้อลิเวอร์พูล เลยเล่นไม่ออก อิอิ  uhgv

9669

ขำเหล้า  ตื่นสาย  อดไป  ขอโทษทีครับบบบบบบ l,l,

เพราะมึง

กูเลยไม่ได้ไปดูฟุตบอลเลย

ijhgvf

designman

เลือดหัวเข่าออกตวย น่าเลือดหัวออกด้วยเนาะ อ้ายเสื้อแดง

hippo1421

saveball  ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสมาชิกชาวเวป cmxseed ทุกท่านเลยนะครับ ที่มาร่วมแสดงพละกำลังอันมหาศาลที่ให้ความร่วมมือร่วมใจในการแข่งขันฟุตบอลในครั้งนี้เป็นไปได้ด้วยดี อยากจะบอกว่าถือว่าเป็นสิ่งที่ดีนะครับที่ทุกท่านได้มาเตะบอลด้วยกัน  uhgv แม้ว่าจะเป็นการรวมตัวในครั้งแรก ไม่เคยซ้อม ไม่เคยแข่ง (ไม่ใช้สลิงหรือสแตนด์อิน  เกี่ยวมั๊ยเนี่ย) ขอบอกจากใจเลยนะครับว่าสนุกมากจริง ได้ออกกำลังด้วยกัน เดี๋ยวก็จะได้ไปทำบุญด้วยกันอีกด้วยนะเนี่ย  urhys

;khhg ขอขอบคุณท่าน DVD และท่าน  Don อีกครั้งที่ได้เป็นผู้จัดการทีมและดูแลเครื่องดื่มให้นักกีฬาของเวปเรา  ;kljj

kjhgf อยากบอกว่าพวกท่านทุกคนเล่นเก่งมากๆเลยครับ โอกาสหน้าพวกเราคงจะได้มีโอกาสมาร่วมทีมกันอีกนะครับ (ท่าน DVD ครับ ใครที่ลงชื่อแล้วไม่มา แบนดีมั๊ยเนี่ย ล้อเล่นน่ะครับ 555 )   jbv   งานหน้าฟิตกันมาให้มากกว่านี้จะสนุกกว่านี้แน่นอนครับ  oi8u7

lady

หนุ่มๆแต่ละคนนี่แข็งแรงมากเลยค่ะ inlove โดยเฉพาะหนุ่มเบอร์ 8 ดูท่าทางสู้เต็มที่ kick <ในรูปเห็นแต่เบอร์ 8 เยอะเลยคร้าบ> ทุกคนเก่งมากเลยคร้าบ pongz
      .... l,l,....เสียดายจัง..ที่ไม่ได้ไปเชียร์..... oijuhgfd เพราะไม่รู้จักใครเลยซักคนฮ่าๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2009, 21:46:48 โดย dvd »

bomebeta

ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมงานนะครับ  ติดเรียนช่วงบ่าย  งานหน้าไม่พลาดแน่ ๆ  l,l,

dvd6699

หนุ่มๆแต่ละคนนี่แข็งแรงมากเลยค่ะ inlove โดยเฉพาะหนุ่มเบอร์ 8 ดูท่าทางสู้เต็มที่ kick <ในรูปเห็นแต่เบอร์ 8 เยอะเลยคร้าบ> ทุกคนเก่งมากเลยคร้าบ pongz
      .... l,l,....เสียดายจัง..ที่ไม่ได้ไปเชียร์..... oijuhgfd เพราะไม่รู้จักใครเลยซักคนฮ่าๆๆๆ

แข่งครั้งหน้าไปเชียร์ได้เลยครับ พวกนักฟุตบอลก็ไม่เคยเห็นหน้ากันครับ บางคนเพิ่งจะเจอกันครั้งแรกด้วยซ้ำ

arsenal_fc

แฟนอาเซน่อล แต่ใส่เสื้อลิเวอร์พูล เลยเล่นไม่ออก อิอิ  uhgv

แล้วท่าไมไม่ไปเล่นด้วยกันคับ  หรือว่ากลัว สะดุดยอดหญ้า เหมือนที่บอล สันทรายอีก กิกิ  uhgv

จะได้เอาน้องๆ เด็กเสริฟที่ร้านไปเชียร์  rgb

virgin_killer

รอบหน้าเอาเสื้อแมนยูเน้อ..

mommamman

ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมงานนะครับ  ติดเรียนช่วงบ่าย  งานหน้าไม่พลาดแน่ ๆ  l,l,

อ่ะไปเรียนกับเขาด้วยหรือแก อิอิอิ เห็นเรียนบวกเลขตลอดเลย

alpine

เสื้อดำสวยดี  เสื้อสีขาวก็สวย ไปซื้อมาใส่ดีกว่า

gbach

รูปผมเยอะมาก แต่...ไม่มีรูปในสนามเลย

่บ่งบอกว่า เป็นสิงห์ข้างสนาม  ??? 

จริงๆลงทุกนัดน้าาา แต่ว่า 5 นาที พัก 5 นาทีพัก  gjgj

Takezeed

ไม่ได้ไปอ่ะ

ติดสอบ

ไว้ครั้งหน้าก่อน

แล้วท่านๆ  ไม่เอาปิ่นโต หรือ น้องๆ ไปเป็ฯกำลังใจหรอ

หรือว่า ถ้าเอาไปกัน ไม่เป็ฯอันเล่นบอลกันมัวแต่มองสาวๆ

5555

ยินดีๆ กับชัยชนะคับ

bomebeta

อ่ะไปเรียนกับเขาด้วยหรือแก อิอิอิ เห็นเรียนบวกเลขตลอดเลย

รู้ทันอีก ปกติวันเสาร์ช่วงบ่ายก็เรียน + เลขอะแหละครับ

ให้อาจารย์ มนตรีสอน วิเคราะห์ หน่วยไฟฟ้า + การวางผังไฟ   jljhl

deztiny

รอบหน้าเอาเสื้อแมนยูเน้อ..

เห็นด้วยกับพี่จิ้นครับ yhb

dvd6699

ฟิตซ้อมเตรียมความพร้อมให้ดีๆ ทัวร์นาเม้นต่อไป ฟุตบอล 11 คนครับ  kick

albatross

ฟิตซ้อมเตรียมความพร้อมให้ดีๆ ทัวร์นาเม้นต่อไป ฟุตบอล 11 คนครับ  kick

..................งานหน้าจะไม่ให้ผิดหวังแน่นอนคับ............................ jhg

hippo1421

ฟิตกันได้แล้วนะคร้าบ

deztiny

จะไม่ทำให้ท่าน dvd ผิดหวังคร้าบ  kick กลับมาซ้อมลูกโทษทุกวันเลย...ยังหลอนไม่หาย jbv ท่าน hippo เล่นแถวไหนครับเผื่อว่างๆจะไปแจมครับ

สำลี สีดำ

เสียดายเหมือนกันที่สำลี ไม่ได้ไปดูคนหล่อทุกคน  หล่อกันไปหมดเลยทุกคน  อิอิ..... 

คราวหน้า ไม่พลาดแน่ค่า........ ijn

P_Mini

บอล 11  :-X ตายแน่ๆ

ZOIDS

อยากเล่นด้วยจังครับ  l,l,

ไม่รู้จะได้ไปงานเวปเมื่อไหร่เนี่ย  :-X

mormor1973

เสื้อ ทีม สวยดีครับ
ยอดเยี่ยมทุกท่าน นรี นรี

mrskyeyes44

จะไม่ทำให้ท่าน dvd ผิดหวังคร้าบ  kick กลับมาซ้อมลูกโทษทุกวันเลย...ยังหลอนไม่หาย jbv ท่าน hippo เล่นแถวไหนครับเผื่อว่างๆจะไปแจมครับ

ผมก็หลอน ยิงคนสุดท้ายไม่เข้า เหมือน เอวรา... เมื่อคืนเลย ที่ยิงลูกโทษมะเข้าอ่ะ หลอน........ uyt

hippo1421

ผมก็หลอน ยิงคนสุดท้ายไม่เข้า เหมือน เอวรา... เมื่อคืนเลย ที่ยิงลูกโทษมะเข้าอ่ะ หลอน........ uyt

ในเวลาเล่นเป็นพระเอกเลยนะ แต่ตอนยิงลูกโทษน่ะกลัวมันจะเจ็บหรือไงน้อง

mrskyeyes44

ในเวลาเล่นเป็นพระเอกเลยนะ แต่ตอนยิงลูกโทษน่ะกลัวมันจะเจ็บหรือไงน้อง
-0987แหม่...พี่ก็...แบบว่ากะโชว์เหนือ ชิพเข้าสามเหลี่ยม...แต่ผิดพลาดไปอ๊ะคร๊าบ....โทษที...นัดหน้าฟิตแก้ตัวใหม่...ขออย่างเดียว...ขอสาวๆไปเชียร์ด้วยได้ป่ะ....เอาแบบโสดๆนะ...จะได้ฟิตกว่าเก่า...เช้ายันขึ้นเตียง.... ujh