-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Miyako Akane(赤根京) อดีตไอดอลคัพ "H" ผันตัวมาเล่นหนัง AV แล้ว!!  (อ่าน 991 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

Miyako Akane(赤根京) อดีตไอดอลคัพ "H" ผันตัวมาเล่นหนัง AV แล้ว!!
credit :: pepperrr.net แหล่ง: lh3.googleusercontent.com

เป็นที่ฮือฮาเป็นอย่างมากเมื่อนางเเบบกราเวีย เเละไอดอลสาว มิยาโกะ อาคาเนะ (Miyako Akane) ที่โด่งดังจากวงการถ่ายเเบบเซ็กซี่
ในชุดว่ายน้ำ บิกินี่ อย่างเธอประกาศผันตัวเข้าสู่วงการเอวี เพราะในช่วงที่เธออยู่ในวงการกราเวียนั้น เรียกได้ว่าเธอ เเซ่บ!! เหลือเกิน

จุดเด่นในตัวของเธอคือหน้าอกเเม่วัว นมหนองโพเรียกพี่เลยครับ ด้วยหน้าอกคัพ H ของเธอนั้น เวลาในชุดว่ายน้ำ หรือชุดบิกินี่ออกมานี้
เเทบจะทะลักล้นออกมากองอยู่หน้าจอ ให้เห็นกันอย่างสุดสยิวชนิด 360 องศาเลย เเต่นับจากนี้ไปหนุ่มๆชาวเอวีคงไม่ต้องลุ้นอีกต่อไปเเล้ว
เพราะเธอจะหยุดความหื่นของหนุ่มๆทั้งหลายด้วยการมาเป็นนักเเสดงหนังเอวีให้เห็นกันเต็มตาเเบบเน้นๆกันเลยทีเดียว

สาว มิยาโกะ อาคาเนะ ได้ผันตัวเข้าสู่วงการเอวีเป็นที่เรียบร้อยเเล้ว โดยเข้าสังกัดค่าย มูเตคิ (Muteki) โดยเธอมีชื่อใหม่ ในวงการเอวีว่า
เอม่า ยูเมคาว่า (Ema Umekawa) จดจำกันดีๆนะครับ เผื่อว่าอยากเสพผลงานของเธอจะได้ค้นชื่อถูก ซึ่งเหมือนกับว่าเธอเดินตามรอยเท้า
ของนางเเบบกราเวียรุ่นพี่หลายคนที่เริ่มจากการเป็นนางเเบบเเละสุดท้ายผันตัวเข้าสู่วงการเอวีให้กับค่าย มูเตคิ ไม่ว่าจะเป็น
Momona Kito (Yua Mikami), Shoko Takasaki (Shoko Takahashi) และล่าสุดอย่าง Anri Sakaguchi

เมื่อเร็วๆนี้เธอได้ปล่อยผลงานหนังเอวีเรื่องเเรกของเธอได้ออกสูสายตาเเฟนๆเเล้ว ตั้งเเต่วันที่ 1 เมษายน 2017 ที่ผ่านมาโดยผลงานหนังโป๊
ชิ้นแรกของเธอจะใช้ชื่อว่า Perfect Body ความยาว 170 นาที อ่อ เเล้วเป็นเเบบ Uncensor ซะด้วย เล่นสดรึเปล่ายังไม่รู้ครับ
ผมยังไม่ได้หามาดูเลย ลองหามาดูกันนะครับ อวยพรให้เธอเล่นหนังให้เราดูนานๆ อยู่ยาวๆ นะครับ

ข้อมูลส่วนตัวของ มิยาโกะ อาคาเนะ
ชื่อ : Miyako Akane : 赤根京
เกิดที่ประเทศ : ญี่ปุ่น
บ้านเกิด : กรุงโตเกียว
วันเกิด : วันที่ 9 ตุลาคม 1990
กรุ๊ปเลือด : O
ส่วนสูง : 154 เซนติเมตร
สัดส่วน (เซนติเมตร) : B [89] (Cup H) W [60] H [90]
บล็อกส่วนตัวของเธอ
http://ameblo.jp 

นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่