-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แบ่งปันแนว สว. นอกกระแสหน่อยครับผม  (อ่าน 1618 ครั้ง)

Teran

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แบ่งปันแนว สว. นอกกระแสหน่อยครับผม
« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2016, 08:36:48 »

อยากได้แบบสว.ที่นวดเก่ง ลุ้นไต่ระดับได้ ร้านเล็กๆไม่ดังครับ
เคยไปร้านตรงก่อนแมคโครแม่ริมมาถูกดี งานนวดก็โอเค ทั้งร้านมีแกคนเดียวด้วย ถึงหน้าตาจะชวนปิดไฟไปหน่อย แต่ชอบร้านแนวๆประมานนี้อ่ะครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับผมเพื่อนๆพี่ๆ เขินนนนนน

XINXIN

• ว๊องแมน
  • *
Re: แบ่งปันแนว สว. นอกกระแสหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2016, 11:26:28 »

เขินนนนนนนอนรอครับ เขินนนนนน

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แบ่งปันแนว สว. นอกกระแสหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2016, 16:39:19 »

ลองตามไล่อ่านดูจากกระทู้ต่างๆได้เลยครับท่านสมาชิกสายนผบ.แท้ชอบแนวMilf ส่งการบ้านไว้มากมายครับผม .,mn

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กันยายน 2016, 17:01:53 »

ร้านฟ้าธานีเลยครับ สว.เยอะ ที่สำคัญส่วนใหญ่เป็นงานมากๆ ถึงไม่สวยมากแต่บริการสุดๆ ไปถึงนวดไทยก็ได้ประหยัดดีห้อง VIP เหมือนกันพี่เขาจะนวดให้สัก 10 นาที พอหายเหมื่อย จากนั้นจะถามนวดพิเศษตามแต่ตกลง ผมไปมา3ครั้ง ระดับสามไม่เกิน 700 ความสามารถพิเศษนะ เสร็จกิจรีดน้ำเสร็จพี่เขาจะนวดต่อจนครบ 2 ชม. หลับสบายเลยตื่นมาสบายตัวพร้อมกลับไปทำงานต่อ อิอิ
ปล.ที่นี้เลือกหมอไม่ได้ลุ้นหน้าตาและหุ่นเอา (หมอมีเยอะมาก)

น้องส้มโอ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 19:18:40 »

ร้านฟ้าธานีเลยครับ สว.เยอะ ที่สำคัญส่วนใหญ่เป็นงานมากๆ ถึงไม่สวยมากแต่บริการสุดๆ ไปถึงนวดไทยก็ได้ประหยัดดีห้อง VIP เหมือนกันพี่เขาจะนวดให้สัก 10 นาที พอหายเหมื่อย จากนั้นจะถามนวดพิเศษตามแต่ตกลง ผมไปมา3ครั้ง ระดับสามไม่เกิน 700 ความสามารถพิเศษนะ เสร็จกิจรีดน้ำเสร็จพี่เขาจะนวดต่อจนครบ 2 ชม. หลับสบายเลยตื่นมาสบายตัวพร้อมกลับไปทำงานต่อ อิอิ
ปล.ที่นี้เลือกหมอไม่ได้ลุ้นหน้าตาและหุ่นเอา (หมอมีเยอะมาก)

ร้านอยู่ไหนเหรอครับ อยากรู้  mbvc

ppmk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 11:58:23 »

ตามครับ  pongz lowwww hgjhg